Thaiadmin

ควันหลงปลายฝนต้นหนาว ณ ระยอง Trip!!

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
ควันหลงปลายฝนต้นหนาว ณ ระยอง Trip!!
« เมื่อ: 25 มกราคม 2007, 19:01:02 »
เหนื่อยกันมานาน  เลยถึงโอกาศไปพักผ่อนที่ระยอง  ซะที  พร้อมกันกับประชุมย่อย Thaiadmin
ที่นั่นด้วย  งานนี้กะจะไปเที่ยวเต็มที่สักหน่อย  DEVMAN ไม่ไม่ได้ปักตะใคร้ไห้  ฝนจึงปรอยลงมา
บ่อยๆ   เล่นเอาแทบเป็นหวัดเหมือนกัน  แต่ตกอย่างไร  ก็ยังใจดีสู้เสื้อ  ตากฝนไปเที่ยวล่ะ 

วันแรกไปถึงเอา ก็เที่ยงคืนแล้ว  หิวมากๆ  จึงซื้อกับข้าวมากินที่บ้าน DevMan

ข้าวหมดไปแล้ว  แต่หนุ่มๆ ยังไม่อิ่ม  DevMan จึงเอาหมึกที่สั่งไว้ 5 โลมาย่างกินกัน

หมึกสดๆ อร่อยมากๆ ขอบอก

คืนแรกหมดเหล้าไปเกือบกลม ณ เวลาตี 4 ครึ่ง

ได้เวลาที่ DevMan จะพาไปทัวร์ตลาด  ไอ้ง่วงก็ง่วง  แต่กลัวพรุ่งนี้จะอดกินของสด  จึงบึ่งรถไปซื้อของแต่เช้า

ในตลาดของสดมากๆ ครับ  ปูใข่สดๆ ยังเป็นอยู่เลย โลละ 200   เลือกเองกะมือ

นี่ก็หมึกใข่  แต่ที่บ้านมีหมึกอยู่แล้ว

กว่าจะเลือกของเสร็จก็ปาเข้าไปตี 5   ได้ปูมา 1 โล  กุ้ง 2 โล  ปลาโอ  กะปลาทู

กลับมาก็เอาของแช่เย็น  DevMan ได้นอน ชม เดียว  ผมได้นอน 2 ชม เอง - -"  ตื่นมาทำกับข้าวแต่เช้า  เนื่องจากสาวๆ บ่นหิว!~
แต่ไม่ใว้ใจฝีมือตัวเอง - -"

กุ้งเป็นชามๆ  สดๆ  มีใข่ในหัวด้วย

รอ DEVMAN อธิบาย

แหนมสูตรพิเศษ  แต่หลังจากฟังประสพการทำแนมแล้ว  พวกนี้ตั้งชื่อไห้ไหม่เป็นแหนมสูตรพิสดาร
แต่อร่อยนะ!!

พ่อครัว 2 คน  วุ่นมากๆ

เชษชู 2 นิ้ว  ง่วงก็ทนไหว  ทำเพื่อเพื่อนๆ จิงๆ

กระเพราะทำเล  ฝีมือเจ้าเชษครับ

ยำทำเล  อาหย่อย

ยังตักข้าวไม่เสร็จเลย โซ้ยกันแว้ว ว ว  รอผมด้วย ย ย ย ย

พี่หนึ่ง StarBugDev  เก๊กเชียว  ที่ข้างหน้าไห้สาวๆ นั่งครับ  ผมกะพี่แกมันส่วนเกิน  แง้ๆๆ

