Thaiadmin

สรุปสถานที่ Meeting ครั้งนี้แล้วครับ!!!

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
สรุปสถานที่ Meeting ครั้งนี้แล้วครับ!!!
« เมื่อ: 28 มิถุนายน 2005, 21:29:19 »
งาน Thaiadmin Meeting ครั้งที่ 2� "รวมพลคนทำระบบ"

วันและเวลา วันเสาร์ที่� 9� กรกฎาคม� 2548� เวลา 19.00 น. เป็นต้นไป

สถานที่� � � เปลี่ยนเป็น http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=5916.0
 � �� � � � � � � ร้าน "เบียร์ปาร์ค" ครับ� ถ้าหลง โทรถาม staff ได้ทุกคนครับ

อ้างอิง และอ่านข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่

http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=4375.0
http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=5916.0

===============================================================================

รายละเอียด� ร้านเบียร์ปาร์คครับ

� � - ร้านอาหาร open air ในบรรยากาศ กันเองๆ ท่ามกลางธรรมชาติ ขับกล่อมด้วย Floke Song เย็นๆ แจมได้ครับ
� � - ตั้งอยู่กลางใจเมือง เดินทางไปมาสะดวก ราคาพอประมาณ
� � - เป็นร้านไม่เล็กไม่ใหญ่� สามาารถปิดร้านเลี้ยงได้เลย ถ้าจำนวนคนเยอะพอประมาณ
� � - ช่วงค่ำ: 17:00-23:30 อาหารนานาชาติพร้อมดนตรีสด
� � - ซอยประชาสงเคราะห์ 1� �ไกล้สถานีรถไฟฟ้าสะพานค วาย

แผนที่

ร้านเบียร์ปาร์ค
ตั้งอยู่ห่างจาก 4 แยกสะพานควา ยมาทาง ประชาสงเคราะห์� ราว 100 เมตร�
ตั้งขวางลำถนน ซึ่งอยู่ตรงหัวโค้งพอดีครับ� มีป้ายใหญ่เห็นชัดเจน (ข้างโรงแรมสุภาพ)

- ถ้าท่านมาจากอนุสาวรี� เมื่อถึงแยกสะพานควา ย� ไห้เลี้ยวขวาครับ แล้วตรงมา
- ถ้ามาจาก จตุจักร� ไห้เลี้ยวซ้าย แล้วตรงมาครับ
- สำหรับท่านที่ไปที่ร้านเก่า ซึ่งอยู่ซอย 13� �และไม่มีรถ� ไห้ท่านเดินกลับมาทาง AIS
� ตรงปากซอย 11 จะมีวินมอเตอร์ไซค์อยู่ครับ

หากท่านสงสัย�
สามารถติดต่อ Staff ได้ทุกเมื่อครับ

เบอร์โทร Staff
� � � � �คุณอัท (EuT)� � � � � � � � �:� 0-9574-1190
� � � � �คุณทัวร์ (Makubex)� � � �:� 0-9129-9486
� � � � �คุณอาร์ม (HackPro)� � � :� 0-6834-4234

Best Regards,

Makubex
Thai@min
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 กรกฎาคม 2005, 22:51:19 โดย แฮคโปร »

rb007

Re: สรุปสถานที่ Meeting ครั้งนี้แล้วครับ!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2005, 22:58:00 »
แล้วเจอกันครับ ทุกท่าน เบียร์สดยี่ห้อไรอะคับ อย่าบอกว่าช้างนะ ;D

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
Re: สรุปสถานที่ Meeting ครั้งนี้แล้วครับ!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2005, 23:21:34 »
ใครจะไป ช่วยลงชื่อนิดนึงนะครับ (โพสกระทู้บอกจำนวนที่จะไป หากพาเพื่อนไปด้วย)

สำหรับคนที่ไม่ไป ไม่ต้องมาลงชื่อนะครับ (ไม่ไป ไม่ต้องโพสกระทู้ แด๋วผมนับจำนวนผิด)

โอเคป่ะคับ

อยากทราบจำนวนคนโดยประมาณ เพราะปิดร้านเลี้ยงเลย

จะได้เตรียมอาหารไว้ให้พอเหมาะพอเจาะครับ
หนุ่ม SA พเนจร

the_oo

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2005, 08:50:16 »
งานนี้ไป 1 คนคร้าบบบบบบ

แล้วเจอกันที่งานเด้ออออ

ออฟไลน์ thanapatpp

• 359
  • -6
  • TH@min Membership
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2005, 17:35:53 »
go tooooooooooooooo
1 คน
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ ฅนบ้านไกล

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2005, 17:50:53 »
ป๋มคับ  1 คน+1 คัน  ;D ;D ;D
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2005, 17:56:14 »
1 คนครับ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ เนทแอดมิน ม.6

