Thaiadmin

สมาชิกที่ไปร่วมงานมิตติ้งครั้งนี้ ได้รับสิทธิ VIP เป็นการสมนาคุณ

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
สมาชิกที่ไปงานมิตติ้งครั้งที่ 2 นี้

และได้ ลงทะเบียนที่หน้างาน

กระผมได้เลื่อนขั้นให้เป็น Thaiadmin VIP

เรียบร้อยแล้ว

หากท่านได้เช็คแล้ว ตัวเองยังไม่ได้เป็น VIP
(เฉพาะคนที่ไปงาน)

แจ้งความประสงค์โดย PM มาที่ผมได้ครับ

ตามกฎของ VIP คือ ผ่าน 1 เมา 1 มิตติ้ง ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กรกฎาคม 2005, 14:34:51 โดย แฮคโปร »
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ DOUBLEA

• 111
  • 6
แล้วที่ขึ้นไปครวญเพลงให้เพื่อนๆฟังจาได้กี่ขั้นเอ๋ย
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
หุหุ .... กลับมาก็ตั้งกระทู้เลยเหรอครับ ลูกพี่อาร์ม (พิมพ์แค่นี้ก่อน hang จากเมื่อคืน)

ออฟไลน์ vaohama

• 83
  • 0
  • DNSD.ASIA
    • DNS System & Services LTD
เสียดายมากไม่ได้ไป :'( แต่ก็ได้เมาอยู่สมุย แต่ไม่รู้ คุณทัวร์ ทำตามสัญญาไหม แก้วแรก  ^-^  เข้มๆ หมดแก้ว วันนั้น ผมก็เมาเหมือนกัน
คุณทัวร์ลืม Admin Samui  ไปแล้วแน่ๆ เลยบอกแก้วแรกจะโทรบอกเรา  >:D ว่าแต่งานนี้ สาวๆ Admin  เยอะมะ อิจฉา อิจฉา

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า
ว่าแต่งานนี้ สาวๆ Admin  เยอะมะ อิจฉา อิจฉา

หุหุ มีมาแต่แฟน admin อ่ะ สมาชิก thaiadmin หญิงไม่มาเลยซักคน

ออฟไลน์ anginblack

• 740
  • 10
  • โอกาสไม่ได้มีเสมอไปจงไขว้คว้า
    • www.jstnet.com
เมาช่วง 4ทุ่มกว่าก้อกลับแหละครับ แต่ก็สนุกมากครับ ;D
ขายอุปกรณ์ Router Loadbaland และ VPN ---> http://www.jstnet.com

ออฟไลน์ mr.man

• *
  • 196
  • 1
  • TH@min Membership
ว้า..... งั้นคนบ้านไกลก็อดได้เป็น VIP สิ
ไอ้เราก็อุตสาห์เมาเกือบทุกวัน
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ anginblack

• 740
  • 10
  • โอกาสไม่ได้มีเสมอไปจงไขว้คว้า
    • www.jstnet.com
ว้า..... งั้นคนบ้านไกลก็อดได้เป็น VIP สิ

แง่ว
ขายอุปกรณ์ Router Loadbaland และ VPN ---> http://www.jstnet.com

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
เสียดายมากไม่ได้ไป :'( แต่ก็ได้เมาอยู่สมุย แต่ไม่รู้ คุณทัวร์ ทำตามสัญญาไหม แก้วแรก  ^-^  เข้มๆ หมดแก้ว วันนั้น ผมก็เมาเหมือนกัน
คุณทัวร์ลืม Admin Samui  ไปแล้วแน่ๆ เลยบอกแก้วแรกจะโทรบอกเรา  >:D ว่าแต่งานนี้ สาวๆ Admin  เยอะมะ อิจฉา อิจฉา

โทษทีครับพี่ วันนั้นยุ่งมากๆ ผมยังเสียดายปลากระพงไม่หาย
ได้กิน 2 คำเอง

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า

โทษทีครับพี่ วันนั้นยุ่งมากๆ ผมยังเสียดายปลากระพงไม่หาย

ผมคำเดียวเอง  >:( มัวแต่คุย ปกติไม่เคยพลาด

ออฟไลน์ devi

• 94
  • 2
อ้างถึง

อ้างถึง

ยังเสียดายอีกเหรอครับ   เห็นตักไปคำละซีกเลยนิ 2  คำก็ 2 ซีก หมด1 ตัวพอดี  หุหุ   ;D
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ thanaphon

• 539
  • 10
  • จิตสงบ สมาธิเกิด
เสียดายมากไม่ได้ไป :'( แต่ก็ได้เมาอยู่สมุย แต่ไม่รู้ คุณทัวร์ ทำตามสัญญาไหม แก้วแรก ^-^ เข้มๆ หมดแก้ว วันนั้น ผมก็เมาเหมือนกัน
คุณทัวร์ลืม Admin Samui ไปแล้วแน่ๆ เลยบอกแก้วแรกจะโทรบอกเรา >:D ว่าแต่งานนี้ สาวๆ Admin เยอะมะ อิจฉา อิจฉา

