Thaiadmin

ใครไปมิตติ้งครั้งที่ 6 มารายงานตัวรับ VIP ด้วยครับ

Onizuka GTO

Re: ใครไปมิตติ้งครั้งที่ 6 มารายงานตัวรับ VIP ด้วยครับ
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 10:40:18 »

น้องบอยใครคือพี่รถเล็กจ๊ะ พี่งงจ๊ะ

เจ๊ ยังไม่ทัน รัย ...ก้อ ไปซะแล้ว....อีก ซักพัก คงจำใครไม่ได้....อิอิ

rotlek

Re: ใครไปมิตติ้งครั้งที่ 6 มารายงานตัวรับ VIP ด้วยครับ
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 11:29:51 »
คนน้อยไปหน่อยแต่เราก็สนุกกันได้ไม่ใช่หรือค่ะอาจจะเกิดจากการฝนตกในช่วงเย็นเลยทำให้หลายคนออกจากบ้านไม่ได้นะค่ะ
น้องบอยใครคือพี่รถเล็กจ๊ะ พี่งงจ๊ะ

ผมเอง ในร้านจะอยู่หัวโต๊ะ ทำตัวอ้วน อ้วน

นอกร้านนั่งอยู่กับน้องบอยคอยตบเบียร์ชาวบ้านกิน อร่อย

ออฟไลน์ sawetchat

• 5
  • 0
  • TH@min Membership
รายงานตัว ครับ .. :( ??? ::) ดี...มันส์...แบบ กร่อย..นะว่าไหม...
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 13:54:45 »
 :( :o :P :P :P
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ Nostalgia

• 3,864
  • 140
  • <= ถึงจะเป็น admin เซอๆ แต่ผมก็จน =>
    • ส่วนตัว
คืออะไร จะสื่อถึงอะไรหรือครับ...  ???
ให้ฉันดูแลเธอ รักเธอได้ไหม

(\_/)
(='.'=)
("")_("")

the_oo

??? ??? ??? ???

hyde4fun

« ตอบกลับ #125 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 16:59:51 »
ไปมาแล้ว เสียดายที่ไปสายหน่อย ไม่ค่อยรู้จักพวกพี่ๆ ด้วย ไปนั่งเล่น bingo อยู่ พี่ๆ โฆษก ฮามาก น่าจะมีกิจกรรมทำความรู้จักมากกว่านี้ ผมไปแล้ว้รู้สึกเหงาๆ กร่อยๆ - -' แต่ครั้งหน้ามีอีกก็อยากไปอีกครับ อยากรู้จักพวกพี่ๆ มากกว่านี้

Onizuka GTO

« ตอบกลับ #126 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 20:42:00 »
ลืม บอก คร้าบ. :'(

Id : 2bbit ของ น้องบอย คือ jerdmetro น่ะ คับ...

คุณณณณ  หญิง อย่า ลืม ให้  น้อง บอย เปง Vip ด้วย น่ะ...

:-Xไม่อยากรอ...จนถึง ห้าทุ่ม อ่ะ....มานง่วง....อิ..อิ... :)
เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2007, 20:39:03
ผมเอง ในร้านจะอยู่หัวโต๊ะ ทำตัวอ้วน อ้วน

นอกร้านนั่งอยู่กับน้องบอยคอยตบเบียร์ชาวบ้านกิน อร่อย

:)แล้วตกลง...เฮีย...อ่ะ...แลก คูปอง กี่ใบ อ่า....อยากรู้จิงๆๆ......

เหอๆๆ...... แต่..แหม่... น่าจะมี แกลลอน ซักใบ...นะพี่....เสียดาย เบียร์ อ่ะ... >:D

ออฟไลน์ c_yuttapong

• 127
  • 4
    • http://www.inokk.com
« ตอบกลับ #127 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 20:49:11 »
เดินเข้าเดินออก  งงไปหมดชื่อไรกันบ้างหว่า
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

hyde4fun

« ตอบกลับ #128 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 21:39:14 »
อ๋อ รบกวนพี่ๆ ขอ invite 2BBit ทีครับ ผมยังไม่มี id เลยครับ ขอบคุณมากครับ ^ ^

ออฟไลน์ dana

• 319
  • 73
    • http://sweetthaigirl.multiply.com/
« ตอบกลับ #129 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2007, 06:51:54 »
เดินเข้าเดินออก  งงไปหมดชื่อไรกันบ้างหว่า

ดีค่ะพี่นก แอนเองค่ะจำได้ไหมเอ่ย
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ teenoi@min

