Thaiadmin

สำหรับท่านที่ต้องการสั่ง DVD Network Training

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
สำหรับท่านที่ต้องการสั่ง DVD Network Training
« เมื่อ: 8 พฤศจิกายน 2006, 16:22:46 »
สำหรับท่านที่ต้องการสั่ง DVD ทั้งชุดแรก และชุดที่ 2 สั่งได้ที่นี่ครับ

สั่งซื้อ DVD Networker for newbie (มีการจัดการอบรมไปแล้ว) :
รายละเอียดเนื้อหา : http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=14818.0

สั่งซื้อ DVD Network Troubleshooting  (สั่งจอง) :
รายละเอียดเนื้อหา : http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=39954.0

โอนเงินเข้า : 
       ธนาคาร  : ธนาคารกสิกรไทย สาขาย่อยแฮปปี้แลนด์ ไอที
       Account : เลขที่บัญชี 775-2-00348-8 ชื่อบัญชี กุลธิดา  ศรีเผือก ( Kultida  Sripuak )
       หมายเหตุ : หากโอนเงินผ่าน ATM กรุณาระบุให้แจ้งยอดการโอนเงินผ่าน SMS ด้วย
       scan slip โอนเงินมาที่ magmember@thaiadmin.org

สำหรับท่านที่ต้องการรับของด้วยตัวเอง  สามารถรับได้ที่ตึก CP ร้าน Mac Donal  ถนนสีลม หรือรับในงาน Meeting ครับ
โดยโทรติดต่อคุณต้น T_Dragonman : 08-9112-6038 (นัดล่วงหน้านะจ๊ะ)

สำหรับท่านที่ นัดแล้วไม่เป็นนัด ไม่ว่าด้วยประการใดๆ  เราจะมีบทลงโทษที่ท่านคาดไม่ถึง

ขอความกรุณาตรงเวลา และมาตามนัดหมาย  เนื่องจาก staff ไม่ได้ว่างตลอด 24 ชม. นะจ๊ะ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤษภาคม 2007, 23:28:20 โดย kul_ying »

ออฟไลน์ ☺คนหลังเขา☻

• 417
  • 10
  • สักวันจะเก่งกว่าให้ดู
Re: สำหรับท่านที่ต้องการสั่ง DVD Network Training
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 8 พฤศจิกายน 2006, 16:38:27 »
สำหรับท่านที่ต้องการสั่ง DVD ทั้งชุดแรก และชุดที่ 2 สั่งได้ที่นี่ครับ

สั่งซื้อ DVD Networker for newbie� : Click เพื่อสั่งซื้อ DVD
สั่งซื้อ DVD Network Troubleshooting� : Click เพื่อสั่ง DVD

สำหรับท่านที่ต้องการรับของด้วยตัวเอง� สามารถรับได้ที่ตึก CP ร้าน Mac Donal� ถนนสีลม หรือรับในงาน Meeting ครับ
โดยโทรติดต่อคุณต้น T_Dragonman : 08-9112-6038 (นัดล่วงหน้านะจ๊ะ)

สำหรับท่านที่ นัดแล้วไม่เป็นนัด ไม่ว่าด้วยประการใดๆ� เราจะมีบทลงโทษที่ท่านคาดไม่ถึง

ขอความกรุณาตรงเวลา และมาตามนัดหมาย� เนื่องจาก staff ไม่ได้ว่างตลอด 24 ชม. นะจ๊ะ�

ขอรบกวนนิดนึงนะครับเรื่อง DVD Network Troubleshooting  อันนี้ใช่สั่งล่วงหน้าที่จะมีการอบรมวันที่ 9 ธ.ค. หรือเปล่าครับ

หรือว่าเคยมีการอบรมไปแล้วครั้งหนึ่ง

เพราะผมสั่ง DVD Networker for newbie ไปแล้ว แต่ไม่แน่ใจว่า DVD Network Troubleshooting  เป็นการสั่งล่วงหน้าหรือ เป็นของเก่า

ขอความกระจ่างทครับ ขอบคุณครับ... ??? ??? ???
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ acuna_s

• *
  • 98
  • 0
Re: สำหรับท่านที่ต้องการสั่ง DVD Network Training
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 8 พฤศจิกายน 2006, 17:03:42 »
รบกวนถาม เรื่อง การสั่งซื้อ DVD  สิทธิ์เฉพาะคนที่ไปอบรมเท่านั้น  หรือว่า ทั่วไป แล้วเนื้อหาใน DVD มีอะไรบ้าง  ผมอยากรู้รายละเอียด  ผมมือใหม่ กำลังเริ่มต้นเกี่ยวกับ เรื่องดูแลระบบ รบกวนด้วยครับ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 8 พฤศจิกายน 2006, 21:42:28 »
ขอรบกวนนิดนึงนะครับเรื่อง DVD Network Troubleshooting� อันนี้ใช่สั่งล่วงหน้าที่จะมีการอบรมวันที่ 9 ธ.ค. หรือเปล่าครับ

หรือว่าเคยมีการอบรมไปแล้วครั้งหนึ่ง

เพราะผมสั่ง DVD Networker for newbie ไปแล้ว แต่ไม่แน่ใจว่า DVD Network Troubleshooting� เป็นการสั่งล่วงหน้าหรือ เป็นของเก่า

ขอความกระจ่างทครับ ขอบคุณครับ... ??? ??? ???

DVD Network Troubleshooting  เป็นการสังจองล่วงหน้าที่จะมีการอบรมวันที่ 9 ธ.ค. ถูกต้องนะคร้าบบบ คือว่าหากสังจองไว้ และเข้าร่วมอบรมด้วยเนี่ย ค่า DVD จะเหลือ 150 บาทค่ะ อันนี้ยังไม่ต้องโอนเงินค่ะ จนกว่าจะประกาศรายชื่อผู้เข้าอบรมอย่างเป็นทางการ ค่อยโอนเงินพร้อมค่าอบรม 500 + 150 = 650 ค่ะ

สำหรับผู้พลาดการอบรม ราคา DVD อยู่ที่ 300 บาท โอนเงินหลังประกาศรายชื่อเช่นกัน (ใครจะโอนก่อนก็ได้ หากแน่ใจว่าไม่ลงทะเบียนงานอบรมแน่นอนค่ะ จะได้เป็นค่าใช้จ่ายในการจัดงาน อิอิ) ผู้สั่งจองไว้ก่อน จะได้รับ DVD ที่จัดทำ Lot แรกค่ะ จะพยายามรีบทำและส่งให้ทันเป็นของขวัญปีใหม่ จากใจทีมงาน ThaiAdmin ค่ะ เพราะปกติทำตามรายการสั่งจอง ไม่ได้ทำเผื่อไว้อ่ะค่ะ เพราะไม่ได้คิดจะขายเอากำไรอะไร แค่เป็นค่าใช้จ่ายในการจัดทำและจัดงานดีๆ ให้เพื่อนๆ สมาชิกได้มีกิจกรรมร่วมกันเท่านั้นค่ะ ใครไม่มีทุนทรัพย์ อดใจรอหน่อย ไม่นานคงมีเพื่อนๆ ปล่อยให้โหลดกันค่ะ

"เพราะผมสั่ง DVD Networker for newbie ไปแล้ว"  จัดทำเรียบร้อยแล้วและจะจัดส่งให้ในวันพฤหัสที่ 9 นี้ค่ะ หลังส่งหากไม่ได้รับภายใน 3-5 วันรบกวนแจ้งกลับด้วยค่ะ

รบกวนถาม เรื่อง การสั่งซื้อ DVD� สิทธิ์เฉพาะคนที่ไปอบรมเท่านั้น� หรือว่า ทั่วไป แล้วเนื้อหาใน DVD มีอะไรบ้าง� ผมอยากรู้รายละเอียด� ผมมือใหม่ กำลังเริ่มต้นเกี่ยวกับ เรื่องดูแลระบบ รบกวนด้วยครับ

