Thaiadmin

เชิญร่วมงาน MVP Congratulation Party ! วันที่ 10 นี้จ้า

มี่ ณ GF

Re: เชิญร่วมงาน MVP Congratulation Party ! วันที่ 10 นี้จ้า
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 11 เมษายน 2007, 23:03:40 »
อ้าว รู้ช้าไป มาเปิดอ่าน วันที่ 11 เมษา
ทั้งๆที่ เมื่อวานนี้ ก็ไปอยู่แถวนั้นทั้งวัน  น่าเสียดายครับ  ;)

มี่ ณ GF
Microsoft MVP  Visual Developer - Client Applicationt Development

ออฟไลน์ Pattha

• *
  • 13
  • 2
Re: เชิญร่วมงาน MVP Congratulation Party ! วันที่ 10 นี้จ้า
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 12 เมษายน 2007, 00:04:12 »
ยินดีด้วยครับ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
ภาพบรรยากาศจากงาน MVP Congratulation Party ! วันที่ 10 จ้า
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 12 เมษายน 2007, 00:51:53 »
  ^-^

O0 งานนี้ฉลองให้กับสมาชิกของเราที่ได้ MVP และถือโอกาศเปิดบ้าน Thaiadmin เพื่อให้เพื่อนๆ สมาชิกมาพบปะพูดคุยกัน

ประกาศนียบัตร ส่งตรงจาก MS

เปิดงาน สมาชิกเริ่มทะยอยมากันละ

กินกันไป คุยกันไป

กับข้าวอร่อย

เจ้าหน้าที่จาก Microsoft มาร่วมงานด้วยค่ะ

หลังจากสมาชิกมากันพอสมควรเริ่มเปิดงาน

สัมภาษณ์ผู้ได้รับ MVP กับเจ้าหน้าที่จาก MS เกี่ยวกับที่มาที่ไป และกว่าจะได้ MVP

คุณ Nattasira  Yauvasuta  ได้รับ MVP Microsoft Office Excel

Isara  Ruk-Isara   (คุณ M.a.k.u.b.e.x ) ได้รับ MVP Windows - Security

สมาชิกฟังประวัติ กว่าจะได้รับ MVP จากแต่ละท่าน

ปิดงานจ้า

ปล. ไม่รู้จะบรรยายยังไงอ่ะ เจ้าหน้าที่ท่านอื่นแก้ไขอธิบายตามความเหมาะสมนะคะ
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

Sm!Le

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 12 เมษายน 2007, 04:43:03 »
อ้าว รู้ช้าไป มาเปิดอ่าน วันที่ 11 เมษา
ทั้งๆที่ เมื่อวานนี้ ก็ไปอยู่แถวนั้นทั้งวัน  น่าเสียดายครับ  ;)

มี่ ณ GF
Microsoft MVP  Visual Developer - Client Applicationt Development

น่าเสียดายจังค่ะ ถ้าจัดงาน meeting ครั้งหน้า ขอเชิญมาร่วมจอยกันนะคะ (เชิญไว้ล่วงหน้าเลย  ;))

ออฟไลน์ Sripattra

• 95
  • 2
  • :D
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 15 เมษายน 2007, 15:21:37 »
โห ท่าทางอบอุ่นกันดีอ่ะ เสียดายวันนั้นต้องอยู่ปิด server กว่าจะปิดหมดก็ทุ่มกว่า  ๆ
(คุณหญิงบอกว่า มาทันอยู่แล้ว แต่ถ้ารวมเวลาหลงทางแล้วคงจะพอดีงานเลิก  O0 )
ไงก็ขอแสดงความยินดี้ ยินดี อีกทีนะคะ
มีทั้งคนเก่ง ๆ แล้วก็เพื่อน ๆ  ที่น่ารัก
ทำให้รู้สึกว่า สังคม Thaiadmin กำลังจะเข้มแข็งขึ้นเรื่อย ๆ  แล้ว ค่ะ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 14:58:53 »
ทั้งๆที่ เมื่อวานนี้ ก็ไปอยู่แถวนั้นทั้งวัน  น่าเสียดายครับ  ;)

มี่ ณ GF
Microsoft MVP  Visual Developer - Client Applicationt Development

เสียดายมากเลยครับคุณมี่  แต่ Thaiadmin มีงานบ่อยครับ ว่างๆ เชิญมาแจมกันนะครับ
แล้วเจอกันครับ

ออฟไลน์ dana

• 319
  • 73
  • TH@min Membership
    • http://sweetthaigirl.multiply.com/
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 18 เมษายน 2007, 05:47:52 »
แจกปฏิธินNOD32 รูปน้องกัศ (ภาพล่าง) นู๊ด! ทั้งเล่ม  ด้วยจ้า  หมดแล้วหมดเลย นะ  มาช้าไม่มีไห้นะครับ อิอิ

:-\ Tour cute jung.
 >:( t_dragonman will be .....from me >:( >:( >:( >:( >:( >:(

xHOT

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 11:48:59 »
ไม่ได้เข้าเว็บนาน เลยอดไปสัมผัส MVP ตัวเป็นๆเลย  ;D

เสียดายจัง อยากเจอคุณนัทด้วย จะขอฝากตัวเป็นศิษย์ซะหน่อย  :)

ก็ขอแสดงความยินดีกับคุณทัวร์อีกรอบนะครับ

สาวๆในรูปเพียบเลย เสียดายจริงๆที่ไม่ได้ไป   :'(