Thaiadmin

ส่วนลดค่าสอบ Microsoft 10% ลองดูครับ แล้วจะเอามาเพิ่มให้อีกครับ

ออฟไลน์ 9GRiT

• 316
  • 3
---------- 02 April 2009 ---------
Voucher Code
RS06CVH7Y1
RS04R4Y00U
RS053QD3E2
RS0340VK45
RS029KUNK0
RS03AXKK3J
RS06MLDQ07
RS03Q5ARH7
RS02CUHSZN
RS03B0KHEZ
RS03JHPBF9
RS03DZVY23
RS02URPVVN
RS0320NXKT
RS06N2MY16
RS061N9WM6
RS04XCBDQT
RS04ZG73KQ
RS0307X0RS
RS02RPBKBM
RS02K0QPWJ
RS06T45DPM
RS062FD3WM
RS04YSLAXV
RS06MUT2AA

ปล. หากต้องการเพิ่มเติม อีเมล์มาหาผมได้ที่ mcpvoucher@gmail.com ครับ แล้วจะส่งให้ทาง Mail ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 เมษายน 2009, 11:22:23 โดย 9GRiT »

ออฟไลน์ analyser

• 497
  • 16
    • BitcoinThaialnd
ขอสอบถามเพิ่มเติมนะครับ  Voucher Code  อันนี้รวม Second Shot   หรือเปล่าครับ     :)

ขอบคุณมากครับ 

ออฟไลน์ aeeeee

• **
  • 630
  • 3
ขอสอบถามเพิ่มเติมนะครับ  Voucher Code  อันนี้รวม Second Shot   หรือเปล่าครับ     :)

เท่าที่สอบถามมา ใช้ร่วมกันได้นะครับ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

• 316
  • 3
เพิ่มเติมให้อีกครับ

---------- 02/10/2008 ----------
RS03C474P4
RS05UAEDE1
RS02EAN82T
RS0290UYE4
RS06U70SL5
RS02SUUJSP
RS02T82LMM
RS044KHJ6J
RS065SL7W8
RS05XEWMM9 < ใช้แล้วครับ
---------------------------------------
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ตุลาคม 2008, 19:13:48 โดย ColVlpTeCh »

ออฟไลน์ egem

• 5
  • 0
RS042GJUR8
อันนี้ผมใช้ไปแล้วนะครับ ขอบคุณมากๆครับ
ไม่มีดอยใดสูงเกินเข่า...ไม่มีเขาใดสูงเกินใจ

ออฟไลน์ BuffBear

• 1,884
  • 55
  • Sara
รู้สึกว่าถ้าใช้ ส่วนลด จะไม่ได้ Second Shot นะครับ
บุญคุณต้องทดแทน ... แค้นต้องข่มใจ ..

ออฟไลน์ maksomboon

• 319
  • 0
  • มือใหม่หัดคุม (network)
ขอบคุณครับ
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ analyser

• 497
  • 16
    • BitcoinThaialnd
รู้สึกว่าถ้าใช้ ส่วนลด จะไม่ได้ Second Shot นะครับ

รู้สึกว่าจะต้องสอบไม่ผ่านก่อนนะครับ แล้วเข้าไปเลือกอีก แล้วใส่ code ของ Second Shot นะครับ    รอคนมายืนยันอีกทีครับ   

• 1,884
  • 55
  • Sara

รู้สึกว่าจะต้องสอบไม่ผ่านก่อนนะครับ แล้วเข้าไปเลือกอีก แล้วใส่ code ของ Second Shot นะครับ    รอคนมายืนยันอีกทีครับ   

ผมมายืนยันให้ละกันครับ   ;)

หรือว่าเป็น Voucher พิเศษ ที่รวม Second Shot กับ ลด 10% ในใบเดียวกัน .... แต่ก็ไม่น่าจะใช่นะครับ ผมไม่เคยเห็น MS แจ้งเลย..
บุญคุณต้องทดแทน ... แค้นต้องข่มใจ ..