• 707
  • 17
  • www.sagurai.com
    • แบ่งปันความรู้ และประสบการณ์
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2005, 19:01:05 »
 :D :D :D

ขอไปอีก 1 ครับท่าน

คนแก่กินไม่เก่ง แต่เบียร์สองถังจาพอหรือป่าวหว่า กับไม่ยุ่งมุ่งสู่ถังเบียร์

ขอแก้ใขครับ (วันที่ 1-7-2548)
ตัดชื่อป๋มออกเลยครับ โดนงานแต่งพี่สาว กระทันหัน
เฮ้อ... พี่สาวกะสามีฝาหรั่งจะมาไทย จัดงานแต่ง วันที่ 8 ฉลองวันที่ 9 ...

อดกิงเบียร์เลยตรู
ขออภัยครับผ๊ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 กรกฎาคม 2005, 10:57:02 โดย เนทแอดมิน ม.6 »

chinagirl

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2005, 19:36:27 »
ลงชื่อกระทู้นี้อ้ะเปล่าอ่ะ แบบพา ฟ.แฟนไปได้วยได้มั้ยงับ อิอิ จาได้หนีบไปด้วยเพราะแฟนบ้าคอมเมหือนกัน ผมกะแฟนสาวกลีนุกซ์กั๊บ ถ้าพาไปได้ขอจอง 2 ที่ อิอิ

bankesss

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2005, 21:47:21 »
จอง2ทีนะข้าน้อยกับเพื่อน- -*ลงกระทู้ชะงั้นเหอๆ

ออฟไลน์ Mr.HackAlot

• 1,140
  • 36
  • ---
    • Med27PSU
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2005, 21:50:50 »
ผมไม่ไป 1 คน

(แกล้งให้นับผิดเล่น ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ งุงิงุงิ)

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 1 กรกฎาคม 2005, 09:42:49 »
ผมไม่ไป 1 คน

(แกล้งให้นับผิดเล่น ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ งุงิงุงิ)

ไม่ไปก็ได้ แต่โอนตังมาด้วย 
ค่า post ในกระทู้ไห้เข้าใจผิด คริๆ

chiro__^-_-^

Re: ไปด้วยจิ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 1 กรกฎาคม 2005, 11:17:27 »
ไปด้วย 2 คน คับ... >:D

ออฟไลน์ meio

• *
  • 37
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 1 กรกฎาคม 2005, 11:56:23 »
อยากไปด้วยจังเลย แต่ ไม่รู้จักใคร แล้วจะนั่งกับใครละครับท่าน

ออฟไลน์ @k

• 1,472
  • 12
    • Thailand Virtualization
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 1 กรกฎาคม 2005, 12:01:13 »
เพิ่งสมัครสมาชิกครับ แต่ก็สนใจครับ อยากไปเหมือนกัน เอาเป็นว่าลวงชื่อไว้ก่อนละกันครับ 1 คน ครับ

por

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 1 กรกฎาคม 2005, 13:16:29 »
อยากไปครับ แต่ไม่รู้จักใครเลยนะครับ พอจะแนะนำหน่อยได้ไหมครับ

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 1 กรกฎาคม 2005, 13:40:01 »

อยากรู้จักก็ add mail มาครับ
starhacker_1st [AT] hotmail.com

ออฟไลน์ บัวเงิน

• 391
  • 24
  • Work in Background Process
    • buataitom
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 1 กรกฎาคม 2005, 15:41:33 »
ลงชื่อไปครับ

บัวเงิน กับ แฟน
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ<br />อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ <br />จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน <br />ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ MU

• 706
  • 9
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 1 กรกฎาคม 2005, 15:46:12 »
ตอนแรกกะว่าจะไปครับ  วันนี้เงินเดือนออกเลยแวะไปใช้หนี้  กยศ.  แง่มเล่นไ ปซะครึ่งหนึ่งเลย  สงสัยจะพลาดแล้วงานนี้

Sm!Le

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 1 กรกฎาคม 2005, 15:52:01 »
ไม่ไปอีก 1� :P

ออฟไลน์ ทัชชี่น่ารัก

• 961
  • 39
  • The Friendship for You can Touch
    • ทัชชี่
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 1 กรกฎาคม 2005, 17:17:34 »

ไม่ไปเหมือนกัล   :P

บังเอิญมีนัดแย้ว....

