Thaiadmin

ขอเสียงคนไปงาน Thaiadmin End Session Party กันหน่อยเร้ ว ว ว ว!!!!

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
ขอเสียงคนไปงาน Thaiadmin End Session Party กันหน่อยเร้ ว ว ว ว!!!!  วู้ๆๆๆๆ

แหมๆๆๆ สิ้นปีทั้งที  วันว่างก็แยะ  จัดกันวันที่เก้า  วันที่ 10 หยุด  จะได้พักผ่อนกันนะจ๊ะ
งานนี้  ควบ 2 เรื่อง เอ้ย 2 รสชาติ ทั้ง training กะ meeting   พบปะกับบุคคลสำคัญหลายๆ ท่าน

ว่าแต่  ใครจะว่างมา join กันบ้างน้าา า ในช่วงเย็น  ผมได้เตรียมเบียร์เย็นๆ  ไว้ไห้ท่านจิบแล้ว 7 ถังนะนี่
โอ้ ว ว วว  อะไรกัน   เสียงแว่วๆ มาจากน้องที(CyberNude) กะท่านเชษ(DevMan) ว่าจะพอเหรอนี่  คนตั้งเยอะตั้งแยะ
แค่ คุณเอก(CodeRed) คนเดียก็กรอกไปถังนึงแล้ว  น่านน น น  เอาเข้าไป  ไม่ทันไรก็มีเสียงบ่นกันแล้วว่าเบียร์ไม่พอ...

แหมๆๆ พี่ท่านก็  ว่าแต่งานนี้คนจะเยอะไหมหวา  ตั้งหน้าตั้งตารอคอยกันมาตั้ง 1 ปีเต็มๆ  สำหรับงาน Meeting ใหญ่
คราวนี้ยิ่งใหญ่กว่าเก่า  มีกิจกรรมและของรางวัลมากมาย  ใครอยากได้ก็ไปกันนะจ้า า า ได้เสียกันง่ายๆ เอ๊ย!! ได้รางวัลกันง่ายๆ
เพียงแค่ท่านมางาน  รับรองได้ของดีติดไม้ติดมือกลับบ้านแน่ๆ  สาวใดไม่มีของรางวัลกลับบ้าน  แนะนำไห้หิ้ว Makubex กลับไปด้วยนะจ๊ะ

เอาล่ะ พอหอมปากหอมคอ  ใครมางาน Meeting บ้างขอเสียงหน่อยเร้ ว ว ว ว ว   วู้ ว ว ว ว !!

เอาละเหวย  ใครตกข่าว  ใครยังไม่รู้ว่าจะไปที่ไหน ยังไง  ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ ดูกันที่นี่จ้า า า า
รายละเอียดงาน Thaiadmin End Session Party
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน 2006, 12:27:44 โดย M.a.k.u.b.e.x »
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ Nostalgia

• 3,864
  • 140
  • <= ถึงจะเป็น admin เซอๆ แต่ผมก็จน =>
    • ส่วนตัว
Re: ขอเสียงคนไปงาน Thaiadmin End Session Party กันหน่อยเร้ ว ว ว ว!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 12:15:06 »
ลงชื่อ 1 เสียงครับ
ให้ฉันดูแลเธอ รักเธอได้ไหม

(\_/)
(='.'=)
("")_("")

madpenguin

Re: ขอเสียงคนไปงาน Thaiadmin End Session Party กันหน่อยเร้ ว ว ว ว!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 12:21:04 »
 8) 8)   ส่งแรงใจเชียร์อยู่แถวไซ่ง่อนแล้วกันนะก๊าบ.....       :'( :'(

ออฟไลน์ kong

• 452
  • 43
  • โปรดอย่า Reply ที่ไม่จำเป็น หรือ Spam Board ครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 12:21:43 »
อยากไปครับ แต่เด็กตามไปเยอะอ่า หาเงินจ่ายค่าเข้าก่อน เปนสิบคนเลยยยย

กุ้ม

เบิกบริษัทม๊ะได้
1. โปรดตั้งกระทู้ให้สื่อถึงปัญหาที่เจอ เพื่อเป็นประโยชน์ต่อคนที่มาค้นหาทีหลัง
2. ไม่ตอบคำถามกับคนที่ตั้งใจพิมพ์ภาษาไทยแบบผิด ๆ

http://www.mvpskill.com  กำลังซ่อมแซม KB ครับ

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 12:22:39 »
1 เสียงกั๊บ ผมจอง 2 ถังนะ น่าจะชุ่มคอพอดี  >:D
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

Note-ar

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 12:24:05 »
จัดที่ไหน ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ �แจ้งข้อมูลเพิ่มเติมมาหน่อยครับ

• 3,938
  • 84
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 12:25:36 »
จัดที่ไหน ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ  แจ้งข้อมูลเพิ่มเติมมาหน่อยครับ

ลุงไปอยู่ไหนมาอ่ะครับ

http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=40068.0

ออฟไลน์ Skyline

• 296
  • 6
  • "หาความสุขเล็กๆน้อยๆจากงานให้เจอ"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 12:29:19 »
โอนเงิน เทรนนิ่งไม่ทัน  งั้นก้อ เก็บเอาไว้เป็น ค่า  เบียร์ มิสติ๊ง เลยแล้วกาน  นะคร๊าฟ   

ขอไป พบปะพูดคุย ด้วยนะครับ  1 เสียง (หรือ อาจจะเป็น2เสียง ถ้า แฟนร้องจะตามไปด้วย Y-Y ฮือๆ)
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

t_dragonman

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 12:32:08 »

� �งานนี้พลาดได้ไง� ;D

� � � � � � �รวมพลคนชอบดื่ม อยู่แล้ว งานนี้ไม่เมาไม่เลิกรา� ;D ;D

เตรียมเจ้าหน้าไว้คอยดูแล เรื่องห้องน้ำให้แล้วครับ

เพราะว่าส่วนใหญ่ บอกคอแข็งๆ สักพัก หายยยยยยยยยย นานด้วย

ไอ้เราก็คิดว่ากลับบ้าน แต่ เปล่า อยู่ในห้องน้ำครับพี่น้องงงงงงงงงงงงง  ;D

t_dragonman

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 12:36:48 »
1 เสียงกั๊บ ผมจอง 2 ถังนะ น่าจะชุ่มคอพอดี� >:D

โห... ที เล่นกันเป็นถังเลยเหรอ พี่ว่า เอาถุง น้ำเกลือไหม เราจะได้ไม่พลาดการติดต่อ อิ อิ

• 3,938
  • 84
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 12:37:30 »
   เตรียมเจ้าหน้าไว้คอยดูแล เรื่องห้องน้ำให้แล้วครับ

คงไม่ใช่ผมนะ เหอ ๆ

งวดนี้ ขอบาย เอ้ก ๆ

may_chatchai

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 12:42:50 »
ผม เริ่ม ซ้อม ไว้แล้ว ครับ
ถ้า เบียร์ถึง ไหนถึง กัน ครับ
อ่าว ถ้าผมเมาผมจะกลับยัง ไง หละ ครับ  พี่ น้อง
อยู่ ตั้ งหนอ งแขม   ยัง ไง  จะไป ให้ ได้ ครับ
อยาก เจอ พวก กี่ ที่ เป็น เทพ เรื่อง ต่างๆ
   -  เรื่อง ดื่ม
   -  เรื่อง หญิง
--------เรื่อง งาน เอา ไว้ทีหลัง ----------------  ตอนนั้น เมา ครับ พี่ น้อง
ไป ครับ

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 12:48:01 »
เหอๆ ตาทัวร์ไม่ค่อยมีเวลาเข้าบอร์ด เข้ามาก็มาสร้างกระแสอีกละ ว่าแต่ ทุกๆ เสียงเนี่ย อย่าลืมโอนเงินภายในวันที่ 30 พฤศจิกานี้นะจ๊ะ ( เดี๋ยวไม่มีตังจ่ายมัดจำค่าเบียร์ หุหุ จะอดกันเป็นแถวๆ  >:D ) แล้วจะมีของที่ระลึกให้นะ
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

