Thaiadmin
บุคคลทั่วไป, คุณถูกห้ามตั้งกระทู้หรือส่งข้อความส่วนตัวในฟอรั่มนี้
This ban is not set to expire.

Meeting Bitthailand ครั้งที่ 2 !!

Marius

Meeting Bitthailand ครั้งที่ 2 !!
« เมื่อ: 3 มกราคม 2007, 10:51:59 »
Meeting  Bitthailand  ครั้งที่ 2

โปรโมชั่น สำหรับผู้ที่มาร่วมงาน : 
 - ทุกคนจะได้ Class VIP จำนวน 1 เดือน

- Dent 10เท่า สำหรับผู้บริจาคเครื่องดื่ม

(ดูได้ที่ด้านล่างของ list รายชื่อคนมางานครับ)

(class vip จะอัพให้เฉพาะคนที่มีชื่ออยู่ใน list น่ะครับ)

อ้างจาก: Marius
เพิ่มเติมของแจก วัน meeting

item freeload
item upload x 2
item download หารสอง
แต่ละ item มีกำหนดเวลาใช้งาน 1 วัน , 1 สัปดาห์ , 1 เดือน
ใช้พร้อมกันไม่ได้ ถ้าใช้ไปแล้วต้องรอให้หมดก่อนถึงจะใช้ต่อได้
 :  อภินันทนาการจาก icez

ส่วนจะแจกยังไงแบบไหนเท่าไร ขออุบไว้ก่อน :lol:

*(แอบกระซิบ)Staff/Firstline ของเราเวลาโม้มากๆชอบแจก dent น่ะครับ มาอ้อนในงานได้ :lol:

วัตถุประสงค์ : ผ่านมา 5 เดือนหลังจาก meeting ครั่งที่1 ตามมาด้วย mini party และล่าสุด meeting สัญจรพัทยา คนให้ความสนใจร่วมกิจกรรมลดน้อยลงเรื่อยๆ จึงสมควรแก่เวลาที่จะจัดครั่งที่2 เสียทีเพื่อให้เว็บเราสามัคคีกันมากขึ้น เพื่อนๆผมที่ซี้กันจาก meeting ครั่งที่1 และ mini party และ staff ต่างๆ ต้องการให้ทุกๆท่านทั่งหลายได้ทำความรู้จักกันมากขึ้นจึงจัดครั่งที่2 นี้ขึ้น 

หมายกำหนดการ

วันเวลา :วัน อาทิตย์ที่ 4 ก.พ. เวลา 17.00 น.

สถานที่ : ร้านหมูกระทะ พหลโยธินพาร์ค
(ร้านนี้ของกินเยอะและอร่อยครับ ไปสำรวจมาแล้ว คอนเฟิร์มครับผม)

ราคาโดยประมาณต่อคน : 200 บาท(รายหัว+ค่าน้ำ)
สำหรับท่านที่คิดว่ายกแรกยังไม่หน่ำใจพอ ต้องการต่อยกสองซึ่งพวกผมคงมีต่อก็ขอให้เตรียมค่าใช้จ่ายเพิ่มไว้ด้วยเน้อ มีอะไรสงสัย PM ถามได้น่ะครับ

***ชำระเงินในงานนะครับ***

รายละเอียดเกี่ยวกับร้าน

ที่ตั้ง : เยื่อง Lotus สะพานใหม่

อ้างจาก: kornzares
เส้นทางการเดินทางครับผม ด้วยบริการ ขสมก.

สาย 34   (ทั้งรถธรรมดา และรถปรับอากาศ)              อู่รถรังสิต - พหลโยธินทั้งสาย - อนุสาวรีย์ชัย - หัวลำโพง       
   สาย 39   (ทั้งรถธรรมดา และรถปรับอากาศ)              ม.ธรรมศาสตร์รังสิต - พหลโยธินทั้งสาย - อนุสาวรีย์ชัย
   สาย 114 (ทั้งรถธรรมดา และรถปรับอากาศ)             นนทบุรี - ลำลูกกา
   สาย 356 (รถร่วมบริการ มี 2 สายผ่านดอนเมืองกับสายสะพานใหม่)    รังสิต - ปากเกร็ด                                   
   ปอ. 522                                                                รังสิต - งามวงวานศ์(ขึ้นทางด่วน) - อนุสาวรีย์
   ปอ. 543                                                                อู่บางเขน(วัดพระศรี) - ปากทางลำลูกกา
                                                                             อู่บางเขน(วัดพระศรี) - นนทบุรี
   ปอ. 520                                                                ม.ธรรมศาสตร์รังสิต - สะพานใหม่ - รามอินทรา - บางกะปิ
   ปอ. 503                                                                รังสิต - พหลโยธิน - สนามหลวง

