Thaiadmin

Thaiadmin Meeting ครั้งที่ 8

ออฟไลน์ SamaKitty VB

• Global Develop Leader
  • 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com
Thaiadmin Meeting ครั้งที่ 8
« เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 08:57:26 »
ก็เลื่อนกันมา หลายครั้งหลายครา เนื่องจากปัญหาเศรษฐกิจ
และสังคม เล็กๆ น้อยๆ อย่างที่เราๆ ทราบๆ กันอยู่

และแล้ว

กิจกรรมเพื่อการพบปะแลกเปลี่ยนแนวคิดระหว่างแอดมินและสายงานไอทีก็ได้กลับมาอีกครั้ง

ครั้งนี้ก็เป็นครั้งที่ 8 ที่เราได้จัดงานนี้ขึ้นมา (อย่างที่ทราบกันนะครับว่า เราไม่มีการจัดงานมิตติ้งในช่วงปี 2008 เลย)

และนี่เป็นข้อมูลคร่าว ๆ ของกิจกรรมในครั้งนี้ครับ

วัน เวลา : วันเสาร์ที่ 7 มีนาคม 2009 ประมาณ 6 โมงเย็นเป็นต้นไป

สถานที่ : ร้านสุ่ม 4 สุ่ม 5 บริเวณ ม.หอการค้าไทย ครับ

ค่าเข้างาน : แชร์กันนะครับ

หนุ่มๆ ขอเก็บ 395 บาท นะครับ เพราะผมเหมาเอาว่า ทุกท่านดื่มเบียร์
          สาวๆ เก็บ 250 บาท แล้วกัน คิดเฉพาะค่าอาหาร และเครื่องดื่มเบาๆ ครับ เพราะหนุ่มๆ เหมาค่าเบียร์ให้แล้ว

วิธีจ่าย : เนื่องจากช่วงนี้เจ้าหน้าที่เราติดงาน จึงขอให้ไปจ่ายที่หน้างานแล้วกันนะครับ

อาหาร : แบบบุฟเฟ่ห์ครับ (เหมือนครั้งที่ผ่านๆ มา)

เครื่องดื่ม : เบียร์สดสิงห์ จำนวน 5 ถัง (150 เหยือก)
          (เรามีสแปร์ให้อีก 2 ถัง แต่ถ้าจะเปิด ต้องเรี่ยรายเงินเพื่อจ่ายเพิ่มนะครับ)

น้ำอัดลม ไม่จำกัด
         น้ำเปล่า ไม่จำกัด

ระบบลงทะเบียน : http://reg.thaiadmin.org/home/
                 (ไม่ร่วมลงทะเบียน ไม่ได้ป้ายชื่อสวยๆ นะครับ)

ข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อเจ้าหน้าที่ได้ ต่อไปนี้ครับ

คุณทัวร์ Makubex        08-9129-9486 (True Move)
คุณอาร์ม HackPro        08-6834-4234 (DTAC)
คุณหญิง Kul_Ying        08-4111-6944
คุณปุ้ย  Thanaphon      08-3066-6696 (Hutch Standby)

** ข้อมูลยังไม่อัพเดทล่าสุด รบกวนเข้ามาเยี่ยมชมใหม่เป็นระยะๆ นะครับ

ไม่ได้เป็นแอดมินหรือสมาชิกในบอร์ด ก็สามารถเข้าร่วมงานได้ครับ ไม่ต้องเขิน ไม่ต้องอายครับ
มีเพื่อนชวนเพื่อน มีแฟนชวนแฟน มีกิ้กชวนกิ้ก มีรุ่นน้องก็ลากมาได้ นิสิต นักศึกษาก็มาได้ ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่รู้จักใคร
แด๋วผมเดินไปทักทายทุกคนครับ เรามาทำความรู้จักกันได้ในงานนะครับ ทุก ๆ คน

สมาชิกท่านใดที่ไม่ได้ลงชื่อไว้ หากสะดวกไปงานในวันเวลาดังกล่าว ก็สามารถไปลงทะเบียนได้ที่หน้างานครับ
สมาชิกที่ลงทะเบียนผ่านเว็บ จะได้ป้ายชื่อที่พิมพ์ด้วยตัวพิมพ์คอมพิวเตอร์สวยงาม แต่หากไปลงชื่อที่หน้างาน
จะได้เป็นป้ายชื่อที่เขียนด้วยลายมือคนแทนนะครับ

หมายเหตุ : ค่าเข้างานนั้น ทางทีมงานมิได้แสวงผลประโยชน์แต่ประการใด
          เป็นเพียงค่าใช้จ่ายส่วนอาหารและเครื่องดื่มภายในงานเท่านั้น

http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=96293.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 16:06:31 โดย ColVlpTeCh »
Hi... Welcome to Thaiadmin.org
Power by VBNeverDie.Com

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด