Thaiadmin

ใครไปมิตติ้งครั้งที่ 6 มารายงานตัวรับ VIP ด้วยครับ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
รับ VIP ทั้ง Thaiadmin และ 2BBit ครับ

ใครกลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ มารายงานตัวด้วยนะครับ

ใครจะคอมเพลน คอมเม้นอะไร ก็ว่ามาได้เลยครับ

เจ้าหน้าที่ทุกคนน้อมรับข้อคิดเห็นครับ

ออฟไลน์ LaZieR

• 75
  • 0
  • Ex-Googler (Developer Advocate)
    • นายขี้เกียจ
มาจองคนแรกเลยของ 2bbit: LaZieR ครับ (สมัคร mod ไมได้เหรอ ชอบ yokeonly ครับ ฟัง radio ผมทุกวัน)
สำหรับ Thaiadmin: VIP อยู่แล้ว (ปล. พวงกุญแจผม โดนเด็กขายดอกไม้ขอไปอ่ะครับ)

น้องที่ไปกับผมมันเล่นมุข จนเด็กขายดอกไม้งงเลย

เด็กขายดอกไม้เสื้อขาว: พี่ค่ะๆ ดอกไม้ไหมค่ะ
DJ Gap: พี่เป็นอิสลาม

จากนั้นเด็กเสื้อขาว ก็เดินไปหาเพื่อนเสื้อสีเทาๆ แล้วก็พูดว่า

เด็กขายดอกไม้เสื้อขาว: นี่ๆไม่ต้องไปขายดอกไม้ พี่คนนั้นน่ะ (แล้วชึ้มือมา) เค้าเป็นอิสลาม
เด็กขายดอกไม้เสื้อเทา: เหรอ (ทำหน้างงๆ) อิสลามไม่ซื้อดอกไม้ด้วยเหรอ  :-\
เด็กขายดอกไม้เสื้อขาว: ไม่รู้ เราไม่ได้เป็นอิสลาม  8)

Onizuka GTO

ไป มา แล้วนะ...จำได้ป่าว.....รู้แค่ว่าไถ่ เสื้อได้ 3 ตัว อ่ะ...อิอิ....อยากได้ vip ของ 2bbit อ่ะ...แล้วจะรู้ได้งัยว่าเปงเรา อา อ่ะ...เพราะตอนลงทะเบียน ไม่ได้ลงชื่ อ นี่  ต้อง ทำงัย ค่ะ...แต่ ก้อ ขอบ คุง....พี่ต้น...ที่ให้เสื้อมา สอง ตัว...และพี่..HackPro""ที่ให้เสื้อ มาอีก ตัวนึง.... เหอๆ...บังคับ..ขอ...

:)อิอิ....สรุป ได้เสื้อมา 3 ตัว...เหอๆๆ... 8)

แอบ น้อย..ใจ..คุณ หญิง อ่ะ........ไม่รักเรา แล้ว.....ทะม่าย..เปง คนแบบนี้... :-*

แล้วทะม่าย..ตากล้อง ไม่มาถ่าย ข้างนอกมั้งอ่า...สงสัยไม่มีรูปเราแน่เลย.... >:(

ออฟไลน์ ♂ Jodunk ♪

• 338
  • 6
  • การเดินทางหมื่นลี้ เริ่มจากก้าวแรกเสมอ...
รับ VIP ทั้ง Thaiadmin และ 2BBit ครับ

ใครกลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ มารายงานตัวด้วยนะครับ

ใครจะคอมเพลน คอมเม้นอะไร ก็ว่ามาได้เลยครับ

เจ้าหน้าที่ทุกคนน้อมรับข้อคิดเห็นครับ

ID ของ 2bbit  "omern" ครับ

ว่าแต่ตื่นกันแต่เช้าเลยนะครับ  ผมยังมึนอยู่เลย :D   เมื่อคืนรับโปรโมชั่นเบียร์ฟรีมากไปหน่อย อิอิ   

>:( แต่เสียดายเบียร์เมื่อคืนไม่หมดอ่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 กรกฎาคม 2007, 12:25:41 โดย Jodunk »
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

:) ข้าน้อย ก๊วยเจ๋ง กลับถึงอุดรโดยสวัสดิภาพ เซ็งนิดๆอ่ะ ต้องรีบกลับเลยอยู่งาน meeting ได้ไม่นานเลย
ช่วงดึกๆ มีอะไรเจ๋งๆ มาเล่าสู่กานฟังบ้างน้าค๊าบบ ส่วน ID ของ 2bbit ก็ mypegazus นะค๊าบบ
ขอบคุงค๊าบบ เมื่อคืนหนุกมาก พบเพื่อนใหม่ๆ เพียบ หุหุ จะรองานหน้านะค๊าบบ พี่น้อง --------> :P :P :P
 ^-^

niwat4327

ผมก็ไม่มี id 2BBit ใครมีขอหน่อยนะครับ ขอรายงานตัวด้วยครับ

ออฟไลน์ Neo The Matrix

• 86
  • 1
  • " Lost time is never found again "
ID  moo1982  คร้าบ 

ผมได้เสื้อ XL 1 ตัว และ ลูกฟุตบอล 1 ลูก จาก บิงโก อิอิ ดวงดีจัดเลย ทีแรก บอกเลขมาไม่ได้ กาเลยอ่ะ มันมาช่วงหลังๆ ทีเดียว รวด หึหึ

แต่ว่าเสื้อ อ่า มานมี แต่ XL กะ L ผมละเซ็ง เลย อยากได้ เบอร์ M หรือ S ง่า  >:(

ปล. เพิ่งรู้ว่า คุณ อาร์ม เค้าใช้ photo shop Ver.20  อืมๆ 8)

tsunami99

สนุกกานจิงเฮ แต่ผมมิได้ไป - -"เศร้า ติดเรียน เรียน เรียน เพื่ออนาคตที่ดีกว่า รักผมรักพรรค กาเบอร์กาม๊อต ฮิฮิ ใครเปงสมาชิก 2bbit ก็เข้ามาคุยกันใน Chat บ้างเด้อ ช่วงนี้เงียบเหงา

ออฟไลน์ kivi

• 323
  • 3
    • kivi
username ใน 2bbit ของผม ชื่อ  mis     ครับ

- meeting คราวนี้สาวๆน้อยไปหน่อย
- อาหารยังอร่อยเหมือนเดิม
-  etc. . (ไว้จะมาเขียนต่อ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กรกฎาคม 2007, 23:13:19 โดย kivi »
หื่นสลด อนาคตดับสนิท

ออฟไลน์ UserMode

• 339
  • 3
  • No Comment
    • เว็บภาควิชา
ผม UserMode  ขอแค่ VIP Thaiadmin ก็พอแล้วครับ
ส่วนที่  2bbit  ผมไม่รู้จะเอาไปทำอะไร

ปล.  ผมไปรีจิสหน้างานน่ะ

ถึงพี่เชษ Devman  เมื่อคืนพี่เมาหรือเปล่าครับ ??? เล่นพูดคนเดียวเป็นส่วนใหญ่
ถึงตาอาร์ม HackPro สรุปแล้วหนุ่มอิตาลีกับหนุ่มเวียดนาม ต่างกันอย่างไรบ้าง
ว่างเปล่า ไม่เห็นอะไรเลย

patinya

ผมก็ไปมาแล้วเหมือนกันครับ Man_U_Online  :) เมื่อคืนก็สนุกดีนะครับแต่ฝนไม่น่าตกเลยถ้าฝนไม่ตกคงมันส์กว่านี้ครับ ส่วน 2bbit ผมยังไม่ได้สมัครเลยครับ ขอ ด้วยนะครับ ขอบคุณพี่ ๆ ทุก ๆ คน นะครับที่ได้จัดงานนี้ขึ้นมา  ::) :-*

ออฟไลน์ c_yuttapong

• 127
  • 4
  • TH@min Membership
    • http://www.inokk.com
ใครมี id 2BBit  ขอบ้างแล้วบิตไทยกะสยามบิตขอแอคผมคืนหน่อยนะ  ndesigns น่ะ
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ ฅนบ้านไกล

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
ถึงบ้านแล้วครับ โดยสวัสดิภาพ  9.00น. อ่ะไม่ใช่ซิ โดยรถยนต์

หัวถึงหมอนได้ หลับเป็นตายเลย เพิ่งจะฟื้นนี่แหละ  :) :)
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ โรงสุรา

• 190
  • 2
  • -:- รักสงบ...แต่ถึงรบมิขลาด -:-
เพิ่งฟื้นครับ  ยังงงอยู๋ว่ากลับมาบ้านได้ไง  O0

ออฟไลน์ server0393

• 111
  • 1
  • กรรมกร คอมพิวเตอร์
มารายงานตัวขอรับด้วยคนนะครับ.......(เมื่อคืนลงทะเบียนหน้างานครับ)
งานสนุกดีนะครับ....(ได้เห็นตาอาร์มตัวเป็นๆแล้ว อิอิอิ)
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

tainum

ก๊าบบ ตอนนี้ กลับมา ถึงห้องที่แปดริ้วแล้ว มาดึกตามเคย มาเก็บตาม เคย

เพิ่งฟื้นครับ  ยังงงอยู๋ว่ากลับมาบ้านได้ไง  O0
ใครทำไร ไว้ ไม่รู้เรื่อง ก็ รีบๆๆ ไปเคลียร์ ด้วย นะครับ

ออฟไลน์ teenoi@min

• 409
  • 4
  • เป็นไปไม่ได้ ทำไม่ได้ หรือขี้เกลียดทำ
รายงานตัวเหมือนกันครับ เพิ่งจะไปงานแรกเลยด้วยอ่ะครับ
ผมก็กลับบ้านโดยสวัสดิภาพครับ ตื่นเช้ามาก็ทำคอมต่อเลยอ่ะครับ เมื่อคืนไม่ได้ลงทะเบียนหน้างานซะด้วยจิ

ปล. ผมยังไม่มีไอดี 2BBit เลยอ่ะครับส่วนไอดีของ บิทไทยแลนด์ กะ สยามบิท ผมเข้าไม่ได้ตั้งนานแล้วอ่ะครับ เสียดายเรโชจังเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 กรกฎาคม 2007, 19:21:43 โดย w_pichai »

ออฟไลน์ dana

• 319
  • 73
    • http://sweetthaigirl.multiply.com/
Preetyสาวจำเป็นรายงานตัวเจ้าค่ะขณะนี้เพิ่งเดินทางจากการไปทำบุญ9วัดกับจขกทของบอกว่าสนุกมากมายและขอบพระคุณเพื่อนๆๆชาวThaiadminที่มาร่วมงานด้วยนะค่ะอาจจะ
ไม่ได้ไปทักทายทำความรู้จีกกับสมาขิกท่านอื่นแต่คิดว่าทั้งหลายคงจำสาวน้อยBunny Girlได้นะค่ะไปก่อนนะค่ะจะไปอาบน้ำแล้วค่ะงานหน้าเจอกัน
ใหม่ค่ะ
^-^ ^-^ ^-^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กรกฎาคม 2007, 07:15:06 โดย dana »

• 409
  • 4
  • เป็นไปไม่ได้ ทำไม่ได้ หรือขี้เกลียดทำ
รายงานตัวเหมือนกันครับ เพิ่งจะไปงานแรกเลยด้วยอ่ะครับ
ผมก็กลับบ้านโดยสวัสดิภาพครับ ตื่นเช้ามาก็ทำคอมต่อเลยอ่ะครับ เมื่อคืนไม่ได้ลงทะเบียนหน้างานซะด้วยจิ

ปล. ผมยังไม่มีไอดี 2BBit เลยอ่ะครับส่วนไอดีของ บิทไทยแลนด์ กะ สยามบิท ผมเข้าไม่ได้ตั้งนานแล้วอ่ะครับ เสียดายเรโชจังเลย

ขอ invite ของ 2BBit ด้วยก็ดีน่ะครับ(ถ้าได้ไอดีแล้วจะได้เป็น วีไอพี เลยรึป่าวครับ)

ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ

ปล. ไอดีของบิทไทยแลนด์ที่ผมไม่สามารถใช้งานได้แล้วคือ teenoi
ส่วนสยามบิทที่ผมไม่สามารถใช้งานได้แล้วคือ wpichai

ไม่รู้ว่าถ้าได้เป็นวีไอพีแล้วจะใช้งานได้เหมือนเดิมป่าวครับ

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.

ึหึหึ  จำไม่ได้เลยรึ ทำไรไว้ เอิ๊กๆ  ;D

ม่าย ย ย ย    ยอ ม ม ม มม     ม่าย ย ย ย    ยอ ม ม ม มม     
ใจร้า ยย ย ย ย ย  ย ย

เอิ๊กๆๆๆๆ

tsunami99

ขอ invite ของ 2BBit ด้วยก็ดีน่ะครับ(ถ้าได้ไอดีแล้วจะได้เป็น วีไอพี เลยรึป่าวครับ)

ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ

ปล. ไอดีของบิทไทยแลนด์ที่ผมไม่สามารถใช้งานได้แล้วคือ teenoi
ส่วนสยามบิทที่ผมไม่สามารถใช้งานได้แล้วคือ wpichai

ไม่รู้ว่าถ้าได้เป็นวีไอพีแล้วจะใช้งานได้เหมือนเดิมป่าวครับ

No user was found.

ไม่พบ User ท่านในฐานข้อมูล -*-

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
- -" พี่ทัวร์ปายโดนครายทามอาราย หรือปายทามอารายครายอ่า อิอิ

• 319
  • 73
    • http://sweetthaigirl.multiply.com/
- -" พี่ทัวร์ปายโดนครายทามอาราย หรือปายทามอารายครายอ่า อิอิ

ถึงน้องทีของเจ้
สืบเนื่องจากเมื่อคืนตาทัวร์เจอสาวเมาให้ไปส่งบ้านจ้า :P :P :P :Pงานหน้าคงจะได้เจอเรานะน้องที

ออฟไลน์ leakung

• 160
  • 6
รายงานตัวครับ ไป meeting ครั้งแรก
งานจัดได้ดีครับ แรกๆยังเขินๆกันอยู่ หลังๆเริ่มตึงๆ เฮฮากันดีเหลือเกิน
ขอโทษพี่ๆที่ผมหนีกลับก่อนด้วยนะครับ อิอิ ไม่งั้นคงกลับไม่ถึงบ้าน

id 2bbit "leakung" ครับ
เปลี่ยนจาก VIP เป็น ratio ได้มั้ยอ่ะ สะสม ratio อยู่ ชอบๆ

ออฟไลน์ ♀::นุ่มนิ่ม::♂

• *
  • 198
  • 39
  • CYBER FOX
    • My Life
มารายงานตัวงับ ถึงที่พักโดยสวัสดิภาพ ณ เวลา เกือบๆ ตี4 เหอะๆๆ  สาเหตุที่มาถึงเกือบเช้า กรุณาอ่านบรรทัดต่อไป.......

ยังจำไม่ได้อีกหรอ ว่ากลับได้ยังไง เอาค่าแท๊กซี่คืนมาด้วย เมาม่ายรู้เรื่อง น่าต่อยชะมัด  >:( บ้านก็ไกล ยังจะเมาซะปานน้านนนอีก ม่ะโดนพี่แท๊กตื๊บให้ก่าบุญแว้ววววว แง่มๆๆ คันปาก แง่มๆๆ >:(

ปล. พวกเรา กะอาเจ้ โดนค่าแท๊กซี่ไป เกือบ 500 เศร้า  :'(  จาก หน้าร้าน ไป ดอนเมืองกลับมาพัฒนาการ แล้วไปสุขุมวิท 101  อยากจะกรี๊ดดดดดด  :'(

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า
ผม UserMode  ขอแค่ VIP Thaiadmin ก็พอแล้วครับ
ส่วนที่  2bbit  ผมไม่รู้จะเอาไปทำอะไร

ปล.  ผมไปรีจิสหน้างานน่ะ

ถึงพี่เชษ Devman  เมื่อคืนพี่เมาหรือเปล่าครับ ??? เล่นพูดคนเดียวเป็นส่วนใหญ่
ถึงตาอาร์ม HackPro สรุปแล้วหนุ่มอิตาลีกับหนุ่มเวียดนาม ต่างกันอย่างไรบ้าง

หุหุ ไม่เมา เผลอนั่งหลับไป 2ชม ขับรถกลับระยอง 6 โมงสบายๆ  ถึงบ้าน 08:30

ออฟไลน์ moddengv8

• 154
  • 5
Preetyสาวจำเป็นรายงานตัวเจ้าค่ะของแค่Staffพออามร์รู้กันอยู่ค้างตั้งแต่งานที่แล้วที่ไปเปิดตังนิตยสารThaiadminที่Fortuneทวง2งานจ้า
ขณะนี้เพิ่งเดินทางจากการไปทำบุญ9วัดกับจขกทของบอกว่าสนุกมากมายและขอบพระคุณเพื่อนๆๆชาวThaiadminที่มาร่วมงานด้วยนะค่ะอาจจะ
ไม่ได้ไปทักทายทำความรู้จีกกับสมาขิกท่านอื่นแต่คิดว่าทั้งหลายคงจำสาวน้อยBunny Girlได้นะค่ะไปก่อนนะค่ะจะไปอาบน้ำแล้วค่ะงานหน้าเจอกัน
ใหม่ค่ะ
^-^ ^-^ ^-^

Bunny Girl =  แม่วัวน้อย

หวังว่าเมื่อคืนผมไม่ได้รวนรามใครนะ  เมาแล้วห้ามใจไม่อยู่ ตื่นมาจำไรไม่ได้เลย

Paulie

เพิ่งกลับถึงบ้านคะ ไประรานบ้านเพื่อนมาคืนนึง อุๆ เมื่อคืนไปนั่งเล่นเนตแถวรามต่อกะนังอาร์ท KeeP_Dark มันสลบคาคอมคะ แฉๆๆๆ
พลอยเลยนั่งเล่นสักพักแล้วนั่งรถไปหาเพื่อนแถวนั้น หนุกหนานคะ

>>>ID 2bbit พลอยคือ applelovers นะคะ

อิอิ กระรอก กะ แมว ในงานหน้าหม่ำๆดี เสียดายพี่เด กะพี่ทัวร์ น่าจะจับมาให้พลอยกินก่อนกลับ จะไม่ลืมเลย หึๆๆ

หนุกมากคะ ว่าแต่ตกลงเบียร์หมดป่ะคะ พลอยดื่มต่อไม่ไหว แพ้เบียร์ แพ้เหล้า และแพ้คนหน้าตาดีคะ อยุ่ไม่ได้ๆๆ 55+

ออฟไลน์ pitlokdd

• 178
  • 0
  • Hosting & Domain Name
    • PitlokDD Hosting for You
 :'( ไม่ว่างไปกลับเข้าเลย คิดแล้วเศร้าใจ  ;D
คุณเชื่ออย่างไร คุณคิดอย่างไร คุณจะใช้ชีวิตแบบนั้น
My Service : www.pitlokdd.com จดโดเมน เว็บโฮสติ้ง Cloud Hosting & VPS

eagle21

กลับซะสุดท้ายเลย มัวนั่งฝอยกะคุณบอยเพลิน
หันมาอีกที อ้าว หายไปไหนแล้ว
ว้า... เสียดายเบียร์สดจังเลย เหลืออีกตั้งเกือบๆหลอดแน่ะ
 :'(

2BBit  เคยใช้ตั้งแต่สมัยแรกๆโน้นนนนนนนนนนน
จำ User ไม่ได้แล้วครับ ขอ Invite สมัครใหม่ได้ไหมครับ
 ;)

• 323
  • 3
    • kivi

น่าสงสัยนะเนี่ย พี่ทัวร์ อิอิ...

