Thaiadmin

ประกาศ : Training Network Troubleshooting #1

mike91k

Re: ประกาศ : Training Network Troubleshooting #1
« ตอบกลับ #180 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2006, 14:56:17 »
ชำระเงินแล้วครับรายชื่อไม่ขึ้นครับ :'( :'( :'(

http://meeting.thaiadmin.org/attendants/list_attendant_trainning_paid

รายชื่อดังกล่าวผ่านการตรวจสอบจากเจ้าหน้าที่ thaiadmin แล้ว
หากท่านใดชำระเงินและแจ้งหลักฐานการชำระเงินเรียบร้อยแล้ว แต่ยังไม่ update สถานะ
กรุณาแจ้งมายังอีเมล์ kultida@is-sos.com ด้วยค่ะ

จากหน้านี้ครับ: http://meeting.thaiadmin.org/attendants/list_attendant_trainning_not_paid

ออฟไลน์ popup

• 241
  • 7
Re: ประกาศ : Training Network Troubleshooting #1
« ตอบกลับ #181 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2006, 22:37:07 »
ผมจ่ายแล้ว ส่ง mail แล้วก็ยังไม่ขึ้นอะ อยากไปเทรนมากๆๆๆๆ Y Y
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
« ตอบกลับ #182 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2006, 01:00:25 »
เรื่องการโอนเงินแล้วรายชื่อไม่ขึ่น ตามที่เพื่อนๆ สมาชิกแจ้งมานั้น ต้องขออภัยด้วยนะคะ คือต้องรอเช็คกับ statement แล้วพอดีช่วงเสาร์ อาทิตย์ที่ผ่านมาระบบที่ตรวจสอบ Statement online มันไม่ยอม update รายการให้อ่ะค่ะ� :'( เลยไม่สามารถประสานงานยืนยันยอดกับคนเขียนโปรแกรมลงทะเบียนได้ค่ะ� :-[

แล้วก็ช่วงนี้งานค่อนข้างยุ่งๆ อ่า� :'( ยังไงวันนี้ (21/11/2006) ได้ตรวจสอบรายการโอนเงินและแจ้งไปยังผู้ดูแลระบบลงทะเบียนให้เรียบร้อยแล้วนะคะ สำหรับผู้ที่โอนเงินในช่วงวันที่� 14 -20 ค่ะ สำหรับวันที่ 21 ยังตรวจสอบไม่ได้อ่าค่ะ (ระบบของธนาคารมันปิดไปตอนเที่ยงคืนอ่ะ) แต่เพิ่งส่งเมล์ไปตอนเที่ยงคืนครึ่งนี่ละ คงต้องรอเจ้าหน้าที่ update ข้อมูลหน่อยนะคะ รายชื่อผู้โอนเงินแล้ว ณ วันที่ 20 มีทั้งหมด 26 คนค่ะ

หญิงสรุปรายชื่อให้ก่อนแล้วกันค่ะ

NO.      attendant_id      name board   
   1      95      วิฑิต เหลืองวิทยากร   
   2      20      xHOT   
   3      91      Normalthai   
   4      128      Dojo   
   5      55      Nixt   
   6      52      cozy   
   7      53      mojarmojar   
   8      88      indochinahub   
   9      133      j-day23   
   10      54      jimrim   
   11      135      nixz   
   12      113      อโนชา   
   13      56      SVIOS   
   14      28      Prapan_1   
   15      22      slax   
   16      147      ColVlpTeCh   
   17      7      monynaja   
   18      131      little_sp   
   19      108      shi_joe   
   20      23      aie2aie�    
   21      95      S.W.A.T.    
   22      85      koeng333   
   23      84      love_relax   
   24      27      amigo   
   25      106      noznoz   
   26      16      Ford AntiTrust   

สำหรับผู้โอนเงินวันที่ 21/11/2006 จะทะยอย update ให้ต่อไปนะคะ น่าจะมีประมาณ 10 รายค่ะ เพราะฉนั้น น่าจะเหลือที่นั่งอีกประมาณ 10 ที่ค่ะ

ขออภัยสมาชิกทุกท่านด้วยนะคะ� :'(
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

helena

« ตอบกลับ #183 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2006, 10:10:39 »
โอนไปแล้วน่ะครับ ;D

kmkz

« ตอบกลับ #184 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2006, 10:34:01 »
โอนไปเรียบร้อยแล้วครับ

22/11/06 Time 10.13 น.

