Thaiadmin

เปิดตัว!! งาน meetting Thaiadmin ครั้งที่ 3 มีใครอยากไปมั่ง แล้วอยากไปที่ไหน ?

Sm!Le

ไปวันนั้นก็ได้ แต่เจ้าของวันเกิดต้องเลี้ยงน่ะเนี้ย เพราะวันเกิด ต้องเป็นเจ้าภาพ อิอิ ;D

;D คุณ anginblack คงหมายถึงอาร์มคนเดียวอ่ะ ;D

ออฟไลน์ gate2823

• 242
  • 4
  • ELECTRONIC DATA PROCESSER
ดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆดี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆดี O0
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

Zerius

อิอิ ค่าความนิยมเปลี่ยนเป้น คะแนน จิตพิสัย งุงิ ซะงั้นนึกถึงสมัยมัธยมเลย

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
คุณ anginblack คงหมายถึงอาร์มคนเดียวอ่ะ

ง่ะ ไม่จริง ๆ

http://www.thaiadmin.org/board/index.php?action=calendar;year=2005;month=12

เค้าไม่ได้เกิดคนเดียวน้า อิอิ

อิอิ ค่าความนิยมเปลี่ยนเป้น คะแนน จิตพิสัย งุงิ ซะงั้นนึกถึงสมัยมัธยมเลย

เหอ ๆ ก็ไม่เห็นมีใครค่อยโหวต + โหวต - กันเลย

เลยแก้ให้มันน่าใช้ขึ้นนิดนึง หุหุ
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27

เหอะๆๆ  งั้นผมก็ลบ 10 ดิครับ  ;D

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.

อ่ะ วันที่ 17 ก็ได้ อาร์มเลี้ยง
สะเดาะห์เคราะห์ไห้อาร์มด้วย หึหึ
เด๋วทำพิธีไห้

ออฟไลน์ anginblack

• 740
  • 10
  • โอกาสไม่ได้มีเสมอไปจงไขว้คว้า
    • www.jstnet.com
คุณ anginblack คงหมายถึงอาร์มคนเดียวอ่ะ

ง่ะ ไม่จริง ๆ

งั้นใครมา ที่ใกล้วันเกิดเดือนนั้นโดนหมด ครับ  ;D
ขายอุปกรณ์ Router Loadbaland และ VPN ---> http://www.jstnet.com

ออฟไลน์ !~Hell~Angles~!

• 224
  • 3
  • TH@min Membership
full moon party ดีไหมครับ สาว ๆ จาได้เยอะ ๆ ครับ

ออฟไลน์ COLUMBUS

• 20
  • 14
  • NOBODY KNOWS
ขอเสนอตัวเป็น ฝ่ายจัดหาสถานที่ กะโปรแกรมการเดินทางครับ ผมทำบริษัททัวรืของตัวเอง เผื่อว่า จะได้ที่พักดีๆ ราคาไม่แพง บรรยากาศเฮฮาได้เต็มที่
ใครอยากไปไหน โหวตเข้ามาแล้วกันครับ ขอจำนวนผู้เดินทางจริงๆ อย่างแน่นอน อ่ะครับ พอจะประเมินค่าใช้จ่ายล่วงหน้าได้เลยไง  8)
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ !~Hell~Angles~!

• 224
  • 3
ขอเสนอตัวเป็น ฝ่ายจัดหาสถานที่ กะโปรแกรมการเดินทางครับ ผมทำบริษัททัวรืของตัวเอง เผื่อว่า จะได้ที่พักดีๆ ราคาไม่แพง บรรยากาศเฮฮาได้เต็มที่
ใครอยากไปไหน โหวตเข้ามาแล้วกันครับ ขอจำนวนผู้เดินทางจริงๆ อย่างแน่นอน อ่ะครับ พอจะประเมินค่าใช้จ่ายล่วงหน้าได้เลยไง 8)

สาวๆ ครับ สาวๆ อย่าลืม สำคัญเปงที่ 3 รองจากเบียร์และสถานที่ครับ แม้ ทำไมทุกคนชอบลืมเรื่องสำคัญแบบนี้จัง

ออฟไลน์ moddengv8

• 154
  • 5
ใครอยากไปไหน โหวตเข้ามาแล้วกันครับ ขอจำนวนผู้เดินทางจริงๆ อย่างแน่นอน อ่ะครับ พอจะประเมินค่าใช้จ่ายล่วงหน้าได้เลยไง� 8)

เย้ เจอตัวคนจ่ายแล้ว
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ bankes

