Thaiadmin

ประกาศรับสมีครทีม Thaiadmin Trainer

ออฟไลน์ Ford AntiTrust

• 213
  • 36
  • ความง่าย ไม่เคยทำให้ใครเก่ง
    • Ford AntiTrust's Blog
Re: ประกาศรับสมีครทีม Thaiadmin Trainer
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 3 เมษายน 2007, 18:04:02 »
ขอสมัครเป็น PHP Programming Trainer
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 เมษายน 2007, 19:09:50 โดย Ford AntiTrust »
PHP Web Developer, .NET/Java Platform Developer, Database/SEO Consultant, Ubuntu Linux, Drupal Implementer

Plapaimai

Re: ประกาศรับสมีครทีม Thaiadmin Trainer
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 2 มิถุนายน 2007, 02:25:53 »
 ^-^   อยากเป็นมั่งอ่ะ
          แต่ไม่รู้ว่าจะช่วยอะไรได้บ้าง
          ขอไปสังเกตุการณ์บ้างค่ะ  ::)

cs_aor

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2007, 10:25:14 »
ขอสมัครด้วยคนน่ะคะ ถึงแม้ความรู้ที่มีจะไม่มาก ที่มีความสนใจทางด้านเน็ตเวิร์คเป็นทุนอยู่แล้ว
คิดว่าทำได้คะ และจะทำให้เต็มที่เพราะอย่างน้อย ก็เป็นการพัฒนาตนเองในระดับหนึ่ง
หวังว่าคงให้โอกาศน่ะคะ cs_aor@hotmail.com

SouLkiSS

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2007, 11:50:08 »
จัดอบรมเมื่อไหร่ช่วยแจ้งด้วยครับ  ผมอยากไปอบรมจัง
รูสึกว่าตัวเองความรู้น้อยๆๆๆๆๆๆ อยากหาความรู้เพิ่มเติมครับ

ออฟไลน์ teenoi@min

• 409
  • 4
  • เป็นไปไม่ได้ ทำไม่ได้ หรือขี้เกลียดทำ
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2007, 17:32:09 »
ไม่ทราบว่าปิดรับสมัครไปหรือยังครับ

ผมหยุดเสาร์-อาทิตย์อ่ะครับ แต่อยากขอเป็นผู้ฟังหรือผู้ช่วยไปก่อนได้ป่าวครับ ปีกแข็งเมื่อไหร่ค่อยเป็นผู้สอนคนอื่นอีกที

แบบว่าความสามารถยังน้อยอยู่ครับ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

niwat4327

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2007, 01:08:33 »
ขอไปด้วยคนครับว่างจัด FreeBSD จ้า

ออฟไลน์ cafe

• 118
  • 4
    • Siam Networker dot Com
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2007, 00:39:24 »
มีอะไรให้ช่วยเป็น TA บอกได้คับเรื่อง NETWORK คับ มี CCNA กับตัวเล็กๆ น้อยๆ อื่นๆ ที่พอช่วยได้คับ
Network Community : www.siamnetworker.com

ออฟไลน์ thechat

• 213
  • 8
    • วงดนตรี งานแต่งงาน
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 8 กรกฎาคม 2007, 11:57:49 »
มาลงชื่อด้วยคนครับ เป็น trainer ได้ เคยมี CCDA หมดอายุไปแล้ว  :P กับ RHCT

ทุกวันนี้เป็น trainer ให้ IPSTAR Standard Training Program อยู่ครับ สอนวิชา TCP/IP กับ Network design กับสอน Linux ให้พนักงาน operation ที่เข้าใหม่ เพราะฉะนั้นถ้าเป็นหัวข้อพวกนี้ มี slide + courseware ต่างๆอยู่พร้อมแล้วครับ
ใครจะแต่งงาน หรือหาวงไปเล่นงานเลี้ยงสังสรรค์ งาน Event ต่างๆ เชิญที่ http://www.ihearband.com วงดนตรีงานแต่งงาน อิอิ

ออฟไลน์ nwongrat

• **
  • 153
  • 0
  • TH@min Membership
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 8 กรกฎาคม 2007, 16:27:55 »
ขอลงชื่อด้วยคนล่ะกันครับ
ขออยู่ในส่วนของผู้ช่วยล่ะกันครับ เพราะส่วนใหญ่ความรู้ในหัวผม ก็เอามาจากที่นี่ + google น่ะครับ ผมว่าผมเองยังรู้กว้างอยู๋เลย ไม่ค่อยจะลึกเท่าไหร่อ่ะ
เวลาว่างก็เสาร์ + อาทิตย์ และกำลังจะว่างมากกว่านี้ ถ้าบริษัทของผมเอง เปิดเต็มตัวครับ
งานที่ผมทำอยู่ตอนนี้ ก็เป็น Linux System administrator ครับ ช่วงที่ผมต้องทำ DB tuning ผมยังเข้ามาหาข้อมูลในนี้เลยอ่ะ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ Idea

• 110
  • 0
  • Idea
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 8 กรกฎาคม 2007, 16:38:26 »
 :)ไปด้วยค๊าบ..อยากไป Train ด้วยเปิดเมื่อไร...สมัครเป็งคงแรกเลย.. ;) ^-^ ^-^

jshow

« ตอบกลับ #100 เมื่อ: 8 กรกฎาคม 2007, 17:05:46 »
สมัครด้วยคนค๊าบ อยากมีความรู้เพิ่มเติม :)

typeping

« ตอบกลับ #101 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2007, 15:37:05 »
ผมเป็นน้องใหม่ครับสมัครวันนี้เอง 15/07/07ผมยินดีช่วยครับ แต่ไม่มีความรู้ ช่วยพิมพ์เอกสารได้เปล่าล่ะ ผมพอจะมีความสามารถอยู่บ้าง ถ้าต้องการคนพิมพ์เอกสาร บอกผมได้เลยครับ ช่วยด้วยใจครับผ้ม......

blackjack

« ตอบกลับ #102 เมื่อ: 11 กันยายน 2007, 17:17:58 »
เป็น MCT อยากจะช่วยสอนครับถ้างัยก้อรอคำตอบนะครับ

ออฟไลน์ BlueHaT

• 536
  • 4
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: 11 กันยายน 2007, 18:17:00 »
security products,  , penetration testing, security awareness, iso 
ปกติ เป็น consult เป็นอาจารย์สอนอยู่แล้วครับ..
ทั้งนี้นี้ทั้งนี้น ขึ้นอยู่กะเวลาอย่างเดียว T-T