ปล. ว่าแต่ว่าพี่ทัวร์อย่าลืมที่เราตกลงกานนนะ นะนะนะนะนะ  PM เป้นการส่วนตัวดีก่าเนอะ     8)

gotomo

ึหึหึ  จำไม่ได้เลยรึ ทำไรไว้ เอิ๊กๆ  ;D

ม่าย ย ย ย    ยอ ม ม ม มม     ม่าย ย ย ย    ยอ ม ม ม มม     

เอิ๊กๆๆๆๆ

55555 พี่ทัว ยังจำใด้มิรู้ลืม มะคืนเห็นตอนพี่ทัวกลิ้งด้วงงับ :) :)หน้าประตูเลยเหอะๆๆๆๆ

กลับถึงระยองโยปลอดภัยแล้วครับผมเมื่อเช้าตื่นสายเลยเราเหอะๆๆๆๆๆหนักไปนิด5555

2BBit ผมยังไม่มีไอดีเลยครับใครมีขอมั่งนะครับ...ขอบพระคุณอย่างแรงนิ

งานเยี่ยมยอดเลยครับแต่ครั้งหน้าขอแสงสว่างอีกนิดนะครับ(มองไม่ต่อยเห็นท่านประธานเลย...อิอิ) ตัวจริงขาวก่าใบบอร์ดอีก 5555555 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2007, 00:45:42
มารายงานตัวงับ ถึงที่พักโดยสวัสดิภาพ ณ เวลา เกือบๆ ตี4 เหอะๆๆ  สาเหตุที่มาถึงเกือบเช้า กรุณาอ่านบรรทัดต่อไป.......

ยังจำไม่ได้อีกหรอ ว่ากลับได้ยังไง เอาค่าแท๊กซี่คืนมาด้วย เมาม่ายรู้เรื่อง น่าต่อยชะมัด  >:( บ้านก็ไกล ยังจะเมาซะปานน้านนนอีก ม่ะโดนพี่แท๊กตื๊บให้ก่าบุญแว้ววววว แง่มๆๆ คันปาก แง่มๆๆ >:(

ปล. พวกเรา กะอาเจ้ โดนค่าแท๊กซี่ไป เกือบ 500 เศร้า  :'(  จาก หน้าร้าน ไป ดอนเมืองกลับมาพัฒนาการ แล้วไปสุขุมวิท 101  อยากจะกรี๊ดดดดดด  :'(

พี่นุม่ใจเย็นๆๆจ้าไม่เอาโบลาน เขาบอกว่าอย่าถือคนบ่าอย่าว่าคนมาววววววววววครับ

วันนี้นองสมัดเป็นสมาชิก thaiadmin FC แย้วนะครับ
แต่ชั่วนี้ขอเก็บตัวฝึกซ้อมที่ระยองก่อนนะครับมีโอกาศคงใด้ไปลงเตะที่ กทม ครับผม อิอิ :) :) :)

ออฟไลน์ ♂ Jodunk ♪

• 338
  • 6
  • การเดินทางหมื่นลี้ เริ่มจากก้าวแรกเสมอ...

เอิ๊กๆๆๆๆ

ไม่มีใครถ่าย clip เก็บไว้บ้าง  ^-^

• 319
  • 73
ถึงบ้านแล้วครับ โดยสวัสดิภาพ  9.00น. อ่ะไม่ใช่ซิ โดยรถยนต์

หัวถึงหมอนได้ หลับเป็นตายเลย เพิ่งจะฟื้นนี่แหละ  :) :)

ดีค่ะท่านพี่ลูกน้ำเค็มหวังจะไม่ลืมน้องสาวคนนี้นะค่ะ

Bunny Girl =  แม่วัวน้อย

หวังว่าเมื่อคืนผมไม่ได้รวนรามใครนะ  เมาแล้วห้ามใจไม่อยู่ ตื่นมาจำไรไม่ได้เลย

ดีค่ะท่านพ่อวัวน้อยคริคริมาเรียกเราแม่วัวน้อยก็น่ารักดีเน่อะว่าไหมเอิ๊กๆๆ :) :) :)

ออฟไลน์ เคนชิคุง

• 749
  • 49
  • เมื่อจะก้าวจงดูทาง เมื่อจะวางจงดูระดับ

อย่าลืมผมนะครับ พี่ทัวร์ เอาทุกอย่างครับ ... VIP เป็นอยู่แล้วอ่ะ เอาอย่าง อื่นได้ป่ะ อิอิ bit user kanshi นะครับ ขอบคุณหลายๆ ครับ
:-เคนชิคุง-:

Kannikar.I

คราวที่แล้วชื่อตกล่น หวังว่าครั้งนี้ ไม่ตกหล่นน่ะเจ้าค่ะ มารายตัวด้วยคนเจ้าค่ะ   

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
คราวที่แล้วชื่อตกล่น หวังว่าครั้งนี้ ไม่ตกหล่นน่ะเจ้าค่ะ มารายตัวด้วยคนเจ้าค่ะ   
ก็ได้ VIP ไปแล้วนี่ ยังจะมาทวงอีก  >:D >:D >:D แถมคราวนี้ดันหลงทางอีก ขนาดคราวที่แล้วก็มานะเนี้ย น่าจับประจานซะ  >:D >:D >:D

ออฟไลน์ ~::=::ENTER::=::~

• 788
  • 7
  • :=)(แอดมึน)(= : warnning every time.|||||
    • ข่าวไอที
แหะๆ...มารายงานตัวด้วยคนครับ กลับถึงบ้านด้วยความเหนื่อยล้า งานสนุกดีครับ เสียดายช่วงสุดท้ายที่อาจทำให้บรรยาการแย่หน่อย ขอบคุณพี่ๆ staff ทุกคนนะครับ น่ารักๆกันทั้งน๊านน แต่ที่ผมได้พูดคุยด้วยก็เห็นจะมี ท่าน Hackpro พี่ทัวร์ พี่โหน่ง แล้วก็พอีกคนจำชื่อไม่ได้แล้ว บิงโกผมเล่นได้ไม่เกิน 3 ตัวเลขทุกรอบเลยแฮะ ไม่รู้ว่าล็อกเลขหรือเปล่าครับ ^-^
ขอคอมเม้นต์ : ผมว่าอาหารน้อยไปนิดนะครับ ส่วนสถานที่หาค่อนข้างยาก
ผมขอ VIP เว็บ Bit ด้วยนะครับ ผมยังไม่มีสักที่เลยต้องทำไงอ่าา O0
เดินทางกันต่อไป

• *
  • 198
  • 39
  • CYBER FOX
    • My Life
พี่นุม่ใจเย็นๆๆจ้าไม่เอาโบลาน เขาบอกว่าอย่าถือคนบ่าอย่าว่าคนมาววววววววววครับ

วันนี้นองสมัดเป็นสมาชิก thaiadmin FC แย้วนะครับ
แต่ชั่วนี้ขอเก็บตัวฝึกซ้อมที่ระยองก่อนนะครับมีโอกาศคงใด้ไปลงเตะที่ กทม ครับผม อิอิ :) :) :)

ยินดีต้อนรับงับ มาเล่นกีฬากันน๊า ร่างกายจะได้แข็งแรง เด่วจะหม่ำหนมเชียร์ข้างสนาม อิอิ ^-^

• 749
  • 49
  • เมื่อจะก้าวจงดูทาง เมื่อจะวางจงดูระดับ
ยินดีต้อนรับงับ มาเล่นกีฬากันน๊า ร่างกายจะได้แข็งแรง เด่วจะหม่ำหนมเชียร์ข้างสนาม อิอิ ^-^
อ่า ท่านใดรับ ปากว่าไปสมัคร อุ้ยไม่ใช่ เชิญทุกท่านมาสมัคร http://fc.thaiadmin.org ครับ... เปิดตัว แล้ว

แต่ของรางวัลใหญ่จริงๆ เสื้อกีฬา ปักโลโก้ใหม่ สโมสรไทยแอดมิน เอฟซี ยัง มีให้กับ ผู้ประกวด โลโก้นะครับ... อย่าลืมส่งเข้า ร่วมแข่งขันครับ

hikaru

มารายงานตัวด้วยคนค๊าบ    :D  แต่ผมยังไม่มี ID เป็นของตัวเองเลยนะคับ
อยากโหลดแล้วจิ :-X

มาแระ
ขอบคุณพี่ทัวร์ พี่หญิง แล้วก็เจ๊แอน ด้วยน๊า ที่ให้ไปนอนด้วย  ;)(ยังง่วงอยู่เลย)

• 319
  • 73
มาแระ
ขอบคุณพี่ทัวร์ พี่หญิง แล้วก็เจ๊แอน ด้วยน๊า ที่ให้ไปนอนด้วย  ;)(ยังง่วงอยู่เลย)

ไม่เป็นจ้านู๋วิเพื่อนกันก็ต้องให้ที่พักพิงเหมือนกันนะค่ะ มานอนรอVIPอีกหนนะค่ะ

ออฟไลน์ noonui

• 87
  • 2
  • มหาลัยสอนให้เราเป็นข้ารับใช้ประชาชน
มา รายงานตัวอีกคนครับ ถ้งานครั้งหน้าเป็น Buffet เหมือนเดิมคงจะสนุกตั้งแต่แรก ๆ ที่ไปงาน
เมื่อก่อนเคยมี account 2bbit แต่ตอนนี้เข้าไม่ได้แล้ว(ได้ตอนไปงาน thaiadmin ครั้งที่ 4  User:noonui072) รบกวนขออีกครั้ง น่ะครับ

ออฟไลน์ jibbiez

• 9
  • 1
  • ^^คำพูดไม่สำคัญเท่ากับการกระทำ^^
 ;) ไปมาเหมือนกันค่ะ ถึงบ้านปลอดภัยค่ะ อิอิ
2BBit  ยังไม่ได้สมัครเลยอ่า  :o 

ออฟไลน์ rukawa

• 800
  • 18
    • rukawa club
รายงานตัว  คับ
2bbit นี่ที่แท้ก็ ิbitthailand นี่เอง
ผม user เดียวกันนี่เลยครับ  rukawa :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 กรกฎาคม 2007, 12:20:35 โดย rukawa »

ออฟไลน์ hutchiro

• 10
  • 0
 ??? รายงานตัวคับ ถึงบ้านหลับเป็นตาย มึนๆ ตอนเช้า ตื่นไปอุดฟันอีก เหๆ  กลับมาหลับยาวเลย มาทำงานค่อยดีขึ้นหน่อย  งานสนุกดีคับ เห็นครึกครื้นกัน  
พี่ๆ แต่ละคน เก่งๆ กันเยอะเลย  
  Id ของ  2BBit  ไม่มีอ่ะคับ ยังไงขอ invite ที s_hatchiro@yahoo.com ขอบคุณครับ ::)

ออฟไลน์ โรงสุรา

• 190
  • 2
  • -:- รักสงบ...แต่ถึงรบมิขลาด -:-
เนี่ยวิธีกลับบ้านของคุณล่ะ....

