Thaiadmin

เชิญร่วมงาน MVP Congratulation Party ! วันที่ 10 นี้จ้า

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
ขอเชิญพี่น้องชาว Thaiadmin ทุกท่านร่วมงาน MVP Congratulation Party  ในวันอังคารที่ 10 เมษายน นี้ค่ะ ฟรี ตลอดงาน !!!! 

สืบเนื่องจากกระทู้นี้ http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=52165.0 เจ้าหน้าที่ของเราท่านหนึ่งได้รับคัดเลือกจาก Microsoft ในตำแหน่ง Microsoft MVP Windows Security ค่ะ ขอเชิญเพื่อนๆ Thaiadmin ทุกท่านที่ว่าง มาร่วมแสดงความยินดีกันหน่อยนะคะ

รายละเอียดงานเลี้ยง

ที่มาของการจัดงาน : เพื่อแสดงความยินดีกับเจ้าหน้าที่ได้รับ MVP ของไทยแอดมิน และ เจ้าหน้าที่อื่นๆ ที่ได้รับ MVP รวมทั้งเป็นการเปิดบ้านแอดมิน อย่างเป็นทางการ เพื่อเป็นแหล่งรวมความรู้ต่างๆ ให้ความรู้และคำแนะนำกับปัญหาต่างๆ ที่เกิดขึ้นตลอดจนเป็นสถานที่พบปะสังสรรค์ หรือ แลกเปลี่ยนความรู้ด้วย รวมถึงเป็นแหล่งรวม หางานให้กับสมาชิกไทยแอดมิน ( Freelance,Consult)  เพื่อสร้าง Thaiadmin Network

บุคคลที่เชิญเข้าร่วมงาน :
                    - เจ้าหน้าที่ได้รับ MVP (Thaiadmin) เจ้าหน้าที่ MVP จากเว็บอื่น ๆ รวม 4 ท่าน
                    - คุณสมานผู้ดูแล MVP อีก 1 ท่าน
                    - น้องแมงปอ(นักร้อง)
                    - สมาชิก ไทยแอดมิน และ ผู้ที่สนใจ

แขกผู้มีเกียรติ :
                    พี่รชา
                    พี่ดอท
                    คุณฟูเกียรติ  เจ้าหน้าที่ Microsoft

Agenda

18.00 ~ 18.30  ลงทะเบียน 

18.30 ~ 19.00  เสริฟเครื่องดื่ม น้ำอัดลม น้ำเปล่า พบปะพูดคุย ทั่วไป

19.00 ~ 19.30  - พูดคุยถึงที่มาของ MVP จากคุณฟูเกียรติ เจ้าหน้าที่ Microsoft

- เจ้าหน้าที่ได้ MVP แต่ละสาขาพูดคุยถึงที่มา และแนวทาง

- เปิดบ้านไทยแอดมินอย่างเป็นทางการ

19.30 ~ 20.30  พบปะพูดคุย แลกเปลี่ยนความรู้ และรับประทานอาหาร เสริฟอาหารเครื่องดื่ม ( ข้าว อาหาร น้ำเปล่า น้ำอัดลม, เหล้า )
               ~ 21.00  ปิดงานอย่างเป็นทางการ

กิจกรรมอื่นๆ
                    - ตั้งบูท นิตยสารไทยแอดมิน
                    - DVD ThaiAdmin
                    - เสื้อยืดไทย admin สุดเทห์

สถานที่จัดงาน บ้าน ThaiAdmin (office ISOS)

ฟรี ตลอดงาน !!!!    ;D O0

ติดต่อสอบถามและลงทะเบียนได้ที่

ต้น : T_Dragonman
                     Tel : 089 : 112-6038
                      MSN : t_watcharin (@) hotmail.com

Kul_Ying(หญิง) : 08-4111-6944

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เมษายน 2007, 10:34:06 โดย t_dragonman »
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