• 18
  • 0
  • Recalling My Memories
เอ๊ะอ่ะอะไรก็ทะเล- -ดื่มๆเมาๆเดินตกทะเลไม่รู้ด้วยนะ- -เปลี่ยนที่อื่นที่ไม่มีทะเลได้ม่ะแหะๆ- -

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
เอ๊ะอ่ะอะไรก็ทะเล- -ดื่มๆเมาๆเดินตกทะเลไม่รู้ด้วยนะ- -เปลี่ยนที่อื่นที่ไม่มีทะเลได้ม่ะแหะๆ- -

อ่ะ เปงโรตกลัวน้ำรึไงน้อง คริๆ

ออฟไลน์ บัวเงิน

• 391
  • 24
  • Work in Background Process
    • buataitom
โอ้ว เพิ่งเสร็จงานครั้งที่ 2 จะมีครั้งที่ 3 ต่อเลยรึ  >:D
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ<br />อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ <br />จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน <br />ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา

อ่ะ เปงโรตกลัวน้ำรึไงน้อง คริๆ
ไปเขาเด๊ะ ไม่ตกน้ำ แต่ตกหน้าผาแทน อิอิ  >:D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กรกฎาคม 2005, 16:09:27 โดย Bugfly »

ออฟไลน์ Mr.HackAlot

• 1,140
  • 36
  • ---
    • Med27PSU
ใครอยากไปไหน โหวตเข้ามาแล้วกันครับ ขอจำนวนผู้เดินทางจริงๆ อย่างแน่นอน อ่ะครับ พอจะประเมินค่าใช้จ่ายล่วงหน้าได้เลยไง  8)

O0 O0 O0 O0 O0 เยี่ยมไปเลยจ้อด

ออฟไลน์ DOUBLEA

• 111
  • 6
ตั้งแต่หัววันเลยเหรอ
ควันหลงครั้งที่2ยังไม่หายเลย ยังเหมือนแฮงอยู่เลยอ่ะ
แหมชาวไทยแอดเมาคงขาดความอบอุ่นทางใจ ( เย้ เย้ แค่กอดกันก็พอ ) ประมาณกลัวห่างเหิน อิอิ ::)

ใครอยากไปไหน โหวตเข้ามาแล้วกันครับ ขอจำนวนผู้เดินทางจริงๆ อย่างแน่นอน อ่ะครับ พอจะประเมินค่าใช้จ่ายล่วงหน้าได้เลยไง 8)

แจ๋วไปเลย อย่าลืมกับแก-ล้ม อร่อยๆด้วยล่ะ นะคุณโชค
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ ทัชชี่น่ารัก

• 961
  • 39
  • The Friendship for You can Touch
    • ทัชชี่
งั้นไปจัดที่เกาะสมุย ตอนวัน full moon party ด้วยดีป่ะ

สนุกแน่ๆ

• 20
  • 14
เสนอตัวจัดหาที่เวิร์คๆๆ ครับ แต่เรื่องค่าใช้จ่าย ก็ต้องช่วยๆกันนะ ผมจะช่วยหาที่โอเคๆ ลงตัวกะความต้องการของทุกคนเลยครับ >:D

ออฟไลน์ ฅนบ้านไกล

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
โอ้ว เพิ่งเสร็จงานครั้งที่ 2 จะมีครั้งที่ 3 ต่อเลยรึ� >:D
จะได้เตรียมตัวไว้อ่ะ เตรียมตัว เตรียมตังส์ แล้วก็เตรียม มาววววววว  O0 O0

เสนอตัวจัดหาที่เวิร์คๆๆ ครับ แต่เรื่องค่าใช้จ่าย ก็ต้องช่วยๆกันนะ ผมจะช่วยหาที่โอเคๆ ลงตัวกะความต้องการของทุกคนเลยครับ >:D
เฮ้ !!!!! มีคนหาสถานที่แล้ว อิอิ  8) 8) :o

ออฟไลน์ UserMode

• 339
  • 3
  • No Comment
    • เว็บภาควิชา
ไปด้วยคนจิ  :o
ว่างเปล่า ไม่เห็นอะไรเลย

• 3,790
  • 88

อ้าว นึกว่า ออกไห้ด้วย :P

whiteweenie

เอาใกล้ๆภาคตะวันออกก็ดีน่ะหุหุ  ;D  ;D

nutt

ปีที่แล้ว เดือนธันวา� ... น่ากัวอ่า ...
ทะเลประเทศไทย มานโดนน้ำพัดหายไปซีกนึงเลยอ่าคับพี่ลูกหมี ... :P

นึกสภาพว่าถ้าธันวาปีที่แล้ว บรรดา admin ไปกองกันอยู่ที่นั่น แล้วก้อ .... ระบบจะปั่นป่วนขนาดไหนน้อออ ...