การสั่ง DVD ไม่จำกัดสิทธิ เสรีภาพ และอายุ ค่ะ  >:D เนื้อหาใน DVD ก็ตามลิงค์รายละเอียดเนื้อหาทั้ง 2 ลิงค์ค่ะ สำหรับ DVD Networker for newbie  มีเนื้อหาประกอบการอบรมให้ดาวน์โหลด เพราะฉนั้น เนื้อหาใน DVD ก็ตามนั้นค่ะ DVD Networker for newbie  เนื้อหาก็คงตามรายละเอียดหัวข้ออบรม (Agenda) เช่นกัน ก่อนวันงานจะเอาเอกสารประกอบการอบรมขึ้นให้โหลดเช่นกันค่ะ
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

• 417
  • 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2006, 11:51:38 »
DVD Network Troubleshooting� เป็นการสังจองล่วงหน้าที่จะมีการอบรมวันที่ 9 ธ.ค. ถูกต้องนะคร้าบบบ คือว่าหากสังจองไว้ และเข้าร่วมอบรมด้วยเนี่ย ค่า DVD จะเหลือ 150 บาทค่ะ อันนี้ยังไม่ต้องโอนเงินค่ะ จนกว่าจะประกาศรายชื่อผู้เข้าอบรมอย่างเป็นทางการ ค่อยโอนเงินพร้อมค่าอบรม 500 + 150 = 650 ค่ะ

สำหรับผู้พลาดการอบรม ราคา DVD อยู่ที่ 300 บาท โอนเงินหลังประกาศรายชื่อเช่นกัน (ใครจะโอนก่อนก็ได้ หากแน่ใจว่าไม่ลงทะเบียนงานอบรมแน่นอนค่ะ จะได้เป็นค่าใช้จ่ายในการจัดงาน อิอิ) ผู้สั่งจองไว้ก่อน จะได้รับ DVD ที่จัดทำ Lot แรกค่ะ จะพยายามรีบทำและส่งให้ทันเป็นของขวัญปีใหม่ จากใจทีมงาน ThaiAdmin ค่ะ เพราะปกติทำตามรายการสั่งจอง ไม่ได้ทำเผื่อไว้อ่ะค่ะ เพราะไม่ได้คิดจะขายเอากำไรอะไร แค่เป็นค่าใช้จ่ายในการจัดทำและจัดงานดีๆ ให้เพื่อนๆ สมาชิกได้มีกิจกรรมร่วมกันเท่านั้นค่ะ ใครไม่มีทุนทรัพย์ อดใจรอหน่อย ไม่นานคงมีเพื่อนๆ ปล่อยให้โหลดกันค่ะ

"เพราะผมสั่ง DVD Networker for newbie ไปแล้ว"� จัดทำเรียบร้อยแล้วและจะจัดส่งให้ในวันพฤหัสที่ 9 นี้ค่ะ หลังส่งหากไม่ได้รับภายใน 3-5 วันรบกวนแจ้งกลับด้วยค่ะ

การสั่ง DVD ไม่จำกัดสิทธิ เสรีภาพ และอายุ ค่ะ� >:D เนื้อหาใน DVD ก็ตามลิงค์รายละเอียดเนื้อหาทั้ง 2 ลิงค์ค่ะ สำหรับ DVD Networker for newbie� มีเนื้อหาประกอบการอบรมให้ดาวน์โหลด เพราะฉนั้น เนื้อหาใน DVD ก็ตามนั้นค่ะ DVD Networker for newbie� เนื้อหาก็คงตามรายละเอียดหัวข้ออบรม (Agenda) เช่นกัน ก่อนวันงานจะเอาเอกสารประกอบการอบรมขึ้นให้โหลดเช่นกันค่ะ