::) ::) ::) เห็นวิธีกลับบ้านของตัวเองแร้ว เศร้า เหะเหะ งานนี้ต้องขอโทษด้วยครับ ที่ไม่สามารถคอนโทรลสติได้ ไม่แก้ตัวครับ ไม่รู้จะ ชดเชยไห้ยังไง ผิดไปแร้วกั๊บ  ::) ::) ::)

• 749
  • 49
มาจองคนแรกเลยของ 2bbit: LaZieR ครับ (สมัคร mod ไมได้เหรอ ชอบ yokeonly ครับ ฟัง radio ผมทุกวัน)
สำหรับ Thaiadmin: VIP อยู่แล้ว (ปล. พวงกุญแจผม โดนเด็กขายดอกไม้ขอไปอ่ะครับ)

น้องที่ไปกับผมมันเล่นมุข จนเด็กขายดอกไม้งงเลย

เด็กขายดอกไม้เสื้อขาว: พี่ค่ะๆ ดอกไม้ไหมค่ะ
DJ Gap: พี่เป็นอิสลาม

จากนั้นเด็กเสื้อขาว ก็เดินไปหาเพื่อนเสื้อสีเทาๆ แล้วก็พูดว่า

เด็กขายดอกไม้เสื้อขาว: นี่ๆไม่ต้องไปขายดอกไม้ พี่คนนั้นน่ะ (แล้วชึ้มือมา) เค้าเป็นอิสลาม
เด็กขายดอกไม้เสื้อเทา: เหรอ (ทำหน้างงๆ) อิสลามไม่ซื้อดอกไม้ด้วยเหรอ  :-\
เด็กขายดอกไม้เสื้อขาว: ไม่รู้ เราไม่ได้เป็นอิสลาม  8)
พี่ชอบคุณ yokonly เหมือนผมเลย อิอิ แต่ไม่ได้มาฟัเพลงผม นะ แต่ชอบตรงน่ารัก อ่ะ ตัวจริง อิอิ ชอบๆๆ
มิน่า  เด็กขายดอกไม้ เห็นเดินวนๆ อยู่ สักพัก หายไปเลย ...55+

thaloengsok

username ใน b2b ของผมชื่อ tee2520

ได้ stationery มา 1 อันด้วย ไม่ค่อยรู้จักใครเลยอ่ะ ได้คุยอยู่แค่ 2-3 คนเอง

puktiwit

มารายงานตัวแล้วจ้า
ของ invite ด้วยครับ puktiwit@hotmail.com

• 3,790
  • 88
::) ::) ::) เห็นวิธีกลับบ้านของตัวเองแร้ว เศร้า เหะเหะ งานนี้ต้องขอโทษด้วยครับ ที่ไม่สามารถคอนโทรลสติได้ ไม่แก้ตัวครับ ไม่รู้จะ ชดเชยไห้ยังไง ผิดไปแร้วกั๊บ  ::) ::) ::)

ทำอะไรกะสาวท่านใหนไว้  อย่าลืมไปขอโทษเค้าล่ะครับ  O0

ออฟไลน์ [neO]mOO

• 48
  • 1
  • เต็มที่กับทุกนาที ของชีวิต
รายงานตัวด้วยก๊าบ   ต้องรีบกลับแม่(เมีย)โทรตามอะ

ไว้งานหน้าขอ วีซ่าได้ยาวๆ แล้วจะไปต่อด้วยครับ

คุณอาร์มนี่ถ่ายรูปร้านไหนอะ.....จาไปถ่ายบ้างอะ
ไม่มีปัญหาใดแก้ไม่ได้ แค่ไม่ยอมแพ้ เดี๋ยวทางแก้ก็ปรากฏ

hohihohiw

รายงานตัวค้าบ กลับถึงภูเก็ต อย่างปลอดภัยแล้วครับ ขอบคุณพี่แอน พี่ทัวร์ พี่หญิง ทูน ที่ให้ที่พักพิงและข้าวอร่อยๆ

บรรยากาศในงานแรกๆ ยังไม่รู้จักใครเลยครับแต่ พอเบียร์เข้าปากใครเป็นใครก็ไม่สนแว้ว ลุยโลด นั่งอยู่กับโต๊ะ Fc  ครับ
ฮาพี่โรงสุรา มากมายๆๆๆ  ทำพี่ทัวร์กลิ้งได้ ม่ะธรรมดา เลย 555+ รู้อย่างเดียวหัวเราะท้องแข็งอ่า   ;D ;D ;D

ถึงน้องเสื้อเหลืองชื่ออะไรไม่ทราบเด๋วจะแอดไปคุยด้วยน่ะ อิอิได้เมลมาแว้วว   :-* :-*

ขอบคุณมากมายครับเจอกานใหม่  8 ธ.ค. ครับ   :D :D

ออฟไลน์ kook007

• 61
  • 0
รายงานตัว ผม kook007(นั่งหลังโต๊ะ pool) ขอบ้างนะครับ
เมล์ kookkookjung@hotmail.com
ส่วน เวป 2bbit ยังไม่ได้สมัครเลยครับ  รบกวนขอ Invite ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
อย่าลืมผมนะครับ พี่ทัวร์ เอาทุกอย่างครับ ... VIP เป็นอยู่แล้วอ่ะ เอาอย่าง อื่นได้ป่ะ อิอิ bit user kanshi นะครับ ขอบคุณหลายๆ ครับ

ยกท่านประธานให้หนึ่งคืนเอาป่าว  :D :D  ตอบแทนที่มาช่วยนั่งทำของที่ระลึก ^-^
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

• 61
  • 0
Sexy Boy  เล่น pool เก่งจัง จาก kook007 นั่งหลังโต๊ะเลย

ลืมบอกไปครับ ขอ vip  ใน thaiadmin ด้วยนะครับ  พี่ๆๆๆ

วันงานเอา green lable ไปยังได้เปิดเลยครับ   งวดหน้าเเจก 

• 319
  • 73
Sexy Boy  เล่น pool เก่งจัง จาก kook007 นั่งหลังโต๊ะเลย

ลืมบอกไปครับ ขอ vip  ใน thaiadmin ด้วยนะครับ  พี่ๆๆๆ

วันงานเอา green lable ไปยังได้เปิดเลยครับ   งวดหน้าเเจก 

หวัดดีค่ะจำกันได้ไหมBunny Girlที่มาขายBINGOไงค่ะ

jax

หวัดดีครับ p' n' ทุกคน
ไปมันคนเดียว สนุกมากกกเลยครับ   :)
จำได้แม่นเลย ว่า มาวววววว
นอกนั้นจำได้ลางๆ เหอๆ   O0
ยังไม่มีไอดี bit เลยอ่ะครับ
อ้อ ในงานใช้ชื่อ jack  เมล suteeruji อ่ะครับ
ขอเปลี่ยนเป็นเมลที่ login นี่แล้วกันนะครับ

thaloengsok

หวัดดีค่ะจำกันได้ไหมBunny Girlที่มาขายBINGOไงค่ะ

จำได้สิครับ มาในชุดกระต่ายไง ที่จริงผมเล่นไม่ค่อยเป็นหรอก แข่งทีไรก็แพ้ทุกทีง่ะ

• 749
  • 49
รายงานตัวค้าบ กลับถึงภูเก็ต อย่างปลอดภัยแล้วครับ ขอบคุณพี่แอน พี่ทัวร์ พี่หญิง ทูน ที่ให้ที่พักพิงและข้าวอร่อยๆ

บรรยากาศในงานแรกๆ ยังไม่รู้จักใครเลยครับแต่ พอเบียร์เข้าปากใครเป็นใครก็ไม่สนแว้ว ลุยโลด นั่งอยู่กับโต๊ะ Fc  ครับ
ฮาพี่โรงสุรา มากมายๆๆๆ  ทำพี่ทัวร์กลิ้งได้ ม่ะธรรมดา เลย 555+ รู้อย่างเดียวหัวเราะท้องแข็งอ่า   ;D ;D ;D

ถึงน้องเสื้อเหลืองชื่ออะไรไม่ทราบเด๋วจะแอดไปคุยด้วยน่ะ อิอิได้เมลมาแว้วว   :-* :-*

ขอบคุณมากมายครับเจอกานใหม่  8 ธ.ค. ครับ   :D :D
รับปากไรผมไว้อ่ะ ผมทวงนะครับ ไปชวนเพื่อนที่มหาลัย มาสมัครเยอะ นะครับ หุหุ ๆๆ แล้ว ไว้ฝึกงาน ก็มาแจ่มเล่นบอลด้วยกัน ครับ
เมื่อ:  9 กรกฎาคม 2007, 12:06:57
ยกท่านประธานให้หนึ่งคืนเอาป่าว  :D :D  ตอบแทนที่มาช่วยนั่งทำของที่ระลึก ^-^
อ่านะ จาดีไหมนี่ ครับพี่หญิง แบบว่าเป็น VIP อยู่แล้ว เอาอย่างอื่นได้ไหม เว้นท่านประธานอ่ะครับ เอ่อ.. คือให้ท่านเป็นท่านประธานต่ออย่างนี้ดีแล้วครับพี่หญิงคริๆๆ  ดีแล้วๆ ...