ขอบคุณครับ

improve

« ตอบกลับ #185 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2006, 13:21:19 »
โอนเงินไปแล้วนะครับ
22/11/06 13:15 via Internet Banking

starplatinum

« ตอบกลับ #186 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2006, 13:29:42 »
โอนไปแล้วนะครับ
22/11/06@13.24 ATM ธนาคารกรุงเทพนะคับ

505

ปล.ตอนลงทะเบียนมีตังเลยเลือก ^-^ DVD ไปด้วย แต่ตอนนี้มันปลายเดือน :'( ขอยกเลิกรายการDVD ที่ลงไปนะคับ

ขอบคุณคับ

mike91k

« ตอบกลับ #187 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2006, 18:03:28 »

สำหรับผู้โอนเงินวันที่ 21/11/2006 จะทะยอย update ให้ต่อไปนะคะ น่าจะมีประมาณ 10 รายค่ะ เพราะฉนั้น น่าจะเหลือที่นั่งอีกประมาณ 10 ที่ค่ะ

ขออภัยสมาชิกทุกท่านด้วยนะคะ� :'(

อืม ..10 ที่เองเหรอครับ ..ผมเพิ่งโอนไปวันนี้ช่วงประมานเที่ยง ... ท่าทางจะอด ..:o

ออฟไลน์ aie2aie

• *
  • 11
  • 0
  • หมีขาวตัวอุ่น
« ตอบกลับ #188 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2006, 18:06:31 »
เย้ๆ มีชื่อเราแล้ว  ;)
[/size]
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
« ตอบกลับ #189 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2006, 20:32:10 »
หากท่านต้องการเช็ครายชื่อ ขอแนะนำให้ไปเช็คที่ Link นี้นะครับ http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=42556.0

และ เพราะรับจำนวนจำกัดเพียง 50 ท่าน ดังนั้น ท่านที่ยังไม่โอนเงิน ก็ขอเชิญร่วมงานเฉพาะช่วงเย็นนะครับ  O0
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
« ตอบกลับ #190 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2006, 01:04:44 »

ตอนนี้ ปิดรับ ลงทะเบียนและโอนเงินของงาน Training Network Troubleshooting #1  แล้วนะคะ

มีสมาชิกโอนเงินมาเกินกว่าจำนวน 50 คนที่กำหนดไว้แล้วค่ะ ท่านสามารถตรวจสอบรายชื่อได้จาก http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=42556.0 ค่ะ
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
« ตอบกลับ #191 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2006, 07:44:15 »
ผมก็คงไปได้เฉพาะช่วงเย็นเท่านั้นครับ งาน Training คงไม่ทันแล้ว  >:D >:D >:D

nana

« ตอบกลับ #192 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 11:15:53 »
อดไปอบรมเลยง่ะ เสียดายมั๊กๆๆ :'( :'( :'(

t_dragonman

« ตอบกลับ #193 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2006, 12:08:47 »
ไม่ได้เข้า Training ไม่เป็นไร ไปงาน Meeting ดีไหมครับ หนุกๆๆ� O0 ;D

ขอเสียงคนไปงาน Thaiadmin End Session Party กันหน่อยเร้ ว ว ว ว!!!!

http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=42767.new#new

;D ;D ;D O0 O0

http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=40068.0

ออฟไลน์ Lhonjung

• 89
  • 3
« ตอบกลับ #194 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2006, 16:34:43 »
ไม่ทราบว่าจะมีการจัดอบรม Network ระดับเริ่มต้นไหมครับแบบว่าไม่มีพื้นฐานสักเท่าไหร่  เอาชนิดที่ว่าเด็กประถมเข้าฟังแล้วรู้เรื่องได้น่ะครับ

