Thaiadmin

ประกาศ เปลี่ยนที่จัดงานมิตติ้งไทยแอดมิน 2 ครับ ไกล้ๆ กันแหละ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
ประกาศเปลี่ยนที่จัดงานเป็นร้าน "เบียร์ปาร์ค" ครับ

เรียน ท่านสมาชิกทุกท่าน

� � � � � � �เนื่องจากมีสมาชิกที่ประสงค์จะมาร่วมงาน เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ�
ทำไห้� ร้านเก่า (บ้านต้นไม้)� �ไม่สามารถที่จะรองรับสมาชิกได้เพียงพอ
ทางคณะกรรมการ� จึงเห็นว่า ควรเปลี่ยนร้าน� และเนื่องจาก ได้แจ้ง
สถานที่ไห้หลายๆ ท่านทราบไปแล้ว� ทางเราคิดว่า� ร้านใหม่ก็ควรอยู่ไกล้กัน
เพื่อสะดวกในการเดินทาง� �

� � � � � � ร้านที่ว่า ชื่อร้าน เบียร์ปาร์ค ครับ
ตั้งอยู่ห่างจาก 4 แยกสะพานควา ยมาทาง ประชาสงเคราะห์� ราว 100 เมตร� (ดูแผนที่)
ตั้งขวางลำถนน ซึ่งอยู่ตรงหัวโค้งพอดีครับ� มีป้ายใหญ่เห็นชัดเจน (ข้างโรงแรมสุภาพ)

- ถ้าท่านมาจากอนุสาวรีย์� เมื่อถึงแยกสะพานควา ย� ไห้เลี้ยวขวาครับ แล้วตรงมา
- ถ้ามาจาก จตุจักร� ไห้เลี้ยวซ้าย แล้วตรงมาครับ
- สำหรับท่านที่ไปที่ร้านเก่า ซึ่งอยู่ซอย 13� �และไม่มีรถ� ไห้ท่านเดินกลับมาทาง AIS
� ตรงปากซอย 11 จะมีวินมอเตอร์ไซค์อยู่ครับ

หากท่านสงสัย�
สามารถติดต่อ Staff ได้ทุกเมื่อครับ

เบอร์โทร Staff
� � � � �คุณอัท (EuT)� � � � � � � � �:� 0-9574-1190
� � � � �คุณทัวร์ (Makubex)� � � �:� 0-9129-9486
� � � � �คุณอาร์ม (HackPro)� � � :� 0-6834-4234

ข้อมูลเพิ่มเติม

http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=4375.0

ใครไม่ได้ลงชื่อ ก็ไปได้ครับ ไปลงทะเบียนได้ที่หน้างาน

หรือเขินอาย ไม่กล้า โทรแจ้งเจ้าหน้าที่ ได้ล่วงหน้าเลยครับ

เรารับจำนวนไม่จำกัด (แทบจะปิดร้านเพื่อมิตติ้งแล้ว)

รายการอาหารครับ (บุฟเฟ่)

Menu : กับข้าว
1) ข้าวผัดปู
2) ผัดเผ็ดหมูป่า
3) ข้าวเกรียบกุ้ง + ถั่วลิสงทอด + ถั่วปากอ้า
4) ยำปลากรอบ
5) ต้มยำโป๊ะแตก
6) ลาบซี่โครงหมู
7) ปีกบนไก่ทอด
8 ) ไส้กรอกอีสาน

Menu : เครื่องดื่ม
1) เบียร์สด 2 ถัง (60 เหยือก)
2) น้ำอัดลม (ไม่อั้น)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 กรกฎาคม 2005, 12:22:11 โดย แฮคโปร »

ออฟไลน์ ฅนบ้านไกล

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
รับทราบครับ  O0 O0
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ DOUBLEA

• 111
  • 6
ว้า เสียดายบาร์บีคิวจัง
แล้วร้านนี้มีอะไรดึงดูดใจป่ะ
อะไรน่าหม่ำบ้างอ่ะ
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.

สาวเสริฟน่ารักงับ

ออฟไลน์ c_yuttapong

• 127
  • 4
  • TH@min Membership
    • http://www.inokk.com
อ้างถึง

ที่นี่ท่าจะดี สาวเสริฟน่ารัก *เปลี่ยนเป็นหม่ำแทนได้ไหมคับ*  อิอิ
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ ทัชชี่น่ารัก

• 961
  • 39
  • The Friendship for You can Touch
    • ทัชชี่
อ้างถึง

ที่นี่ท่าจะดี สาวเสริฟน่ารัก *เปลี่ยนเป็นหม่ำแทนได้ไหมคับ*� อิอิ

หม่ำสาวเสริฟ ระวังจะกลับไม่ถึงบ้านนะครับ หุๆ  8)

