Thaiadmin

ระบบ Register งานช่วงเช้า และ Meeting ช่วงค่ำ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
ระบบ Register งานช่วงเช้า และ Meeting ช่วงค่ำ
« เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2007, 11:20:23 »
** แก้ไขการลงทะเบียนใหม่ครับ ต้องขอโทษท่านสมาชิกที่ลงทะเบียนผ่านกระทู้นี้ไปแล้วด้วยนะครับ

รบกวนลงทะเบียนผ่านเว็บฟอร์มอีกรอบนะครับ ข้อมูลจะได้เข้าฐานข้อมูลกลาง

สามารถเข้าลงทะเบียนผ่านทางเว็บไซต์นี้ครับ

http://reg.thaiadmin.org/

หลังจากลงทะเบียนแล้ว ต้อง confirm ผ่านทางเมล์ด้วยนะครับ

จะมีระบบอัพโหลดสลิปให้ด้วย

ท่านสามารถดูรายการ การลงทะเบียนของตนเอง (และผู้อื่น) ได้ที่

http://reg.thaiadmin.org/index.php?model=users;method=registerlist

ขอบคุณมาก ๆ ครับ

** โดย อาร์ม-แฮคโปร

ค่าใช้จ่ายงานช่วงเช้า 150 บาท
ค่าใช้จ่ายงานช่วงเย็น 350 บาท 
ค่าใช้จ่ายงานทั้ง 2 ช่วง 500 บาท

[bgcolor=#ff0000]*** สำหรับท่านที่ต้องการร่วมกิจกรรมช่วงเช้า ต้องโอนเงินก่อนเท่านั้น เพื่อให้ทราบจำนวนที่แน่นอน และเจ้าหน้าที่สามารถวางแผนการจัดแบ่งกลุ่มกิจกรรมได้ ***[/bgcolor]

โอนเงินที่
ธนาคาร  :
ธนาคารกสิกรไทย สาขาย่อยแฮปปี้แลนด์ ไอที
       Account : เลขที่บัญชี 775-2-00348-8 ชื่อบัญชี กุลธิดา  ศรีเผือก ( Kultida  Sripuak )
       หมายเหตุ : หากโอนเงินผ่าน ATM กรุณาระบุให้แจ้งยอดการโอนเงินผ่าน SMS ไปที่เบอร์ 08-4111-6944
       scan slip โอนเงินมาที่ kultida@is-sos.com
        ** เวลาโอนให้ใส่เศษสตางค์มาด้วย เพื่อความสะดวกในการตรวจสอบ

อ้างถึง
เจ้าหน้าที่ท่านใดมีข้อสงสัย  เชิญที่กระทู้นี้เท่านั้น http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=69357.msg303523;topicseen#msg303523

รายชื่อผู้ลงทะเบียนช่วงเช้า  กิจกรรมสร้างเครือข่ายความสัมพันธ์ของผู้ดูแลระบบ

รายชื่อผู้ลงทะเบียนช่วงเย็น Thaiadmin End Season Party

1      HackPro            
   2      ColVlpTeCh            
   3      Bugfly            
   4      Devman            
   5      nostalgia            
   6      M.a.k.u.b.e.x            
   7      fordot            
   8      Kul_Ying            
   9      КёngЯacing            
   10      ชลดา            
   11      EuT^_^            
   12      yim            
   13      raisara            
   14      บัวเงิน            
   15      Sm!Le ; )            
   16      c_yuttapong            
   17      tape            
   18      neo            
   19      codered            
   20      Ford AntiTrust            
   21      analyser            
   22      thanapatpp            
   23      kivi            
   24      J-Day23            
   25      Panya S.            
   26      ♀::นุ่มนิ่ม::♂            
   27      เคนชิคุง            
   28      = Aegis =            
   29      eGoS            
   30      sf_alpha            
   31      ~ RoNiN ~            
   32      KikkoK MaN            
   33      :: นักโทษประหาร ::            
   34      SaN            
   35      limpbiz            
   36      wewelcome            
   37      DOUBLEA            
   38      ic_q (-อิ๊ก-)            
   39      CyberNude            
   40      หนุ่มเมืองน่าน            
   41      thanaphon            
   42      kong            
   43      rb007            
   44      anginblack            
   45      xcariber            
   46      กุ๊กกุ๊กกู๋            
   47      dana            
   48      Doraymee            
   49      moddengv8            
   50      ฅนบ้านไกล            

สมาชิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤศจิกายน 2007, 21:01:32 โดย HackPro »

ออฟไลน์ golfreeze

• 26
  • 0
  • TH@min Membership
    • ความรู้ Unix + linux config
Re: กระทู้ Register งานช่วงเช้า และ Meeting ลงชื่อที่กระทู้นี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2007, 15:23:51 »
ผมน้องใหม่ครับ