ขอบคุณครับ ส่วนงานอยากไปมาก แต่เนื่องจากยังไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไร ถ้าไปกลัวจะไปขวางที่คนที่มีความรู้มากกว่า

เลยยังไม่กล้าที่จะลงทะเบียน แต่หากว่ายังมีที่ว่าง โทรบอกผมได้เลยครับ ไปแน่นอน  ;D ;D ;D

เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2006, 07:49:55
แผ่นได้แล้วนะครับ ขอบคุณครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ chaiklang9

• 70
  • -2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2006, 13:13:52 »
ผมโอนเงินให้ตั้งแต่วันที่ 20 พ.ย. จนป่านนี้ ยังไม่วี่แววของแผ่นเลย ส่งเมลล์ slip ไปให้ก็แล้ว โทรไปอีก 2 รอบ ก็บอกว่าเดี๋ยวส่งไปให้รอส่งทีเดียว ตอนนี้กำลังยุ่ง ๆ เรื่องเตรียมงาน meeting  ผมก็พูดว่าผมกลัวมันจะตกหล่น เค้าก็ตอบว่า ไม่มีทางตกหล่น ได้แน่นอน  ให้คำตอบชัดเจนหน่อยว่าจะส่งเมื่อไหร่ ไม่ใช่ว่า เดี๋ยวส่ง ๆ เมื่อไหร่ล่ะ
รายละเอียด 
เลขที่ใบสั่งซื้อ: 21
วันที่สั่งซื้อ:   20-Nov-2006:11:29
สถานะการสั่งซื้อ: Pending

***เห็นบอกหน้าเวบ ว่า ส่งของ 2-3 วัน นี่ปาเข้าไป เกือบเดือนแล้ว (น่าจะบอกว่า 2-3 เดือนนะ)

• 1,017
  • 59
    • ITSCS
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2006, 22:53:27 »
ผมโอนเงินให้ตั้งแต่วันที่ 20 พ.ย. จนป่านนี้ ยังไม่วี่แววของแผ่นเลย ส่งเมลล์ slip ไปให้ก็แล้ว โทรไปอีก 2 รอบ ก็บอกว่าเดี๋ยวส่งไปให้รอส่งทีเดียว ตอนนี้กำลังยุ่ง ๆ เรื่องเตรียมงาน meeting� ผมก็พูดว่าผมกลัวมันจะตกหล่น เค้าก็ตอบว่า ไม่มีทางตกหล่น ได้แน่นอน� ให้คำตอบชัดเจนหน่อยว่าจะส่งเมื่อไหร่ ไม่ใช่ว่า เดี๋ยวส่ง ๆ เมื่อไหร่ล่ะ
รายละเอียด�
วันที่สั่งซื้อ:� �20-Nov-2006:11:29

***เห็นบอกหน้าเวบ ว่า ส่งของ 2-3 วัน นี่ปาเข้าไป เกือบเดือนแล้ว (น่าจะบอกว่า 2-3 เดือนนะ)

ข้อมูลการสั่งซื้อ ของ
วันที่สั่งซื้อ:   20-Nov-2006:11:29

สินค้าที่คุณสั่งคือ DVD Training Network Troubleshooting #1 นะคะ สำหรับ DVD ชุดนี้ จะจัดทำจากการถ่ายทำ VDO  ของงาน Training เมื่อวันที่ 9 ธันวาคม ที่ผ่านมา คงต้องบอกตรงๆ ว่า ตอนนี้ยังจัดทำไม่เสร็จ กำลังอยู่ในช่วงตัดต่อค่ะ สำหรับผู้ที่สั่งซื้อ DVD Training Networker for Newbie ซึ่งมีของอยู่แล้ว ส่วนใหญ่จะจัดส่งให้แล้วค่ะ เว้นแต่ท่านที่สั่งทั้ง 2 ตัว จะสอบถามว่ารอส่งพร้อมกันเลยได้ไหม