เราจะไปเที่ยวกัน

เข้ามาเยี่ยมสนาม BB ใน กบร ครับ  มาซื้อของด้วย  เครื่องบินเยอะมากๆ 

กว่าจะเข้าได้ก็ยากมาก  เค้าว่าเราหน้าตาเหมือนโจรใต้ล่ะ clear กันยกใหญ่

เครื่องบินจอดทิ้ง 2 ลำ

ใครไม่รู้คับ  เห็นเครื่องบินวิ่งเข้าใส่เลย

เสร็จจากตรงนี้ เราไปเที่ยว แหลมแสมสารครับ

ไม่หลบยิงนะ

ยิงได้เหมือนกาน

มาใหว้พระกานงับ

เทียนจุดยากมาก  ลมแรงมากๆ  หรือไม่มีบุญก็ไม่รู้

คุณหญิงยิ้มน้อย ยิ้มใหญ่  ได้เซียมซี  โชคดีมากๆ

หลังจากได้เซียมซี  ยังดีใจไม่หาย  จึงไปซื้อ ไอติมมากิน

วิวสวยมากๆ

แหมๆ พี่ เลิกเก็กสัก 2 นาทีก็ได้

ด้วยจรรยาบรรของ admin ไม่สามารถเปิดเผยหน้าได้

ไหว้พนะแล้ว  เราก็ลงไปเที่ยวหาดนางรำต่อ  เนื่องจากผมไม่ถูกกับวัดเท่าไรห่  ร้อนมากๆ

หาดนางรำ

สาวๆ เต็มเยย

โดนเก็บหลักฐาน

ทางสวยมากครับ

ขากลับ

ยามเย็น ณ ระยอง

บรรญากาศในเมือง

ทางไปบ้าน DevMan

กะลังจัดทรงผม

แต่พี่แกหลับไปแล้ว  แต่หลังรถลมเย็นน่าหลับจิงๆ

DevMan เป็นต้นหนครับ  นำทาง

ทรงผม ทรงไหม่  เท่ห์ซะ!!

คืนที่ 2 ทำกับข้าวไปทานที่ชายหาดแม่รำพึงครับ

DevMan กะลังย่างปลาหมึก  พี่ท่านชอบปลาหมึกมาก  บอกว่า เอาแค่ 2 โล พี่แกสั่งมาซะ 5 โล  แต่ก็หมด อิอิ

ปลาหมึกปิ้งร้อนๆ จ้า า าา

ย่างไปกินไป  ชิมไป  ลดไปเกือบครึ่ง

ทายซิใครเอ่ย???  แต่ไม่ใช่ของผมแน่นอน  เพราะผมโฉด  ด ด ด ด ด

ขวดที่ 2  ยังไม่เมานะจ๊ะ

ยำปูดองครับ  ทำเอง  ไม่มีใครกิน  คนอื่นไม่กินของสด  ผมเลยกินกะหญิง 2 คน  สรุปแว้ว  ... หมด

ปลาหมึกชุบแป้งทอด  สาวๆ ทำ  ขอบอก ทุกลักทุเลมาก  ดีนะ  ว่าหันไปเห็นทันตอนกระทะแรก  ในภาพเป็นกระทะที่ 2 ครับ

กุ้งแช่น้ำปลา

ลาบปลาโอ + ปลาทู  จะเอามาทำ ซาซิมิ  แต่ดันเลือกปลาผิด  ดีนะ ที่ซื้อข้าวคั่วติดมา

ปลาหมึกย่าง

ยำปูดอง

พี่ๆ  น้ำปลานะ ไม่ใช่เหล้า

ถึงว่า  ทำไมเค็มๆ

ได้เวลา DevMan Solo ตอนนี้ผมโซ้ยอย่างเดียว

ง้า ม มม  ม ม ม  อาหย่อย ยย ย    อิจฉาไหมๆๆๆๆ

เริ่มได้ที่  ก็มีกลองกะเคาะขวด

กุ้งย่างเต็มจาน

หมดอย่างรวดเร็ว

ด้วยฝีมือคนนี้  งานนี้มีหลักฐานครับ  แน่นหนา  ผมได้กินตัวเดียวเอง

อิ่มแล้ว  นึกได้ว่ามีแหนมยังไม่ได้ย่าง  ไปเอามาย่างซะหน่อย

อร่อยพิลึก

อิ่มท้อง  ไปเดินเล่นในทะเลไห้ย่อย  ก็เจอพลายน้ำครับ  สีฟ้าเต็มหาดเลย สวยมากๆ

เจ้แกเดินจงกลมหาพรายน้ำ

กินกันสักพัก  เจ้าเชษก็ม่อยหลับ

หลับจิงๆ นะนั่น  หรือว่าแกล้งหลับเพราะไม่กล้ากินแหนมหว่า

กระดองปลาหมึก

หลับยันเช้า  ... น้ำท่วม

รู้สึกตัวก็ตื่นมากินกาแฟริมหาด

แล้วลงเล่นน้ำ

3 คน

น้ำสูงขึ้นเรื่อยๆ  จะจมแว้ว

เด็กน้อยเล่นกล้อง

เกยตื้น??