ออฟไลน์ KikkoK MaN

• 280
  • 11
  • ชีวิตคือการต่อสู้
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 12:58:28 »
ไปครับ แต่เงินเดือนยังไม่ออก ก็ไม่รู้ว่าจะโอนให้ยังไงอ่ะ
จะอดเบียร์ไหมเนี่ย?
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

tanaphon dana

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 12:59:32 »
อยากเข้า อบรมด้วยแต่ที่นั้งเต็มแล้ว �:'( �งั้ยไปตอนเย็นก็ได้ไว้เจอกันนะครับ �O0 �

neo

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 13:04:00 »
เจอกัน  O0

ออฟไลน์ wizard

• 127
  • 6
  • TH@min Membership
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 13:09:32 »
อยากไปอยู่ครับแต่วันนั้นคงอยู จีน อะ   ยังไงก็ขอให้สนุกครับ

ออฟไลน์ Caramel Macchiato

• 738
  • 25
  • My style - www.karnake.com
    • www.karnake.com
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 13:09:44 »
เจอกันแน่นอนครับ ว่าแต่สงสัยเย็นนี้ต้องซ้อมเครื่องหน่อยไหมครับ � >:D >:D
ขอต้อนรับเข้าสู่ www.karnake.com

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 13:16:35 »
ไปเจอกันที่งานครับ >:D

the_oo

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 13:19:36 »
ว่าแต่ จขกท อะ ตกลงไปได้หรือนี่ เหอ เหอ ได้ยินแว่วๆ จะไปแอ่วสาวหมวย

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 13:28:24 »
พาสาว ๆ ติดตามไปด้วยซักคนจะปลอดภัยเปล่าหว่า -_-"

love_relax

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 13:33:22 »
เจอกันตอนเย็นๆคร้าบ  O0 สมาชิกเงาขอเผยตัววันนี้แหละก๊าบ
ใครนั่งใกล้ผมเตรียมใจเลยนะก๊าบ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 13:35:59 »
ขอให้กินให้สนุกนะครับ  O0

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 13:45:10 »
ไปแน่นนอนแต่เสียดาย โอนเงินค่าสัมมนาไม่ทัน

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 13:47:29 »
อยากไปอยู่ครับแต่วันนั้นคงอยู จีน อะ   ยังไงก็ขอให้สนุกครับ

ลงมาเมื่อไหร่ซื้อปืนมาฝากผมด้วยนะ อิอิ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 13:48:12 »
ว่าแต่ จขกท อะ ตกลงไปได้หรือนี่ เหอ เหอ ได้ยินแว่วๆ จะไปแอ่วสาวหมวย

งานนนี้ไปแน่นอนคร้า บบ  บเจอกันครับ

rgonot

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 13:58:27 »
ไม่ทันสัมนา....ขอไปรอที่งาน Party    ก่อนเวลาได้ป่าวครับ....อิอิ :D

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 14:00:18 »
ไม่ทันสัมนา....ขอไปรอที่งาน Party    ก่อนเวลาได้ป่าวครับ....อิอิ :D
ไปช่วยจัดโต๊ะไงครับ ปูเสื่อรอเลย  >:D >:D >:D

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 14:17:07 »
ถามฉันทำไม  ;D

rgonot

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 15:55:02 »
ไปช่วยจัดโต๊ะไงครับ ปูเสื่อรอเลย� >:D >:D >:D

อิอิ...ไปเหล่สาวๆ แถวหน้า ม. ไงครับ...ว่างๆก็ไปด้วยกันจิ ;D  (ล้อเล่นครับ)

แบบว่าตื่นเต้นเกินไปครับ !  จริงๆ ผมก็อยากเจอ คุณ Bugfly  เหมือนกันนะครับ

ก่อนลาดพร้าว 101 เหมือนกัน  ....จำกันได้ป่าวเนิ่ย?