Thaiadmin

ประมวลภาพงาน Network ATroubleshooting #1 กล้อง 1

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
ประมวลภาพงาน Network ATroubleshooting #1 กล้อง 1
« เมื่อ: 16 ธันวาคม 2006, 14:23:44 »
ประมวลภาพงาน Network ATroubleshooting #1

เอามาไห้ชมกันแล้วครับ� สำหรับภาพงาน Training� ที่หลายๆ ท่านรอคอย� �ต้องบอกว่า แม้หลายๆ งานจะผ่านไปแล้ว�
แต่ Staff Thaiadmin แต่ละท่านก็ยังไม่ว่างอยู่ดี� - -"� เอาเปงว่า� เรามาชมกันเลยดีกว่า

ของรางวัล Lucky Draw เป็น นาฬิกา Thaiadmin

เตรียมงานกันหัวหมุน

คณะทำงาน

ห้องมันเปงห้องอาหาร� ไว้จัดเลี้ยง� เลย design ไห้ออกมาดียากหน่อย

หิวแล้ว� เมื่อไหร่จะเสณ้จหว่า� 3 ทุ่มแล้วนะ� เด๋วต้องประชุม staff ต่ออีก

และแล้ว ......`

คณะ Sponsor มาเตรียมงานกันแต่เช้า

คณะ Staff ก็เช่นกัน� แต่คน เรียนมาเช้ากว่าอีก� - -"

PC World มาเปิด Boots กะเค้าด้วย� ใจดีแจกหนังสือฟรีอีกตะหาก� แถมเอางานนี้ไปลงในหนังสือ PC World ด้วยนะ

พี่ดอทครับ� วิทยากร

หน้าตาผู้เข้าเรียน

เข็มกลัดที่แจกไห้ผู้เข้าเรียนฝีมือคุณหญิงและพี่ VB NeverDie ; )

สวยมั๊ย

มาลงทะเบียนสาย� ปรับขนมเบรคมาไห้ Staff กินแทน เหอๆ

Thaiadmin Logo บนเสื้อ Jacket ที่แจกไห้ Staff ที่มาช่วยงานคร้าบ บ บ

พี่ ... จาก PC World ครับ

น้องอะไรก็ไม่รู้ PC WOlrd เหมือนกัน� น้องเคต้าเงียบๆ ผมกลัว� ไม่กล้าถาม

ตั้งใจมากกกกก

ตั้งใจเรียนกันมากๆ� แต่เอ๊ะ??

ผมมองเวลา มันก็แค่ 9 โมงเองนะ� เพ่ๆ� มาเรียนนะเพ่� หรือตรัสรู้แล้วหว่า คิกๆ� แซวเน้อ

ขนาดบันทึก VDO ยังต้องมี Backup ครับ� นี่แหละ Admin

ดูจิ

เจ้าบุ๋มจาก Datapro

เร่เข้ามาคร้าบบบ หนังสือลด 50% จากป้ายคร้าบ บ บ� �เสียดายจิงๆ ผมไม่มีตัง� แต่ยุคนอื่นซื้อไปแล้ว� เด๋วไปขโมยอ่าน

ดูจิ ดีๆ ทั้งนั้น

นี่ก็เช่นกัน

ดีจิงๆ

แต่ละคนเติมกาแฟกันเป็นว่าเล่น

หลายแก้วแล้วนะ อิ่มหรือยังพี่ อิอิ

พักเบรคก็คร่ำเคร่งกับ Workshop

หน้านิ่วคิ้วขมวดกันเชียว

นี่ๆ� มานี่เยย มานต้องแบบนี้� �ตรงนี้ผิดเหงหมาย ย ย ย

มือกล้องครับ� ว่างจาก VDO ก็เอากล้องมาส่องสาวๆ

ทีมงานแสนสวยจาก ICE Solution� กับ Solution บน Opensource ที่ทำไห้ท่านบริหารองค์กรณ์ได้ง่ายขึ้น
งานนี้มีคนสนใจมากทีเดียว

พี่ประการ ICE Solution ครับ� ทีมพัฒนา และไห้เกียรติไห้ความรู้ในงานนี้ด้วย

PC WOlrd ก็เยอะไม่แพ้กัน

กะลังอธิบาย Product อยู่

ขนมเบรคล่ะ อร่อยมาก ขอบอก
คนเสริฟก็น่ารัก อิอิ

โพยหวยเหรอพี่ . ..� ดูดีๆ เอ๊ะ� สมัคร PC World นี่หว่า� เห็นสมัครกันเยอะเลย

พี่ Bugfly ดูแลหนังสืออยู่ครับ� เห็นแต่ละคน เหมากันไปหลายเล่ม� ผมล่ะอิจฉาจิงๆ�

Cert ที่เราจะแจกไห้ผู้ผ่านการอบรมครับ

ฮั่นแน่ๆ� แอบถ่ายสาวๆ

ด้วยจรรยาบรรของ thaiadmin เราไม่สามารถเปิดเผยหน้าท่านได้

ท่านเซ็นต์ Cert ได้เร็มมากครับ� ระดับนี้หาตัวจับยาก� แม้แต่กล้องความเร็วสูงยังจับไม่ทันเลย