• 409
  • 4
  • เป็นไปไม่ได้ ทำไม่ได้ หรือขี้เกลียดทำ
« ตอบกลับ #130 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2007, 17:30:12 »
นึกว่ายังตี2 อยู่ เงยหน้ามาอีกที ฟ้าสางแล้วรึเนี่ย

ออกจากบ้านตาทัวร์6โมงเช้า ส่งคุณ raisara เสร็จ ก็มุดเข้าข้างหลังเลย

หลับไม่รู้เรื่อง ตื่นมาอีกที ถึงระยองแล้วรึนี่ เพราะ Davman ปลุก

ส่วนHackPro นั่งรถไม่หลับเลย ทนจริงๆ หรือผมหลับไม่รู้เรื่องหว่า :) :) :)

มุดเข้าข้างหลังใครรึครับ คุณลุง

ปล. เพื่อนคุณแอนมีแฟนยังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กรกฎาคม 2007, 17:48:36 โดย w_pichai »

ออฟไลน์ dana

• 319
  • 73
    • http://sweetthaigirl.multiply.com/
« ตอบกลับ #131 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2007, 17:56:37 »
มุดเข้าข้างหลังใครรึครับ คุณลุง

ปล. เพื่อนคุณแอนมีแฟนยังครับ

:'( :'( :'( เพื่อนมีแล้วเราโสดจีบไหมค่ะเลี้ยงง่ายเลี้ยงด้วยซากุระค่ะ

มารายงานตัวรับ VIP
« ตอบกลับ #132 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2007, 13:11:19 »
 :) ดีมากเลยครับงานนี้ แต่ว่าไปช่วงแรกๆ จะดูเหงาๆ หน่อย เพราะว่า ยังไม่รู้ว่าใครเป็นใคร ครับ ทำให้ต้องนั่งมุมใคร มุมมัน
 และนั่งนานแล้วไม่รู้ว่าจะมีอะไรต่อ แต่โดยรวมดีมากครับ

Nong Ple

« ตอบกลับ #133 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2007, 17:57:08 »
ขอ invite 2BBit ทีครับ ผมยังไม่มี id เลยครับ  polkrit_15@hotmail.com

แล้วใด้ VIP เมื่อไหรjครับผม

gotomo

« ตอบกลับ #134 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2007, 17:59:47 »
ขอ invite 2BBit ทีครับ ผมยังไม่มี id เลยครับ  polkrit_15@hotmail.com

แล้วใด้ VIP เมื่อไหรjครับผม

ออฟไลน์ kook007

• 61
  • 0
« ตอบกลับ #135 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2007, 22:13:43 »
ผม kook007

รบกวนขอ invite ด้วยนะครับผมยังไม่ได้สมัครครับ 2BBit ครับ

mail: kookkookjung@hotmail.com
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ info2000

• 4
  • 0
« ตอบกลับ #136 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2007, 23:13:26 »
รายงานตัวครับ
info2000 
ทำไมสมัครไทยบิตไม่ได้อ่ะงง

ออฟไลน์ kivi

• 323
  • 3
    • kivi
« ตอบกลับ #137 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2007, 23:22:45 »
ผมขอแก้ไข username ใน 2bbit นะครับ

ีuser : mis

ครับ
ขอบคุณมากครับ
หื่นสลด อนาคตดับสนิท

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
« ตอบกลับ #138 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2007, 02:42:15 »
เสียดายจะชนแก้วซักกะหน่อย
หลายๆท่านไม่ได้มา แต่คิดว่าคงส่งใจมา แป่ววววววว

หลายท่านหันมาใช้Photoshop V.20 อิอิ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

แง้ววๆๆๆ
ไม่ได้แต่งภาพซะหน่อยอ่ะ แค่ webcam ถูกๆ  - -
เซ็งเปลี่ยนรูปดีก่า

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
« ตอบกลับ #139 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2007, 16:23:27 »
เพื่อเป็นการตรวจสอบสิทธิของสมาชิก

สมาชิกที่ต้องการ Invite และ VIP ของ BitThailand อ่านด้านล่าง

ยังไม่ได้เป็นสมาชิก BitThailand (2bbit) ขอ Invite ก่อน ที่
http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=59704.0

มี Account อยู่แล้ว ขอเลื่อนเป็น VIP ที่
http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=59706.0

จึงแจ้งมาเพื่อทราบ

ป.ล. ผมดูข้อมูลในกระทู้นี้แล้วตาลายครับ มีทั้งคนขอ Invite ขอ VIP และแสดงความคิดเห็นมากมาย
เพื่อความสะดวกและรวดเร็ว กรุณาเข้าไปยังกระทู้ที่จัดไว้ให้ครับ
หนุ่ม SA พเนจร