Thaiadmin

โพลล์

มาเลือกสถานที่ meeting ครั้งนี้กันเหอะคับ วันที่ 11 Dec.

สวนลุมไนท์บาซ่า
9 (40.9%)
ทองหล่อ นั่งได้ถึงเช้า (ร้านอะไร)
1 (4.5%)
กัสโซ่ แถวๆ ถนนเชื้อเพลิง
0 (0%)
SBC สำนักงานใหญ่ ใกล้ตึกช้าง ตรงข้ามเมเจอร์รัชโยธิน
5 (22.7%)
เวิล์ดเทรด ลานเบียร์ด้านหน้า
4 (18.2%)
ไดโดม่อน (สาขาไหนฟะ)
0 (0%)
แถวพระราม 9  ตรง 3 แยก (ร้านอร่อยแน่นอน)
0 (0%)
Future Park รังสิต
3 (13.6%)
Future Park บางแค
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 19

มาเลือกสถานที่ meeting ครั้งนี้กันเหอะ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
มาเลือกสถานที่ meeting ครั้งนี้กันเหอะ
« เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2004, 20:49:31 »
มาเลือกสถานที่ meeting ครั้งนี้กันเหอะคับ นี่เปงสถานที่ที่ list มาไห้ครับ อ้างอิงจาก

http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=807.0 และ
http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=797.0

vote เร็วหน่อยนะคับ ไกล้เข้ามาแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พฤษภาคม 2005, 23:26:57 โดย คนที่คุณก็รู้ว่าใคร »

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
Re: มาเลือกสถานที่ meeting ครั้งนี้กันเหอะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2004, 13:37:34 »
สวนลุมไนท์ ข้อที่ 1 เป็นคำตอบสุดท้ายครับ

เอ่อ ผมขอแนะนำว่า ใครที่จะไปร่วมงาน

มาลงชื่อกันหน่อยดีกว่า ผมจะได้ทราบจำนวนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พฤศจิกายน 2004, 14:03:10 โดย HackPro »
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ ทัชชี่น่ารัก

• 961
  • 39
  • The Friendship for You can Touch
    • ทัชชี่
Re: มาเลือกสถานที่ meeting ครั้งนี้กันเหอะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2004, 13:55:41 »
ไม่ยักกะมี Future park รังสิตแฮะ

ออฟไลน์ DOUBLEA

• 111
  • 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2004, 14:05:16 »
ตอนแรกอยากไปเวิร์ลเทรดนะ
แต่วันศุกร์เพิ่งไปมา ท่าทางคนจะแน่นถ้าไปเยอะ
และก็ซุ้มHEINEKENดนตรีไม่ค่อยดีเลย
และก็ไม่เห็นมีนักร้องเบเกอรี่มาเลย
เห็นซุ้มLEOเล่นกันมันส์หยดเยย
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ will

• 65
  • 3
  • ยังเป็นคนเดิม และ จริงใจอยู่เหมือนเดิม เสมอ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2004, 14:08:56 »
อยากไปด้วยจัง แต่เราอยู่บ้านนอกนี่ซิ แย่เลยคนสวย !! ( คนสวยแย่แล้ว )   อิอิ

ออฟไลน์ GooSab

• 300
  • 4
  • ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะ มานี ปิติ ชูใจ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2004, 16:29:27 »
อยากไปแต่ไม่รู้จักใครเลยอ่ะ ทำไงดีอ่ะชวนเพื่อนไปได้ป่ะ :-[
งานมากกูเบื่อ งานเหลือกูเกลียด งานละเอียดกูงง บอกตรงๆกูขี้เกียจ

ออฟไลน์ Caramel Macchiato

• 738
  • 25
  • My style - www.karnake.com
    • www.karnake.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2004, 16:33:23 »
เอิ๊ก ๆ ไม่รู้จักใคร  แต่จะไปทำความรู้จักให้หมดเลยยยย

จะได้โทรปรึกษา(ถาม)ได้  เอิ๊ก ๆ ๆ
ขอต้อนรับเข้าสู่ www.karnake.com

LaZieR

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2004, 17:26:58 »
บอกแล้วขอ โค้ก

Sm!Le

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2004, 18:10:53 »
 ;D ใครเสนอเนี่ย กาดสวนแก้ว เชียงใหม่ อ่ะ ถ้าเป็นเมื่อ 6-7 เดือนก่อน เลือกแล้ว อิอิ� :Pตอนนี้ย้ายมาอยู่ กทม. แล้วอ่ะ แต่ไม่รู้จักที่อื่นเลยอ่ะ :-\ อิอิ แต่ถ้านู๋หนึ่งไป เดี๋ยวไปด้วย� �;D ;D

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2004, 18:52:15 »
ยกมือเลือก สวนลุมไนซ์ครับ
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

ออฟไลน์ c_yuttapong

• 127
  • 4
  • TH@min Membership
    • http://www.inokk.com
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2004, 20:00:44 »
ไม่มีแถวตากใบบ้างเหรอครับ ลุ้นระทึกดี 55555555555555 >:D
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2004, 21:43:37 »
เซนลาดพร้าว ไปดูมาวันนี้ private ดี อยู่นอกเซนนะ ชั้นล่างสุดอ่ะ
เรากั้น zone เราเองได้ น่าสนๆ เหยือกเบยร์สูงเป็นลิตรเลย ของสิงห์
บรรยากาศน่านั่งมากๆ ของกินเยอะดี  O0

