Thaiadmin

โพลล์

จงเลือกวันที่สะดวกสำหรับท่าน ดังต่อไปนี้

คืนวันศุกร์ ที่ 10 ธันวาคม
5 (31.3%)
คืนวันเสาร์ ที่ 11 ธันวาคม
11 (68.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 14

ปิดการโหวต: 4 ธันวาคม 2004, 22:40:28

จงเลือกวันที่และระบุสถานที่ สำหรับการมิตติ้งครังนี้

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
ช่วยระบุสถานที่ ๆ ต้องการจะนัดพบปะสังสรรค์ด้วยครับ

กรุณาใส่ชื่อที่คนทั่ว ๆ ไปรู้จัก ไปได้ง่าย และคิดว่าคนทั่วไปจะไม่หลงครับ

รวมทั้ง สถานที่ดังกล่าวไม่มีตำรวจตรวจค้น หรือมายุ่มย่ามในเวลาวิกาล

ไม่จำเป็นต้องเลิก ตี 2 และเป็นสถานที่ ๆ กว้างขวางนิดนึงครับ

อ้างอิงกระทู้หมายเลข 797 หมายหัวข้อที่ 3936
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พฤศจิกายน 2004, 22:28:49 โดย HackPro »
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า
ถ้ากินวันศุกร์มาไม่ได้แน่ ทำงานคับ

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
วันที่ รบกวนช่วยโหวดเอานะครับ ส่วนสถานที่ ให้พิมพ์เอาครับ

(จะได้รู้จำนวน วันที่ และสถานที่ ๆ แน่นอนครับ)
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
งื้มๆ เอาไงดี  sbc ก็น่าสนนะ หรือจะเปงสถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน คนน้อย ไม่มีตร. ห้องทางเดิอนกว้างๆ มีไฟตลอด 5555

ออฟไลน์ บัวเงิน

• 391
  • 24
  • Work in Background Process
    • buataitom
โฮ่ว ๆ โย่ว ๆ โน่ว ๆ i dont know;
<? echo "กินที่ไหนก็ได้ ที่กินได้เยอะ ๆ"; ?>
<? echo "เว่ยเฮ่ย โพสกระทู้แรกในไทยแอดมิน หลังจากอ่านมานาน ไม่เคยโพสเลย"; ?>
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ<br />อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ <br />จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน <br />ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
แล้วมันจะหาได้ไหมครับนี่แบบ หาง่าย เมาได้ทั้งคืน ตำรวจไม่มาแจมนี่

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
ที่สวนลุมไนซ์ ก็ดีนะครับ แต่ก็ตามมติเสียงสมาชิกส่วนใหญ่ครับ
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

ออฟไลน์ DisableAccount

• 3,690
  • 53
  • อยู่ด้วยความพอดี
    • my twitter
ที่ๆ มีอิทเทอร์เน็ต online ให้ทางบ้านมาดูได้

ออฟไลน์ ~ RoNiN ~

• 553
  • 7
  • ทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย
ชาบูชิที่เซงทั่นดีมั้ยทั่น หรือจะเป็น ไดโดม่อนดี เพราะเราอาจจะไปกันแบบล้นหลาม O0
ส่วนวันที่ไม่เกี่ยงครับ
Hello Thailand

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
รอไปอย่างเดี๋ยวครับ ที่ไหนก็ได้ถ้าไม่ติดงานซะก่อน  ;D
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ smilebuffalo

• 72
  • 0
  • @ นกเอี้ยง ไม่เลี้ยง---แล้ว @
   ขอการรายงานสดด้วยครับคงไปร่วมไม่ได้ .. เก็บภาพในงานมาให้ดูด้วยนะครับ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

korn

อยากไปครับอยากไป ทำไงดี ไม่รู้ว่า คนข้างบ้านจะให้ไปหรือเปล่า  เศร้า  นี่เราเป็น admin นะ ควบคุมระบบคอมพิวเตอร์  แต่พอเดินเข้าบ้าน   มาด admin หายไปเลย  เพราะที่บ้านก็มี admin อีกคน  เศร้าใจจัง