เพิ่มเติม
จากมีนบุรี                                     นั่งสาย 26 ลงรามอินทรา ต่อสาย ปอ. 520   
จากบางนา                                    นั่งสาย 129 ลงเซ็นทรัล ลาดพร้าว ต่อสาย 34 ,39 ,ปอ. 503
จากฝั่งธน(ม. บางมด)                    นั่งสาย 140 ลง อนุสาวรีย์ชัย ต่อ 34 ,ปอ. 503
จากราชดำเนิน                              นั่งสาย 39 ปอ. 503
จากสุขุมวิท                                   นั่งสาย 38 ลง อนุสาวรีย์ชัย ต่อ 34 ,ปอ. 503
จากจตุจักร(รถไฟฟ้า BTS)             นั่งสาย 34 , 39

** พหลโยธิน หมายถึง อนุสาวรีย์ - จตุจักร - เซ้นทรัล - เกษตร  - สะพานใหม่  ครับผม

ปล. ยังไงถ้ายังไปไม่ถูกรบกวน PM มาหาผมอีกรอบนะครับ เดี๋ยวถ้ามีจากที่อื่นอีก ผมจะเพิ่มเติมให้ครับผม

อ้างจาก: GGG
ปล.1 ใครอยู่ไกล กลับดึกไม่ได้ แต่พอจะมาได้ มากินอิ่ม รู้จัก พูดคุยกันก่อน กลับก่อน ก็ได้นะครับ 

ปล.2 งานนี้ ไปเพื่อสร้างความสนิทกันมากขึ้น ไม่ได้เน้นไปเมา นะครับทุกท่าน

ปล.3 ใครไม่ดริ้ง ไม่รู้จะคุยอะไร ไม่รู้จักใคร มานั่งกับผมได้ครับ เดี๋ยวชวนดริ้ง เอ้ย !!! ไม่ใช่ ผมไม่ดริ้ง ไม่สูบ

มานั่งสัมภาษณ์ผม ก็คุยได้ยาวแล้วครับ

แผนที่ทางไปร้าน

รูปสถานที่

* เรื่องรูปขอโทษด้วยน่ะครับที่ไม่ค่อยชัดพอดีไม่ได้เตรียมการจะถ่ายรูปด้วยเลยใช้มือถือถ่ายมาก่อนน่ะ

รายชื่อสตาฟที่ไปร่วมงาน

Sysops
 - tape

Admin
 - Marius+2

Moderators 
 - 1175
 - Gintama
 - ZxJr
 - kikukiku
 - GGG
 - tor2009
 - yokeonly

Firstline Support
 - tumandkom
 - classic47

รายชื่อผู้ที่ไปร่วมงาน

alwaysgone
annnywa
kornzares
Leenua
un1321 (vve talk)
specter (vve talk)
seann (vve talk)
Red_Milk
atommic
snider
มาม่าจัง
Pisase
dadu (Thai Admin)
demontum+เพื่อน
mutienjo
boonya
doraexmon
antony
punpunclub
joke2006
peakteam
jeejie
gameboy
amihia
superbobo
pattarit
kaew1234
chalangger
bongoboy
Gizm0
wristbandman+เพื่อน
Eakkalux+เพื่อน2
jiggaman
lonelywolf+เพื่อน
nakronchai
kokpao+เพื่อน
scrubb
ryupekkie
toraku
Keawkoy (Thai Admin)
kool
aajung
ztarwarz
chelsea
sujin
heunkamm+เพื่อน
kEita+เพื่อน2
superbobo
taenaja
security
taenaja
kanshi (Thai Admin)
ohm325
tarantula
muisc
CoolZa
mareno007
Pday+เพือน
siranee1+เพื่อน
phongphong
teynako
tarkzin
explore
naratip360
finadmay
paa+เพื่อน (Thai Admin)
natzuki
uthai009
dechatang+เพื่อน
thanachote+เพื่อน
thaiter
wes+เพื่อน
tugy (Thai Admin)
kajealkung+เพื่อน
mongteng+เพื่อน
sekha
knightking10
nuanson 
chinchan+เพื่อน
Kapom413
Wisershadow+แฟน
kingofmusic+เพื่อน
endvespa+เพื่อน2
kanlebin
ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม+3
suvibool+เพื่อน
olintis
t_dragonman (Thai Admin)
M.a.k.u.b.e.x (Thai Admin)
pattarit+เพื่อน
cdvd
whizza
jao535
applelovers
rami (Thai Admin)
dinsor
mongteng
zyrus
birdthai3128
Wirat
keepanawut
kook9988+เพื่อน
kiddo+เพื่อน
whizza
kusitnas
chinmon
v7
robinhood.return (Thai Admin)
freeman999
daocycle
FairLady .(Thai Admin)
chaiwatsound
guskung
nutum803
kawoat99
dandanfun
Superrookie (Thai Admin)
appleseed (Thai Admin)