ทัวร์ จริงอะ กินปลาไป 2 คำ ผมนั่งอยู่ข้างๆเห็น จ้วงเอาๆ 555

คราวหน้าเจอกาน รับรองมันส์ก่าเดิม อิอิ
thanaphon.

bankesss

เด๋วสมัครก่อน5 5 5ทั้งๆที่ไปแต่ไม่ได้สมัครบอรด์งงกิน- -*

ออฟไลน์ bankes

• 18
  • 0
  • Recalling My Memories
สมัครล่ะ- -เสียดายอย่างเดียวไม่มีรถเมล์จะกลับ- -

ออฟไลน์ ทัชชี่น่ารัก

• 961
  • 39
  • The Friendship for You can Touch
    • ทัชชี่
เฮ่อ...เสียดาย...วันนนั้นพอดีมีเรื่องฉุกเฉินนิดหน่อย เลยไปไม่ได้เวรจริงๆ :-X

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
เสียดายมากไม่ได้ไป :'( แต่ก็ได้เมาอยู่สมุย แต่ไม่รู้ คุณทัวร์ ทำตามสัญญาไหม แก้วแรก ^-^ เข้มๆ หมดแก้ว วันนั้น ผมก็เมาเหมือนกัน
คุณทัวร์ลืม Admin Samui ไปแล้วแน่ๆ เลยบอกแก้วแรกจะโทรบอกเรา >:D ว่าแต่งานนี้ สาวๆ Admin เยอะมะ อิจฉา อิจฉา

ทัวร์ จริงอะ กินปลาไป 2 คำ ผมนั่งอยู่ข้างๆเห็น จ้วงเอาๆ 555

คราวหน้าเจอกาน รับรองมันส์ก่าเดิม อิอิ
thanaphon.
อยู่โต๊ะผม ไม่รู้พี่ทัวร์กินไปกี่คำ แต่เนื้อปลาหายหมดเยย เหลือแต่ก้างอ่ะ ฮือ ๆๆๆๆ อยู่จนจบงานไม่ได้ เสียดายจัง อ้อ ๆ ขอบคุณนะครับพี่ทัวร์ ที่ให้ผมพักอยู่ด้วย + เล่นเน็ตฟรี + ดูหนัง X (มีเปงหลอด ๆ เยย) อิอิ ขอโทษด้วยที่เผลอไปปิดเครื่องพี่ เนื่องจากงงกะตัว Screen Saver อ่ะ  O0

ออฟไลน์ analyser

• 497
  • 16
    • BitcoinThaialnd
ปลากระพง ไม่เห็นมีเลย  เห็นบอกว่ามี 4 ตัว    เห็นตาทัวร์จวก เอา จวก เอา เหอะ ๆ ไม่ได้กิน เลย
ไส้กรอกกินไป 1 อัน   
หนักไปทางข้าวผัดมากกว่า  555

wouravut

เสียดายจริงคนบ้านไกล เมื่อไหร่จะจัดทัวร์ต่างจังหวัดมั่งล่ะไกล้ๆหน่อยยังมีลุ้นได้ นะครับ O0(อยู่สุราด ครับ)

ออฟไลน์ NuShY

• 124
  • 5
  • จงยิ้มเข้าไว้ แม้ยังมีน้ำตา
แง้ๆๆๆๆๆๆๆ ติดเรียนอ่ะ เลยอดไปเลยอ่ะ :'( :'( :'(
+++ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ+++

ออฟไลน์ @k

• 1,472
  • 12
    • Thailand Virtualization
เสียดายเหมือนกันครับ พอดีเพื่อนมาหา (ไม่ได้เจอกันมา 6-7 ปี จะไม่สังสรรค์ก็น่าเกลียด เลยโซ๊ยกันถึงตี 3 อิอิ)

ออฟไลน์ ฅนบ้านไกล

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
อ้างถึง
แง้ๆๆๆๆๆๆๆ ติดเรียนอ่ะ เลยอดไปเลยอ่ะ� �

เลยไม่ได้เจอ แต่ละคน เมาเพียบ� O0 O0 O0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กรกฎาคม 2005, 19:46:17 โดย ฅนบ้านไกล »

rb007

คราวหน้าจัดที่ระยอง...(ไร่)  ดีมั้ยคับพี่คนบ้านไกล :)

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
ลุยหนามสับปะรดไหวอะป่าว� ;D ;D O0

