Thaiadmin

ประกาศ สรุปผลเรื่องจัดเทรนนิ่งการกุศล Windows2003 และการจัดทริปนำของไปบริจาคครับ

ออฟไลน์ dana

• 319
  • 73
  • TH@min Membership
    • http://sweetthaigirl.multiply.com/
กลับมาอีกรอบครับ ผู้ประสานงานที่สถานีตำรวจท่าสองยาง ชื่อ ดาบอังคารครับ ตำรวจท่านี้จะเดินทางไปกับคณะของพวกเราด้วย ส่วนผมน่าจะไปถึงก่อนครับแล้วเจอกันที่สถานีตำรวจนะครับ เดินทางปลอดภัยครับ

Gateway

ขอบคุณสำหรับการติดต่อเจ้าหน้าที่ทางโน้นให้นะค่ะ ขอให้เดินทางปลอดภัยนะค่ะ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

SPYMan

เดินทางปลอดภัยนะคับ เพื่ออนาคตของชาติ คับพี่น้อง อยากไปด้วยจังอิๆ แต่ไม่ว่างเลยช่วงนี้ O0

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
กำลังจะออกเดินทางแล้วจ้า

อิอิ แพ็คของเพิ่มเมื่อเช้า

น้องตุ๊กตาทั้งหลาย จะได้ไปอยู่ตากแล้วจ้าาาา ให้ความสุขเด็กๆ เยอะๆ กันนะ
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

• 1,017
  • 59
    • ITSCS
อันนี้ของ Microsoft ฝากไปบริจาคด้วย สมุดสวยจัง
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

• 1,017
  • 59
    • ITSCS
มีคนบริจาคมาเป็นเงิน ได้มา 1054.40 บาท ไปซื้อของ หมดไปพันห้า อิอิ สมทบทุนจ้า มียาที่คาดว่าน่าจะต้องใช้ ที่สูบลมลูกฟุตบอล แล้วก็ขนม  >:D

• 1,017
  • 59
    • ITSCS
เดินทางแล้วนะคะ เดี๋ยวเก็บรูปมาฝาก  >:D

ขอบคุณทุกๆ ท่านที่ร่วมบริจาคทำบุญในครั้งนี้ด้วยค่ะ O0

ออฟไลน์ Room8

• 335
  • 3
 :)  เดินทางปลอดภัยครับ พี่ก้อง
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

• 319
  • 73
    • http://sweetthaigirl.multiply.com/
ปานนี้น่าจะถึงแล้วมั้งเนี่ย
คงหาอะไรทานก่อนขึ้นแน่นอน
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

gateway

กลับมาแล้วครับ อยากดูรูปจัง

• 319
  • 73
สนุกไมเหนื่อยกันบ้างไม
เด็กชอบของที่เอาไปให้ไม
รอดูรูปเหมือนกันนะ

ออฟไลน์ kong

• 452
  • 43
  • โปรดอย่า Reply ที่ไม่จำเป็น หรือ Spam Board ครับ
:)  เดินทางปลอดภัยครับ พี่ก้อง

ขอบใจมากครับ กลับมาถึงแล้ว ปลอดภัยทุกอย่าง แต่หลอนนิดหน่อย แฮะ ๆ ทางโหดจัง ขับไปแล้วขับกลับเลยไม่ได้พัก ต้องรีบกลับมาส่งการบ้าน

เอาตัวอย่างเส้นทางมาให้ดูครับ เดี๋ยวท่านทัวร์คงเอามาลงเพิ่มให้ว่าโหดด จริง ๆ 10 กิโลสุดท้ายก่อนถึงโรงเรียน

1. โปรดตั้งกระทู้ให้สื่อถึงปัญหาที่เจอ เพื่อเป็นประโยชน์ต่อคนที่มาค้นหาทีหลัง
2. ไม่ตอบคำถามกับคนที่ตั้งใจพิมพ์ภาษาไทยแบบผิด ๆ

http://www.mvpskill.com  กำลังซ่อมแซม KB ครับ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
กลับมาถึงแล้วคร้าบ  มะวานตอนตี 1 ขับรถเหนื่อยมากๆ เหอๆ ทางโหดสุดๆ
กลับมาใข้เลย  แต่ขึ้นไปเห็นหน้าเด็กๆ ดีอกดีใจ  วิ่งมาใหว้ ตั้งแต่ยังไม่จอดรถก็สุขใจแล้วครับ
เป็นสิ่งบ่งบอกว่า  สิ่งที่เราทำไป  เป็นสิ่งที่มีประโยชน์กับเค้ามากมาย  O0

อดใจสักนิด เด๋วจะอารูปมาไห้ดูเป็น shot เลยครับ

• 319
  • 73
ทุกอย่างไปได้สวยรูปที่ก้องถ่ายมาสวยนะ ดีนะที่เราไม่ไปด้วยสงสัยเมารถแน่นอนเลยนะ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.