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2004, 22:19:52 »
ผมว่าน่าจะเป็นสวนลุมนะ สาวๆสวยดี

ออฟไลน์ :: นักโทษประหาร ::

• 1,158
  • 11
  • http://www.itmanage.info
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2004, 22:51:53 »
 ;D ยก มือ 10 นิ้ว
รักที่จะเรียนรู้ คิดเมื่อมีสิ่งที่เรียกว่าอุปสรรค ฉลาดเมื่อเห็นว่าเหตุผลกับแนวทางตรงกัน เฉลียวเมื่อเห็นว่ามีสิ่งที่เราคิดว่าเกิดจากประสบการณ์  (ถามผู้มีประสบการ์มากกว่าถามผู้รู้)

ออฟไลน์ ap107

• 126
  • 1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2004, 01:32:12 »
วันไหนเหรอ ผม พึ่งมา ผมตกข่าว ผมอยากไปผมตกข่าว

ออฟไลน์ КёngЯacing

• 75
  • 5
  • มีหลายหน้า
    • RacingWeb.NET
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2004, 05:06:08 »
เราอยากให้เลือกใจกลาง กรุงเทพ ดีกว่านะ
อย่างเราอยู่ใกล้  Future Park บางแค กับ Central พระราม 2 เราว่ามันใกล้เกินไปสำหรับเรา และก็ไกลเกินไปสำหรับสมาชิกคนอื่น ที่ไม่ได้อยู่ฝั่งธนฯ

เราขอเลือก ใจกลางเมือง ตรงไหนก็ได้ อยากให้ทุกๆ คนเดินทางสะดวก ไม่ไกลจนเกินไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พฤศจิกายน 2004, 05:06:46 โดย KengRacing.com »

ออฟไลน์ ~ RoNiN ~

• 553
  • 7
  • ทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2004, 09:02:34 »
เลือกศูนย์กลางอย่างเวิร์ดเทรดครับ บ้านอยู่ฝั่งธนเหมือนกันครับ  O0
Hello Thailand

thanyapread

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2004, 22:36:31 »
โหวตให้สวนลุม เพราะว่าใกล้ที่ทำงาน แต่อยากไปฟังเพลงที่ เวิร์ดเทรดจังเลย :)

Cheer !!!!

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2004, 23:54:34 »
สรุปแล้วคะแนนเสียง เทไปที่สวนลุมไนซ์ นะครับ
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

siamwebhost

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2004, 20:17:09 »
เพิ่งเป็นน้องใหม่ในวงการ ขอไปร่วมแจมด้วยคนนะฮับ O0

ออฟไลน์ Mr.HackAlot

• 1,140
  • 36
  • ---
    • Med27PSU
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 9 ธันวาคม 2004, 00:16:34 »
สมาชิกในงานครับ --> http://www.thaifasthost.co.th/news004.html

ขำมากๆ คนอื่นมีตำแหน่งหน้าที่กันหมด แต่ นาย Hack pro --> ผู้ไม่มีตัวตนในโลกอินเตอร์เน็ต

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 9 ธันวาคม 2004, 12:47:11 »
แบบว่าตานี่ เด่นมักๆ  ^-^

เลื่อนเป็นอาทิตย์หน้าเถอะนะ please  :'(

ออฟไลน์ BuCorNer

• 121
  • 0
  • เบื่อ User
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 9 ธันวาคม 2004, 16:29:41 »
อยากให้เพื่อน ๆ สมาชิก ที่อยู่ไกล ๆ ไปร่วมงานด้วยนะครับ แล้ว meeting คราวหน้า ก็จะโหวต ให้ออกไปไกล ๆ มั่ง แถวฝั่งธน รังสิต อะไรประมาณเนี้ย
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 9 ธันวาคม 2004, 16:36:08 »
แบบว่าตานี่ เด่นมักๆ� ^-^

เลื่อนเป็นอาทิตย์หน้าเถอะนะ please� :'(

เลื่อนไม่ได้หรอก จะมีผลกระทบอย่างมากๆเลย ผมเองก็ลาพักร้อนไปแล้ว

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 9 ธันวาคม 2004, 16:43:40 »
เลื่อนไม่ได้ครับ เพราะไกล้มากแล้ว อีกอย่าง อย่างที่ว่า หลายๆ คนเตรียมพร้อมแล้ว ไว้คราวหน้าละกันนะ

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 9 ธันวาคม 2004, 20:26:18 »
แบบว่าตานี่ เด่นมักๆ� ^-^

เลื่อนเป็นอาทิตย์หน้าเถอะนะ please� :'(

เลื่อนไม่ได้หรอก จะมีผลกระทบอย่างมากๆเลย ผมเองก็ลาพักร้อนไปแล้ว

ล้อเล่นน่ะครับผม :-[

ตอนนี้กำลังเตรียมตัวเดินทางขึ้นภูอยู่ครับ
ว่างๆ เลย on เข้ามาดู  >:D

ถ้าบนภูมี Hot spot
ก็อาจจะ on ผ่าน palm
เข้ามา say hallo นะครับ  ;D

webcityonline

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 9 ธันวาคม 2004, 21:02:32 »
คราวหน้า มีแบบ Outdoor ไป meeting ต่างจังหวัดมั่งน่ะครับ แด๋วเป็นเจ้าภาพ ที่กรุงเทพ ไม่มีโอกาส ได้ไปเสียดายจังครับ