CyberNude มาได้อะป่าว อยู่ไกลละเกิน

ยอมรับน้ำใจแกจริงๆ O0 O0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กรกฎาคม 2005, 20:29:25 โดย ฅนบ้านไกล »

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
ลุยหนามสับปะรดไหวอะป่าว  ;D ;D O0

CyberNude มาได้อะป่าว อยู่ไกลละเกิน

ยอมรับน้ำใจแกจริงๆ O0 O0

หึหึหึ มีเบียร์มีเหล้า  ถึงไหนถึงกัน
ยอมลางานเลยเอ้า

rb007

มีฉาวๆ น่ารักๆ  อีกนิดละก้อ ยอมลาออกจากงานเลยเอ้า ;D

• 195
  • 6
อ้างถึง
หึหึหึ มีเบียร์มีเหล้า  ถึงไหนถึงกัน
ยอมลางานเลยเอ้า
อ้างถึง
มีฉาวๆ น่ารักๆ  อีกนิดละก้อ ยอมลาออกจากงานเลยเอ้า

แถวนี้มีแต่เหล้ากะเบียร์ ส่วนฉาวๆน้อยมากแทบไม่มี  ;D ;D ;D

LaZieR

อยากจะไป แต่ตัว DB ของ ม.รามฯ มันดื้อเลยอยู่ซ่อมถึงเช้า  :-[

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
ง่าๆ วันนั้นหิวข้าวอ่ะ แต่ว่ามีแต่ข้าวผัดอ่ะ พอดีผมไม่กินข้าวผัด อดเลย อิอิ กะว่าจะกินเด็กเสริฟแทน แต่ติดธุระต้องกลับก่อน เลยอดเหมือนกัน  :'(

ออฟไลน์ thanapatpp

• 359
  • -6
ผม มีงานเสียดายไม่ได้ ไป นะ
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ BuFFaLo_CyBeR

• **
  • 40
  • 0
  • ดีเลวอยู่ใกล้กันแค่เอื้อมมือ
    • BuFFaLo
อยากไปอ่ะ แต่ว่า ไม่มีเวลาไปเลย เหอะๆ  ไม่เป็นไร ถ้ายังไม่ตายก็คงได้ไปสักวันแหละ 5 5 5

monster

ว๊า ๆ ๆ ๆ เสียดายจัง ม่ะได้ไปอ่ะค่ะ ม่ะมีครายปายเปงเพื่อน...� แต่วันเนี๊ยะ ให้พี่ IT สมัครเป็นสมาชิกแล้ว กะว่าคราวหน้าจะบังคับให้พี่เค้าไปด้วยกันอ่ะ....หุ หุ� นี่ ๆ มีไรมาให้ดู http://www.uyim.com/uact.asp?id=400&Type=2� เอ๊ะ ครายยยยหว่า อิ...อิ...

monster

� � � � �อืม....ม เกือบลืมไป ขออนุญาตนะจ๊ะเจ้าของรูป ขอโทษด้วยที่เอามาลงอ่ะ...หวังว่าคงไม่ว่ากันนะจ๊ะ....อย่าโกรธพี่หล่ะ มันบังเอิญเจอหน่ะ...� :-[

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
หนุ่ม SA พเนจร

monster

� � อย่าดูเลยค่ะน้องงงงงง อาจผวาได้นะ.... :P

rb007

555 ไปอยู่ได้งัย แถมยังอยู่เป็นคู่อีกต่างหาก ;D ;D อยากรู้ว่ารูปอะรไ PM มาถามนะครับ ;D ตอนนี้ผมก็เข้าไปดูไม่ได้ แต่เมื่อกี้เข้าดูได้อ่ะ

เอามาโชว์ก้อได้ แบบเต็มๆ(จอ)... เรย... แต่คนเสื้อขาวหลุดเฟรมไปหน่อยอ่าคับ  ;D

** ภาพถูกลบโดยผู้ดำเนินการบอร์ด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กรกฎาคม 2005, 00:09:23 โดย แฮคโปร »

edp_peachhill

แล้วคนที่อยู่ ไกลๆๆ ละครับ ท่าน  ทำไงดี อ่า ไม่มีแบบ ตจว บ้างหรือ ครับ :(  อยากเป็น vip แย้ว อ่า

ออฟไลน์ rukawa

• 800
  • 18
    • rukawa club
โหหห... อดกัน  :'(

ออฟไลน์ Z@BB

• 391
  • 6
  • แอดมิน กำ- มะ- ลอ
    • Z@BB  Network

แง่ว

ช่าย ๆๆๆ� �

เสนอ    Thai@min   Meeting  สัญจร  ไปเลยดีอ่ะเปล่าคับ................เป็นภาคก็พอ  ไม่ต้องลงถึงจังหวัด....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กรกฎาคม 2005, 17:41:32 โดย zabb »