• 3,790
  • 88
อ้างถึง

ที่นี่ท่าจะดี สาวเสริฟน่ารัก *เปลี่ยนเป็นหม่ำแทนได้ไหมคับ*  อิอิ

หม่ำสาวเสริฟ ระวังจะกลับไม่ถึงบ้านนะครับ หุๆ  8)

กลับถึงบ้าน ระวังหัวแตกนะครับ คริๆ

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
ใครที่กลัว หลง ไปไม่ถูก ไปแล้วไม่กล้าเข้างาน

ไม่ต้องกลัวครับ โทรหาผมได้ตลอด (เตรียมแบตไป 2 ก้อน มือถือ 2 เครื่อง)

อายครูบ่อรู้วิชา เด้อ

ใครคิดว่าจะหลง โทรหาได้เลยครับ

และใครที่คิดว่า จะหลง ก็ไม่ต้องกลัวครับ

เรามีคนในพื้นที่ ชำนาญทางให้ถามครับ
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
อ่า ๆๆ มีข้าวสวยป่าวครับ ผมไม่กินข้าวผัดอ่ะ อิอิ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ sky2005

• **
  • 65
  • 0
  • TH@min Membership
 :'(อยากไปทำไงดี กลัวไม่ว่าง เสียดายๆ มากๆ
มีทั้งเพื่อนใหม่ และ สุรา แถมนารีอีกด้วย

หมูน้อย

ไม่รู้จักใครเลย �รู้จักอยู่สองตัวเอง � ทำงาย ดีฟะ � :-[

ออฟไลน์ Mr.HackAlot

• 1,140
  • 36
  • ---
    • Med27PSU
ใครที่กลัว หลง ไปไม่ถูก ไปแล้วไม่กล้าเข้างาน

ไม่ต้องกลัวครับ โทรหาผมได้ตลอด (เตรียมแบตไป 2 ก้อน มือถือ 2 เครื่อง)

อายครูบ่อรู้วิชา เด้อ

ใครคิดว่าจะหลง โทรหาได้เลยครับ

และใครที่คิดว่า จะหลง ก็ไม่ต้องกลัวครับ

เรามีคนในพื้นที่ ชำนาญทางให้ถามครับ

น่านๆๆ หวังจะมีแผนกับหนุ่มๆ ละซี่ งิงิ

• 3,938
  • 84
ไม่รู้จักใครเลย  รู้จักอยู่สองตัวเอง   ทำงาย ดีฟะ

ง่ะ คนนะมะช่ายจิ้งจก จะได้เรียกเป็น ตัว

ฮือ ๆ

เค้าเห็นผมเป็นจิ้กจกอ่ะ

น่านๆๆ หวังจะมีแผนกับหนุ่มๆ ละซี่ งิงิ

แป่ว

ว่าแต่พี่จะมาเป่า แด๋วส่งฮอ ส่วนตัวไปรับ

Zerius

งุงิ เปลี่ยนทั้งวันทั้งสถานที่เลยเหรอ

• 3,938
  • 84
งุงิ เปลี่ยนทั้งวันทั้งสถานที่เลยเหรอ

ไม่ได้เปลี่ยนวัน นะ

วันที่ 9 (พรุ่งนี้แล้ว) เหมียนเดิม

ออฟไลน์ limpbiz

• 2,370
  • 26
  • ต่างคน-ต่างเส้นทาง แต่ขอเดินด้วยตัวเอง
เก็บตังค์หน้างานใช่มั้ยคับ

• 3,938
  • 84
เก็บตังค์หน้างานใช่มั้ยคับ

ใช่ครับ เริ่มต้นที่คนละ 400 บาทครับ

ถ้าเกิดเบียร์ไม่พออาบ ก็จะมีการเก็บเพิ่มครับ
(เฉพาะขาเบียร์ คนไม่กินเบียร์ไม่เก็บ)

jiranuwat

โอ๊ะๆ  ;Dมะได้เข้ามาโพสเลยว่าจะไป ด้วย แต่ผมไปด้วยคนนะ ฝากความคิดถึง ถึงพี่ทัวร์ ด้วยจากแก๊งเด็กแนว Peter อิอิเจอกานอ่ะพี่
              ปล....มะดื่มของมึนเมา กินโค๊ก แป๊บซี่ พวกนี้ได้นะ อิอิ เจอกันครับพี่ ๆทั้งหลาย จากน้องคนนี้ เอาล่ะอย่างน้อยงานนี้ก็รู้จัก พี่ทัวร์ ล่ะหนึ่งคน อิอิ มีแต่คนมะรู้จักใครกันเลย เอานะครับ เดียวก็รู้จักกันเองล่ะ ใช่มะล่ะ งานนี้เห็นพี่ ๆ บอก มีกิจกรรมให้เล่นด้วย เดียวจะเอาของรางวัลกับบ้าน สักหนึ่งคันรถ อิอิ ^-^
                                                                                                                                                แปดครับป๋ม ;)