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 สิงหาคม 2007, 15:10:54 โดย VB NeverDie ; ) »

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
Re: ควันหลงปลายฝนต้นหนาว ณ ระยอง Trip!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มกราคม 2007, 19:49:59 »
เนื่องจากมีน้ำเหลือเพียงครึ่งขสด จึงต้องแย่งกัน

กลับบ้านอาบน้ำแต่งตัว  ซื้อของฝาก ที่สวนยายดา  ทุเรียนทอดเค้าอร่อยมากๆ  มี buffet ผลไม้ด้วยนะครับ  สนใจไปลองกันได้
ป้าแกใจดีครับ  ขายไห้ลดราคาด้วย  แถมไห้ชิมฟรีอีก  พวกผมชิมกันจนอิ่มข้าวเที่ยงเลย

ตกบ่าย  เรามาสนาม BB กันครับ  เป็นป่าหลังโรงเรียนและ zone โรงเรียนเลย  อัดยาโดปก่อนลงสนาม

DevMan แต่งตัว เตรียมโดนยิง 

กินอิ่มก็เตรียมพร้อม

แว๊ ก กก ก  ตกใจ  มีแฟนแบบนี้ผมไม่กล้าหือ คนนึงล่ะ

ทดสอบปืนกะตั้งศูนย์ scope ก่อนลงสนาม

DevMan เหมือนโจรขึ้นุทุกวัน

โจรมากๆ

ปืนพี่ๆ เค้า

หมูลงสนามครับ

เอ้า  เกมส์เริ่มแล้ว  หากันหน่อยเร้ว ว ว

เห็นหัวลิบๆ ครับ

รายนี้ได้ปืนแล้วไม่ยอมวางเลย  เอาขนมมาล่อก็ไม่ยอม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มกราคม 2007, 20:17:38 โดย Devman »

ออฟไลน์ ~• FreedomMafia •~

• 473
  • 4
  • on the way! close up to the Heck , I love VPS
    • FreedomMafia
Re: ควันหลงปลายฝนต้นหนาว ณ ระยอง Trip!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 มกราคม 2007, 19:58:30 »
ลุยดีจัง อิๆๆๆ   ;)
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

Mr.KiDz - UnDerGrouND

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มกราคม 2007, 20:12:26 »
ข้าน้อยสมควรตายจริงๆ ที่ไม่ได้ไป

ปล. คืนวันเสาร์ขี่รถไปจากหาดแม่รำพึงถึงสวนสน แต่พอดีกลัว teen เลยย้อนกลับซะก่อน

Sm!Le

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 มกราคม 2007, 20:16:50 »
หึ หึ อยากเล่นน้ำง่ะ  >:D

แต่ทริปนี้มีตัวอะไรเกยตืนอยู่ด้วแฮะ ที่ชายทะเลอ่ะ

ออฟไลน์ Sutenm

• **
  • 44
  • 0
  • Saiyaithai
    • SEO
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มกราคม 2007, 20:17:45 »
น่าสนุก น่าอร่อย น่าเล่น สรุปแล้วอยากไปมั่งจังอ่ะพี่  ;) พาผมไปมั่งน่า...