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
« ตอบกลับ #195 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2006, 11:37:48 »
ไม่ทราบว่าจะมีการจัดอบรม Network ระดับเริ่มต้นไหมครับแบบว่าไม่มีพื้นฐานสักเท่าไหร่  เอาชนิดที่ว่าเด็กประถมเข้าฟังแล้วรู้เรื่องได้น่ะครับ
รอการจัด Training Network ระดับเริ่มต้น ในปีหน้านะครับ ส่วนการเข้ารับการ Train ก็ควรต้องหาความรู้ในพื้นฐานก่อนด้วยครับ

รายละเอียดการศึกษาเพิ่มเติมจาก Link นี้นะครับ http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=40279.0;topicseen
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

lekku

« ตอบกลับ #196 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2006, 11:43:01 »
จะมีการจัด อีกเมื่อไรครับ ครั้งนี้ไม่สามารถไปรวม อยาก ไป trianning ด้วยจัง เสียดาย

(ยังงี้แหละน้าคนทำงานวันเสาร์ หมดสิทธิ์ T_T)

solot

« ตอบกลับ #197 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2006, 13:14:10 »
อยากไปด้วยอ่ะครับ เป็นสมาชิกใหม่ วันนี้เอง สดๆ ร้อนๆ ผมไปดู รายชื่อผู้เข้า trainning ที่ชำระเงินแล้ว เห็นตอนนี้ 64 คนแล้ว ไม่ทราบว่า ยัง regis ได้อีกรึปล่าว

สนใจมากๆ ครับ ทำงาน เป็นโปรแกรเมอร์  แต่สนใจเรื่อง Network Technology  มากๆ คับ   ::)

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
« ตอบกลับ #198 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2006, 13:23:38 »
อยากไปด้วยอ่ะครับ เป็นสมาชิกใหม่ วันนี้เอง สดๆ ร้อนๆ ผมไปดู รายชื่อผู้เข้า trainning ที่ชำระเงินแล้ว เห็นตอนนี้ 64 คนแล้ว ไม่ทราบว่า ยัง regis ได้อีกรึปล่าว

สนใจมากๆ ครับ ทำงาน เป็นโปรแกรเมอร์  แต่สนใจเรื่อง Network Technology  มากๆ คับ   ::)

ต้องรอปีหน้าครับ แต่ยังไงก็มา Meetting ด้วยกันก่อนก็ได้นะครับ

« ตอบกลับ #199 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2006, 09:34:24 »
ไม่ทราบปิดการรับการลงทะเบียนหรือยังคับ ทำไมไปหน้าลงทะเบียนเข้าอบรมไม่ได้เลย พี่ๆช่วยตอบด่วนเลยครับ  พลาดงานนี้มาหลายครั้งแล้วครับ

ออฟไลน์ SamaKitty VB

• Global Develop Leader
  • 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com
« ตอบกลับ #200 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2006, 09:39:40 »
ไปอยู่ไหนมาครับ  ???  ทางทีมงาน แจ้งล่วงหน้า ค่อนข้างนาน เป็นเดือนเลยครับ ก่อนที่จะรับลงทะเบียนครับ

ไม่ทราบปิดการรับการลงทะเบียนหรือยังคับ ทำไมไปหน้าลงทะเบียนเข้าอบรมไม่ได้เลย พี่ๆช่วยตอบด่วนเลยครับ� พลาดงานนี้มาหลายครั้งแล้วครับ

ตอนนี้ ปิดรับ ลงทะเบียนและโอนเงินของงาน Training Network Troubleshooting #1  แล้วนะคะ

มีสมาชิกโอนเงินมาเกินกว่าจำนวน 50 คนที่กำหนดไว้แล้วค่ะ ท่านสามารถตรวจสอบรายชื่อได้จาก http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=42556.0 ค่ะ
Hi... Welcome to Thaiadmin.org
Power by VBNeverDie.Com

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด