Thaiadmin

ภาพบรรยากาศในงาน Thaiadmin Meeting #5 - ชุดที่ 3

ออฟไลน์ EuT^_^

• 870
  • 49
  • TH@min Membership
    • Siambox Dot Com
ภาพบรรยากาศในงาน Thaiadmin Meeting #5 - ชุดที่ 3
« เมื่อ: 10 ธันวาคม 2006, 18:37:24 »

ป้ายเข้างาน

เข้าไปถึงตอน 19.00 น. เจอ staff  กำลังประชุมเครียดอยู่ เอิ๊กๆ   ถอยก่อนดีก่า

ดูดิพอบอกจะถ่ายรูป หล่อกันใหญ่

ป้ายร้านที่เราไปกิน กัน  ขอบอกๆ  เดินไปในซอยอีกนิด  สาวๆแยะมากๆ

ไฟที่ร้าน สวยดี

เสื้อของเหล่า staff   แต่ละคนร้อนๆกันใหญ่แต่ก็ยังใส่  นับถือๆ

อ่านี้กินกันตั้งแต่ ประมาณ 19.30 ได้  ยังนิ่งครับ  สักพัก ได้ยินแต่เสียงหมดแก้วๆ

จำหน้าไว้ดีๆครับ เด๋วมีถ่ายตอนหลังๆหน้าตาจะเปลี่ยนไป

ลงทะเบียนกันใหญ่ ได้ป้ายชื่อด้วยครับ  สวยดี

อะคนเริ่มมากันแล้วครับ  ชักเริ่มเม้ากันละ

ที่เห็นๆมองกัน  น้องผู้หญิงคนนั้นดูแข่งขันเพาะกายอยู่ ดูไปหลบไป (แต่ก็ยังดู)

คนนี้ออฟ rackhuh ครับ  กำลังเม้ากันกับพี่ fordot

อันนี้ no comment

พี่ dot กำลังคุยกันนอกรอบครับ

พี่ fordot  บินมาวันที่ 9  แล้วกลับเย็นวันที่ 10   อันนี้ซึ้งในน้ำใจอันดีงามของพี่ท่านจริงๆครับ

คนนี้สมาชิกเก่าแก่ครับ   ถือไมค์ไม่วางเลย

คนที่หันหลังชื่อ เจ ครับมีเพื่อนมาคุม

มาถ่ายรอบนี้ หน้าเริ่มแดงกันละ

หล่อกันใหญ่ๆ 

คนซ้ายชื่อ ที ครับ  อยู่อุบลแล้วมางานนี้ ผมถามไปถามมา บอกยังไม่มีที่นอนเลย  O0

สังเกตุ พี่ท่านถือไมค์ยาวครับ  (รูปเบลอๆ ไม่ต้องตกใจครับ ผมเดินชนหลายรอบ แต่ละโต๊ะบอกให้หมดแก้วกันใหญ่)

คนนี้ชื่อวิน ครับ   เลิกงานไปกินข้าวต้มกันต่อครับ (ตอนออกจากรถประตู้หนีบมือผมอีก แต่เมาไม่เจ็บ)

อันนี้มานั้งกันข้างนอกครับ  ข้างในไม่มีที่นั้งละ

อันนี้ ชื่อนัทครับ  เคยเป้นวิทยากร สอน Redhat ให้กับเพื่อนๆ thaiadmin

nocomment  (เมา)

สาวๆครับ  พอบอกจะถ่ายรูป สวยกันใหญ่

อันนี้เหล่า staff  ที่ช่วยกัน นั้งอยู่จุดลงทะเบียนครับ

เมากันละ   เริ่มรู้จักกันละครับ   เม้าแตก

อันนี้มาแรกๆเงียบกัน  หลังๆได้ยินแต่หมดแก้วๆ

มองลึกๆ  โต๊ะหลังๆก็เมาด้วยครับ

อันนี้แอบมุมครับ  เข้าไปให้กิงโค๊กกัน  โถ่ไม่คุ้ม 400 น่าตัวเอง

น้องผู้หญิงโดนบังครับ  เลยต้องช่วยตัวเอง  เอียงนิดๆ ^ ^

อันนี้ตาทัวร์เอาเหล้าไรมาไม่รู้ครับ   เดินชนทั้งงานเลย  สุดท้ายไม่พอ มาตบเบียร์ตอนจบ

สังเกตุหน้าครับ  แดงกันละ

คนซ้าย กอล์ฟ คนขวา ตั้ม  ครับ  เถื่อนทั้งคู่

แข่งกันครับ Bitthailand Vs Thaiadmin    Thaiadmin แพ้ครับ เลยได้ยกเบียร์ 1 เหยือก

นี่ Thaiadmin ครับ

พี่ท่านนี้  น่าจะ Bitthailand

ออฟครับ  เล่นๆไปแกล้งออมมือ (ยากกินเบียร์ทั้งเหยือก)

อ่า นั้นไงตังจริงๆ  ล่อทั้งเหยือกไม่มีหายใจเลย   ยกนิ้วให้เลย O0

นี้ก็เนียนครับยากกิน เลยยกเองสะเลย 1 เหยือก เห็นแล้วน่ากลัว

มาแรกๆหล่อ  ดูสิครับเป็นไงทีนี้ 555

โต๊ะนี้ นั้งนอกครับ   

นี้ก็อีกโต๊ะ  มีสาวๆด้วย

นี้ก็ เนียนอีกคน   คนขวาสมาชิกเก่าแก่ครับ เจอกัน แทนทุกครั้งที่ Meeting

อันนี้ แอบเมาครับ   นั้งอยู่หน้าร้านเลย

อันนี้ มองตาแต่ละคนครับ  แล้วจะรู้ว่า เมาหรือไม่

ชัดๆ

no comment (ตอนนั้นผมก็เมา จำไม่ได้)

พี่ fordot  ขายดีมากๆ  มีแต่คนถ่ายรูปด้วย

อันนี้ก็ด้วย พี่ fordot  บอกไม่เอาผู้ชาย  ไมสาวๆไม่มาใกล้ชิดบ้าง  :'(

รูปนี้จะถ่ายแต่คนช้าย ครับ แต่กลัวแฟนเค้าต่อยเอา  เหอๆๆ   เป็นแฟน admin ต้องทนหน่อยน้อง (เพราะขี้เมา)

เงียบ

นี้เลย นั้งเงียบ  พอบอกถ่ายรูป 1 2 3  เก๊กสวยภายใน 1 วินาที

นี้กะแอบยิง ดันเก๊กสวนได้อีก

นี้โต๊ะในสุดครับ   ท่านที่ใส่เสื้อขาว ผมจำชื่อไม่ได้ละ  แต่เห็นมาประจำ แล้วไม่ค่อยได้ คุยด้วย  ขออภับด้วยนะครับ

โต๊ะนี้กินหลอดไปด้วยครับ  หลอดเบียร์หาย

อันนี้สุดยอด เจอภาพแบบนี้ประจำที่ Thaiadmin (แต่ละคนไม่รู้จักกันนะครับ แต่ถ้าเมาชนมั่ว  เช้ามาจำกันไม่ได้)

3 หนุ่ม 3 มุม

นี้ก็น่ากลัวครับ เดินชนทั้งงานเลย  ผมขอหลบ

พี่เปี๊ะครับ programmer   ตอนนี้ตกงาน 5555   อันนี้เก๋าจิง

อันนี้ คู่ข้าผมครับ   เมากันทุกงาน

แจกรางวัลครับ

สาวสวยแห่ง Thaiadmin ครับช่วยงาน เต็มที่  นี้แหละ Thaiadmin ตัวจริง

เมาครับจริงๆผมได้ ของด้วย  แต่  ไม่รู้ลืมไว้ตรงไหน

กรี๊ดๆๆๆ  sexy กันทั้งคู่เลย  :o :o

นี้ก็หลงคารมณ์ Thaiadmin ครับ   มากะเค้าด้วย

เจกของครับ  เมา

ป.ล. เมาแล้วครับ  ถ่ายมาได้ แค่นี้  ส่วนใหญ่มือบ้าง ใช้ไม่ได้บ้างเลยได้มาแค่นี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2006, 21:51:37 โดย EuT^_^ »

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
Re: ภาพบรรยากาศในงาน Thaiadmin Meeting #5 - ชุดที่ 3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2006, 22:56:20 »
งานครั้งนี้อดไปเลยครับ เอาไว้ครั้งกลางปีหน้าพบกันครับ  O0
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

ออฟไลน์ ~ RoNiN ~

• 553
  • 7
  • ทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย
Re: ภาพบรรยากาศในงาน Thaiadmin Meeting #5 - ชุดที่ 3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2006, 23:45:59 »
บางรูปอาจจะไม่มีคอมเม้นนะครับ เพราะว่าทางช่างภาพเราเจออำนาจมืดครับ :-X

ยังไงก็แล้วแต่ทางสมาชิก จะใช้วิจารณญาณ เอาเองนะครับ  ;D
Hello Thailand

ออฟไลน์ golfreeze

• 26
  • 0
    • ความรู้ Unix + linux config
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 00:14:40 »
http://blog.gootum.com/index.php/2006/12/10/thaiadmin-meeting-5/   ==> นี่ก็มีอีกครับ เข้าไปดูกันได้
Golfreeze@packetlove.com (Golf)
http://golfreeze.packetlove.com/guyblog  : Diary Blog
http://www.packetlove.com : stable web hosting
http://www.kammatan.com  : สติปัฏฐาน4 พาเที่ยววัด แนะนำวัด แจกcdธรรมะ
http://www.boonnaga.com : เฟอร์นิเจอร์ราคาโรงงาน

ออฟไลน์ rukawa

• 800
  • 18
    • rukawa club
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 09:13:54 »
 :o โหย  หลับตาปี๋ เลย  :-[ :-[ :-[
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

t_dragonman

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 09:29:11 »
 :D :D  เมากันทั้งงาน คร้าบบบ  ;D ;D

• 800
  • 18
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 09:53:34 »
แหม.. ก็เล่นไม่ให้แก้วว่างเลยอะน๊า ;D
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ SamaKitty VB

• Global Develop Leader
  • 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 10:05:52 »
น่าจะมี ทำเนียบรุ่น ได้แล้วเนอะ

มีตติ้ง มา 5 ครั้งแล้วนะ
เท่าที่ดูรูปมา 5 ครั้ง รู้สึกจะมีแต่ บรรยากาศ และความเมา� :P

สิ่งที่อยากจะบอกคือว่า� ทำไงก็ได้ ให้คนที่ไม่ได้ไปมีตติ้ง เช่นผม หรือ เพื่อนๆ ท่านอื่นๆ ได้รู้จักหน้าตา สวยๆ หล่อๆ กันบ้างสิ
Staff ทั้งหมด ผมพอจำได้ เพราะเห็นมาแล้ว 5 งาน
เพื่อนสมาชิก หน้าเก่าๆ ผมพอจำหน้าได้
แต่เพื่อนสมาชิก หน้าใหม่ๆ� ใครเป็นใครกันบ้างล่ะเนี่ยะ

แต่รู้สึกว่า งานนี้� เจ้า T� CyberNude จะเด่นที่สุดเลยนะเนี่ยะ
� �>:D

นาย RUKAWA � คนใส่เสื้อดำ หลับตาพริ้ม ครับ� รูปในประโยค ที่ว่า กรี๊ดๆๆๆ� sexy กันทั้งคู่เลย� >:D

ผมรอดูรูปในงาน ชุดอื่นๆ อยู่ครับ ทั้ง Training และ Meeting
หวังเป็นอย่างยิ่งว่า คำบรรยาย จะครบถ้วน นะครับ
:)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธันวาคม 2006, 10:23:03 โดย VB NeverDie :) »
Hi... Welcome to Thaiadmin.org
Power by VBNeverDie.Com

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด

ออฟไลน์ SnOOzE

• **
  • 65
  • 0
  • ผ่านนรก เฉียดตายมาได้อย่างหวุดหวิด!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 10:41:39 »
ฮ้ะ ฮ้า  เล่นยกเหยือกกันเลยนึ  :D 
อิ อิ

ออฟไลน์ raisara

• 1,681
  • 43
  • The Flavor Of Life
    • raisara.com
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 11:23:38 »
ฮ้ะ ฮ้า� เล่นยกเหยือกกันเลยนึ� :D
อิ อิ

เฉพาะคนที่ตีพูล ครับ เกมส์ละเหยือก เอื้อกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >:D

classic47

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 11:43:18 »
ชนแก้วครับแวะมาตอบแล้วดูภาพบรรยากาศงานเอิ๊กๆๆ

เอ๊าหมดเยือก เอ้ย หมดแก้วพอมั๊ง ;D ;D ;D

เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 11:40:53
ยังไงจะแวะมาคุยบ่อยๆน้ะครับสวนมากจะอยู่เว็ปนู้นอ่ะ*-*แต่จะแวะมาเรื่อยๆครับฝากตัวด้วยน้ะครับน้องใหม่เพ่งมาสมัครอะครับ

• 800
  • 18
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 11:51:43 »

นาย RUKAWA � คนใส่เสื้อดำ หลับตาพริ้ม ครับ� รูปในประโยค ที่ว่า กรี๊ดๆๆๆ� sexy กันทั้งคู่เลย� >:D

:P มีตอกย้ำรูปอีก  แงๆๆๆๆ

ออฟไลน์ y0ng

• 48
  • 1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 12:41:04 »
ย้งกะแล้วว่าพี่ต้องหลับตา 555+
แฟตแรงโคตร

หรือแอบSexy อิอิ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 14:04:50 »
ใครไม่ไปเสียดายตาย

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 14:07:45 »
ใครไม่ไปเสียดายตาย
:'( :'( :'( เสียดายจริงๆ ครับ เสียดายที่สุด แต่เอาไว้ปีหน้า พบกันใหม่อีกครับ  O0
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

annnywa

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 14:56:31 »
งานหน้าไปด้วยอีกนะจ๊ะ

ออฟไลน์ Jiggy

• *
  • 838
  • 10
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 17:45:57 »
มีรูปผมด้วยอ่ะ เต็ม ๆ เลยครับ  ;D

[n]t[p]

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 18:32:15 »
หนุกดีครับ.... ไว้คราวหน้าไปอีก...แน่นอน....

อิอิ..ชนแก้ว..หมดเหยือก..

ยังรู้จัก....ไม่หมดทุกคนเลย....

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 19:04:43 »

งานนี้คนมามากเกินคาดครับ  ขอบคุณทุกๆ ท่านที่มาสนุกกัน 
งานนี้ไม่ทราบว่าขาดเหลืออะไรหรือเปล่า  เพราะผมเมาตั้งแต่ 3 ทุ่ม
ผ่านไปโต๊ะ Bitthailand ทีไร  โดนหมดแก้วๆ ทุกที  (ของผมเหล้าเพียวๆ นะ ไม่เหงใจกันบ้างเลย)
ท้ายสุดเหล้าหมด เลยมาเมาเพราะเบียร์มันลงไปทำสงครามกะเหล้าในท้อง  ที่กินลงไปเมื่อหัวค่ำ

งานนี้เลยไม่ได้ทำอะไรเลย  นอกจากเมา.... - -"  เลยฝาก staff ท่านอื่นทำงานแทน   แต่เห็นหลายท่านพอใจ
กะร้าน และ อาหาร ผมก็ดีใจแล้วครับ  ยิ่งเหล้าที่เอามานี่  มีหลายท่านบ่นว่าอร่อย  คราวหน้าเด๋วเอามาไห้ไหม่
แต่ผมคงจิบเล็กๆ นะ   (สงสัยคราวหน้าต้องถือ 2 แก้ว  จะได้ไม่พลาดท่าเหมือนคราวนี้)   น้องๆ Bittthailand ก็น่ารักมากครับ
Thaiadmin เป็นกันเองทุกคน   แต่งานนี้ก็ไม่ได้คุยกะใครอีกเช่นเคย  เนื่องจาก เมางับ  หลบมานั่งข้างนอก  ก็เจอเจ้าชัช
ซึ่งงัดข้อกะผมจนหยดสุดท้ายที่งาน meeting 3  งานนี้น้องเค้าฟิตมาเต็มที่เลย  พาผมไปเดินชนซะทั่วงานเลย  - -"
ก่อนกลับใครจัดวันเกิดไห้ไม่รู้ เมาแว้ว  เหอะๆๆ ขอบคุณคับ
ท้ายสุดขอบคุณ staff ทุกท่านครับ   

ขอบคุณทุกท่านที่มางานงับ   

ขอไห้ไทย admin อยู่คู่คนไทยต่อไป

ออฟไลน์ คนไม่เข้าตา

• 113
  • 0
  • เกิดมาไม่เข้าตาใครก็งี้แหละครับ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 21:12:57 »
ในงานมีอยู่ไม่กี่คำพูดเอง แต่คำพูดที่ฮิตที่สุดคงจะเป็นคำว่า "หมดเหยือก ๆ" ;D ;D

ZxJr

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 21:30:00 »
หุหุ ม๊าวมาว

ออฟไลน์ virus

• 28
  • 0
  • ThaiUsedCars
    • thaiusedcars
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2006, 23:01:15 »
อิอิ เมาว :oว จำด้ายบ้างไม่ได้บ้าง add M ไว้ล่ะกัน ประธานสมาคมคนหนี(น้อง)หายไปไหน(หน่มเมืองน่าน) รายงานตัวด่วน
<b>---</b>

ออฟไลน์ dana

• 319
  • 73
    • http://sweetthaigirl.multiply.com/
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2006, 08:18:45 »
:D :D  เมากันทั้งงาน คร้าบบบ  ;D ;D

เมาหรือค่ะน่าสงสารจังเลยนะค่ะ ดื่มหมดไปกี่Towerค่ะท่าน  ^-^

:'( สงสัยจะเมาจริงเจ้าค่ะ :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ธันวาคม 2006, 10:29:19 โดย dana »

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2006, 08:25:48 »
 ::)
ดูรูปแล้วก็คงสนุกสนานกันทีเดียวเชียว

แต่....ใครชื่อไรกันมั่งนิ...ม่ายเห็นรู้จักเลย

แปะชื่อไว้ใต้รูปให้หน่อยก็ดีนะคะ

มีหลายท่านที่ไม่ได้ไปงานแต่ก็อยากรู้จักเพื่อนๆ thaiAdmin เหมือนกันนิ

(กระป๋มด้วยคนนึงแหละ� ;D)

-----------------------------------------------------------
ปล. แนะนำสาวๆ ให้รู้จักหน่อยดิ นะนะ

ออฟไลน์ Nostalgia

• 3,864
  • 140
  • <= ถึงจะเป็น admin เซอๆ แต่ผมก็จน =>
    • ส่วนตัว
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2006, 08:31:39 »
 :o

ไร้ซึ่งคำบรรยาย

งานหน้ารบกวนพี่ทัวร์จัดหาที่นอนให้ด้วยนะกับ

เพราะเกือบจะนอน้างถนนตั้งแต่วันที่ 8 หลังจากประชุมเสร็จหละก้าบ  >:D

ที สงกะสัยงานครั้งหน้าเราคงต้องจองริมฟุตบาทสีกที่แล้วหวะ  ;D
ให้ฉันดูแลเธอ รักเธอได้ไหม

(\_/)
(='.'=)
("")_("")

ออฟไลน์ ♂ Jodunk ♪

• 338
  • 6
  • การเดินทางหมื่นลี้ เริ่มจากก้าวแรกเสมอ...
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2006, 08:35:09 »
 ??? ทำใมไม่เห็นมีรูปผมเลยล่ะ  :o

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2006, 09:31:41 »
อ่า รู้สึกว่าไอ้รูปผมหมดเหยือกอ่ะ ขายดีจังเลยนะ เพราะพี่ออฟนั่นแหละ ขี้โกง ไม่เห็นจะครึ่งแก้วเลย -_-" ผมเลยต้องล่อให้หมด เด๋วเสียชื่อ ThaiAdmin ส่วนที่แซว ๆ ท่าน rukawa อ่ะ แซวคนที่ไปกะพี่เค้ามากกว่าม๊าง ดูท่าทางแต่ละคนอ่ะ  >:D คิดอะไรเป็นอกุศลกันอยู่หรือเปล่า อิอิ ทำใจหน่อยนะพี่ท่าน แถวนี้อันตราย  >:D

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2006, 09:33:39 »
งานนี้ตาที ดังไปเลย  >:D >:D >:D

ออฟไลน์ SamaKitty VB

• Global Develop Leader
  • 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2006, 09:40:10 »
งานนี้ตาที ดังไปเลย� >:D >:D >:D

วันคล้ายเกิดทัวร์ (Makubex)  วันคล้ายเกิดเลาะห์  (nostalgia)

แต่เป็น วัน แจ้งเกิด เจ้าที ครับพี่  5 5 5

อ่า รู้สึกว่าไอ้รูปผมหมดเหยือกอ่ะ ขายดีจังเลยนะ เพราะพี่ออฟนั่นแหละ ขี้โกง ไม่เห็นจะครึ่งแก้วเลย -_-" ผมเลยต้องล่อให้หมด เด๋วเสียชื่อ ThaiAdmin

น่าจะถ่ายตอนกระดกเหยือกสูงๆ กว่านี้นะ  >:D  หมดเหยือก ๆ ๆ  จนทัวร์ แย่เลยมั้ง เห็นว่างั้นนะ

ส่วนที่แซว ๆ ท่าน rukawa อ่ะ แซวคนที่ไปกะพี่เค้ามากกว่าม๊าง ดูท่าทางแต่ละคนอ่ะ� >:D คิดอะไรเป็นอกุศลกันอยู่หรือเปล่า อิอิ ทำใจหน่อยนะพี่ท่าน แถวนี้อันตราย� >:D

ผมแซวเผื่อคนอื่นๆ น่ะ  >:D
ใจจริงๆ อยากแซวคนอื่นๆ อีกเยอะ  แต่ไม่รู้จักใครซักคน  ??? มีแต่ สต๊าฟ แค่นั้นล่ะ ที่คุ้นๆ หน้าหน่อย  :P
Hi... Welcome to Thaiadmin.org
Power by VBNeverDie.Com

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2006, 10:19:16 »
มีที่ชัด ๆ นะพี่ อยู่ในเวปบล๊อคของใครมะรุ  ??? ไปโผล่ได้ไงหว่า  :-[