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 มกราคม 2007, 20:26:30 »
เกลียดหมึกๆๆๆๆ  :D

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 มกราคม 2007, 20:28:31 »
อ่านะ เอิ๊กๆๆๆ  มะมีไรกินแว้วนิ  แต่หมึกก็หาหย่อย 55
แหมๆ  เช้าวันสุดท้าย  แม้แต่แหนมที่ไม่กล้ากินก็ไม่เหลือ

xcariber

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 มกราคม 2007, 20:58:19 »
อิอิ อิจฉาแฮะ ว่าแต่ไปกันกี่คนเองอะพี่ น่าไปด้วยจัง แต่อยู่ไกลไปหน่อย เหอๆ

ออฟไลน์ virus

• 28
  • 0
  • ThaiUsedCars
    • thaiusedcars
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 มกราคม 2007, 22:43:37 »
เนื่องจากมีน้ำเหลือเพียงครึ่งขสด จึงต้องแย่งกัน

อิอิ........ห่วงยางหลายสี... :)
<b>---</b>

ออฟไลน์ Nostalgia

• 3,864
  • 140
  • <= ถึงจะเป็น admin เซอๆ แต่ผมก็จน =>
    • ส่วนตัว
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 มกราคม 2007, 08:30:43 »
มองภาพแย้วน่าอิจฉาแฮะ  :o

ให้ฉันดูแลเธอ รักเธอได้ไหม

(\_/)
(='.'=)
("")_("")

ออฟไลน์ ~::=::ENTER::=::~

• 788
  • 7
  • :=)(แอดมึน)(= : warnning every time.|||||
    • ข่าวไอที
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 มกราคม 2007, 09:02:59 »
โอว....น่าสนุกมากเลยอาหารทะเลสดๆ ย่างจากเตาร้อนๆ อร่อยเหาะเลย ว่าแต่พวกพี่ๆเขาได้นอนกันมั๊งป่าวนิ ^-^
เดินทางกันต่อไป

ออฟไลน์ gate2823

• 242
  • 4
  • ELECTRONIC DATA PROCESSER
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 มกราคม 2007, 09:05:17 »
อยากไปๆๆๆๆๆ เมื่อไรมาเที่ยวที่ สมุยบ้างละ จา...ด้าย..ไป..ด้วย 
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 มกราคม 2007, 10:45:59 »
หุหุ สนุกมากๆ จ้า

ว่าแต่ นึกได้ว่าลืมถ่ายรูปตอนประชุมกะท่านประธาน HackPro อ่ะ ท่านอุตสาห์ รอพวกเรา กว่าจะไปถึง เที่ยงคืน ประชุมและกินถึงตี 2 เพื่อนๆ เลยอดยลโฉมท่านประธาน กะ...... สาว..... ที่ถูกท่านประธานหลอกให้ขับรถมาเป็นเพื่อนรอพวกเรา เหอๆ กว่าจะได้กลับ เช้าไปทำงานไหวป่าวอะท่าน

ว่าแต่ มกราคม นี่มันปลายฝนต้อนหนาว ที่ไหนกันอ่ะนายทัวร์ จะปลายหนาวจนจะร้อนอยู่ละ

แล้วที่เห็น DevMan หลับนะ เกิดหลังจากถูกตาทัวร์บังคับให้กินแหนมสูตรพิสดาลไป 1 ชิ้น ก่อนกินยังดีๆ อยู่เลย กินปุ๊บ ก็ลงไปนอนอย่างที่เห็นอ่ะ  O0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มกราคม 2007, 10:56:53 โดย kul_ying »
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

ออฟไลน์ SamaKitty VB

• Global Develop Leader
  • 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 มกราคม 2007, 11:04:24 »
อ้างถึง
เหนื่อยกันมานาน  เลยถึงโอกาศไปพักผ่อนที่ระยอง  ซะที  พร้อมกันกับประชุมย่อย Thaiadmin
ที่นั่นด้วย  งานนี้กะจะไปเที่ยวเต็มที่สักหน่อย  DEVMAN ไม่ไม่ได้ปักตะใคร้ไห้  ฝนจึงปรอยลงมา
บ่อยๆ   เล่นเอาแทบเป็นหวัดเหมือนกัน  แต่ตกอย่างไร  ก็ยังใจดีสู้เสื้อ  ตากฝนไปเที่ยวล่ะ 