• 1,017
  • 59
    • ITSCS
Re: เชิญร่วมงาน MVP Congratulation Party ! วันที่ 10 นี้จ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 12:14:12 »
หุหุ อยากจะบอกว่า นายทัวร์อ่ะ เหอมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (พักนี้คุยกะใครไม่มีอะ ที่จะไม่หาทางบอกว่าผมได้ MVP คร้าบ)  จัดๆ เลี้ยงให้ซะ จะได้เลิกเหอๆ ซะที
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
Re: เชิญร่วมงาน MVP Congratulation Party ! วันที่ 10 นี้จ้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 12:35:31 »
ยินดีด้วยน้าจ๊ะ

เห่อจริงๆด้วย เอิ๊กๆ

jinnee

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 12:47:44 »
ok รับทราบค่ะ

Sm!Le

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 12:51:03 »
ยินดีด้วยกั๊บ ว่าแต่ใครคือน้องแมงปออ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 เมษายน 2007, 13:34:37 โดย VB NeverDie ; ) »

ออฟไลน์ SamaKitty VB

• Global Develop Leader
  • 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 13:35:43 »
อ่ะ  โทษที  ดันเผลอไปกด edit แล้วเซฟ ทู้เจ้าพิม อ่ะ

ยินดีด้วยกั๊บ ว่าแต่ใครคือน้องแมงปออ่ะ

ใช่  แมงปอ  ชลธิชา  ป่าวหว่า  :D

หนูอยากโดนอุ้ม หนูอยากโดนอุ้ม
  >:D
Hi... Welcome to Thaiadmin.org
Power by VBNeverDie.Com

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 15:46:28 »
อ่ะ  โทษที  ดันเผลอไปกด edit แล้วเซฟ ทู้เจ้าพิม อ่ะ

ใช่  แมงปอ  ชลธิชา  ป่าวหว่า  :D

หนูอยากโดนอุ้ม หนูอยากโดนอุ้ม
  >:D

อิอิ แมงปอ พิมพ์พัชรา

ความจิงก็คือ แมงปอ  ชลธิชา  ล่ะจ้า า า ถูกต้องนะคร้า บ บ บ บ

ไม่รู้ว่าน้องเค้ามาได้ป่าว  แต่ถ้าว่างเหงว่าจะมา  ถ้าไม่ติดงานจ้าา า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 เมษายน 2007, 16:09:04 โดย M.a.k.u.b.e.x »

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 16:00:59 »
เหอๆ ไปด้วยๆ  :D    :D   :D
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

• 1,017
  • 59
    • ITSCS
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 16:08:38 »
วันนี้กลับบ้านมา เห็นมีกล่องอะไรส่งมาจาก Microsoft ถึง ISARA อ่ะ อิอิ เลยแอบเปิดดูซะหน่อย

ปล. เนื่องจากเจ้าตัวคนได้มีที่อยู่ไม่แน่นอน (ประมาณว่าหลักลอยอะแหละ  ;D) เลยให้ที่อยู่ข้าพเจ้ากะ MS ไปอ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 เมษายน 2007, 16:14:33 โดย kul_ying »

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 16:09:54 »
หยึ๋ยๆๆๆ กล่องจ๋วยอ่ะ อยากได้แล้วอ่ะ นั่งรถเอากลับมาไห้หน่อยเร้ วว ว

• 1,017
  • 59
    • ITSCS
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 16:21:15 »
หยึ๋ยๆๆๆ กล่องจ๋วยอ่ะ อยากได้แล้วอ่ะ นั่งรถเอากลับมาไห้หน่อยเร้ วว ว

เหอะๆ จ่าค่ารถให้ป่าวอ่ะ แท็กซี่ ถ้าถึงออฟฟิสก็ประมาณ 300 บาทอ่ะ

jackz

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 16:33:16 »
ขอแสดงความยินดีกับพี่ทัวร์อีกครั้งครับผม

panyanat

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 18:00:53 »
ยินดีด้วยกะนายทัวร์จ้า

ออฟไลน์ eGoS

• 368
  • 6
  • TH@min Membership
    • Hero Blog
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 20:06:59 »
 :) :) :) :)  ยินดีด้วย
http://heronaja.blogspot.com/
Blog เล็กๆของ   Hero  หมาโกลเด้นตัวใหญ่.