จนต้องบอกไห้หยุดเก๊กหล่อครับ

หน้าตาจิงๆ เปงแบบนี้� ต้อง Sensor ครับ

พักเที่ยง

คุณหญิงเหรัญิกครับ ถือกล่องเงินไม่วางเลย�

พี่ปราการ� กับ product ของ Ice solution

อะแอ้ม� เด๋วมาต่อกล้อง 2 นะจ๊ะ� วันจันทร์

[edit]แก้ชื่อครับ แก้ชื่อ[/edit]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ธันวาคม 2006, 16:48:51 โดย VB NeverDie :) »

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
Re: ประมวลภาพงาน Network ATroubleshooting #1 กล้อง 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2006, 16:38:24 »
ตากล้องหมายเลข 1 จะสนใจถ่ายเฉพาะสาวๆ ที่เสริฟกาแฟจังเลยนะครับ จะเน้นเป็นพิเศษหรือเปล่านะ  >:D
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

ออฟไลน์ gate2823

• 242
  • 4
  • ELECTRONIC DATA PROCESSER
Re: ประมวลภาพงาน Network ATroubleshooting #1 กล้อง 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2006, 17:39:27 »
นานแล้วที่ไม่ได้เข้ามา ที่เราอยู่ตอนนี้ก็มีการจัดอบรม พึ่งผ่านไปด้วยละ  อิอิ
แต่ก็ยังเสียได้อยู่ดีนั้นแหละ อยากไปมากๆแต่ไปไม่ได้  เรานั้นอยู่ไกลกัน
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ DisableAccount

• 3,690
  • 53
  • อยู่ด้วยความพอดี
    • my twitter
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2006, 17:39:41 »
คุณหญิงนี้เป็นแม่บ้่านของไทยแอดมินครับ น่ารักน่าเคารพบูชา ไม่ควรลบหลู่ 

อิๆ  ;)

ออฟไลน์ limpbiz

• 2,370
  • 26
  • ต่างคน-ต่างเส้นทาง แต่ขอเดินด้วยตัวเอง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2006, 17:41:47 »
แต่รูปมันน้อยไปหน่อยนะคับ โดยเฉพาะรูปน้องๆ ที่ชงกาแฟอ่ะ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ popup

• 241
  • 7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2006, 20:32:26 »
อ๊าค มีรูปผมแค่เศษเสี้ยว เองงะ  :'(

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 09:08:03 »
รู้สึกรูปจะเบลอๆนะ สงสัยตากล้องจะมือสั่น เพราะมัว แต่เหล่สาวๆ

ออฟไลน์ jimrim

• 364
  • 12
  • TH@min Membership
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 10:05:53 »
มีผมอยู่ในรูปด้วยแหะ กระจึ๊งนึงแนะ...

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 10:13:12 »
คุณหญิงนี้เป็นแม่บ้่านของไทยแอดมินครับ น่ารักน่าเคารพบูชา ไม่ควรลบหลู่ 

อิๆ  ;)

ง่า เจนอ่ะ น่ารักอย่างเดียวไม่ได้เหรอ

รู้สึกรูปจะเบลอๆนะ สงสัยตากล้องจะมือสั่น เพราะมัว แต่เหล่สาวๆ

หุหุ มีเบลอๆ เสียไปหลายรูปเลยค่ะ โดยเฉพาะรูปสาวๆ ยิงไป 5-6 ภาพ ชัดซักภาพได้มั้งคะ
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

ออฟไลน์ rukawa

• 800
  • 18
  • TH@min Membership
    • rukawa club
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 11:19:42 »
หุๆ หิวกาแฟ จัง 

เข้าใจแล้วที่เขาว่ากันว่ากินกาแฟ มากๆ ทำให้ใจสั่น  >:D >:D >:D

ออฟไลน์ SamaKitty VB

• Global Develop Leader
  • 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 11:27:06 »
หุๆ หิวกาแฟ จัง 

เข้าใจแล้วที่เขาว่ากันว่ากินกาแฟ มากๆ ทำให้ใจสั่น  >:D >:D >:D
เห็นคนชงแล้ว มือยังสั่นแบบนี้  ;D
ถ้าได้กินซักแก้ว สองแก้ว ผมว่า โฟกัสรูป มันจะไม่ตรงหน้าล่ะครับ  มันจะไปที่อื่นซะมากกว่า  >:D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ธันวาคม 2006, 11:32:56 โดย VB NeverDie :) »
Hi... Welcome to Thaiadmin.org
Power by VBNeverDie.Com

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด

ออฟไลน์ Caramel Macchiato

• 738
  • 25
  • My style - www.karnake.com
    • www.karnake.com
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 12:24:33 »
รู้สึกจะตั้งใจถ่ายสาว ๆ เป็นพิเศษนะ    ;D ;D

ว่าแต่รูปช้านหายไปไหน   8)
ขอต้อนรับเข้าสู่ www.karnake.com

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 14:05:09 »
อ่านะ  สาวๆ แต่ละรูป พี่ code_red บอกไห้ยิงไห้บ้างล่ะ เจ้านัท neo บอกไห้ยิงไห้บ้างล่ะ
แต่สาวๆ เค้าน่ารักจิงๆ นะ อิอิ