อิอิ  เชื่อหรือเปล่าล่ะ ว่า   เคล็ดของการปักตะไคร้ น่ะ

เขาใช้  หนุ่ม หรือ สาว ที่ บริสุทธิ์ ผุดผ่อง  ปัก นะจ๊ะ  อิอิอิ

ไม่งั้น จะมีคำกล่าว เกี่ยวกับ การแต่งงาน ในฤดูฝน เหรอ  ที่ท้าให้ เจ้าสาวปักตะใคร้
ถ้าปักแล้ว ฝนไม่หาย แสดงว่า .......   >:D  คิดเอาเอง นะ  >:D
Hi... Welcome to Thaiadmin.org
Power by VBNeverDie.Com

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 มกราคม 2007, 11:48:28 »
อิอิ  เชื่อหรือเปล่าล่ะ ว่า   เคล็ดของการปักตะไคร้ น่ะ

เขาใช้  หนุ่ม หรือ สาว ที่ บริสุทธิ์ ผุดผ่อง  ปัก นะจ๊ะ  อิอิอิ

ไม่งั้น จะมีคำกล่าว เกี่ยวกับ การแต่งงาน ในฤดูฝน เหรอ  ที่ท้าให้ เจ้าสาวปักตะใคร้
ถ้าปักแล้ว ฝนไม่หาย แสดงว่า .......   >:D  คิดเอาเอง นะ  >:D

แสดงว่า  DevMan ไม่บริสุทธิ์?????

เพราะไปเที่ยว  ฝนตกทั้งวัน

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 26 มกราคม 2007, 12:13:02 »
แสดงว่า  DevMan ไม่บริสุทธิ์?????

เพราะไปเที่ยว  ฝนตกทั้งวัน

จริงๆก่อนทัวมา ฝนไม่ตกเลยนะ  แต่เริ่มตกวันศุกร์เลยอ่ะ วันเสาร์ก็ตก  อาทิตยืก็ตก  หลังจากกลับไป ก้ไม่ตกอีกเลย หุหุ

คิดว่าไง

rgonot

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 26 มกราคม 2007, 12:24:25 »
ขอบคุณ...ที่อื้อเฟื้อรูปภาพมาให้ดูกัน....ว่าแต่อิจฉาเนาะได้ไปเที่ยวกัน
ชาร์จแบตเตอร์รี่กันเต็ม...พร้อมจะกลับมาลุยงานกันต่อ  :)

Starbug

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 26 มกราคม 2007, 16:14:19 »
Dev Man เกลียด หมึก หรือ เกลียด แหนม ตะทัวร์ กันแน่คับ

-*-

แต่ อร่อย ดีนะ เวลาไม่มีอะไรกิน จริง ๆ อะ อุออุ  ::) แต่กินคำแรก รู้สึก ปวดท้อง นิด ๆ แฮะ

คงเพราะ ฤทธิ์ สารกระตุ้น ปฏิกิริยา ให้แหนม กินได้ไว ๆ กระมัง เนี้ย  :-X

รอบนี้ ผมไม่ได้ลงสนามด้วย เป็นกองเชียร์อยู่ข้างสนาม แต่เก็บข้อมูล ทัวร์ กะ ทุกท่าน ไว้หมดละ เต็ม memory
ไว้รอบหน้า จะลงไปให้เค้ายิงมั่ง  >:(

ออฟไลน์ dana

• 319
  • 73
  • TH@min Membership
    • http://sweetthaigirl.multiply.com/
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 26 มกราคม 2007, 17:40:15 »
ใครไม่รู้คับ  เห็นเครื่องบินวิ่งเข้า
หญิงจ๋าใจเย็นนิดส์นะจ๊ะเที่ยวพาไปDream World นั่งเครื่องบินหลายๆๆรอบนะ
คุณหญิงยิ้มน้อย ยิ้มใหญ่  ได้เซียมซี  โชคดีมากๆ

สงสัยทายหญิงจะได้คู่แน่นอนเลยนะเนี่ย ฟันธง

หลังจากได้เซียมซี  ยังดีใจไม่หาย  จึงไปซื้อ ไอติมมากิน

อร่อยออก ก็นะ อยากกินด้วยหรอตากล้อง ต้างก็ไม่ให้เด็กน้อยเล่นกล้อง

หญิงจ๋าใจเย็นนิดส์นะจ๊ะเดี๋ยวพามาอีกก็ได้สาวน้อย ไม่ต้องดีใจจนออกหน้าออกตา

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 26 มกราคม 2007, 22:29:28 »
ง่า พี่แอนอ่ะ