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองน่าน

• 900
  • 17
  • อยู่ด้วยศรัทธา มาด้วยใจพร้อม
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 21:12:36 »
ใครเลี้ยงน่อ...  ???

ถ้าใกล้หมอชิตซักหน่อย จะไปแล้วล่ะ (กลัวตกรถ) พลาดมาหลายงานแล้ว...กลัวถูกลืมอ่ะ อิ อิ ;D
+ + + สอบถามปัญหาต่าง ๆ กรุณาตั้งกระทู้ถามที่กระดานสนทนานะครับ ไม่รับประกันหรือไม่รับตอบปัญหาทางข้อความส่วนตัว อีเมล์ และโปรแกรมแชท ถามคนเดียว รู้คนเดียว ตอบไม่ได้ เดี๋ยวจะเคืองกันอีก (นิสัย นิสัย พระมหาสมปองว่าไว้) อิ อิ + + +

-*- หมูอ้วนสุดหล่อ -*-

• 1,017
  • 59
    • ITSCS
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 22:10:59 »
ใครเลี้ยงน่อ...  ???

ถ้าใกล้หมอชิตซักหน่อย จะไปแล้วล่ะ (กลัวตกรถ) พลาดมาหลายงานแล้ว...กลัวถูกลืมอ่ะ อิ อิ ;D

นั่งรถไฟฟ้าสิคะ แป๊บเดียวเองค่ะ  :)

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองน่าน

• 900
  • 17
  • อยู่ด้วยศรัทธา มาด้วยใจพร้อม
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 22:22:37 »
นั่งรถไฟฟ้าสิคะ แป๊บเดียวเองค่ะ  :)

อืมส์....น่าสนนะ

เลิกงาน 5 โมงเย็น แล้วตะเวนปิดระบบต่าง ๆ ในโรงงาน (น่าจะเสร็จตอน 6 โมงเย็น)

อาบน้ำ...แต่งตัว...นั่งแท็กซี่ ถึงหมอชิตเก่า ประมาณทุ่มครึ่ง (ถ้ารถไม่ติด)

รถออก สองทุ่มห้าสิบ  โอ...พระเจ้า...555+

ถ้าใจกล้าพอ ซัก 10 นาที ก็ยังดี อิ อิ >:D ;D
+ + + สอบถามปัญหาต่าง ๆ กรุณาตั้งกระทู้ถามที่กระดานสนทนานะครับ ไม่รับประกันหรือไม่รับตอบปัญหาทางข้อความส่วนตัว อีเมล์ และโปรแกรมแชท ถามคนเดียว รู้คนเดียว ตอบไม่ได้ เดี๋ยวจะเคืองกันอีก (นิสัย นิสัย พระมหาสมปองว่าไว้) อิ อิ + + +

-*- หมูอ้วนสุดหล่อ -*-

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 6 เมษายน 2007, 23:10:56 »
ยินดีอีกรอบด้วยคนจ้า... O0 O0 O0
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

[n]t[p]

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 7 เมษายน 2007, 00:38:27 »
งานนี้มีแต่ staff ไปร่วมทั้งนั้นเลย.....

สมาชิกธรรมดาไปร่วมยินดีด้วยได้มั๊ย...ครับ...อิอิ :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 เมษายน 2007, 00:51:56 โดย [n]t[p] »

t_dragonman

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 7 เมษายน 2007, 01:01:52 »
งานนี้มีแต่ staff ไปร่วมทั้งนั้นเลย.....