คงต้องขอเวลาอีกประมาณ 1 สัปดาห์นะคะ ให้เวลาเจ้าหน้าที่ในการตัดต่อและจัดทำแผ่น และอีก 1 สัปดาห์สำหรับการจัดส่ง เจ้าหน้าที่แต่ละท่านมีงานประจำที่ต้องรับผิดชอบอยู่แล้ว คงไม่สามารถเร่งให้ทำงานได้มากกว่านี้ค่ะ ขออภัยจริงๆ

หรือหากต้องการให้โอนเงินคืน กรุณาแจ้งมานะคะ ขออภัยอีกครั้งค่ะ
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2006, 23:47:55 »
ผมโอนเงินให้ตั้งแต่วันที่ 20 พ.ย. จนป่านนี้ ยังไม่วี่แววของแผ่นเลย ส่งเมลล์ slip ไปให้ก็แล้ว โทรไปอีก 2 รอบ ก็บอกว่าเดี๋ยวส่งไปให้รอส่งทีเดียว ตอนนี้กำลังยุ่ง ๆ เรื่องเตรียมงาน meeting  ผมก็พูดว่าผมกลัวมันจะตกหล่น เค้าก็ตอบว่า ไม่มีทางตกหล่น ได้แน่นอน  ให้คำตอบชัดเจนหน่อยว่าจะส่งเมื่อไหร่ ไม่ใช่ว่า เดี๋ยวส่ง ๆ เมื่อไหร่ล่ะ
รายละเอียด 

คุณครับ ขอให้ใจเย็นๆ ครับ เจ้าหน้าที่ใน ThaiAdmin ทุกคนทำงานด้วยใจรักและพร้อมจะให้ความช่วยเหลือทุกคนนะครับ ดังนั้น ขออย่าได้ทำลาย และทำร้ายน้ำใจบุคลากรลักษณะนี้เลยนะครับ ทุกสิ่งทุกอย่างอาจจะล่าช้าไป ก็ด้วยกระบวนการผลิต อีกทั้งที่คุณสั่งมาเป็น Training เมื่อวันที่ 9 ธ.ค. 2549 ที่ผ่านมาดังนั้น  DVD ในชุดนี้ อาจจะต้องใช้เวลาในการตัดต่อระยะเวลาหนึ่ง ก่อนที่จะผลิตและดำเนินการต่อไปได้ครับ

ขอได้โปรดเข้าใจ และเป็นกำลังใจให้บุคลากรฝ่ายดำเนินการและจัดทำด้วยครับ (ถ้าสมาชิก ThaiAdmin มิเข้าใจกัน แล้วจะมีใครเข้าใจพวกเราได้อีกหรือครับ  :'()
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

• 70
  • -2
อ้างจาก: ชายกลาง ที่ 12 ธันวาคม 2006, 13:13:52
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2006, 14:55:31 »
ขอขอบคุณ คุณkul_ying  และคุณ ColVlpTeCh  ที่ให้ความกระจ่าง แต่ว่า DVD ที่ผมสั่งนั้นผมสั่งของเก่าไม่ใช่ ของวันที่ 9 ธ.ค. นะครับ เพราะตอนแรกผมกะจะไป อบรมรอบวันที่ 9 ธ.ค.ด้วย สังเกตุว่าผมโอนเงินให้วันที่ 20 พ.ย. ก่อนการอบรม อาจจะเข้าใจผิด ก็ไม่เป็นไรครับ เอาชุดใหม่ก็ได้ เพราะชุดเก่าผมขอ copy จากเพื่อนแล้ว ต้องขอโทษถ้าคำพูดผมมันแรงไป  :'(