ทั่งหมด  163 คน

เหล้าเยอะเหมือนกันแฮะ ใครยังอยากสมทบทุนอยู่ ออกเป็นค่า มิกเซ่อร์ก็ได้น่ะครับ อิอิ

Marius บริจาค Red Leber ลิตร 2 กลม
chayjaja บริจาค Red Leber ลิตร 1 กลม
Leenua บริจาค Red Leber ลิตร 1 กลม
jeejie บริจาค Red Leber ลิตร 1 กลม
Red_Milk บริจาค Red Leber ลิตร 1 กลม
sakurako13 บริจาค Red Leber ลิตร 1 กลม
demontum บริจาค Red Leber ลิตร 1 กลม
hybridroot  บริจาค Red Leber ลิตร 1 กลม  * ไม่ได้มา meeting แต่อยากส่วนร่วมในงาน นับถือๆ
toraku  บริจาค Black Leber 0.7 1 กลม
Eakkalux บริจาค 100 Pipers 2 กลม

doraexmon สมทบทุนค่ามิก 300 บาท
annnywa สมทบทุนค่ามิก 300 บาท
kanshi สมทบทุนค่ามิก 300 บาท
CoolZa สมทบทุนค่ามิก 300 บาท
classic47 สมทบทุนค่ามิก 300 บาท
kool สมทบทุนค่ามิก 300 บาท
nepweb สมทบทุนค่ามิก 300 บาท * ไม่ได้มา meeting แต่อยากส่วนร่วมในงาน นับถือๆ
yokeonly สมทบทุนค่ามิก 200 บาท
mutienjo สมทบทุนค่ามิก 200 บาท
tarantula สมทบทุนค่ามิก 200 บาท
paa สมทบทุนค่ามิก 200 บาท
uthai009 สมทบทุนค่ามิก 200 บาท
mongteng สมทบทุนค่ามิก 100 บาท
zyrus สมทบทุนค่ามิก 100 บาท
(สำหรับผู้บริจาค ผมจะให้ของตอบแทนเป็น Dent X10 ของราคาของนั้นน่ะครับ)

ท่านที่สนใจไปร่วมงานหรือมีข้อสงสัยสามารถ pm หาสตาฟได้นะครับ หรือจะถามในกระทู้ก็ได้

Marius       PM

kornzares  PM    (สอบถามเส้นทาง)

yokeonly    PM

สำหรับท่านที่มั่นใจแล้วว่าจะมาได้ชัวร์ๆ ขอให้ pm แจ้งมาให้ผมพร้อม ชื่อและเบอร์ติดต่อหรือจะโพสบอกไว้ใกระทู้ก็ได้ผมจะอัพเดทรายชื่อให้เรื่อยๆครับ

เป็นไปได้ขอให้รีบๆลงชื่อล้วงหน้าไว้ก่อนเลยน่ะครับเพราะผมต้องเช็คจำนวนนแล้วติดต่อกับทางร้านล้วงหน้าด้วยน่ะครับ

*** ใครโพสแล้วไม่มา warn 1 เดือน ข้อหา หลอกลวง staff :lol: ***
สามารถ แก้ไข หรือบอกล่วงหน้าก่อนวันงานจริงได้นะครับ สนใจไปก็โพสไว้ก่อน