ออฟไลน์ moddengv8

• 154
  • 5
ระวังไว้ พวกชอบเขียนข้อความ � คิขุ � ไปเจอตัวจริง ในงาน� ชาวบ้านชาวเมืองเค๊าจะอึ้ง

;D ;D ;D ;D ;D

• 3,938
  • 84
ระวังไว้ พวกชอบเขียนข้อความ   คิขุ   ไปเจอตัวจริง ในงาน  ชาวบ้านชาวเมืองเค๊าจะอึ้ง

ง่ะ มีพาดพิง อิอิ

เหอ ๆ แด๋วจะมีรับน้องแอดมินใหม่

ให้เต้นท่า ไก่ย่างถูกเผา

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
ใครอยากเห็นตัวจริงผม ไปเจอกันในงานครับ �;D

ออฟไลน์ thanaphon

• 539
  • 10
  • จิตสงบ สมาธิเกิด
พรุ่งนี้เจอกานงับ เดี๋ยวต้องแต่ให้เท่ๆ หน่อย อิอิ

ปล.เบียร์ 60 เหยือกจะพอมั้ย เอิ๊กๆ
thanaphon.

ออฟไลน์ ทัชชี่น่ารัก

• 961
  • 39
  • The Friendship for You can Touch
    • ทัชชี่
ตกลงว่ามากันกี่คน??? เนี่ย...

ปล..อย่าลืมเตรียม รปภ.เฝ้าร้านด้วยนะ พักนี้ยิ่งพวกระเบิดพลีชีพมันเยอะๆ อยู่ เด๋วแอดมินตายหมู่...

mr_ekkasit

เหอ ๆ แด๋วจะมีรับน้องแอดมินใหม่

ฮ่ะๆๆ ไก่ย่างถูกเผา มันจะโดนแฮคเสียบ มันจะโดนแฮคเสียบ เสียบตูดซ้าย เสียบตูดขวา

แต่งให้เพื่อสนองความต้องการของคุณแฮกโปรครับ (ล้อกันเล่นคงไม่ว่ากัน :) )

ฮึๆๆ ขอให้สนุกนะครับ ผมไปไม่ได้ครับ ขอสวัสดีทุกคนผ่านหน้าเว็บแล้วกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 กรกฎาคม 2005, 18:48:08 โดย mr_ekkasit »

Athena_Shield

ปล..อย่าลืมเตรียม รปภ.เฝ้าร้านด้วยนะ พักนี้ยิ่งพวกระเบิดพลีชีพมันเยอะๆ อยู่ เด๋วแอดมินตายหมู่...

ระวัง เมากันมากๆ เด๋วจะมี ระเบิด พลีกาย อ่าคับ ....
เหอๆๆ� ไม่รู้แบบนี้ แอดมินจะเป็นอะไรหมู่ อ่ะ� :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 กรกฎาคม 2005, 18:51:08 โดย Aegis In The Dark. »

mr_ekkasit

ระวัง เมากันมากๆ เด๋วจะมี ระเบิด พลีกาย อ่าคับ ....

ฮ่ะๆ ฮ่า.... ชอบอ่ะระเบิดพลีกาย....
ขออย่างเดียวอย่าให้เป็นผู้ชายก็แล้วกัน.....

rb007

พรุ่งนี้พี่ทศพล กะ THG อีก 3-4 คนจาไปด้วยมั้ยอ่าคับ

rb007

แล้วถ้าเมาใครจาพากลับละเนี่ย  ;D

• 3,790
  • 88

ฮ่ะๆๆ ไก่ย่างถูกเผา มันจะโดนแฮคเสียบ มันจะโดนแฮคเสียบ เสียบตูดซ้าย เสียบตูดขวา

แต่งให้เพื่อสนองความต้องการของคุณแฮกโปรครับ (ล้อกันเล่นคงไม่ว่ากัน :) )

ฮึๆๆ ขอให้สนุกนะครับ ผมไปไม่ได้ครับ ขอสวัสดีทุกคนผ่านหน้าเว็บแล้วกัน

ควาวมจิงแล้วจะว่าเป็นเรื่องจริงก็ได้นะฮะ

ออฟไลน์ ฅนบ้านไกล

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
อ้างถึง
แล้วถ้าเมาใครจาพากลับละเนี่ย 

สาวเสริฟไง อิอิ!!!!  คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
หรือจะเปิดห้องพักใกล้ๆก็ได้  โรงน้ำชาก็มีนะ
(เดี๋ยวนี้มีรึเปล่าไม่รู้ เพราะห่าง กทม.มานาน)
เด็กเตบเหมียนกัน  ;D ;D ;D