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 1 กรกฎาคม 2005, 17:20:04 »
ไม่ไปอีก 1  :P

ไม่ไปเหมือนกัล   :P

อ่ะ  2 คนนี้ นัดกันรึเปล่า
ระวังโดนตาทัชชี่หลอก นา คริๆ

rb007

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 1 กรกฎาคม 2005, 20:56:04 »

ยังงี้พี่ทัวร์ไม่เหงาแย่เหรอค๊าบบบ
สงสัยคงผิดหวังอย่างแรง ...

yothin90

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 1 กรกฎาคม 2005, 22:59:19 »
เป็นสมาชิกใหม่ไม่กล้าไปร่วมงานอายครับ   :-[ :-[  แต่ก็อยากไปนะจริง  :'( :'(  แถมติดเรียนด้วยแหล่ะ

ออฟไลน์ UserMode

• 339
  • 3
  • No Comment
    • เว็บภาควิชา
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 2 กรกฎาคม 2005, 00:18:11 »
อยากไปด้วยคนจังเลยครับ แต่ไม่รู้จักใครเลยครับ นั้นผมจะส่งกำลังใจไปแล้วกันครับ ให้งานสนุกๆ น่ะครับ

ปล.กลับดึกไม่ได้เพราะไม่มีรถ <ส่วนตัว+ประจำทาง> :'( :'( :'(
ว่างเปล่า ไม่เห็นอะไรเลย

narisssara_r

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 2 กรกฎาคม 2005, 04:12:44 »
แล้วถ้าไม่รู้จักใคร ไม่ได้ เป็น admin ไปแล้วจะคุยกันรู้เรื่องไหมคะ

ออฟไลน์ prague

• 22
  • 0
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 2 กรกฎาคม 2005, 11:03:27 »
แล้วถ้าไม่รู้จักใคร ไม่ได้ เป็น admin ไปแล้วจะคุยกันรู้เรื่องไหมคะ
ไม่รู้จักใครเหมือนกัน ไม่ได้เป็น แอดมินด้วย� อยากกินเบียร์ อย่างเดียว� ;D ต้องบอกภายในวันไหนครับ เพราะจะพาเพื่อนไปด้วย กำลังเกลี้ยกล่อมอยู่

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 2 กรกฎาคม 2005, 11:47:03 »

ภายในวันที่ 6 ครับ

ออฟไลน์ BilLinus

• 216
  • 14
  • My Son... Santibhumi
    • ร้านนายภูมิซอฟต์แวร์โซลูชั่น
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 2 กรกฎาคม 2005, 12:11:12 »
อยากไปด้วยจังค่ะ
 :D >:D
ทุกสิ่งที่เกิดขึ้น ล้วนมีผลมาจากการกระทำ

Sm!Le

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 2 กรกฎาคม 2005, 12:14:46 »

ไม่ไปเหมือนกัล� �:P

อ่ะ� 2 คนนี้ นัดกันรึเปล่า
ระวังโดนตาทัชชี่หลอก นา คริๆ

ป่าวนะ หรือไงหว่า� ::)

ยังงี้พี่ทัวร์ไม่เหงาแย่เหรอค๊าบบบ
สงสัยคงผิดหวังอย่างแรง ...

ทัวร์ไม่เหงาหรอก กิ๊กเค้าเยอะอ่ะ จริงมะ� :P

narisssara_r

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 2 กรกฎาคม 2005, 15:04:56 »
ไปไป แล้วจะ มี เพื่อนที่ไม่เป็น admin ไปบ้างไหมคะ อยากรู้ความคิด คนเป็น admin a' ทำงาน กะ admin (แต่ไม่ใช่ admin ) งงมะคะ  ???

ออฟไลน์ NuShY

• 124
  • 5
  • จงยิ้มเข้าไว้ แม้ยังมีน้ำตา
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 2 กรกฎาคม 2005, 16:31:43 »
อยากไปด้วยจังเลย แต่ติดเรียนแถมต้องส่งงานอีกอ่ะ จะโดดก้อไม่ได้ด้วยอ่ะ
แย่จังะเลย เอาไว้คราวหน้าล่ะกันน่ะจะไปร่วมด้วยอ่ะ :'( :'( :'(
+++ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ+++

ออฟไลน์ thanaphon

• 539
  • 10
  • จิตสงบ สมาธิเกิด
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 2 กรกฎาคม 2005, 16:48:05 »
ผมไปด้วยอีกคนครับ เจอกันในงานเน้อ

ปล. อาร์มอย่าลืมซีดี นะเอามาให้ด้วย
thanaphon.

rb007

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 2 กรกฎาคม 2005, 16:50:18 »

มาคุยเรื่องที่คุยกันรู้เรื่องก็ได้นิคับ ยินดีคับ  ;D

• 961
  • 39
  • The Friendship for You can Touch
    • ทัชชี่
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 2 กรกฎาคม 2005, 21:55:41 »
เปลี่ยนใจไปด้วยดีก่า....พอดีเคลียร์นัดกะลูกค้าได้แล้ว......หุๆ

งานนี้อาจจะได้เห็น RescueCD 4.0.6 Beta + Rescue CD 4.0.5ii(R2) Mini Edition (รันบนแผ่นซีดีขนาดนามบัตร พกในกระเป๋าตังค์ได้เลย) (ถ้าเสร็จทันนะ)