# เบอร์โทรติดต่อผมจะส่ง pm รายละเอียดสรุปให้สำหรับคนที่แจ้งลงชื่อไว้อีกทีน่ะครับ

หรือถ้าไม่สะดวก PM มาหาผมที่นี้เลยก็ได้น่ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 กุมภาพันธ์ 2007, 10:48:37 โดย Marius »

ออฟไลน์ Vivid

• **
  • 370
  • 2
Re: Meeting Bitthailand ครั้งที่ 2 !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 9 มกราคม 2007, 11:26:20 »
อยากไปครับ  แต่ยังไม่ได้เป็นสมาชิก bitthailand เลย

ผมเข้าไปแทบทุกวัน หาโอกาสสมัครไม่ได้ซักที

มีท่านใดให้ความกรุณา ขอ invite ด้วยคนนะครับ

:'(  vivid_09@hotmail.com :'(
"ผมอยู่ในโลกนี้มานานพอสมควร และอยู่อย่างสังเกต ร่ำเรียน ศึกษา วิเคราะห์ มันมีสิ่งแปลกใหม่มาให้เราเรียนรู้ไม่มีวันจบสิ้น เพียงแต่เราจะรับเอามันไว้หรือไม่
อย่าปล่อยให้อะไรมันผ่านเราไปเฉย ๆ แม้แต่ความขมขื่นเจ็บปวดทุกข์ยากที่สุด ทุกสิ่งทุกอย่างเป็นครูสอนเราทั้งนั้น" รพินทร์ ไพรวัลย์

pole063

Re: Meeting Bitthailand ครั้งที่ 2 !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 9 มกราคม 2007, 12:02:17 »
 :'( เหมือนกันเลยครับ

scorpion

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 9 มกราคม 2007, 16:03:21 »
อยากไปด้วย แต่ไม่รู้ติดงาน เปล่า เนื่องจากทำงาน เป็นกะ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 9 มกราคม 2007, 17:44:45 »
สงสัยไม่ไปไม่ได้แล้ว ว ว ว  ;D

Marius

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 9 มกราคม 2007, 20:34:33 »
คนที่อยู่ thaiadmin สนใจ แต่ไม่ได้เป็นสมาชิก bitthai PM มาบอก User Pass Email มาที่ผมได้เลยครับจะจัดการให้ครับผม

ออฟไลน์ เคนชิคุง

• 749
  • 49
  • เมื่อจะก้าวจงดูทาง เมื่อจะวางจงดูระดับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 9 มกราคม 2007, 21:19:50 »
คนที่อยู่ thaiadmin สนใจ แต่ไม่ได้เป็นสมาชิก bitthai PM มาบอก User Pass Email มาที่ผมได้เลยครับจะจัดการให้ครับผม

ผมสนใจครับ เพราะอยู่ใกล้บ้านแม่เด๋วจะได้เลยไปหแม่ซะเลย เบอร์ครับ
:-เคนชิคุง-:

Marius

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มกราคม 2007, 01:42:30 »
ท่าน เคนชิคุงผม ผม adduser ให้แล้วน่ะครับเข้าได้ตามที่แจ้งมาเลยครับผม

bluestar

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 มกราคม 2007, 02:06:55 »
ยังไม่กล้า คอนเฟริมอ่าครับ กลัว บอกว่าไปแล้วไปมะได้ซวยก่าเดิม  :'(

alwaysgone

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มกราคม 2007, 04:00:19 »
 :) ผมเป็นสมาชิกจาก Bitthailand น่ะครับ ก็อยากเชิญกันไปเยอะๆน่ะครับผม เราเป็นเหมือนพี่เหมือนน้องกัน 2 เว๊ปนี้ นี่เลยเข้ามาชวนด้วยอีกคน ก็รายละเอียดสำหรับท่านที่ไปก็ตามด้านบนเลยน่ะครับ แล้วเจอกันที่งานครับ

kornzares

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 มกราคม 2007, 04:10:51 »
 :P  น่าไปมากๆครับผม ไม่กินเหล้าก็ไปได้นะครับ อิอิ ใครไม่กินเหล้ามานั่งกะผมก็ได้ คร้าบบบ:)