ถ้ามาเสนอมาแถวๆ โซนภาคเหนือดีกว่า จะแอบไปแจม คงไม่มีภูเขาถล่มหรอกอ่ะค่ะ ...  :P

• 3,790
  • 88

มะวานได้มีโอกาศคุยกะ IT Manager และ GM ของ resort ที่ภูเก็ต พอดีเค้าขึ้นมาสัมนา
และเป็นสมาชิดเวปเราด้วย  เค้าว่าไปจัดที่ resort เค้าได้เลย  แต่ต้องไม่ใช่ช่วง peak นะ
แต่ธันวา ดันมาติดช่วง Peak นี่สิ แย่จาง  ง ง  :'(

ออฟไลน์ mr.man

• *
  • 196
  • 1
 ??? �อืม!... ผมว่าช่วงสิ้นปีเป็นช่วงหน้าหนาว น่าขึ้นเหนือครับ
สถานที่ท่องเที่ยวมากมายแล้วแต่ต้องการเช่น

เชียงราย
- ภูชี้ฟ้า
- ดอยผาตั้ง
- วัดร่องขุ่น (สร้างโดย เฉลิมชัย)
ฯลฯ

พะเยา
- ภูลังกา
- วัดพระเจ้าตนหลวง
- น้ำตกภูซาง (น้ำตกอุ่นครับ)
ฯลฯ

หรือจังหวัดอื่นๆ ทางภาคเหนือ (อีกลายจังหวัดที่ยังไม่ได้เอ่ยมาใหนที่นี้)

น่าจะเหมาะ ตอนเช้าๆ มาดูทะเลหมอกตอนพระอาทิตย์ขึ้น �O0
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่
http://www.tat.or.th
http://www.tourthai.com/gallery/fog/pic11939.shtml

ไทยเที่ยวไทย ไทยช่วยไทย ถ้าไทยไม่ช่วยไทย แล้วใครจะช่วยเรา

ผมคนภาคเหนือสนับสนุนให้เที่ยวภาคเหนือครับ

ออฟไลน์ mr.man

• *
  • 196
  • 1
เมื่อตะกี้รูปตัวอย่างไม่ติด

Sm!Le

???� อืม!... ผมว่าช่วงสิ้นปีเป็นช่วงหน้าหนาว น่าขึ้นเหนือครับ
สถานที่ท่องเที่ยวมากมายแล้วแต่ต้องการเช่น

เชียงราย
- ภูชี้ฟ้า
- ดอยผาตั้ง
- วัดร่องขุ่น (สร้างโดย เฉลิมชัย)
ฯลฯ

พะเยา
- ภูลังกา
- วัดพระเจ้าตนหลวง
- น้ำตกภูซาง (น้ำตกอุ่นครับ)
ฯลฯ

หรือจังหวัดอื่นๆ ทางภาคเหนือ (อีกลายจังหวัดที่ยังไม่ได้เอ่ยมาใหนที่นี้)

น่าจะเหมาะ ตอนเช้าๆ มาดูทะเลหมอกตอนพระอาทิตย์ขึ้น� O0
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่
http://www.tat.or.th
http://www.tourthai.com/gallery/fog/pic11939.shtml

ไทยเที่ยวไทย ไทยช่วยไทย ถ้าไทยไม่ช่วยไทย แล้วใครจะช่วยเรา

ผมคนภาคเหนือสนับสนุนให้เที่ยวภาคเหนือครับ

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่ง �� O0 คนเหนือเหมือนกัน อิอิ � � ;D

• 20
  • 14
ช่วงธันวาคม เป็นช่นเหนอื ค่าใช้จ่ายค่อนข้างสูง ขอเสนอว่า ทะเลลมสงบ ทางภาคตะวันออก ชายทะเล พอโอเค หรือไม่ก็ใกล้ๆ แถวนครนายก หรือ เพชรบูรณ์ หรือไม่ก็เขาใหญ่ มีสามทางเลือกที่น่าจะดีกว่าครับ  8)

ว่าแต่ว่า งานมีตติ้งเนี่ย......เน้น บรรยากาศของสถานที่  หรือว่าจะเน้น บรรยากาศของคนร่วมงานครับ อิอิอิ  >:D

ออฟไลน์ limpbiz

• 2,370
  • 26
  • ต่างคน-ต่างเส้นทาง แต่ขอเดินด้วยตัวเอง
ชูจั๊กกะแร้ ขึ้นเหนือ เที่ยวเหนือ ดูสาวเหนือ จีบสาวเหนือ คับ 

>:D >:D >:D