สมาชิกธรรมดาไปร่วมยินดีด้วยได้มั๊ย...ครับ...อิอิ :)

ไปได้หมดครับ ยินดี สำหรับทุกท่านครับ

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 7 เมษายน 2007, 03:58:28 »
โอ๊ว! สุดยอด แต่ว่า ทำไง ถึงได้มา *-*

อ๋อ มันเป็นจั่งซี่
http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=44492.0
http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=52165.0

อย่างงี้ ตาทัวร์เรา ก็ต้องไป speak speech ที่อเมริกาซิเนี่ยะ โหว อย่างกะฝันเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 เมษายน 2007, 04:06:56 โดย ic_q (-อิ๊ก-) »

ออฟไลน์ ทัชชี่น่ารัก

• 961
  • 39
  • The Friendship for You can Touch
    • ทัชชี่
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 7 เมษายน 2007, 07:51:59 »

ไม่แป๊บนะครับ....ผมนั่งจากสัตหีบเนี่ย คงไม่แป๊บเดียวอ่ะครับ...

ว่าแต่ว่าไปรู้จักกะน้องแมงปอตั้งแต่เมื่อไรเนี่ย...

งานนี้น้องแมงปอจะโชว์ฝีมือแม่ครัวหัวไข่ป่าว?

ออฟไลน์ Sripattra

• 95
  • 2
  • :D
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 7 เมษายน 2007, 09:09:56 »
ปายด้วยยยยย อิ อิ จะไปดู MPV ตัวเป็น ๆ  :)

Sm!Le

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 7 เมษายน 2007, 09:13:49 »
ปายด้วยยยยย อิ อิ จะไปดู MPV ตัวเป็น ๆ  :)

มาจิๆ ไม่เจอพี่ภัทรนานนนนนนนนนนแล้ว

ออฟไลน์ raisara

• 1,681
  • 43
  • The Flavor Of Life
    • raisara.com
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 7 เมษายน 2007, 09:50:44 »
ยินดีกับคุณทัวร์อีกครั้งน่ะครับ
อยากไปร่วมงานด้วยจังเลย
แต่ว่าตอนนี้กลับบ้านที่นครพนมครับ
จะกลับเมืองกรุงก็เช้าวันที่ 10 แนะ
ถึงก็เย็นๆแล้วอ่ะ สงสัยไม่ทันแน่ๆเลย
ยังไงก็ยินดีด้วยน่ะครับ

wichaith

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 7 เมษายน 2007, 10:29:37 »
ยินดีด้วยครับท่าน อยากไปร่วมยินดีด้วย จริง ๆ

• 1,017
  • 59
    • ITSCS
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 7 เมษายน 2007, 10:36:22 »
ไม่แป๊บนะครับ....ผมนั่งจากสัตหีบเนี่ย คงไม่แป๊บเดียวอ่ะครับ...

ว่าแต่ว่าไปรู้จักกะน้องแมงปอตั้งแต่เมื่อไรเนี่ย...

งานนี้น้องแมงปอจะโชว์ฝีมือแม่ครัวหัวไข่ป่าว?

พี่ทัช ชวนคุณนัทมาด้วยจิคะ ที่ได้ MVP ของ MS Excel อ่ะค่ะ เพื่อนพี่ทัชใช่ปะคะ

ออฟไลน์ SamaKitty VB

• Global Develop Leader
  • 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 7 เมษายน 2007, 10:55:37 »
คุณ นัท  คนเก่งแห่ง xls.how.to
ผมก็ติดตามผลงานของเขานะ  :)

Hi... Welcome to Thaiadmin.org
Power by VBNeverDie.Com

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด

ออฟไลน์ yuriga

• *
  • 93
  • -4
  • ลูกผู้ชายใจต้องนิ่ง แล้วผู้หญิงจะกรี๊ดเอง
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 7 เมษายน 2007, 11:07:03 »
ยินดีด้วยครับ คนไทยเราเก่งๆๆ ยิดีกับพี่ทัวร์ด้วยครับ

t_dragonman

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 7 เมษายน 2007, 11:09:57 »
ยินดีด้วยครับท่าน อยากไปร่วมยินดีด้วย จริง ๆ

เชิญได้เลยครับ งานนี้ฟรีหมด !!!