Thaiadmin

เรียนสมาชิกที่ลืมรหัสผ่าน ขอเชิญมาอ่านที่นี่ครับ

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
เมื่อท่านลืมรหัสผ่าน ท่านสามรถใช้คุณสมบัติ ลืมรหัสผ่าน ได้ เพราะฟีเจอร์นี้ จะส่งเมล์ไปแจ้ง
วิธีการ รีเซ็ท พาสเวิร์ดใหม่ ให้ทางเมล์ที่ได้กรอกตั้งแต่ตอนสมัครไว้ในครั้งแรก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 เมษายน 2009, 10:14:37 โดย ColVlpTeCh »
หนุ่ม SA พเนจร

yui

รบกวนหน่อยนะคะ..ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

รีเซ็ต แล้ว  กรุณาตรวจสอบ Email  ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2008, 13:16:36 โดย VBNeverDie.Com »

dwatt

log in ไม่ได้เหมือนกันครับ dwatt26@hotmail.com

ออฟไลน์ SamaKitty VB

• Global Develop Leader
  • 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com
log in ไม่ได้เหมือนกันครับ dwatt26@hotmail.com

ส่งรหัสใหม่ ให้แล้วครับ  รบกวนตรวจใน Junk mail ด้วยครับ
ถ้าไม่ได้รับเมลล์ รบกวนขอเมลล์ใหม่ อะไรก็ได้ ที่ไม่ใช่ Hotmail ครับ
Hi... Welcome to Thaiadmin.org
Power by VBNeverDie.Com

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด

ลืมรหัส

ผมก็ลืมครับ รบกวนช่วยส่งให้ด้วยครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูง
user : aviator ครับ
e-mail : aviatorbow_ing ++at++ hotmail.com

รีเซ็ต แล้ว  กรุณาตรวจสอบ Email  ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2008, 13:04:53 โดย VBNeverDie.Com »

ผมก็เข้าไม่ได้ครับ

ของผมก็เข้าไม่ได้ครับ ให้แจ้งไปทางเมล์แล้วหลายสิบครั้ง แต่ไม่ได้รับเลย งงมากก เช็คในสแปมเมล์แล้วก็ไม่มี งง user  engchit   email engchit@gmail.com ยังไม่ได้เมล์เลยครับ ช่วยตรวจสอบด้วยครับ ขอขคุณครับ :-* :-* O0

ทำไปแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ตุลาคม 2008, 10:53:31 โดย VBNeverDie.Com »

ออฟไลน์ localhost

• 110
  • 0
ระบบแจ้งเตือนเมื่อมีคนตอบกระทู้ก็เหมือนจะไม่ทำงานเช่นกันครับ :D
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

keng0070999

jenniferlovehewit007@hotmail.com
ลืมรหัสผ่าน ช่วยส่งให้หน่อยครับ

ไม่พบข้อมูลของคุณ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2008, 13:06:33 โดย VBNeverDie.Com »

จำ password บ่ได้

รบกวน reset ให้ด้วยค่ะ ลืมเหมือนกัน  ppitchayakorn@hotmail.com
ขอบคุณค๊า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2008, 13:08:18 โดย VBNeverDie.Com »

ลืมพาสครับ

รบกวนด้วยครับ suthee182@hotmail.com

น่าแปลกมากครับ  เพิ่งสมัครเอง แท้ๆ  :( :(
ใช้งานล่าสุด:    18 ตุลาคม 2008, 22:42:25

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2008, 13:10:19 โดย VBNeverDie.Com »

จำ password ไมได้

รบกวน reset ให้ด้วยค่ะ ลืมเหมือนกัน  ppitchayakorn@hotmail.com
ขอบคุณค๊า

แจ้งไปแว้ว ไม่เห็นมีคัยตอบอารัยกลับมาเลยอ่ะ 
 ZZZzzzzzzzzzzzzzzzzzzz...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2008, 13:11:40 โดย VBNeverDie.Com »

• 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com
รบกวน ท่านที่มีปัญหา   ใช้เมลล์ ที่ท่านใช้งานจริง  ส่งหาผม ที่

info  -at-  vbneverdie.com    เท่านั้น ครับ

โดยแจ้ง email ที่ใช้สมัครในบอร์ด  และ login name  เพื่อเป็นการยืนยันตัวตน ของคุณ
แล้วผมจะตอบกลับ เมลล์ที่คุณเมลล์แจ้งผม อีกครั้งครับ