ออฟไลน์ ADS

• 38
  • 0
  :-X เมามากมาย ตอนท้ายเบียร์เหลือ สองหลอด เลยช่วยไปอีก สองแก้ว  ???
 หลังจากซดเหล้ากันไป ขวด กว่า ตอนหลังมานั่งอยู่หน้าร้านอีกพัก  กลับถึงที่พักตีห้ากว่า (ขอบคุณ jax พี่ปุ๊ พี่ไทยคมและพี่ staff อีกคนที่ร่วมเมาด้วยกันทั้งคืน  ::) ไว้เที่ยวกันอีกนะครับ)
 งานก็โอเค ดี แต่สถานที่น่าจะสว่างอีกนิด แล้วจัดให้นั่งเข้ามากัน จะได้คุยทำความรู้จักง่ายหน่อยครับ
 ผมไปคนเดียวไม่รู้จักใคร ได้นั่งติดกระจก มันไม่สะดวกจะคุยกับคนอื่นครับ   น่าจะเพิ่มเกมส์ที่เล่นเป็นทีม จะได้สนิทกันด้วย
  คุยได้ไม่กี่คนเอง ไว้งานหน้าแก้ผ้า เฮ้ยแก้ตัวครับ  

ปล. เห็นคุณ hack แล้วถึงรู้ว่า เทคนิคการถ่ายภาพนิ่งของเมืองไทย ได้มีการพัฒนาถึงขีดสุดแล้ว อิอิ  ล้อเล่นครับ ตัวจริงก็หล่อเข้ม  :)

ออฟไลน์ raisara

• 1,681
  • 43
  • The Flavor Of Life
    • raisara.com
 :) กลับถึงบ้าน ตอน หกโมงเช้าแนะ ไม่ได้หลับได้นอนเลยทั้งคืน
นั่งเสวนากับ คนบ้านไกลถึงเช้าเลย
ตอนนี้รู้สึกแฮงค์เพราะไม่ได้นอนอยู่เลย

ปล. ไม่ได้แฮงค์เพราะเบียร์น่ะครับ เพราะว่ากินไปนิดเดียวเอง

rb007

ไปต่อกับใครหว่า  :-X  จำไม่ได้อ่ะ ที่มีสระน้ำอ่ะ หลังจากนั้นจำไม่ได้แระ รู้แต่ถึงบ้าน ตี 5 กว่า ตื่นอีกที 5 โมงเย็น  :) :)

ออฟไลน์ nonny_neo

• 151
  • 6
    • Catlover
มาช้ายังดีกว่าไม่มานะครับ พี๊น้องงานนี้ไปเปิดตัว Thaiadmin FC งับ ใครจะให้ VIP อะไรก็ผมก็ได้นะครับไม่ต้องเกรงใจแล้วก็อย่าลืมส่ง Logo เข้าประกวด Thaiadmin FC Team ด้วยนะครับงานนนี้ของรางวัลใหญ่กว่าในงานมิตติ้งแน่นอนครับได้รับการสนับสนุนของรางวัลจาก เคนชิคุงแ Enter ครับ แล้วท่าน Hackpro สมาชิกนที่ 100 ก็อย่ามลืมนะครับท่านคือ VIP ของเรา(ในฐานนะสปอนเวอร์ใหญ่คริๆ) :D ฝากตัวด้วยนะครับถึงจะหนักไปหน่อยก็เหอะ  ;)
http://www.catlover.weloveshopping.com

จำ​หน่ายสินค้าสำ​หรับน้องแมวทุกชนิด​ ​เช่น​ ​อาหารแมว​ ​คอนโดแมว ห้องน้ำ ทรายแมว​ ​อาหารถาด​ ​อาหารกระป๋อง​ ​วิตามิน​ ​แคลเซียม​ ​ของเล่น​ ​เพื่อคนรักแมว​ ​ฯลฯ

tsaharat

มาช้ายังดีกว่าไม่มา ;D
ส่วน เวป 2bbit ยังไม่ได้สมัครเลยครับ  รบกวนขอ Invite ด้วยนะครับ
keen1818@hotmail.com

ออฟไลน์ thechat

• 213
  • 8
    • วงดนตรี งานแต่งงาน
มารายงานตัวครับ .... แหะๆ ..

คืนนั้นกว่าจะถึงบ้านก็ตี 3 กว่าน่อ ..  :o
ใครจะแต่งงาน หรือหาวงไปเล่นงานเลี้ยงสังสรรค์ งาน Event ต่างๆ เชิญที่ http://www.ihearband.com วงดนตรีงานแต่งงาน อิอิ

ออฟไลน์ thechat

• 213
  • 8
    • วงดนตรี งานแต่งงาน
ว่าแต่ 2bbit นี่ ผมยังไม่ได้เป็นสมาชิกอ่ะครับ ต้องมี invite ด้วย ใคร invite ได้ช่วย pm บอกผมทีนะครับ  ... แหะๆๆ 
ใครจะแต่งงาน หรือหาวงไปเล่นงานเลี้ยงสังสรรค์ งาน Event ต่างๆ เชิญที่ http://www.ihearband.com วงดนตรีงานแต่งงาน อิอิ

ออฟไลน์ COLUMBUS

• 20
  • 14
  • NOBODY KNOWS
 8) มารายงานตัวครับ วันนั้นกลับก่อนเวลาเพราะว่า ต้องไปต่อดื่มอีกหลายที่ สนุกสนานเฮฮาเหมือนเดิมครับ
ที่ไดทยแอดมิน ผม VIP อยู่แล้ว แต่ว่าที่ 2bbit เนี่ย จำ id ตัวเองไม่ได้ จำได้ว่า register ด้วย email = kopchoke@gmail.com ยังไงรบกวนขอ invite
หรือ link สำหรับ reactivate ก็ดีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
:) กลับถึงบ้าน ตอน หกโมงเช้าแนะ ไม่ได้หลับได้นอนเลยทั้งคืน
นั่งเสวนากับ คนบ้านไกลถึงเช้าเลย
ตอนนี้รู้สึกแฮงค์เพราะไม่ได้นอนอยู่เลย

ปล. ไม่ได้แฮงค์เพราะเบียร์น่ะครับ เพราะว่ากินไปนิดเดียวเอง

นึกว่ายังตี2 อยู่ เงยหน้ามาอีกที ฟ้าสางแล้วรึเนี่ย

ออกจากบ้านตาทัวร์6โมงเช้า ส่งคุณ raisara เสร็จ ก็มุดเข้าข้างหลังเลย

หลับไม่รู้เรื่อง ตื่นมาอีกที ถึงระยองแล้วรึนี่ เพราะ Davman ปลุก

ส่วนHackPro นั่งรถไม่หลับเลย ทนจริงๆ หรือผมหลับไม่รู้เรื่องหว่า :) :) :)

ISA

รายงานตัวครับผม ขอด้วยครับ  2BBit  หมดไปกับค่า Bingo ไปหลายตังเหมือนกันครับ หวังว่าจะได้อะไรติดมือมาบ้าง อดหมดเลยครับพี่น้องครับ แต่ก็หนุกดีเหมือนกัน   :-X

ISA

ลืมบอกไป ยังไงใครที่ยังมี invite ของ 2bbit เหลือๆก็ช่วยสงเคราะห์พี่น้องคนนี้สัก 1 คนน่ะครับ   ;)

• 319
  • 73
รายงานตัวครับผม ขอด้วยครับ  2BBit  หมดไปกับค่า Bingo ไปหลายตังเหมือนกันครับ หวังว่าจะได้อะไรติดมือมาบ้าง อดหมดเลยครับพี่น้องครับ แต่ก็หนุกดีเหมือนกัน   :-X

ได้มิตรภาพติดมือมาไงค่ะ ^-^ ^-^ ^-^

ออฟไลน์ Caramel Macchiato

• 738
  • 25
  • My style - www.karnake.com
    • www.karnake.com
หวัดดีครับ

เพิ่งสามารถแอบอู้ได้   หุ หุ ท่าทางคืนนั้นคงจะมันเอาการ  เห็นเพื่อน ๆ ตั้งกระทู้กันซะ  ว่าแต่อย่าลืมนะครับ ผมโสด

เอิ๊ก ๆ ๆ

codered  8)
ขอต้อนรับเข้าสู่ www.karnake.com

gotomo

เจ้กระต่ายตัวโตอิอิ :) :) ซื้อมา 4 ใบ กาใด้ใบละไม่เกิน 4 เลข :'( :'( :'(อดเสื้อเลยเราแง่ๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
อยากดูรูปอะครับ
 :)

ว่าใครทำอะไรกันมั่งคับ

gotomo

นึกว่ายังตี2 อยู่ เงยหน้ามาอีกที ฟ้าสางแล้วรึเนี่ย

ออกจากบ้านตาทัวร์6โมงเช้า ส่งคุณ raisara เสร็จ ก็มุดเข้าข้างหลังเลย

หลับไม่รู้เรื่อง ตื่นมาอีกที ถึงระยองแล้วรึนี่ เพราะ Davman ปลุก

ส่วนHackPro นั่งรถไม่หลับเลย ทนจริงๆ หรือผมหลับไม่รู้เรื่องหว่า :) :) :)

พลาดเลยเรารู้งี้ขอติดรถกลับระยองด้วยดีก่า..... :) อิอิ :)  ไม่ทราบว่าพักอยู่แถวไหนกันมั่งครับผมเพื่อว่างๆๆจะใด้แวะไปคุยด้วยครับ ผมมาอยู่นี่ใด้ 4 เดือนแล้วยังไม่ค่อยมีเพื่อนเลยครับ  ผมชื่อกอล์ฟครับ ขอฟากเนื้อฟากตัวด้วยนะครับผม ::)

jinnee

มารายงานตัวค่ะ lita กะ nong ค่ะ(เรามาพร้อมกัน เราก้อกลับพร้อมกัน)
เราจะอยู่ตรงลงทะเบียนอ่ะ
 ;)

gotomo

พี่นุ่มเหลือหนมให้น้องกินมั่งนะงับ  กินคนเดียว......อ้วนไม่รู้นะ :) :) :) :)

ออฟไลน์ ADS

• 38
  • 0
ไปต่อกับใครหว่า  :-X  จำไม่ได้อ่ะ ที่มีสระน้ำอ่ะ หลังจากนั้นจำไม่ได้แระ รู้แต่ถึงบ้าน ตี 5 กว่า ตื่นอีกที 5 โมงเย็น  :) :)