ยังไม่เคยไป

ไปจ่ายหน้างานแล้วตามไปเมา ได้ป่ะ อิอิ  :D
Golfreeze@packetlove.com (Golf)
http://golfreeze.packetlove.com/guyblog  : Diary Blog
http://www.packetlove.com : stable web hosting
http://www.kammatan.com  : สติปัฏฐาน4 พาเที่ยววัด แนะนำวัด แจกcdธรรมะ
http://www.boonnaga.com : เฟอร์นิเจอร์ราคาโรงงาน

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
Re: กระทู้ Register งานช่วงเช้า และ Meeting ลงชื่อที่กระทู้นี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2007, 15:26:29 »
^
^
น้องใหม่ ไม่เคยไป แล้วปีที่แล้ว ใครมันหมดเหยือกกะตรูฟ่ะ  >:D
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2007, 16:30:27 »
ต้องขอโทษสมาชิกที่ลงทะเบียนผ่านกระทู้นี้ไปแล้วทุก ๆ ท่านนะครับ

รบกวนลงทะเบียนผ่านเว็บเบสให้ผมใหม่อีกรอบนะครับ

ผ่านทาง link ในกระทู้นี้ครับ

http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=69353.msg303515#msg303515

ป.ล. เลื่อนกระทู้ขึ้นไปด้สนบนก็ได้ครับ ผมแก้ไขกระทู้ตั้งแล้วครับ
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ Angel_of_Wind

• **
  • 43
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2007, 14:52:02 »
 ;D  ผมก็ยังไม่แน่ใจอะงับ ถ้าหากผมไม่ถูกส่งไปต่างจังหวัดนะครับ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

• 3,938
  • 84
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2007, 12:51:06 »
ไปจ่ายหน้างานแล้วตามไปเมา ได้ป่ะ อิอิ

ตรงไหนเรียกว่าใหม่ครับท่าน หุหุ

ดาว เขียว ๆ แล้วนา อิอิ

แล้วเจอกันไอ้น้อง

ออฟไลน์ TriMaz

• 11
  • 1
Re: ระบบ Register งานช่วงเช้า และ Meeting ช่วงค่ำ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 3 มกราคม 2008, 00:10:03 »
ขอโทษนะครับมือใหม่หัดเล่น
ลงทะเบียนไปแล้วแต่ไม่แน่ใจว่า Confirm ได้อ่ะเปล่า
                                แจ้งด้วยครับ
                                 Prajoub

• 3,938
  • 84
Re: ระบบ Register งานช่วงเช้า และ Meeting ช่วงค่ำ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 9 มกราคม 2008, 10:16:24 »
ลงทะเบียนไปแล้วแต่ไม่แน่ใจว่า Confirm ได้อ่ะเปล่า

Status ครับ
http://reg.thaiadmin.org/index.php?model=users;method=registerlist

ออฟไลน์ TriMaz

• 11
  • 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 มกราคม 2008, 11:53:46 »
เอ่อ โอนแล้วนะครับ แต่ Status  เหมือนเดิมเลย
                                            Prajoub

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มกราคม 2008, 14:27:52 »
เอ่อ โอนแล้วนะครับ แต่ Status  เหมือนเดิมเลย
                                            Prajoub

หุหุ ได้รับเมลแล้ว แต่ไม่ทราบว่าเป็นค่าอะไร เมลถามกลับไปยังไม่ได้รับคำตอบเลยค่ะ ตกลงเป็นลงทะเบียนงานมีทติ้งกับกิจกรรมช่วงเช้านะคะ
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 มกราคม 2008, 15:23:27 »
ยังเปิดรับอยู่ใช่ป่าวครับ

• 3,938
  • 84
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 มกราคม 2008, 17:17:31 »
ยังเปิดรับอยู่ใช่ป่าวครับ

ใช่ครับ ยังรับอยู่ครับ

chan007

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 มกราคม 2008, 17:22:44 »
ลงชื่อแล้วไปจ่ายหน้างานได้ไหมง่ะ ฮี่ ฮี่ ชอบความสะดวก อิ อิ
ว่าแต่โอนใส่หน่วยสตางค์นี่ยังไงรึ งง
ปล.ความเห็นต่อไปว่าไงครับ

ออฟไลน์ dana

• 319
  • 73
    • http://sweetthaigirl.multiply.com/
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 มกราคม 2008, 17:38:37 »
ลงชื่อแล้วไปจ่ายหน้างานได้ไหมง่ะ ฮี่ ฮี่ ชอบความสะดวก อิ อิ
ว่าแต่โอนใส่หน่วยสตางค์นี่ยังไงรึ งง

จ่ายหน้างานได้ค่ะ ไม่ทราบมาทั้งสองช่วงเลยหรือเปล่าค่ะ อย่างไรเจอกันนะค่ะ

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 25 มกราคม 2008, 21:00:20 »

จ่ายหน้างานได้ครับ  แต่โอนมาดีกว่าครับ เพื่อกันไม่ไห้โดนตัดสิทธิ์พิเศษ
โดยเฉพาะงานช่วงเข้า  ไห้โอนก่อนครับ  เพราะเราต้องดูจำนวนคนครับ

pkunyabut

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 มกราคม 2008, 17:29:40 »
สมาชิกใหม่ ไปด้วยได้มั้ยครับ อิอิ ผมไม่ดื่ม