• 1,017
  • 59
    • ITSCS
Re: อ้างจาก: ชายกลาง ที่ 12 ธันวาคม 2006, 13:13:52
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2006, 15:30:55 »
ขอขอบคุณ คุณkul_ying  และคุณ ColVlpTeCh  ที่ให้ความกระจ่าง แต่ว่า DVD ที่ผมสั่งนั้นผมสั่งของเก่าไม่ใช่ ของวันที่ 9 ธ.ค. นะครับ เพราะตอนแรกผมกะจะไป อบรมรอบวันที่ 9 ธ.ค.ด้วย สังเกตุว่าผมโอนเงินให้วันที่ 20 พ.ย. ก่อนการอบรม อาจจะเข้าใจผิด ก็ไม่เป็นไรครับ เอาชุดใหม่ก็ได้ เพราะชุดเก่าผมขอ copy จากเพื่อนแล้ว ต้องขอโทษถ้าคำพูดผมมันแรงไป  :'(

ไม่เป็นไรค่ะ  :) คงเกิดการเข้าใจผิดค่ะ พอดีข้อมูลในเว็บสินค้าที่สั่งเป็น DVD Training Network Troubleshooting หญิงเองก็ไม่ได้สอบถามยืนยันอีกครั้ง

อ้างถึง
เลขที่ใบสั่งซื้อ: 00000021
วันที่สั่งซื้อ: 20-Nov-2006:11:29
สถานะการสั่งซื้อ: P

ใบแจ้งหนี้ สถานที่จัดส่ง
 ชื่อ: .................................. 
บริษัท: 
ที่อยู่ 1: รพ.บางปะกอก 1
ที่อยู่ 2: 610 หมู่4 ถนนสุขสวัสดิ์ แขวงบางปะกอก
อำเภอ: ราษฎร์บูรณะ กทม.
จังหวัด: -
รหัสไปรษณีย์: 10140
ประเทศ: Thailand
โทรศัพท์: .........................
โทรสาร: 
อีเมล์:

--------------------------------------------------------------------------------

จำนวน ชื่อ รหัสสินค้า ราคาสินค้า (สุทธิ) ราคาสินค้า (ยอดรวม) รวมทั้งสิ้น
1 Training Network Troubleshooting
 TM_Train_02  ฿300.00000 ฿300.00 ฿300.00     

(ปล. ข้อมูบบางอย่างขอไม่แสดงค่ะ เพื่อความเป็นส่วนตัวของเจ้าของ)

ตกลง หญิงส่ง DVD Training Network Troubleshooting  ให้นะคะ เพราะเห็นว่าชุดเก่า copy จากเพื่อนแล้ว อดใจรออีกหน่อยนะคะ จะพยายามให้ทันเป็นของขวัญปีใหม่ค่ะ  :) 

ปล. ก่อนรับอาสาทำงานนี้ก็เตรียมใจไว้แล้วค่ะ เพราะเข้าใจว่าการทำงานแบบนี้ คงไม่สามารถทำออกมาให้ทุกคนพอใจได้ จาก 100 หญิงขอคนพอใจแค่ 80 % ก็ดีใจแล้วค่ะ อีก 20 % ที่เป็นข้อติติง ทักท้วง ก็รับฟังไว้ เพื่อปรับปรุงการทำงานในครั้งต่อๆ ไป เกิดไม่มีเสียงไม่พอใจเลย งานคงไม่พัฒนาค่ะ เพราะเราจะคิดว่า เราทำดีแล้ว พอแล้ว  >:D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ธันวาคม 2006, 15:37:32 โดย kul_ying »

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
Re: อ้างจาก: ชายกลาง ที่ 12 ธันวาคม 2006, 13:13:52
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2006, 15:42:21 »
แค่เพื่อนสมาชิก เข้าใจและรับฟังปัญหา เหล่า Staff ก็ดีใจแล้วครับ  O0
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

• 70
  • -2
อ้างจาก: ชายกลาง ที่ เมื่อวานนี้ เวลา 14:55:31
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2006, 09:10:42 »
ขอบคุณครับ และขอโทษอีกครั้งครับ :)

add210

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2006, 22:04:12 »
สั่ง cd ทั้ง 2 ชุด พร้อมโอนเงินไปให้แล้วนะครับ

• 417
  • 10
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2006, 17:13:46 »
หากผมจะสั่ง DVD Training Network Troubleshooting #1 กับคุณ kul_ying อีก 1 ชุด ผมโอนตังให้กับคุณ kul_ying ได้เลยไหมครับ ตอนนี้อ่ะครับ...

