Thaiadmin

ใครไปมิตติ้งครั้งที่ 6 มารายงานตัวรับ VIP ด้วยครับ

ออฟไลน์ kivi

• 323
  • 3
    • kivi
- -" พี่ทัวร์ปายโดนครายทามอาราย หรือปายทามอารายครายอ่า อิอิ

น่าสงสัยนะเนี่ย พี่ทัวร์ อิอิ...

ปล. ว่าแต่ว่าพี่ทัวร์อย่าลืมที่เราตกลงกานนนะ นะนะนะนะนะ  PM เป้นการส่วนตัวดีก่าเนอะ     8)
หื่นสลด อนาคตดับสนิท

gotomo

ึหึหึ  จำไม่ได้เลยรึ ทำไรไว้ เอิ๊กๆ  ;D

ม่าย ย ย ย    ยอ ม ม ม มม     ม่าย ย ย ย    ยอ ม ม ม มม     
ใจร้า ยย ย ย ย ย  ย ย

เอิ๊กๆๆๆๆ

55555 พี่ทัว ยังจำใด้มิรู้ลืม มะคืนเห็นตอนพี่ทัวกลิ้งด้วงงับ :) :)หน้าประตูเลยเหอะๆๆๆๆ

กลับถึงระยองโยปลอดภัยแล้วครับผมเมื่อเช้าตื่นสายเลยเราเหอะๆๆๆๆๆหนักไปนิด5555

2BBit ผมยังไม่มีไอดีเลยครับใครมีขอมั่งนะครับ...ขอบพระคุณอย่างแรงนิ

งานเยี่ยมยอดเลยครับแต่ครั้งหน้าขอแสงสว่างอีกนิดนะครับ(มองไม่ต่อยเห็นท่านประธานเลย...อิอิ) ตัวจริงขาวก่าใบบอร์ดอีก 5555555 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2007, 00:45:42
มารายงานตัวงับ ถึงที่พักโดยสวัสดิภาพ ณ เวลา เกือบๆ ตี4 เหอะๆๆ  สาเหตุที่มาถึงเกือบเช้า กรุณาอ่านบรรทัดต่อไป.......

ยังจำไม่ได้อีกหรอ ว่ากลับได้ยังไง เอาค่าแท๊กซี่คืนมาด้วย เมาม่ายรู้เรื่อง น่าต่อยชะมัด  >:( บ้านก็ไกล ยังจะเมาซะปานน้านนนอีก ม่ะโดนพี่แท๊กตื๊บให้ก่าบุญแว้ววววว แง่มๆๆ คันปาก แง่มๆๆ >:(

ปล. พวกเรา กะอาเจ้ โดนค่าแท๊กซี่ไป เกือบ 500 เศร้า  :'(  จาก หน้าร้าน ไป ดอนเมืองกลับมาพัฒนาการ แล้วไปสุขุมวิท 101  อยากจะกรี๊ดดดดดด  :'(

พี่นุม่ใจเย็นๆๆจ้าไม่เอาโบลาน เขาบอกว่าอย่าถือคนบ่าอย่าว่าคนมาววววววววววครับ

วันนี้นองสมัดเป็นสมาชิก thaiadmin FC แย้วนะครับ
แต่ชั่วนี้ขอเก็บตัวฝึกซ้อมที่ระยองก่อนนะครับมีโอกาศคงใด้ไปลงเตะที่ กทม ครับผม อิอิ :) :) :)

ออฟไลน์ ♂ Jodunk ♪

• 338
  • 6
  • การเดินทางหมื่นลี้ เริ่มจากก้าวแรกเสมอ...
ึหึหึ  จำไม่ได้เลยรึ ทำไรไว้ เอิ๊กๆ  ;D

ม่าย ย ย ย    ยอ ม ม ม มม     ม่าย ย ย ย    ยอ ม ม ม มม     
ใจร้า ยย ย ย ย ย  ย ย

เอิ๊กๆๆๆๆ

ไม่มีใครถ่าย clip เก็บไว้บ้าง  ^-^
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ dana

• 319
  • 73
  • TH@min Membership
    • http://sweetthaigirl.multiply.com/
ถึงบ้านแล้วครับ โดยสวัสดิภาพ  9.00น. อ่ะไม่ใช่ซิ โดยรถยนต์

หัวถึงหมอนได้ หลับเป็นตายเลย เพิ่งจะฟื้นนี่แหละ  :) :)

ดีค่ะท่านพี่ลูกน้ำเค็มหวังจะไม่ลืมน้องสาวคนนี้นะค่ะ

Bunny Girl =  แม่วัวน้อย

หวังว่าเมื่อคืนผมไม่ได้รวนรามใครนะ  เมาแล้วห้ามใจไม่อยู่ ตื่นมาจำไรไม่ได้เลย

ดีค่ะท่านพ่อวัวน้อยคริคริมาเรียกเราแม่วัวน้อยก็น่ารักดีเน่อะว่าไหมเอิ๊กๆๆ :) :) :)
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ เคนชิคุง

• 749
  • 49
  • เมื่อจะก้าวจงดูทาง เมื่อจะวางจงดูระดับ
รับ VIP ทั้ง Thaiadmin และ 2BBit ครับ

ใครกลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ มารายงานตัวด้วยนะครับ

ใครจะคอมเพลน คอมเม้นอะไร ก็ว่ามาได้เลยครับ

เจ้าหน้าที่ทุกคนน้อมรับข้อคิดเห็นครับ

อย่าลืมผมนะครับ พี่ทัวร์ เอาทุกอย่างครับ ... VIP เป็นอยู่แล้วอ่ะ เอาอย่าง อื่นได้ป่ะ อิอิ bit user kanshi นะครับ ขอบคุณหลายๆ ครับ
:-เคนชิคุง-:

Kannikar.I

คราวที่แล้วชื่อตกล่น หวังว่าครั้งนี้ ไม่ตกหล่นน่ะเจ้าค่ะ มารายตัวด้วยคนเจ้าค่ะ   

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
คราวที่แล้วชื่อตกล่น หวังว่าครั้งนี้ ไม่ตกหล่นน่ะเจ้าค่ะ มารายตัวด้วยคนเจ้าค่ะ   
ก็ได้ VIP ไปแล้วนี่ ยังจะมาทวงอีก  >:D >:D >:D แถมคราวนี้ดันหลงทางอีก ขนาดคราวที่แล้วก็มานะเนี้ย น่าจับประจานซะ  >:D >:D >:D

ออฟไลน์ ~::=::ENTER::=::~

• 788
  • 7
  • :=)(แอดมึน)(= : warnning every time.|||||
    • ข่าวไอที
แหะๆ...มารายงานตัวด้วยคนครับ กลับถึงบ้านด้วยความเหนื่อยล้า งานสนุกดีครับ เสียดายช่วงสุดท้ายที่อาจทำให้บรรยาการแย่หน่อย ขอบคุณพี่ๆ staff ทุกคนนะครับ น่ารักๆกันทั้งน๊านน แต่ที่ผมได้พูดคุยด้วยก็เห็นจะมี ท่าน Hackpro พี่ทัวร์ พี่โหน่ง แล้วก็พอีกคนจำชื่อไม่ได้แล้ว บิงโกผมเล่นได้ไม่เกิน 3 ตัวเลขทุกรอบเลยแฮะ ไม่รู้ว่าล็อกเลขหรือเปล่าครับ ^-^
ขอคอมเม้นต์ : ผมว่าอาหารน้อยไปนิดนะครับ ส่วนสถานที่หาค่อนข้างยาก
ผมขอ VIP เว็บ Bit ด้วยนะครับ ผมยังไม่มีสักที่เลยต้องทำไงอ่าา O0
เดินทางกันต่อไป