• 316
  • 3
อ่ะครับ แต่ตอนที่ผมสอบตก คราวที่แล้ว ที่ยังมี Second Shot  ผมได้เลยนะ แต่มีคนมาบอกแบบนี้รอบนี้ไม่รู้แหะ เด๊ววันพฤหัส นี้จะไปสอบมั่ว ๆ อีกตัว ถ้าผมตกคงรู้กันครับ ;D
เมื่อ: 05 ตุลาคม 2008, 22:37:22
ไปลองมาแล้วครับ ลองทำมั่ว ๆ ดู แต่พลาดครับ ได้ แปดร้อยนิด ๆ ไม่ตก เลยไม่ทราบเลยว่าใช้ได้เปล่า แต่จริง ๆ น่าจะร่วมน๊า แต่จากข้อมูลที่คุณ BuffBear ให้มาก็น่าคิดนะครับ ยังไงเพื่อน ๆ ลองสอบดูครับ ใครใช้แล้วสอบตกมาบอกด้วย (หวังว่าทุกคนจะผ่านในรอบแรกหมด)

;)

• 316
  • 3
เอามาเพิ่มเติมให้อีกครับ 14 / 10 / 2008

RS06TX7CXN
RS03547DX4
RS05VA8XSK
RS02HE3VBD
RS02590SYU
RS031T9DCY
RS06SPBHRC
RS06S2SH1G
RS04TNC8BB
RS0358Y8Q4

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
ถ้า อ้างอิงจาก Link ที่คุณก้อง ได้กล่าวไว้ ก็น่าจะได้นะครับ http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=73506.0
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

• 1,884
  • 55
  • Sara
ขอบคุณครับท่าน ColVlpTeCh    :)

ฝากบอกท่านอื่นๆ ด้วยนะครับ ว่าสอบกันเยอะๆ เน้อ เสียดาย Voucher คุณก้องอุตสาห์หามาฝาก
ถ้าไม่มีใครใช้มันก็ Expired ตามกำหนดเวลาเน้อ ...

ออฟไลน์ mo ji

• *
  • 13
  • 0
RS03JWG4UD  ใช้แล้วค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

RadiusNetwork

thk, i ues   RS02T82LMM   

KrisanaTaengthai

RS02BB61DD ใช้แล้วครับ ขอบคุณมาก ใช้ลดได้ตั้ง 220 บาท   O0

• *
  • 13
  • 0
RS04QQHFP9  ใช้แล้วค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ tone99

• 20
  • 0
    • Thailand hotels booking
ตอนนี้มีอีกหรือเปล่าครับ จะใช้สอบพรุ่งนี้ครับ ขอบคุณครับ
http://www.thailandtriptour.com ท่องเที่ยวทั่วไทย
http://www.hotelthailandbook.com จองโรงแรมออนไลน์ทั่วไทย

• 316
  • 3
ใช้ได้เรื่อย ๆ ครับ ยังเหลืออีกเป็นกอง เลยครับในนี้ อ่ะครับ

mutong

ใช้ได้เรื่อย ๆ ครับ ยังเหลืออีกเป็นกอง เลยครับในนี้ อ่ะครับ

RS024SQZJK  <---ใช้ไปแล้ว ขอบคุณมากคะ

RS0358Y8Q4 ใช้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ   O0

หวัดดีครับ

มีคำถามนิดนึงครับ

ส่วนลดนี่หมดอายุวันไหนเหรอครับ

แล้วต้องใช้กับศูนย์สอบไหนครับ

• 316
  • 3
หวัดดีครับ

มีคำถามนิดนึงครับ

ส่วนลดนี่หมดอายุวันไหนเหรอครับ

แล้วต้องใช้กับศูนย์สอบไหนครับ

ส่วนลดหมดอายุวันไหน อันนี้เขาไม่ได้บอกไว้นะครับว่าวันไหน

ใช้กับศูนย์สอบไหนก็ได้ครับ (แต่ถ้าจะให้ดีมาที่ X-Pert จะดีที่สุดครับ)

mutong

RS0290UYE4   <--- ใช้ไปแล้ว ขอบคุณมากคะ

yogyeg

RS02590SYU ใช้แล้วน่ะครับ   

mutong

RS04TNC8BB <---ใช้แล้วขอบคุณคะ

• 316
  • 3
Update Voucher 25 ตัวครับเป็นของ  เมษายน - มิถุนายน ครับ

• *
  • 13
  • 0
RS0340VK45
ใช้แล้วค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