ออฟไลน์ cpuz80

• *
  • 91
  • 0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27 มกราคม 2008, 01:30:51 »
น้องใหม่ นะครับ ไปตอนนี้ทันไหม ครับ เพราะเหลือเวลาไม่กี่วัน พึ่งครั้งแรกอยากรู้จักกับพวกพี่นะครับแล้วต้องทำไงบ้างครับรบกวนบอกด้วย น่ะครับ

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 27 มกราคม 2008, 02:26:17 »
ได้ครับ

ออฟไลน์ NuShY

• 124
  • 5
  • จงยิ้มเข้าไว้ แม้ยังมีน้ำตา
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 27 มกราคม 2008, 04:54:21 »
ไม่ใช่น้องใหม่แต่ไม่เคยไปเลยเพราะ มีเรื่องต้องให้ทำทุกงานเถอะน่ะ
ครั้งนี้คาดว่าจะไม่ว่างอ่ะ ต้องทำงานด้วยจิ  :'( :'(
+++ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ+++

leoput

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 28 มกราคม 2008, 10:28:00 »
อยากไปครับ พลาดมาหลายครั้งแล้ว ครั้งนี้ก็ต้องไปต่างจังหว้ด อีก เสียดายมากๆๆเลย :'(

ออฟไลน์ cloud

• 266
  • 0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 29 มกราคม 2008, 13:59:22 »
ขอร่วมด้วยคนคับ แต่คงไปได้แค่ช่วงค่ำเท่านั้นเองอะนะ
<b>
RHCE and CCNA Certified
</b>

ออฟไลน์ rukawa

• 800
  • 18
    • rukawa club
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 29 มกราคม 2008, 19:24:53 »
คราวนี้คงต้องขอตัวครับ  เพราะติดงาน รอปิด - เปิด server ที่บริษัท  เขาดับไฟทั้งตึกครับ   ประมาณ 8 ชม.
ขอให้สนุกกันนะครับ ทุกท่าน  :)

kkoning

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 1 กุมภาพันธ์ 2008, 04:40:49 »
 :D ดีค่ะ เปงน้องใหม่ค่ะ ยังไม่เคยไปงานนี้เลยค่ะ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวนะค่ะ O0

;D ::)

jumpup

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 1 กุมภาพันธ์ 2008, 13:53:20 »
 :'( ตายแล้วผมเพิ่งได้รับคำสั่งจากเจ้านายให้ไปที่ศูนย์ต่างจังหวัดเสาร์นี้ยืนยันไปแล้วทำไงดีครับผมอยากไปร่วมงานจริงๆดันมีเหตุต้องขอโทษทีมงานด้วยนะครับ :'(

• 3,938
  • 84
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 1 กุมภาพันธ์ 2008, 21:57:40 »
สมาชิกท่านใดที่ไม่แน่ใจสถานะ

หรือ

ต้องการไปร่วมงานด้วย แต่ยังไม่ได้ลงทะเบียน

ท่านสามารถไปลงทะเบียนที่หน้างานได้นะครับ

ป.ล. ใครอยากเจอตัวเป็น ๆ ของผม เจอกันได้ที่งานครับ (ภาคค่ำ)

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 1 กุมภาพันธ์ 2008, 22:16:39 »
ปิดลงทะเบียนผ่านระบบแล้วนะคะ จะสรุปพริ้นรายชื่อแล้ว ใครที่ยังไม่ได้ลงทะเบียน ให้ลงทะเบียนหน้างานได้เลยค่ะ
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

ออฟไลน์ golfreeze

• 26
  • 0
    • ความรู้ Unix + linux config
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 2 กุมภาพันธ์ 2008, 11:47:53 »
สมาชิกท่านใดที่ไม่แน่ใจสถานะ

หรือ

ต้องการไปร่วมงานด้วย แต่ยังไม่ได้ลงทะเบียน

ท่านสามารถไปลงทะเบียนที่หน้างานได้นะครับ

ป.ล. ใครอยากเจอตัวเป็น ๆ ของผม เจอกันได้ที่งานครับ (ภาคค่ำ)

เจอแล้วจะหลอน ป่ะครับเสี่ยอาร์ม
Golfreeze@packetlove.com (Golf)
http://golfreeze.packetlove.com/guyblog  : Diary Blog
http://www.packetlove.com : stable web hosting
http://www.kammatan.com  : สติปัฏฐาน4 พาเที่ยววัด แนะนำวัด แจกcdธรรมะ
http://www.boonnaga.com : เฟอร์นิเจอร์ราคาโรงงาน

• 3,938
  • 84
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 2 กุมภาพันธ์ 2008, 17:47:58 »
เจอแล้วจะหลอน ป่ะครับเสี่ยอาร์ม

กรำ

แล้วแกรมาป่าว

เอาต้นมาด้วยนะ

บอกว่าผมเชิญ

เหอ ๆ