ออฟไลน์ ♀::นุ่มนิ่ม::♂

• *
  • 198
  • 39
  • CYBER FOX
    • My Life
พี่นุม่ใจเย็นๆๆจ้าไม่เอาโบลาน เขาบอกว่าอย่าถือคนบ่าอย่าว่าคนมาววววววววววครับ

วันนี้นองสมัดเป็นสมาชิก thaiadmin FC แย้วนะครับ
แต่ชั่วนี้ขอเก็บตัวฝึกซ้อมที่ระยองก่อนนะครับมีโอกาศคงใด้ไปลงเตะที่ กทม ครับผม อิอิ :) :) :)

ยินดีต้อนรับงับ มาเล่นกีฬากันน๊า ร่างกายจะได้แข็งแรง เด่วจะหม่ำหนมเชียร์ข้างสนาม อิอิ ^-^

• 749
  • 49
  • เมื่อจะก้าวจงดูทาง เมื่อจะวางจงดูระดับ
ยินดีต้อนรับงับ มาเล่นกีฬากันน๊า ร่างกายจะได้แข็งแรง เด่วจะหม่ำหนมเชียร์ข้างสนาม อิอิ ^-^
อ่า ท่านใดรับ ปากว่าไปสมัคร อุ้ยไม่ใช่ เชิญทุกท่านมาสมัคร http://fc.thaiadmin.org ครับ... เปิดตัว แล้ว

แต่ของรางวัลใหญ่จริงๆ เสื้อกีฬา ปักโลโก้ใหม่ สโมสรไทยแอดมิน เอฟซี ยัง มีให้กับ ผู้ประกวด โลโก้นะครับ... อย่าลืมส่งเข้า ร่วมแข่งขันครับ

hikaru

มารายงานตัวด้วยคนค๊าบ    :D  แต่ผมยังไม่มี ID เป็นของตัวเองเลยนะคับ
อยากโหลดแล้วจิ :-X

มาแระ
ขอบคุณพี่ทัวร์ พี่หญิง แล้วก็เจ๊แอน ด้วยน๊า ที่ให้ไปนอนด้วย  ;)(ยังง่วงอยู่เลย)

• 319
  • 73
    • http://sweetthaigirl.multiply.com/
มาแระ
ขอบคุณพี่ทัวร์ พี่หญิง แล้วก็เจ๊แอน ด้วยน๊า ที่ให้ไปนอนด้วย  ;)(ยังง่วงอยู่เลย)

ไม่เป็นจ้านู๋วิเพื่อนกันก็ต้องให้ที่พักพิงเหมือนกันนะค่ะ มานอนรอVIPอีกหนนะค่ะ

ออฟไลน์ noonui

• 87
  • 2
  • มหาลัยสอนให้เราเป็นข้ารับใช้ประชาชน
มา รายงานตัวอีกคนครับ ถ้งานครั้งหน้าเป็น Buffet เหมือนเดิมคงจะสนุกตั้งแต่แรก ๆ ที่ไปงาน
เมื่อก่อนเคยมี account 2bbit แต่ตอนนี้เข้าไม่ได้แล้ว(ได้ตอนไปงาน thaiadmin ครั้งที่ 4  User:noonui072) รบกวนขออีกครั้ง น่ะครับ

ออฟไลน์ jibbiez

• 9
  • 1
  • ^^คำพูดไม่สำคัญเท่ากับการกระทำ^^
 ;) ไปมาเหมือนกันค่ะ ถึงบ้านปลอดภัยค่ะ อิอิ
2BBit  ยังไม่ได้สมัครเลยอ่า  :o 
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ rukawa

• 800
  • 18
    • rukawa club
รายงานตัว  คับ
2bbit นี่ที่แท้ก็ ิbitthailand นี่เอง
ผม user เดียวกันนี่เลยครับ  rukawa :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 กรกฎาคม 2007, 12:20:35 โดย rukawa »