ไปกับพวกผมครับพี่  นึกออกแล้ว  มี jax,พี่pu , thechat แล้วก้อผม แล้วรู้สึกตัวอีกที เหลืออยู่ แต่ jax กะผม  ???  ???  ???
 มาวซะ โทษฐานที่เจอกัน อิอิ โอกาสหน้า ว่ากันใหม่

ออฟไลน์ denpiero

• 43
  • 0
สนุกมากครับขอให้จัดอีกครับ 8) 8) 8)

• *
  • 198
  • 39
  • CYBER FOX
    • My Life
พี่นุ่มเหลือหนมให้น้องกินมั่งนะงับ  กินคนเดียว......อ้วนไม่รู้นะ :) :) :) :)

แง่ะ หยาบคายกะเหรัญญิกบอร์ด FC ยังงี้ต้องเก็บค่าสมาชิกแพงๆ อิอิ (ล้อเล่นน๊า)

เชิญชวนน๊าค๊า....ใครสนใจฟุตบอล สมัครได้ที่ http://fc.thaiadmin.org ค่ะ ยินดีต้อนรับทุกคนน๊าค๊า

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า

ไม่เหลือครับ เพิ่งมาตื่นตอนหลังๆ ถึงระยองแล้ว

น้ามุ่ยผมขับรถนิ่มไหม อย่างที่บอก วิ่ง ร้อยห้า    105-150 กม/ชม  จริงๆ นะเนี่ย หุหุ  :D 
แอบ Test บน Motorway แหะๆๆ

• 1,681
  • 43
อยากได้ invite ของ 2bbit ด้วยอ่ะครับ ใครก็ได้ช่วยที
account หายไปหลายครั้งแล้วครับ

ออฟไลน์ Ford AntiTrust

• 213
  • 36
  • ความง่าย ไม่เคยทำให้ใครเก่ง
    • Ford AntiTrust's Blog
ฮา ....... เพิ่งกลับมาจากทำงานครับ

2bbit นี่ user ชื่อ ford นะครับ แหะๆ ขอก่อน

งานสนุกดีพี่ ซัดเบียร์ไปหลาย ฮาๆๆๆ แต่สาวน้อยไปหน่อย ฮา ......... แย่เลย ตอนเราไม่โสดนี่มาซะเยอะ พอเราโสดนี่ไม่มีใครมาก กลัวอะไรกานนนนนนนนนน T_T
PHP Web Developer, .NET/Java Platform Developer, Database/SEO Consultant, Ubuntu Linux, Drupal Implementer

• 195
  • 6
พลาดเลยเรารู้งี้ขอติดรถกลับระยองด้วยดีก่า..... :) อิอิ :)  ไม่ทราบว่าพักอยู่แถวไหนกันมั่งครับผมเพื่อว่างๆๆจะใด้แวะไปคุยด้วยครับ ผมมาอยู่นี่ใด้ 4 เดือนแล้วยังไม่ค่อยมีเพื่อนเลยครับ  ผมชื่อกอล์ฟครับ ขอฟากเนื้อฟากตัวด้วยนะครับผม ::)

มองหาอยู่เหมือนกัน ได้ข่าวว่าทำอยู่โรจนะ แต่คนแยะ เลยไม่รู้ว่าไผเป็นไผ
ไม่งั้นคงได้กลับด้วยกัน แต่ตอนนี้สายไปแล้ว รอMeeting ครั้งหน้าแล้วกัน
HackPro อยู่ปลวกแดง
Devman อยู่บ้านค่าย เลยโรจนะไปประมาณ 13-14 ก.ม.
ส่วนผมถึงก่อนHackPro ประมาณ 13 ก.ม.

ไม่เหลือครับ เพิ่งมาตื่นตอนหลังๆ ถึงระยองแล้ว
น้ามุ่ยผมขับรถนิ่มไหม อย่างที่บอก วิ่ง ร้อยห้า    105-150 กม/ชม   จริงๆ นะเนี่ย หุหุ  :D 
แอบ Test บน Motorway แหะๆๆ

นิ่มมาก จนผมไม่รู้เรื่องเลย ถ้าไม่ปลุกนอนยาวเลยนะเนี่ย
ปกติผมก็ 120-140 พื้นๆ :) :) :)

• 319
  • 73
ขอบพระคุณนะค่ะทุกท่านที่มาร่วมงานMeetingอาจจะคุยไม่คลทุกโต๊ะแต่ก็มีโอกาสไปขายBINGOให้เพื่อนๆๆเล่นกันอย่างสนุกสนานนะค่ะ :) :) :)

• 3,790
  • 88

ขอโทษนะครับพี่มุ่ย  ผมหลับไปตอนไหนไม่รู้ กะจะกินด้วยกันยาวๆ ซะหน่อย
ตอนเช้ายัยหญิงมาปลุก 7 โมง ไปทำบุญต่อ  จะวูปๆ ทั้งวัน  ต้องโดป M150 ไป 1 ขวด
ไม่งั้นไม่มีแรงไหว้พระ

วันอาทิตกลับถึงบ้าน 2 ทุ่ม หลับยาว ยัน 9 โมงเช้า
ตื่นมาทำงานๆๆๆๆ  ไปร่วมงาน NEC ตอนบ่าย  ตอนเย็นอัดรายการ  เพิ่งกลับมานี่แหละครับ

ออฟไลน์ ThaiCyber

• 18
  • 0
  • ThaiCyber

รายงานตัวด้วยคนครับ งานสนุกมากมายครับ
ขอบคุณ พี่ๆทุกคนที่เค้ามาทักมาทาย นะครับ (มือใหม่นะครับมะค่อยรู้จักใคร)
ส่วนบิงโก เล่นไปหลายใบได้ ของมากมายเลยครับ (ของ = ความสนุกสนานและมิตรไมตรีของพี่ๆๆ) อิอิ

ออฟไลน์ ThaiCyber

• 18
  • 0
  • ThaiCyber

รายงานตัวด้วยคนครับ งานสนุกมากมายครับ
ขอบคุณ พี่ๆทุกคนที่เค้ามาทักมาทาย นะครับ (มือใหม่นะครับมะค่อยรู้จักใคร)
ส่วนบิงโก เล่นไปหลายใบได้ ของมากมายเลยครับ (ของ = ความสนุกสนานและมิตรไมตรีของพี่ๆๆ) อิอิ

ลืมบอก - -'
ชื่อที่ใช้ใน Thaiadmin = ThaiCyber@elsc
ชื่อที่ใช้ใน  2BBit  = thaicyber
ขอบคุณครับ ^^

gotomo

มองหาอยู่เหมือนกัน ได้ข่าวว่าทำอยู่โรจนะ แต่คนแยะ เลยไม่รู้ว่าไผเป็นไผ
ไม่งั้นคงได้กลับด้วยกัน แต่ตอนนี้สายไปแล้ว รอMeeting ครั้งหน้าแล้วกัน
HackPro อยู่ปลวกแดง
Devman อยู่บ้านค่าย เลยโรจนะไปประมาณ 13-14 ก.ม.
ส่วนผมถึงก่อนHackPro ประมาณ 13 ก.ม.

นิ่มมาก จนผมไม่รู้เรื่องเลย ถ้าไม่ปลุกนอนยาวเลยนะเนี่ย
ปกติผมก็ 120-140 พื้นๆ :) :) :)

Meeting คราวหน้าไม่พลาดแน่ครับจะขอติดรถทั้งไปและกลับเลยครับ อิอิ 555มีคนรู้จักอยู่ระยองแล้วเราเหอะๆๆๆๆๆผมอยู่ในตัวเมืองระยองแต่ทำงานแถวหนองบอนครับผม HackPro รู้จักครับ
คุยกะนนิดๆๆหน่อยๆๆแล้วครับวันงาน ว่างๆๆนัดเที่ยวกันดีก่าอิอ(ิแก๊งระยอง...ฮิๆๆ)

gotomo

แง่ะ หยาบคายกะเหรัญญิกบอร์ด FC ยังงี้ต้องเก็บค่าสมาชิกแพงๆ อิอิ (ล้อเล่นน๊า)

เชิญชวนน๊าค๊า....ใครสนใจฟุตบอล สมัครได้ที่ http://fc.thaiadmin.org ค่ะ ยินดีต้อนรับทุกคนน๊าค๊า

โอ๋ๆๆๆๆๆๆ  มายยยยยยยยยยยยยยยยยยยเอา  มายยยยยยยยเอา  น้องล้อเล่นนะครับพี่นุ่มน่ารักจะตายอิอิเเซวเล่นอ่ะครับ :) :) :) :) :) :)

meanarin

สวัสดีครับ ผมคงเป็นน้องใหม่สุดในนี้เลย(มั้ง)ครับผม ได้ไป Meeting ของ ThaiAdmin ครั้งแรกครับ  ความประทับใจหลายอย่างเลยครับ ตอนแรกผมนึกภาพงาน Meeting ว่า ถ้าไปเป็นกลุ่ม ๆ ก็จะได้นั่งคุยกันแค่กลุ่มของเราเอง แต่ Meeting#6 ที่ผ่านมา ไม่ใช่อย่างที่ผมคิดเลยครับ พี่ ๆ และ Staff ทุกท่านเป็นกันเองมาก ๆ มีกิจกรรม เกม ให้เล่นตลอดเวลา ไม่น่าเบื่อเลยครับ  ไปครั้งแรกของผมได้เสื้อจากเกมบิงโกมาด้วยครับ แฮ่ ๆ (ถ้าใบที่ 2 ไม่ต่อผมก็คงไม่ได้ครับ อิอิ) เลยได้เสื้อยืด ThaiAdmin มาตัวนึง ติดไม้ติดมือกลับบ้านครับ พี่อาร์ม แฮค โปร เดินมาทักผมเป็นกันเองมากครับ พี่บอก ไม่เคยเห็นชื่อผม อิอิ ผมก็ งง พี่ก็ งง ( พอกันเลยครับ 55+ ) เจอพี่ เทพ Tape คนเป็น ๆ นั่งอยู่ข้างหลังผมเลยครับ งาน Meeting ครั้งหน้าผมจะไปอีกแน่นอนครับ  :)