สำหรับท่านที่มีปัญหา  สี่ห้าท่าน ด้านบนนี้ ผมจัดการให้เรียบร้อยแล้ว

ขอโทษครับ  พักนี้  ไม่ค่อยว่าง  ไม่ค่อยสะดวกทำให้เท่าไหร่นัก  :(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ตุลาคม 2008, 10:53:03 โดย VBNeverDie.Com »
Hi... Welcome to Thaiadmin.org

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด

• 2,949
  • 177
ตอนนี้ ทางเจ้าหน้าที่ระบบ  ได้ทำการปรับปรุง แก้ไขระบบเมลล์ ให้ทำการส่งออกเมลล์จากระบบได้แล้ว
ดังนั้น  หากท่านสมาชิกลืมรหัสผ่าน  ขอความกรุณา ใช้ฟังก์ชั่น ลืมรหัสผ่าน ของระบบ ได้เลยครับ

ผมทดสอบแล้ว  ผ่านครับ

และอย่าลืม เวลาที่จะ Login ใหม่  อ่านหัวข้อ [subject=86388]  ด้วยนะครับ

AVEMR

ใครรีเซ็ตพาสของผม จู่ๆมีจดหมายแจ้งเตือนให้รีเซ็ต ยังไม่ได้กดรีเซ็ตสักนิดเลย

หรือระบบผิดพลาด งง หรือจะ แฮ็ก ทำไมหว่า

• 2,949
  • 177
ใครรีเซ็ตพาสของผม จู่ๆมีจดหมายแจ้งเตือนให้รีเซ็ต ยังไม่ได้กดรีเซ็ตสักนิดเลย

หรือระบบผิดพลาด งง หรือจะ แฮ็ก ทำไมหว่า

เมลล์เก่า ค้างส่งจากระบบล่ะสิครับ
คือ  ระบบเพิ่งส่งเมลล์ได้น่ะ  ก่อนหน้านั้น ที่มีปัญหา
ทำให้ เมลล์ที่อยู่ในคิวส่ง ทยอยๆ  ออกไปหาสมาชิก   :(

แย่เลยๆ

ต้องขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ engchit

• *
  • 93
  • 1
ถึงว่าเมล์มาแต่เช้าเลย มาเป็นขบวนเลย 5555555 เพราะมันยังไม่ส่งมานี่เอง  >:D >:D >:D >:D :-* :-* :-* :-*
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
ตอนนี้คงส่งออกไปหมดแล้วมั่ง  >:D >:D >:D
ถือว่าต้อนรับ ฮาโลวีนก็แล้วกันครับ  >:D >:D >:D

suvalee

เนื่องจากสมาชิกบางท่าน ใช้อีเมล์ที่ไม่มีอยู่จริงในการสมัครสมาชิก
(รวมทั้ง ใช้อีเมล์ซึ่งปัจจุบัน ใช้การไม่ได้แล้ว เป็นต้น)

ดังนั้น เมื่อท่านลืมรหัสผ่าน จะทำให้ไม่สามารถใช้คุณสมบัติ
ลืมรหัสผ่าน ได้ เพราะฟีเจอร์นี้ จะส่งเมล์ไปแจ้ง
วิธีการ รีเซ็ท พาสเวิร์ดใหม่ ให้ทางเมล์ ดังนั้น

รบกวนท่านสมาชิก ทั้งเก่าและใหม่ ไปแก้อีเมล์ให้ถูกต้องด้วย
จะเป็นการดี (กับตัวท่าน ผมไม่ส่งสแปมไปหาหรอกไม่ต้องกลัว
แล้วก็ไม่แฮคเมล์คุณด้วย เพราะมันไม่สนุก)

โดยปกติ หลังจากคุณสมัครสมาชิกเสร็จ คุณจะได้รับเมล์
ตอบรับการเป็นสมาชิก 1 ฉบับ ซึ่งจะแจ้งข้อมูลพื้นฐานของคุณ
กลับไปยังอีเมล์ที่คุณกรอกไว้ หากไม่ได้รับแปลว่าคุณกรอก
อีเมล์ไม่ถูกต้อง มีผลให้เมล์ตีกลับมาที่ผมบ่อย ๆ

สำหรับสมาชิกที่ลืมรหัสจริง ๆ ให้เมล์มาหาผมแทนนะครับ ผมจะรีเซ็ทให้
[bgcolor=#ffffff][/bgcolor]