ออฟไลน์ hutchiro

• 10
  • 0
 ??? รายงานตัวคับ ถึงบ้านหลับเป็นตาย มึนๆ ตอนเช้า ตื่นไปอุดฟันอีก เหๆ  กลับมาหลับยาวเลย มาทำงานค่อยดีขึ้นหน่อย  งานสนุกดีคับ เห็นครึกครื้นกัน  
พี่ๆ แต่ละคน เก่งๆ กันเยอะเลย  
  Id ของ  2BBit  ไม่มีอ่ะคับ ยังไงขอ invite ที s_hatchiro@yahoo.com ขอบคุณครับ ::)

ออฟไลน์ โรงสุรา

• 190
  • 2
  • -:- รักสงบ...แต่ถึงรบมิขลาด -:-
เนี่ยวิธีกลับบ้านของคุณล่ะ....

::) ::) ::) เห็นวิธีกลับบ้านของตัวเองแร้ว เศร้า เหะเหะ งานนี้ต้องขอโทษด้วยครับ ที่ไม่สามารถคอนโทรลสติได้ ไม่แก้ตัวครับ ไม่รู้จะ ชดเชยไห้ยังไง ผิดไปแร้วกั๊บ  ::) ::) ::)

• 749
  • 49
มาจองคนแรกเลยของ 2bbit: LaZieR ครับ (สมัคร mod ไมได้เหรอ ชอบ yokeonly ครับ ฟัง radio ผมทุกวัน)
สำหรับ Thaiadmin: VIP อยู่แล้ว (ปล. พวงกุญแจผม โดนเด็กขายดอกไม้ขอไปอ่ะครับ)

น้องที่ไปกับผมมันเล่นมุข จนเด็กขายดอกไม้งงเลย

เด็กขายดอกไม้เสื้อขาว: พี่ค่ะๆ ดอกไม้ไหมค่ะ
DJ Gap: พี่เป็นอิสลาม

จากนั้นเด็กเสื้อขาว ก็เดินไปหาเพื่อนเสื้อสีเทาๆ แล้วก็พูดว่า

เด็กขายดอกไม้เสื้อขาว: นี่ๆไม่ต้องไปขายดอกไม้ พี่คนนั้นน่ะ (แล้วชึ้มือมา) เค้าเป็นอิสลาม
เด็กขายดอกไม้เสื้อเทา: เหรอ (ทำหน้างงๆ) อิสลามไม่ซื้อดอกไม้ด้วยเหรอ  :-\
เด็กขายดอกไม้เสื้อขาว: ไม่รู้ เราไม่ได้เป็นอิสลาม  8)
พี่ชอบคุณ yokonly เหมือนผมเลย อิอิ แต่ไม่ได้มาฟัเพลงผม นะ แต่ชอบตรงน่ารัก อ่ะ ตัวจริง อิอิ ชอบๆๆ
มิน่า  เด็กขายดอกไม้ เห็นเดินวนๆ อยู่ สักพัก หายไปเลย ...55+

thaloengsok

username ใน b2b ของผมชื่อ tee2520

ได้ stationery มา 1 อันด้วย ไม่ค่อยรู้จักใครเลยอ่ะ ได้คุยอยู่แค่ 2-3 คนเอง

puktiwit

มารายงานตัวแล้วจ้า
ของ invite ด้วยครับ puktiwit@hotmail.com

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
::) ::) ::) เห็นวิธีกลับบ้านของตัวเองแร้ว เศร้า เหะเหะ งานนี้ต้องขอโทษด้วยครับ ที่ไม่สามารถคอนโทรลสติได้ ไม่แก้ตัวครับ ไม่รู้จะ ชดเชยไห้ยังไง ผิดไปแร้วกั๊บ  ::) ::) ::)

ทำอะไรกะสาวท่านใหนไว้  อย่าลืมไปขอโทษเค้าล่ะครับ  O0

ออฟไลน์ [neO]mOO

• 48
  • 1
  • เต็มที่กับทุกนาที ของชีวิต
รายงานตัวด้วยก๊าบ   ต้องรีบกลับแม่(เมีย)โทรตามอะ

