Thaiadmin

ภาพบรรยากาศงาน Thaiadmin Meeting 7 ครับ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
Re: ภาพบรรยากาศงาน Thaiadmin Meeting 7 ครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 7 กุมภาพันธ์ 2008, 16:09:14 »
โห ขนาดนั้นเลยเหรอครับ

ตามนี้ครับ
http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=75149.0

ผมไม่อยากไห้เมาทั้งปี  อยากไห้มีกิจกรรมบ้าง  thaiadmin จะได้มีความรู้และเก่งยิ่งขึ้นไป

ออฟไลน์ smartsoft

• 3,249
  • 26
  • ไม่มีอะไรสายสำหรับการเริ่มต้น
    • จุดประกายความรู้ที่ไร้ขีดจำกัด
Re: ภาพบรรยากาศงาน Thaiadmin Meeting 7 ครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 7 กุมภาพันธ์ 2008, 20:12:38 »
อยากไปมั่งจังอ่ะ แต่พอดีติดสอบอะ  และอีกอย่างไม่รู้จักใครซักคน  กลัวไปแย้วต้องนั่งโดดเดี่ยวอยู่คนเดี่ยว   :'(
เมื่อคุณ<!reader!/>เห็นการมีชีวิตเป็นสิ่งที่หนักหนาสาหัส ลองพยายามอดกลั้นและต่อสู้กับมัน จงอย่าวิ่งหนีต่อปัญหาใดๆที่คุณ<!reader!/>เผชิญอยู่ และเชื่อใจในตัวเองว่าสองมือของคุณ<!reader!/>สามารถฝ่าฟันช่วงวิกฤตและผ่านมันไปได้

Yahoo!

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 7 กุมภาพันธ์ 2008, 22:20:20 »
 :Dครังนี้ไม่ได้ไป แต่ครั้งหน้า ถ้ามาแถว อีสาน บ้านเฮา  ไม่พลาดแน่ ๆ ครับ 

ออนไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 8 กุมภาพันธ์ 2008, 01:10:48 »
อยากไปมั่งจังอ่ะ แต่พอดีติดสอบอะ  และอีกอย่างไม่รู้จักใครซักคน  กลัวไปแย้วต้องนั่งโดดเดี่ยวอยู่คนเดี่ยว   :'(
ต้องกล้าที่จะก้าวข้ามความกลัวนะครับ  O0 O0

ลองดิ ThaiAdmin ไม่เดียวดายคุณอยู่แล้ว  :)
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

yuiyui

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 8 กุมภาพันธ์ 2008, 01:21:12 »
มีภาพมาโพสเพิ่มเติมค่ะ แต่อยู่ในบอร์ด Sport Club เหะๆ

http://sportclub.thaiadmin.net/forums/index.php?topic=2230.msg10214#msg10214

เชิญเข้าไปชมได้เลยค่า  ;D ;D ;D ;D ;D

khett

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 8 กุมภาพันธ์ 2008, 14:07:31 »
On Tour เมื่อไหรเหรอ ? (อยากลืมบอกกันละ)

Khett อยากไปก่ะพี่หญิงครับ ! อิอิ

ออฟไลน์ Sirichut

• *
  • 147
  • 0
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 8 กุมภาพันธ์ 2008, 22:55:43 »
   อยากไปเหมือนกันอ่ะ แต่ติดงานครับ ไปเรียน รู้ ประสพการณ์ใหม่ๆ

ออฟไลน์ rukawa

• 800
  • 18
  • TH@min Membership
    • rukawa club
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2008, 03:22:18 »
น่าสนุกเนอะ   :)
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองน่าน

• 900
  • 17
  • อยู่ด้วยศรัทธา มาด้วยใจพร้อม
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2008, 14:50:07 »
... ???
+ + + สอบถามปัญหาต่าง ๆ กรุณาตั้งกระทู้ถามที่กระดานสนทนานะครับ ไม่รับประกันหรือไม่รับตอบปัญหาทางข้อความส่วนตัว อีเมล์ และโปรแกรมแชท ถามคนเดียว รู้คนเดียว ตอบไม่ได้ เดี๋ยวจะเคืองกันอีก (นิสัย นิสัย พระมหาสมปองว่าไว้) อิ อิ + + +