ขอบคุณพี่ ๆ ทีมงาน , Staff ทุกท่าน ขอเป็นกำลังใจให้ทุก ๆ ท่านครับ ขอบคุณมากครับ

user : ThaiAdmin = meanarin
            2bbit = meanarin

ขอบคุณอีกครั้งครับผม ^^

getkmitnb

เบียร์เหยือกละ 20 บาท เอิ๊กๆๆๆ ถูกกว่าเป๊ปซี่ลิตรอีก อิอิ ไม่มี ID 2bbit แต่อยากได้มั่งจังเลยอยากรู้จังว่าVIPมันคืออะไร (voice internet protocol  อ่ะป่ะ อิอิ) งานหนุกมากๆครับ บะบาย :) ::)

• 61
  • 0
ถึง dana จำได้ครับ  ผมซื้อไป6ใบ  ไม่เฉียดเลยครับ  คราวหน้าได้เเน่มาขายผมอีกนะครับ

ฮือๆๆ ผมมารายตัวเเล้ว  ไม่ได้อะไรเลยครับ kook007

jax

ของผมแทบตายแน่ะครับ
กลับไปเอารถบ้านเพื่อน ตีห้า ให้อาหารหมาไปหนึ่งที  :o
ขับรถออกมาแวะซื้อของเซเว่น กลับเข้ามาหลับในรถหน้าเซเว่นเลย  ^-^
ตื่นอีกทีเจ็ดโมง แม่ค้ามาขายของเสียงดังเลยตื่น
กลับถึงบ้านแปดโมงเช้า อาบน้ำไปเรียนต่อ
เลิกหกโมงเย็น กลับถึงบ้าน สลบเหมือดเลย  ???
แต่สนุกมากครับ ทุกๆ คน อัธยาศัยดีมากๆคับ กันเองมากๆ
ขอบคุณพี่ ads มากครับที่พาผมกลับ ถ้าเดินเองนี่ ตกสระชัวร์ ๆ  ^-^
ขอบคุณพี่ puu ด้วยครับ คราวหน้าเคลียร์นะคับ
ส่วนพี่ๆ คนอื่นๆที่พอจำได้ ก็ rb007  thechat  kook007   thanapatpp ฯลฯ ครายอีกหว่า  :-\
คุยหลายคนแต่จำม่ะค่อยได้ เพราะมาวววว ครายจำผมได้บอกด้วยละกัน คร้าบ เหอ  ^-^
(เสื้อขาวชูสามนิ้วอ่ะครับ http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=59596.msg261268;topicseen )

mats

:'( :'( :'( :'(   เสียใจไม่ได้ไป   :'( :'( :'( :'(    จองไปแล้วตังค์โอนไปแล้ว   ไม่เสียดายตังค์แต่เสียดายไม่ได้เจอสมาชิก ThaiAdmin    ไปกับเจ้านายตอนเย็นก็คิดว่าจะกลับเข้าออฟฟิตได้ประมาณ 3 ทุ่มแล้วจะไป meeting ThaiAdmin ต่อ   แต่ฝนตกรถสุดจะติด กลับเข้าออฟฟิต 4 ทุ่มครึ่ง   มองนาฬิกาแล้วคอตก ไม่รู้จักใครไปซะดึกดื่นจะได้เจอใครบ้างมั้ยเนี่ย     ;) ;) เสียดาย เสียดาย เสียดาย    โอกาสหน้าจะไม่ให้พลาดอีกแล้ว  ::)

Expertself

สวัสดีคับ ผมมารายงานตัวแล้วคับ  ช้าไปหน่อยคับ อิอิ    

User Thaiadmin : expertself

User 2bbit : ultra2122

งานสนุกมากเรยคับ  ครั้ง หน้าขออีกนะคับ  
เบียรอบดึก เหยือก 20 ขมได้ใจจิงเรยคับ 555+++
ขอบคุณพี่ที่เลี้ยงเบียร์ผมกับเพื่อนๆๆนะคับ
ขอบคุณพี่ที่จัดงานทุกคนเรยนะคับ
แต่ว่า  บิงโก ตัวเลขมันเยอะไปอ่ะคับ  
อดได้เสื้อเรย ฮึฮึ
ผมอยากได้เสื้อ jacket อ่ะ มีเมื่อไรอย่าลืมบอกนะคับ

ขอบคุณคับ

rotlek

;)   มาแอ้วครับ เมาเบียร์หลอดดดดด  โดนตำรวจมอม

ี 2bbit  user    rotlek
thaiadmin user  rotlek

• 319
  • 73
;)   มาแอ้วครับ เมาเบียร์หลอดดดดด  โดนตำรวจมอม

ี 2bbit  user    rotlek
thaiadmin user  rotlek

น่าสงสารจังเลยค่ะทำไมโดนตำรวจมอมค่ะทำไมเรามอมตำรวจแล้วก็ให้ตำรวจขับรถและให้ตำรวจเป่าแทนเราไง ;D ;D ;D ;D ;D

gotomo

Re: ใครไปมิตติ้งครั้งที่ 6 มารายงานตัวรับ VIP ด้วยครับ
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2007, 12:44:50 »

น่าสงสารจังเลยค่ะทำไมโดนตำรวจมอมค่ะทำไมเรามอมตำรวจแล้วก็ให้ตำรวจขับรถและให้ตำรวจเป่าแทนเราไง ;D ;D ;D ;D ;D

เจ๊คิดใด้ไงเนี่ย ท้าจะให้ดีให้ตำรวจขับรถไปส่งบ้านด้วนเลยจิครับ..............อิอิ :) :) :) :)

yokuki

Re: ใครไปมิตติ้งครั้งที่ 6 มารายงานตัวรับ VIP ด้วยครับ
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2007, 14:05:50 »
User 2bbit : yokuki คับผม

ออฟไลน์ analyser

• 497
  • 16
    • BitcoinThaialnd
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2007, 15:22:27 »

ดีใจมาก ๆ ครับ ได้เจอเพื่อน ๆ ใหม่ ๆ มาคุยกันครับ 
หลัง ๆ มาเจอให้ย้ายโต๊ะ เพราะเป็นกระต๊าบ :(   

1.กับข้าว(กับแกล้มน้อยไปฮ่ะ)
2.เบียร์เหลือเยอะ ไม่น่าเชื่อ เหอะ ๆ 

user2bbit : analyser

ขอบคุณมากครับ :D

• 319
  • 73
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2007, 15:43:55 »
ดีใจมาก ๆ ครับ ได้เจอเพื่อน ๆ ใหม่ ๆ มาคุยกันครับ 
หลัง ๆ มาเจอให้ย้ายโต๊ะ เพราะเป็นกระต๊าบ :(   

1.กับข้าว(กับแกล้มน้อยไปฮ่ะ)
2.เบียร์เหลือเยอะ ไม่น่าเชื่อ เหอะ ๆ 

user2bbit : analyser

ขอบคุณมากครับ :D

โต๊ะเล็กโต๊ะใหญ่เราก็นั่งด้วยกันนะ ??? ??? ???

ออฟไลน์ thongkum

• 3
  • 0
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2007, 16:09:16 »
 8) ผมขอรายงานด้วยคน..ฮึฮึ เพิ่งสร่าง ไปครั้งแรกประทับใจมาก และขอร่วมกิจกรรมอย่างสม่ำเสมอ..ขอให้บอก

Marius

« ตอบกลับ #105 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2007, 16:10:48 »
ปีนี้มิได้อยู่ กทม. เลยไม่ได้ไป ขอโทษพี่ๆที่มาชวนผมด้วยน่า

bornjaja

« ตอบกลับ #106 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2007, 17:22:37 »
ไม่ได้ไปมิตติ้ง แต่ไปเทรน ขอรับด้วยได้ไหมเนี่ย
ชื่อบอล คับ น้องพี่ codered

2bbit user bornja

• 319
  • 73
« ตอบกลับ #107 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2007, 17:29:03 »
ดีค่ะน้องบอล(น้องของเอกCodered)ไปเทรนสนุกไหมค่ะได้ความรู้กับมาแน่นแน่นอนเลยเนี่ย

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
« ตอบกลับ #108 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2007, 18:27:57 »
มารายงานตัวว่า "ไม่ได้ปายย"    แก่ววว - -"

เพราะไปแล้วไม่รู้จะจีบใคร
ท่านประธาน ก็มีแฟนไปแย้ว อิอิ ^^

• 1,681
  • 43
« ตอบกลับ #109 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2007, 18:44:45 »
มารายงานตัวว่า "ไม่ได้ปายย"    แก่ววว - -"

ท่านประธาน ก็มีแฟนไปแย้ว อิอิ ^^
ไม่มาเลยไม่ได้ชนแก้วกันเลยน่ะครับ
ไม่เป็นไร คราวหน้ามีครับ
ถ้าจะจีบใครก็พามาจีบในงานก็ได้น่ะครับ
ผมไม่แย่งหรอกครับ อิอิ
แต่คนอื่นไม่รู้ด้วยครับ

• 195
  • 6
« ตอบกลับ #110 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2007, 19:50:03 »

เสียดายจะชนแก้วซักกะหน่อย
หลายๆท่านไม่ได้มา แต่คิดว่าคงส่งใจมา แป่ววววววว

หลายท่านหันมาใช้Photoshop V.20 อิอิ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nb4nb

« ตอบกลับ #111 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2007, 19:58:16 »
หลายๆท่านไม่ได้มา แต่คิดว่าคงส่งใจมา แป่ววววววว

หลายท่านหันมาใช้Photoshop V.20 อิอิ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ไม่ใช่สปอต์ไลท์ หรือครับ :) :)

ออฟไลน์ thanapatpp

• 359
  • -6
« ตอบกลับ #112 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2007, 20:34:21 »
เดียว วันหลัง มา ด่วน เหล้า กันใหม่ นะ
ทุก คน
และ ยินดีต้อนรับ ทุก คน

พี่ว่างานนี้ คนน้อยไป หน่อย นะ

• 323
  • 3
    • kivi
« ตอบกลับ #113 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 00:43:02 »
มึนๆ เมาๆ เบลอๆ

Balltino

« ตอบกลับ #114 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 01:00:28 »
รายงานตัวครับ ร้านเล็กไปหน่อย แต่ก็ ok ล่าาาาา