ออฟไลน์ Vivid

• **
  • 370
  • 2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 มกราคม 2007, 11:45:31 »
อยากไปนะครับแต่ผมกำหนดไม่ได้ครับ ผมทำงานเป็นกะเหมือนกัน

ออกตัวไว้ก่อนเดี๋ยวโดน เพราะผมเป็นคนขอ username กับ password คนแรก

ถ้ายังไงไปไม่ได้ งั้นจะช่วยค่า mixer ละกันนะครับ
 ::) ::) ::) ::)
"ผมอยู่ในโลกนี้มานานพอสมควร และอยู่อย่างสังเกต ร่ำเรียน ศึกษา วิเคราะห์ มันมีสิ่งแปลกใหม่มาให้เราเรียนรู้ไม่มีวันจบสิ้น เพียงแต่เราจะรับเอามันไว้หรือไม่
อย่าปล่อยให้อะไรมันผ่านเราไปเฉย ๆ แม้แต่ความขมขื่นเจ็บปวดทุกข์ยากที่สุด ทุกสิ่งทุกอย่างเป็นครูสอนเราทั้งนั้น" รพินทร์ ไพรวัลย์

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 มกราคม 2007, 21:39:24 »
เราเป็นเหมือนพี่เหมือนน้องกัน 2 เว๊ปนี้ นี่เลยเข้ามาชวนด้วยอีกคน

เอาอะไรมาพูด

เป็นพี่เป็นน้อง

เราเป็นมากกว่านั้นไม่ใช่เหรอ

อิอิ

ถามเทปดูดิ

ก้า ๆ
หนุ่ม SA พเนจร

paa

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 มกราคม 2007, 16:48:54 »
 ;D จะไปด้วยผมPMไปหาพี่แล้วนะครับ ::)

gotomo

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 14 มกราคม 2007, 22:55:16 »
 :'(อยากไปอ่ะครับแต่ผมทำงานวันอาทิตย์อ่ะเลิกก็ทุ่มนึงแล้วถ้ายังไงขอเช็ดเวลาก่อนนะครับผมอยู่วงศ์สว่างเอง

ออฟไลน์ tugy

• **
  • 105
  • 2
  • หากว่าเรากำลังสบาย ๆ จงปรบมือพลับ ...โย่ ๆ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 มกราคม 2007, 16:59:44 »
ไปด้วยคนนะครับ PM ไปแล้วนะครับ
^^ โยว่ ๆๆ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ Tk_bankz

• 31
  • 0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 มกราคม 2007, 22:35:19 »
มีจัดโต๊ะคนเปิด COLO ไหมคับจะได้ไปแลกความรู้กันอ่ะ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ ibank

• 80
  • 2
  • TH@min Membership
    • updatebook
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 มกราคม 2007, 08:23:43 »
ศุกร์เมา เสาร์นอน อาทิตย์ถอน จันทร์ลา

อะอะ อาทิตย์ วันถอน ....

ปิยะ

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 มกราคม 2007, 15:26:05 »
อยู่ปัตตานี   เอาใจช่วย ทำอะไรได้บ้างครับ

ป๋อง

ออฟไลน์ kaisuperhot

• 167
  • 0
  • สั่งมากวุ่นวายเดี่ยวเขียนชื่อลง Deaht Note
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 19 มกราคม 2007, 14:27:58 »
เพิ่งสมัคร เป็นสมาชิก อ่ะ ไปด้วยได้เปล่า :)

alwaysgone

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 19 มกราคม 2007, 20:49:06 »
เพิ่งสมัคร เป็นสมาชิก อ่ะ ไปด้วยได้เปล่า :)

มาเลยครับผม ก็ pm ไปตามรายละเอียดด้านบนน่ะครับ แล้วเจอกันที่งานครับ :)

ออฟไลน์ NuShY

• 124
  • 5
  • จงยิ้มเข้าไว้ แม้ยังมีน้ำตา
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 20 มกราคม 2007, 04:55:20 »
อยากไปด้วยน่ะ แต่ไม่ได้เป็นสมาชิกของ bittthai อ่ะ อีกอย่างต้องทำงานด้วยอ่ะ กว่าจะเลิกงานก้อเช้าเลยอ่ะ :'( :'(
+++ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ+++

max2006

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 22 มกราคม 2007, 18:07:28 »
อยากไปเมื่นกันแต่ตอนนี้อยู่ต่างจัหวัด :'( :'( :'(

devilnut

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 23 มกราคม 2007, 09:58:41 »
- ทะมั้ยตอน meeting thaiadmin ไม่เห็นมีคนบริจากเหล้า เลย งาน bit มีแต่คนบริจาก .......