-*- หมูอ้วนสุดหล่อ -*-

ออฟไลน์ thechat

• 213
  • 8
    • วงดนตรี งานแต่งงาน
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2008, 15:59:33 »
ผมไม่อยากไห้เมาทั้งปี 

เอ่อ ... คือ .... ผมอยากให้เมาทั้งปีอ่ะ  :P ;D 8)
ใครจะแต่งงาน หรือหาวงไปเล่นงานเลี้ยงสังสรรค์ งาน Event ต่างๆ เชิญที่ http://www.ihearband.com วงดนตรีงานแต่งงาน อิอิ

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2008, 16:04:24 »
 :'( ได้แต่ดูภาพเขาอีกแล้ววว
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

nung01

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2008, 16:11:09 »
เนื่องจากโรคเลื่อนบ่อยทำให้ผมพลาดครั้งที่ 7 เลย

พี่ต้อมเงียบเลย ???

EcstracyFly

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2008, 20:52:05 »
เอ่อ ... คือ .... ผมอยากให้เมาทั้งปีอ่ะ  :P ;D 8)

เดี๋ยวเค้าจะว่ากันว่า ... พวก Admin นี่ ขี้เมา นะพี่.... >:D อิอิ แลดูไม่ดีเลย แหะๆ

Anakin0_0

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2008, 00:35:04 »
อยากไปด้วยจังท่าทางจะสนุก

ออฟไลน์ thechat

• 213
  • 8
    • วงดนตรี งานแต่งงาน
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2008, 18:48:25 »
เดี๋ยวเค้าจะว่ากันว่า ... พวก Admin นี่ ขี้เมา นะพี่.... >:D อิอิ แลดูไม่ดีเลย แหะๆ

ไม่ขี้เมาหรอก เพราะไม่ได้ถือแก้วเหล้าไปกินในห้องน้ำ  ::)
ใครจะแต่งงาน หรือหาวงไปเล่นงานเลี้ยงสังสรรค์ งาน Event ต่างๆ เชิญที่ http://www.ihearband.com วงดนตรีงานแต่งงาน อิอิ

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2008, 15:27:37 »
หน้าตาแต่ละท่าน

ยอมรับเลยว่า "โคตรขี้เมา" เลย

ออฟไลน์ dana

• 319
  • 73
  • TH@min Membership
    • http://sweetthaigirl.multiply.com/
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2008, 23:34:50 »
หน้าตาแต่ละท่าน

ยอมรับเลยว่า "โคตรขี้เมา" เลย

เขาสองคนไม่ได้เมานะแต่เขาสองคนเมารักค่ะ  O0 O0 O0

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2008, 18:10:27 »
เขาสองคนไม่ได้เมานะแต่เขาสองคนเมารักค่ะ  O0 O0 O0

เหอๆ ผมหมายถึงสต๊าฟชาย ครับ

เกือบ 100 % เลยมั้ง

ออฟไลน์ CREATIVE

• 216
  • 1
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2008, 13:56:59 »
คนที่ใส่เสื้อ AIT ชื่อว่ารัยหรอครับ (ในบอร์ดกับชื่อเล่นจริงๆครับ)มีใครพอรู้บ้าง
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

asdasd

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 1 สิงหาคม 2008, 00:33:40 »
ชื่อจำไม่ได้ แต่ว่าเห็นบ่อยมาก ๆ ใน board
น้องคนนี้จบ CPE ลาดกระบังครับ
แต่ไม่รู้ว่าเค้าอยู่ AIT ป่าวนะ - -

มาตามสัญญา

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 1 สิงหาคม 2008, 14:48:08 »
สงกาสัยจามาตามหนี้กัน ;D