• 417
  • 10
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2006, 17:15:58 »
หากผมจะสั่ง DVD Training Network Troubleshooting #1 กับคุณ kul_ying 1 ชุด ผมโอนตังให้กับคุณ kul_ying ได้เลยไหมครับ ตอนนี้อ่ะครับ...

ออฟไลน์ supachai3623

• *
  • 13
  • 0
  • TH@min Membership
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2006, 18:19:19 »
Click  เข้าไปสั่งซื้อไม่ได้ครับ

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2006, 19:37:29 »
Click  เข้าไปสั่งซื้อไม่ได้ครับ

mainboard ของเครื่องพังครับ  กะลังบอกไห้เจ้าของแก้อยู่ครับ

• 1,017
  • 59
    • ITSCS
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2006, 09:59:09 »
หากต้องการสั่งซื้อ DVD ก็โอนเงินเข้าบัญชี แล้วเมล์ หรือ PM แจ้งหญิงก็ได้ค่ะ พร้อมชื่อ ที่อยู่ ในการจัดส่ง และหลักฐานการโอนเงินค่ะ

ขอแจ้งข่าวเพิ่มเติมนะคะ เรื่อง DVD Network Training ที่ได้แจ้งไว้ว่าจะจัดส่งให้ก่อนปีใหม่ เนื่องจากทีมงานติดปัญหาบางประการค่ะ คุณ  M.a.k.u.b.e.x เพิ่งได้รับไฟล์จากกล้องทั้ง 3 ตัวเมื่อวานนี้ค่ะ เลยยังอยู่ในระหว่างการตัดต่อ ช่วงปีใหม่หยุดหลายวัน เจ้าหน้าที่คงมีเวลารีบจัดทำให้แล้วเสร็จค่ะ หญิงจะพยายามเร่งให้จัดส่งทันอาทิตย์แรกของเดือนมกราคม นะคะ

ต้องขออภัยเพื่อนๆ สมาชิกที่สั่งซื้อทุกท่านด้วยค่ะ

Nameless

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2006, 15:10:44 »
ไม่มีเครื่องscan พิมพ์รายละเอียดทั้งหมดไปเหมือนครั้งที่แล้วได้ไหมครับ   ::)

add210

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2006, 21:20:12 »
ไม่เป็นไรครับ ยังไงอย่าลืมส่งให้ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ simon_n

• 92
  • 1
  • Simon Sommool
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 3 มกราคม 2007, 11:44:16 »
 :) รอได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  :)

Nameless

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 4 มกราคม 2007, 19:40:17 »
ยังเข้าไปสั่งซื้อไม่ได้หรือครับ  ;)

Nameless

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 10 มกราคม 2007, 18:08:10 »
เวป is sos ล่มอีกแล้วหรือครับ

ปล.ขออภัยไม่ได้ตั้งใจปั๊มreply แต่ edit ไม่ได้  :-\

tbone13

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 12 มกราคม 2007, 11:18:06 »
สนใจจะสั่งซื้ออ่า  แต่เข้าลิงค์สั่งซื้อไม่ได้ ต้องทำไงคับ :(

ออฟไลน์ simon_n

• 92
  • 1
  • Simon Sommool
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 12 มกราคม 2007, 17:19:38 »
 ^-^ สอบถามความคืบหน้า DVD Training Network Troubleshooting #1 เป็นยังไงบ้าครับ รบกวนแจ้งความคืบหน้าด้วยก็จะขอบคุณมากครับ แบบว่าที่ทำงานลงขันออกเงิน ผมเลยต้องออกตัวสอบถามทีมงานครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ^-^

idann1993

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 12 มกราคม 2007, 19:12:09 »
ของเราสั่งจองแล้ว จ่ายเงินแล้ว ( และจ่ายเงินเกินไปแล้ว ) จะได้เมื่อไหร่ค่ะ   ^-^