Ps.

อิอิ

ถามเทปดูดิ

ก้า ๆ

หมายความว่าไงเนี้ย มากกว่า พี่น้อง ??????;D :D ;D :D ;D :D [ท่าจะมีความสัมพัน ลึกซึ่งกานมากเยยนะเนี้ย  :D]

Marius

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 23 มกราคม 2007, 10:32:56 »
meeting bitthailand ขี้เมากว่า thaiadmin ครับ ไม่เชื่อวันงานมาดู staff bitthailand มอมเหล้า staff thaiadmin ได้ ฮ่าๆๆ ใช้มั้ยครับพี่ทัวร์พี่ต้น

robinhood.return

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 23 มกราคม 2007, 12:01:44 »
ไม่ได้เป็นสมาชิกของ bitthailand ครับ สมัครไม่ทัน รบกวนท่านผู้ใจบุญ ส่ง Invite ให้ด้วยนะครับ จะได้ไปร่วมงานด้วย

robinhood.return@gmail.com

puntae

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 23 มกราคม 2007, 14:55:09 »
ร้านนี้เคยไปกินมาแล้ว ระวัง น้ำแข็งแพงมากกกกกกกกก

Starbug

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 23 มกราคม 2007, 15:39:48 »
 :'( อด

topid

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 23 มกราคม 2007, 23:52:29 »
ไปด้วยต้องทำไงบ้างคับแต่ไม่ได้เปนสมาชิกบิทไทยแลนด์นะ เปนเฉพาะไทยแอดมิน    อยากไปด้วยคนอ่า  ว่าแต่ ไปได้อ่ะป่าวอ่า

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 24 มกราคม 2007, 12:26:46 »
ไปด้วยต้องทำไงบ้างคับแต่ไม่ได้เปนสมาชิกบิทไทยแลนด์นะ เปนเฉพาะไทยแอดมิน    อยากไปด้วยคนอ่า  ว่าแต่ ไปได้อ่ะป่าวอ่า

ไปได้ครับ ไม่ต้องห่วง

บอกว่าเป็นเด็กพี่อาร์ม-ไทยแอดมิน

แด๋วบิทไทยต้อนรับเป็นอย่างดี

ระวังโดนมอมเบียร์หล่ะ เหอ ๆ
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ BURNLG

• 219
  • 1
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 24 มกราคม 2007, 14:17:11 »
ผมไปด้วยได้ไหมครับ ไม่เคยไปเลย  ตกลงไปครับไม่ให้ไปก็จะไปครับ :P
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ virus

• 28
  • 0
  • ThaiUsedCars
    • thaiusedcars
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 25 มกราคม 2007, 14:26:47 »
 O0....รออนุมัติก่อน :(
<b>---</b>

ออฟไลน์ golfreeze

• 26
  • 0
    • ความรู้ Unix + linux config
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 25 มกราคม 2007, 15:35:37 »

อิอิ

ถามเทปดูดิ

ก้า ๆ

เป็นไร หรอเสี่ยอาม เอาให้ เครียร์หน่อยๆ ค๊าบ
Golfreeze@packetlove.com (Golf)
http://golfreeze.packetlove.com/guyblog  : Diary Blog
http://www.packetlove.com : stable web hosting
http://www.kammatan.com  : สติปัฏฐาน4 พาเที่ยววัด แนะนำวัด แจกcdธรรมะ
http://www.boonnaga.com : เฟอร์นิเจอร์ราคาโรงงาน

ออฟไลน์ Peter Katib

• 235
  • 7
  • ลงมือเมื่อไหร่สำเร็จเมื่อนั้น
    • http://dinjung22.blogspot.com/
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 26 มกราคม 2007, 16:07:03 »
น้องใหม่เหมือนกันอ่ะคับ ยังไงท่านใดถ้าจะกรุณาช่วย invite ผมด้วยคับ เห็นแก่เด็ก(โข่ง)ตาดำๆ ;)  :'(
การให้โอกาสถือเป็นบุญอันประเสริฐน่ะค้าบบบ  ::)
แฮะๆขอบคุณค้าบบบบบบ  ^-^
dinjung22@gmail.com
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 26 มกราคม 2007, 21:53:45 »
T. 02-7170717 ต่อ 286 (08.30-17.30) มือถือ 08-6771-0249  โทษทีผิด