ว่าแต่ พาไป Dream World จริงๆ นะคะ อยากไปอ่ะ  ;) ;)
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 26 มกราคม 2007, 22:33:07 »

ว่าแต่ พาไป Dream World จริงๆ นะคะ อยากไปอ่ะ  ;) ;)

ไปด้วย เลี้นงไหม :D

ออฟไลน์ rukawa

• 800
  • 18
    • rukawa club
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 27 มกราคม 2007, 10:40:32 »
ชอบภาพหลับยันน้ำขึ้นอะ 555+  เหมือนจริงๆ
อยากยิงปืนมั่งง่า...   :D

gotomo

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 27 มกราคม 2007, 13:10:09 »
อากไปเทียวแบบนี้มั่งจังอ่ะ :'( :'( :'( :'(

ออฟไลน์ Caramel Macchiato

• 738
  • 25
  • My style - www.karnake.com
    • www.karnake.com
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 29 มกราคม 2007, 11:07:41 »
ตกลงไปกันทั้งหมดกี่คนเนี่ย  เห็นมีแต่ตาทัวร์ หญิงกับ starbug เท่านั้นเอง

codered
ขอต้อนรับเข้าสู่ www.karnake.com

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 29 มกราคม 2007, 11:18:32 »
เมื่อวานก็ไประยองมา...แต่ไม่ได้เที่ยวเลย น้ำทะเลซักหยดก็ไม่ได้เห็น
แหะๆๆ  ไปส่ง จม.สมัครงาน
อยากเที่ยวแบบนี้มั่ง ไม่รู้เมื่อไหร่จะมีโอกาส T-T

ออฟไลน์ NuShY

• 124
  • 5
  • จงยิ้มเข้าไว้ แม้ยังมีน้ำตา
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 30 มกราคม 2007, 04:34:51 »
อยากไปเที่ยวแบบนี้มั้งอะ :-X
แต่ที่แน่ๆ เกือบกลางเดือนหน้าต้องไปเชียงรายแล้วอ่ะ O0
ไม่รู้จะได้เที่ยวป่าวอ่ะ ::) ::)
+++ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ+++

ออฟไลน์ dana

• 319
  • 73
    • http://sweetthaigirl.multiply.com/
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 30 มกราคม 2007, 20:20:57 »

รอให้พี่ต้นว่างแล้วพวกเราไปกันนะหญิงเพราะตอนนี้พี่ต้นยุ่งมากมายกายกองจ๊ะ  :'( สงสารมากมายนะค่ะ(......)คิดเอาเองนะคนอื่นนะ แต่หญิงรู้ใช่ไมว่าพี่แอนหมายถึงอะไร
ไปแน่นอน Dream World เขาดิน เอาหมดทุกที่เลยดีไมหญิงจะได้สนุก

love_relax

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 7 กุมภาพันธ์ 2007, 17:49:59 »
พึ่งเข้ามาเห็นคร้าบคราวหน้าถ้าว่างไปด้วยแน่ๆ(มีตังด้วย)555 ;D

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007, 14:52:47 »
อิจฉา ๆ ดูย้อนหลัง ยังอิจฉาเลย อิอิ อยากปายยยยยยยยยยยยยย

ออฟไลน์ นางฟ้า นาเดีย

• 756
  • 27
  • Welcome to my Ubuntu World...
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007, 15:43:10 »
พี่ที มากาฬสินธุ์ ดิ จะพาไปปักเต้นท์ ริมเขื่อน

gotomo

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2007, 12:42:52 »
ทิปหน้ามาอีกนะตอนนี้อยู่ระยองแล้วจะใด้ตามไปสมทบ อิอิ O0

ออฟไลน์ VARSAI

• *
  • 264
  • 1
  • อยู่เพื่อรักเธอ และจะรักอย่างนี้เรื่อยๆไป
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 3 กันยายน 2007, 08:26:58 »
อยากไปเที่ยวทะเลจังเลย เหอๆๆแต่ว่าว่ายน้ำมะเป็นอะนะครับ