Nameless

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 21 มกราคม 2007, 14:47:35 »
ผมโอนเรียบร้อยแล้วนะครับวันนี้  :)

รายละเอียดการสั่งซื้อ
เลขที่ใบสั่งซื้อ: 00000035
วันที่สั่งซื้อ: 19 มกราคม 2007

โอนไป 300.07 บาท  ไม่แน่ใจว่า ต้องรวมค่าจัดส่งรึเปล่า  :(
DATE 21/01/07  TIME 14:05
(รายละเอียดที่เหลือส่งเมลไปแล้วครับ)

ปล.ที่มาตอบเพราะลืมใส่เลขที่ใบสั่งซื้อง่าครับ

add210

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 22 มกราคม 2007, 16:36:54 »
ยังไม่ได้แผ่นเลยครับ สั่งไปทั้ง 2 ชุด โอนเงินไปวันที่ 18 ธันวา ยังไงรบกวนเช็คให้ด้วยครับ

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 22 มกราคม 2007, 17:15:39 »

รลกวนท่านที่ยังไม่ได้ DVD อ่านที่นี่ครับ

http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=46291.0

add210

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 22 มกราคม 2007, 22:43:11 »
รอได้ครับ ไม่มีปัญหา

ถ้าติดขัดอะไรเกี่ยวกับการสั่ง DVD น่าจะมีแจ้งในกระทู้ด้วย จะได้ติดตามความคืบหน้าได้ครับ เพราะบางทีไม่ได้เข้ามาอัพเดท ก็จะไม่ทราบครับ

kmkz

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 27 มกราคม 2007, 16:28:32 »
พักผ่อนบ้างก้อได้พี่  ทุกคนก็ใจเย็นนิดๆคับ ได้ทุกคนอยู่แล้ว

ออฟไลน์ SmileBuff

• 162
  • 0
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2007, 02:29:39 »
โอนตังค์ ส่งเมล์ไปแล้วเด้อ...ตอนนี้กะลังตอนตีพุงรอแผ่นอยู่

:)

add210

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2007, 00:36:17 »
ได้รับ cd ทั้ง 2 แผ่นแล้ว ขอบคุณมากครับ

Nookkie

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2007, 09:56:53 »
ผมอยาก สั่งซื้อ อ่ะ ครับ แต่ click ที่ link สั่ง ซื้อ DVD แล้ว ไม่สามารถสั่งซือ้ ได้

หรือ สั่ง ซือ้ ทางไหน ครับ บอกที่ ครับ   taphana@adc.co.th   081 -268-9054

รอคอยอย่างมีความหวัง

• 162
  • 0
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2007, 14:45:51 »
ผมโทรถามน้องหญิงแล้วนะครับ ไม่ต้องคลิกสั่งซื้อแล้วครับ scan บิลแล้วส่งที่เมล์คุณหญิงไปได้เลยคับ

• 70
  • -2
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2007, 10:08:08 »
ของผมก็ยังไม่ได้นะคับ ส่ง slip ไปเมื่อ 20 พ.ย. ยังงัยก็จะรอต่อไปคับ  :'(

• 162
  • 0
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2007, 22:17:49 »
เหมือนกันอ่ะ...รอ

ออฟไลน์ Mr.Thodsapol

• 31
  • 0
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 5 มีนาคม 2007, 09:43:48 »
สั่งซื้อ DVD Networker for newbie 1 (โอนเงิน 15/02/2007) ตอนนี้ยังทนรอ อย่างมีความหวัง  :'(
thodsapol_m@luboasia.com