Onizuka GTO

« ตอบกลับ #115 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 01:07:32 »

แต่ ที่ น้อง บอยจำได้ พี่ รถเล็ก ไป ต่อ ที่ โคเซดอน ไม่ใช่ หรอ.... :-* :-*

• 319
  • 73
« ตอบกลับ #116 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 07:41:37 »
เดียว วันหลัง มา ด่วน เหล้า กันใหม่ นะ
ทุก คน
และ ยินดีต้อนรับ ทุก คน

พี่ว่างานนี้ คนน้อยไป หน่อย นะ

คนน้อยไปหน่อยแต่เราก็สนุกกันได้ไม่ใช่หรือค่ะอาจจะเกิดจากการฝนตกในช่วงเย็นเลยทำให้หลายคนออกจากบ้านไม่ได้นะค่ะ

แต่ ที่ น้อง บอยจำได้ พี่ รถเล็ก ไป ต่อ ที่ โคเซดอน ไม่ใช่ หรอ.... :-* :-*

น้องบอยใครคือพี่รถเล็กจ๊ะ พี่งงจ๊ะ

ออฟไลน์ คนไม่เข้าตา

• 113
  • 0
  • เกิดมาไม่เข้าตาใครก็งี้แหละครับ
« ตอบกลับ #117 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 08:39:47 »
ผมไปมารอบที่แล้วอะครับ ยังไม่ได้ VIP เลยอะครับ แต่รอบนี้ไม่ว่างไปอะครับ จะขอ VIP ย้อนหลังได้เปล่าครับ

SPYMan

« ตอบกลับ #118 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 10:19:34 »
มารายงานตัวครับ ผมยังม่มี ID 2bit ผมขอด้วยครับ :oไม่รุ๋เปงไรเวลาเมาลืมข้าวของ ไปงานมิตติ้งเมาแล้วลืมร่มกลับบ้านครับ สรุปแล้วเปียกฝนนจนมาถึงบ้านเพิ่งรู้ว่าตัวเองลืมร่ม อิๆ อิๆ ^-^

• 319
  • 73
« ตอบกลับ #119 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 10:22:59 »
มารายงานตัวครับ ผมยังม่มี ID 2bit ผมขอด้วยครับ :oไม่รุ๋เปงไรเวลาเมาลืมข้าวของ ไปงานมิตติ้งเมาแล้วลืมร่มกลับบ้านครับ สรุปแล้วเปียกฝนนจนมาถึงบ้านเพิ่งรู้ว่าตัวเองลืมร่ม อิๆ อิๆ ^-^

ลืมไว้ตรงไหนหรอค่ะ จะให้ทางร้านดูให้ค่ะบอกลักษณะของร่มมาให้ด้วยนะ

Onizuka GTO

« ตอบกลับ #120 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 10:40:18 »

น้องบอยใครคือพี่รถเล็กจ๊ะ พี่งงจ๊ะ

เจ๊ ยังไม่ทัน รัย ...ก้อ ไปซะแล้ว....อีก ซักพัก คงจำใครไม่ได้....อิอิ

rotlek

« ตอบกลับ #121 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 11:29:51 »
คนน้อยไปหน่อยแต่เราก็สนุกกันได้ไม่ใช่หรือค่ะอาจจะเกิดจากการฝนตกในช่วงเย็นเลยทำให้หลายคนออกจากบ้านไม่ได้นะค่ะ

ผมเอง ในร้านจะอยู่หัวโต๊ะ ทำตัวอ้วน อ้วน

นอกร้านนั่งอยู่กับน้องบอยคอยตบเบียร์ชาวบ้านกิน อร่อย

ออฟไลน์ sawetchat

• 5
  • 0
รายงานตัว ครับ .. :( ??? ::) ดี...มันส์...แบบ กร่อย..นะว่าไหม...
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 13:54:45 »
 :( :o :P :P :P

ออฟไลน์ Nostalgia

• 3,864
  • 140
  • <= ถึงจะเป็น admin เซอๆ แต่ผมก็จน =>
    • ส่วนตัว
คืออะไร จะสื่อถึงอะไรหรือครับ...  ???
ให้ฉันดูแลเธอ รักเธอได้ไหม

(\_/)
(='.'=)
("")_("")

the_oo

??? ??? ??? ???

hyde4fun

« ตอบกลับ #125 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 16:59:51 »
ไปมาแล้ว เสียดายที่ไปสายหน่อย ไม่ค่อยรู้จักพวกพี่ๆ ด้วย ไปนั่งเล่น bingo อยู่ พี่ๆ โฆษก ฮามาก น่าจะมีกิจกรรมทำความรู้จักมากกว่านี้ ผมไปแล้ว้รู้สึกเหงาๆ กร่อยๆ - -' แต่ครั้งหน้ามีอีกก็อยากไปอีกครับ อยากรู้จักพวกพี่ๆ มากกว่านี้

Onizuka GTO

« ตอบกลับ #126 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 20:42:00 »
ลืม บอก คร้าบ. :'(

Id : 2bbit ของ น้องบอย คือ jerdmetro น่ะ คับ...

คุณณณณ  หญิง อย่า ลืม ให้  น้อง บอย เปง Vip ด้วย น่ะ...

:-Xไม่อยากรอ...จนถึง ห้าทุ่ม อ่ะ....มานง่วง....อิ..อิ... :)
เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2007, 20:39:03
ผมเอง ในร้านจะอยู่หัวโต๊ะ ทำตัวอ้วน อ้วน

นอกร้านนั่งอยู่กับน้องบอยคอยตบเบียร์ชาวบ้านกิน อร่อย

:)แล้วตกลง...เฮีย...อ่ะ...แลก คูปอง กี่ใบ อ่า....อยากรู้จิงๆๆ......

เหอๆๆ...... แต่..แหม่... น่าจะมี แกลลอน ซักใบ...นะพี่....เสียดาย เบียร์ อ่ะ... >:D

ออฟไลน์ c_yuttapong

• 127
  • 4
    • http://www.inokk.com
« ตอบกลับ #127 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 20:49:11 »
เดินเข้าเดินออก  งงไปหมดชื่อไรกันบ้างหว่า

hyde4fun

« ตอบกลับ #128 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 21:39:14 »
อ๋อ รบกวนพี่ๆ ขอ invite 2BBit ทีครับ ผมยังไม่มี id เลยครับ ขอบคุณมากครับ ^ ^

• 319
  • 73
« ตอบกลับ #129 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2007, 06:51:54 »
เดินเข้าเดินออก  งงไปหมดชื่อไรกันบ้างหว่า

ดีค่ะพี่นก แอนเองค่ะจำได้ไหมเอ่ย

• 409
  • 4
« ตอบกลับ #130 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2007, 17:30:12 »

มุดเข้าข้างหลังใครรึครับ คุณลุง

ปล. เพื่อนคุณแอนมีแฟนยังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กรกฎาคม 2007, 17:48:36 โดย w_pichai »

• 319
  • 73
« ตอบกลับ #131 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2007, 17:56:37 »
มุดเข้าข้างหลังใครรึครับ คุณลุง

ปล. เพื่อนคุณแอนมีแฟนยังครับ

:'( :'( :'( เพื่อนมีแล้วเราโสดจีบไหมค่ะเลี้ยงง่ายเลี้ยงด้วยซากุระค่ะ

มารายงานตัวรับ VIP
« ตอบกลับ #132 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2007, 13:11:19 »
 :) ดีมากเลยครับงานนี้ แต่ว่าไปช่วงแรกๆ จะดูเหงาๆ หน่อย เพราะว่า ยังไม่รู้ว่าใครเป็นใคร ครับ ทำให้ต้องนั่งมุมใคร มุมมัน
 และนั่งนานแล้วไม่รู้ว่าจะมีอะไรต่อ แต่โดยรวมดีมากครับ

Nong Ple

« ตอบกลับ #133 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2007, 17:57:08 »
ขอ invite 2BBit ทีครับ ผมยังไม่มี id เลยครับ  polkrit_15@hotmail.com

แล้วใด้ VIP เมื่อไหรjครับผม

gotomo

« ตอบกลับ #134 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2007, 17:59:47 »
ขอ invite 2BBit ทีครับ ผมยังไม่มี id เลยครับ  polkrit_15@hotmail.com

แล้วใด้ VIP เมื่อไหรjครับผม

• 61
  • 0
« ตอบกลับ #135 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2007, 22:13:43 »
ผม kook007

รบกวนขอ invite ด้วยนะครับผมยังไม่ได้สมัครครับ 2BBit ครับ

mail: kookkookjung@hotmail.com
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ info2000

• 4
  • 0
« ตอบกลับ #136 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2007, 23:13:26 »
รายงานตัวครับ
info2000 
ทำไมสมัครไทยบิตไม่ได้อ่ะงง

• 323
  • 3
    • kivi
« ตอบกลับ #137 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2007, 23:22:45 »
ผมขอแก้ไข username ใน 2bbit นะครับ

ีuser : mis

ครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
« ตอบกลับ #138 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2007, 02:42:15 »

แง้ววๆๆๆ
ไม่ได้แต่งภาพซะหน่อยอ่ะ แค่ webcam ถูกๆ  - -
เซ็งเปลี่ยนรูปดีก่า

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
« ตอบกลับ #139 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2007, 16:23:27 »
เพื่อเป็นการตรวจสอบสิทธิของสมาชิก

สมาชิกที่ต้องการ Invite และ VIP ของ BitThailand อ่านด้านล่าง

ยังไม่ได้เป็นสมาชิก BitThailand (2bbit) ขอ Invite ก่อน ที่
http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=59704.0

มี Account อยู่แล้ว ขอเลื่อนเป็น VIP ที่
http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=59706.0

จึงแจ้งมาเพื่อทราบ

ป.ล. ผมดูข้อมูลในกระทู้นี้แล้วตาลายครับ มีทั้งคนขอ Invite ขอ VIP และแสดงความคิดเห็นมากมาย
เพื่อความสะดวกและรวดเร็ว กรุณาเข้าไปยังกระทู้ที่จัดไว้ให้ครับ
หนุ่ม SA พเนจร