ไว้งานหน้าขอ วีซ่าได้ยาวๆ แล้วจะไปต่อด้วยครับ

คุณอาร์มนี่ถ่ายรูปร้านไหนอะ.....จาไปถ่ายบ้างอะ
ไม่มีปัญหาใดแก้ไม่ได้ แค่ไม่ยอมแพ้ เดี๋ยวทางแก้ก็ปรากฏ

hohihohiw

รายงานตัวค้าบ กลับถึงภูเก็ต อย่างปลอดภัยแล้วครับ ขอบคุณพี่แอน พี่ทัวร์ พี่หญิง ทูน ที่ให้ที่พักพิงและข้าวอร่อยๆ

บรรยากาศในงานแรกๆ ยังไม่รู้จักใครเลยครับแต่ พอเบียร์เข้าปากใครเป็นใครก็ไม่สนแว้ว ลุยโลด นั่งอยู่กับโต๊ะ Fc  ครับ
ฮาพี่โรงสุรา มากมายๆๆๆ  ทำพี่ทัวร์กลิ้งได้ ม่ะธรรมดา เลย 555+ รู้อย่างเดียวหัวเราะท้องแข็งอ่า   ;D ;D ;D

ถึงน้องเสื้อเหลืองชื่ออะไรไม่ทราบเด๋วจะแอดไปคุยด้วยน่ะ อิอิได้เมลมาแว้วว   :-* :-*

ขอบคุณมากมายครับเจอกานใหม่  8 ธ.ค. ครับ   :D :D

ออฟไลน์ kook007

• 61
  • 0
รายงานตัว ผม kook007(นั่งหลังโต๊ะ pool) ขอบ้างนะครับ
เมล์ kookkookjung@hotmail.com
ส่วน เวป 2bbit ยังไม่ได้สมัครเลยครับ  รบกวนขอ Invite ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
อย่าลืมผมนะครับ พี่ทัวร์ เอาทุกอย่างครับ ... VIP เป็นอยู่แล้วอ่ะ เอาอย่าง อื่นได้ป่ะ อิอิ bit user kanshi นะครับ ขอบคุณหลายๆ ครับ

ยกท่านประธานให้หนึ่งคืนเอาป่าว  :D :D  ตอบแทนที่มาช่วยนั่งทำของที่ระลึก ^-^
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

ออฟไลน์ kook007

• 61
  • 0
Sexy Boy  เล่น pool เก่งจัง จาก kook007 นั่งหลังโต๊ะเลย

ลืมบอกไปครับ ขอ vip  ใน thaiadmin ด้วยนะครับ  พี่ๆๆๆ

วันงานเอา green lable ไปยังได้เปิดเลยครับ   งวดหน้าเเจก 

• 319
  • 73
Sexy Boy  เล่น pool เก่งจัง จาก kook007 นั่งหลังโต๊ะเลย

ลืมบอกไปครับ ขอ vip  ใน thaiadmin ด้วยนะครับ  พี่ๆๆๆ

วันงานเอา green lable ไปยังได้เปิดเลยครับ   งวดหน้าเเจก 

หวัดดีค่ะจำกันได้ไหมBunny Girlที่มาขายBINGOไงค่ะ

jax

หวัดดีครับ p' n' ทุกคน
ไปมันคนเดียว สนุกมากกกเลยครับ   :)
จำได้แม่นเลย ว่า มาวววววว
นอกนั้นจำได้ลางๆ เหอๆ   O0
ยังไม่มีไอดี bit เลยอ่ะครับ
อ้อ ในงานใช้ชื่อ jack  เมล suteeruji อ่ะครับ
ขอเปลี่ยนเป็นเมลที่ login นี่แล้วกันนะครับ

thaloengsok

หวัดดีค่ะจำกันได้ไหมBunny Girlที่มาขายBINGOไงค่ะ

จำได้สิครับ มาในชุดกระต่ายไง ที่จริงผมเล่นไม่ค่อยเป็นหรอก แข่งทีไรก็แพ้ทุกทีง่ะ