ออฟไลน์ DisableAccount

• 3,690
  • 53
  • อยู่ด้วยความพอดี
    • my twitter
อยากไปครับอยากไป ทำไงดี ไม่รู้ว่า คนข้างบ้านจะให้ไปหรือเปล่า  เศร้า  นี่เราเป็น admin นะ ควบคุมระบบคอมพิวเตอร์  แต่พอเดินเข้าบ้าน   มาด admin หายไปเลย  เพราะที่บ้านก็มี admin อีกคน  เศร้าใจจัง

ต่องจัดการ boss ให้ได้ครับ
เอาให้สยบคาเตียงไปเลย

ออฟไลน์ MU

• 706
  • 9
อยากไปครับอยากไป ทำไงดี ไม่รู้ว่า คนข้างบ้านจะให้ไปหรือเปล่า� เศร้า� นี่เราเป็น admin นะ ควบคุมระบบคอมพิวเตอร์� แต่พอเดินเข้าบ้าน� �มาด admin หายไปเลย� เพราะที่บ้านก็มี admin อีกคน� เศร้าใจจัง

จะจัดการยังไงให้สยบนะคับช่วยแนะนำหน่อย  ไม่เคย(ครั้งเดียว)   :) :)

ออฟไลน์ yim

• 1,463
  • 50
  • กลัวเมีย แล้วจะทำมัย
    • https://www.facebook.com/ynarak
ถ้าจาให้ดีต่อ webcam ด้วยนะครับ  อยากไปจังแต่ติด คนทางบ้าน+งาน เฮ้ออออ

ออฟไลน์ DOUBLEA

• 111
  • 6
ชอบเวิล์รดเทรดนะ อยากไป

ขอโหวตสวนลุมไนท์ เอ๊ยังไงเนี๋ย     ส่วนวันที่ 10 หรือ 11 ก็ได้ ( up to our conclusion )

เมื่อคืนพึ่งไปแฮงค์มาหยกๆ    ชอบชอบ   แดนซ์เซอร์  ซี๊ดอูยยยย

แฮงค์ทั้งวันเลยยังไม่หายดีเลยเนี๊ย

จะจัดการยังไงให้สยบนะคับช่วยแนะนำหน่อย ไม่เคย(ครั้งเดียว) :) :)

อิอิ  ของอย่างนี้มันต้องมีเคล็ดไม่ลับของใครของเผือกนะ
ดูอย่างผมซิ  หลับคาteenมาแล้ว อย่าหาว่าคุย
แหะแหะ ป่าวหรอกอย่านึกว่าเก่งมาจากไหน
พอดีเขาเมื่อยหลังน่ะ เลยวานเหยียบหลัง พอดีคลายเส้นดีเคลิมหลับคาteenผมเลยอย่าคิดมาก อิอิ

<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
ตกลงว่าจะคุยแซวแม่รึว่ามาหาที่เมากันครับ  ???

dew

วันไหนก็มาไม่ได้ทั้งนั้นอ่ะครับ ฮิฮิ

CoIvIpTeCh

สรุปแล้วได้สถานที่หรือยังครับ ยังไงก็ระบุไว้เลยนะครับ ผมยังติดตามอยู่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤศจิกายน 2004, 21:05:39 โดย ColVlpTeCh »

เอ.หมอเถื่อน

คุณ Hackpro ช่วยจัดงานเหมือน งานโจอี้ ได้เปล่า
แล้วเอาไปทำซีดี ดังระเบิดเลย thaiadmin

sign

;D หมอเนี้ยอารมณ์ขันดีน้า อยากเจอหน้าแล้วดิ อิอิ ผมว่าที่ scb ดีกว่าเพราะ คนไม่มากสถานที่กว่าแต่อาจจะไกลไปสำหรับบ้างคน อิอิ แต่ผมใกล้  ;D

baby

ยังงี้ คนต่างจังหวัดก็อดดิ

dew

ผมช่วยเลือกวันไปแล้วนะ แต่ผมไม่ไป