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 2 กรกฎาคม 2005, 22:48:15 »
เปลี่ยนใจไปด้วยดีก่า....พอดีเคลียร์นัดกะลูกค้าได้แล้ว......หุๆ

งานนี้อาจจะได้เห็น RescueCD 4.0.6 Beta + Rescue CD 4.0.5ii(R2) Mini Edition (รันบนแผ่นซีดีขนาดนามบัตร พกในกระเป๋าตังค์ได้เลย) (ถ้าเสร็จทันนะ)

พี่ๆ ผมขอ 1 แผ่น
เอาสวยๆ sexy ๆ หน่อยนะคับ

annll

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 2 กรกฎาคม 2005, 23:36:46 »
อยากไปค่ะ แต่บ้านไกล ไว้รอดูรูปแล้วกัน  O0 O0 O0

Cyber Hawk

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 4 กรกฎาคม 2005, 04:52:01 »
งานนี้ขอ บาย ก่อง งับ......!  งานหน้าจารอดูน๊าาาาาาาา >:D

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 4 กรกฎาคม 2005, 07:52:01 »
จะถอย ADDA ใหม่แล้วใส่งานด้วย คู่เก่าหมากัดซะเละ ::)
จะดูว่าใส่กันจริงกี่คนเห็นตอบในกระทู้

http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=5122.0

• 961
  • 39
    • ทัชชี่
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 4 กรกฎาคม 2005, 10:49:47 »
จะถอย ADDA ใหม่แล้วใส่งานด้วย คู่เก่าหมากัดซะเละ ::)
จะดูว่าใส่กันจริงกี่คนเห็นตอบในกระทู้

http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=5122.0

อืม...ว่าจะออกใหม่มั่งเหมือนกัน คู่เก่าใช้มา 2 ปีและ...

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 4 กรกฎาคม 2005, 10:58:08 »
หง่ะ ผมใส่ aro soft จะเข้ากะใครได้ไหมเนี่ย

MaXimA2000

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 4 กรกฎาคม 2005, 11:04:29 »
อยากไปคร้าบ แต่ไม่มีรถ บ้านไกลด้วย ...  :o ไม่ไป 1 เสียงครับ รอดูรูปอย่างเดียวก็ได้

ipod

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 4 กรกฎาคม 2005, 14:32:21 »
อยากไปด้วย 1 เสียง แต่หากได้ไปจะพาเพื่อนสาวไป 1คน แต่กลัวว่าไม่รู้จักใครเลยแล้วจะไม่สนุกน่ะ :(

ปล.คนที่ไม่กินเบียร์จะไปร่วมงานนี้สนุกเปล่าเนี่ย :-[

ออฟไลน์ prague

• 22
  • 0
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 6 กรกฎาคม 2005, 11:50:50 »
กล่อมเพื่อนสำเร็จแล้วครับ แสดงตัวขอไปด้วยครับ 2� เสียง� >:D จะกินกับแกล้มให้เกลี้ยงเลย� �;D

siamwebhost

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 7 กรกฎาคม 2005, 00:44:34 »
งานนี้ Big Boss แห่ง siamwebhost.com แจ้ง confirm ว่ามาร่วมงานแน่นอนครับ  :D

• 1,140
  • 36
  • ---
    • Med27PSU
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 7 กรกฎาคม 2005, 00:55:36 »
อยากไปด้วย 1 เสียง แต่หากได้ไปจะพาเพื่อนสาวไป 1คน แต่กลัวว่าไม่รู้จักใครเลยแล้วจะไม่สนุกน่ะ :(

ปล.คนที่ไม่กินเบียร์จะไปร่วมงานนี้สนุกเปล่าเนี่ย :-[

พามาเลยครับ ช้อบชอบ งิงิงิ  :-[

• 1,140
  • 36
  • ---
    • Med27PSU
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 7 กรกฎาคม 2005, 00:55:55 »
งานนี้ Big Boss แห่ง siamwebhost.com แจ้ง confirm ว่ามาร่วมงานแน่นอนครับ  :D

โห เป็นข่าวดีครับ

rgonot

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 7 กรกฎาคม 2005, 09:29:00 »
น่าสนใจดี ขอเอี่ยวด้วยคนละกัน

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 8 กรกฎาคม 2005, 22:08:39 »
ผม Let Go ด้วยคนครับ เอา Converse ไป อิอิ  ;D

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 9 กรกฎาคม 2005, 05:14:45 »
ไม่ไป-ไม่ได้
ไม่-ไปไม่ได้
 :D

รถยนต์ไม่มี-แท็กซี่ไม่ไหว-มอร์ไซด์ลูกเดียว  ^-^