ไปด้วยคนครับ
Robinhood.return at gmail.com
woradit kantasri
T. 02-7170717 ต่อ 286 (08.30-17.30) มือถือ 08-6771-0429
สมทบทุนค่ามิก 300 บาท

พาเพื่อนไปด้วยได้เปล่าครับ

โทษที ตอบช้าไปหน่อย เน็ตเพิ่งใช้งานได้นะครับ ....
ปล. ขอโทษอีกครั้ง

FairLady

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 26 มกราคม 2007, 22:09:52 »
ไปกับเพื่อนคนหนึ่งนะคะ  :)
เดี๋ยวแจ้งรายละเอียดไปทาง pm คะ

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 31 มกราคม 2007, 17:14:00 »
User: robinhood.return
Login error ครับ เข้า www.bitthailand.com ไม่ได้ครับ ลองให้ส่ง password ใหม่มาที่ mail แล้วก็เข้าไม่ได้เหมือนเดิมครับ

robinhood.return@gmail.com

beginner

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 31 มกราคม 2007, 18:40:26 »
พอมีมิตติ้งทีไรผมอดไปทุกทีเลยอะ ไม่ติดงานก็ติดเรียนอยากไปด้วยจัง+++

devilnut

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 31 มกราคม 2007, 21:01:00 »
<<<<<<<< ไปด้วยจิ ต้องทำงัยมั้งอ่ะ

- รายการเหล้ามันยั่วยวนใจ เหลือคณา

chping

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 1 กุมภาพันธ์ 2007, 00:37:11 »
บรรยากาศ ในร้านดูสวยดีนะค่ะ  ^-^

Marius

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 1 กุมภาพันธ์ 2007, 02:12:26 »
คนที่ถามอะไรมา ผมตอบใน pm หมดแล้วน่ะครับ  :-*

ออฟไลน์ icon

• *
  • 143
  • 1
  • icondangerous
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 1 กุมภาพันธ์ 2007, 09:06:31 »

icondangerous@gmail.com

kobby

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 1 กุมภาพันธ์ 2007, 13:42:05 »
worapong22@gmail.com
pm ไปแล้วครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ dana

• 319
  • 73
    • http://sweetthaigirl.multiply.com/
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 2 กุมภาพันธ์ 2007, 01:32:26 »

ไม่ทราบท่านจะหนีไปกับใครทำไม่ยอมบอกเขาเนี่ย สรุปว่าไปด้วยนะ มารับด้วยนะ >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(

Edit : นำ TAG Quote ออก เพราะยาวเกินไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 กุมภาพันธ์ 2007, 12:29:39 โดย HackPro »

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 2 กุมภาพันธ์ 2007, 08:10:44 »

ไม่ทราบท่านจะหนีไปกับใครทำไม่ยอมบอกเขาเนี่ย สรุปว่าไปด้วยนะ มารับด้วยนะ >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(

เห็นหวานแหววอย่างนี้ก็ดุเหมือนกันแฮะ....เหอๆๆๆ 
เจ๋งจริงๆ เจ๊... ::)

Marius

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 2 กุมภาพันธ์ 2007, 10:49:36 »
อ้างจาก: Marius
เพิ่มเติมของแจก วัน meeting

item freeload
item upload x 2
item download หารสอง
แต่ละ item มีกำหนดเวลาใช้งาน 1 วัน , 1 สัปดาห์ , 1 เดือน
ใช้พร้อมกันไม่ได้ ถ้าใช้ไปแล้วต้องรอให้หมดก่อนถึงจะใช้ต่อได้

ส่วนจะแจกยังไงแบบไหนเท่าไร ขออุบไว้ก่อน :lol:

jinnee

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 4 กุมภาพันธ์ 2007, 19:40:52 »
อยากจะบอกว่าไม่ได้เข้าซะนาน ก้อเพิ่งเห็นแหละ เพิ่งจะเข้ามาอ่าน อ่ะ......... :(