Thaiadmin

ใครไปงานมิตติ้ง 4 รบกวนมารายงานตัวรับตำแหน่ง VIP ด้วยครับ

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
ใครไปงานมาบ้าง นั่งคุยกะใคร นั่งแถวไหน กลับกี่โมง

อ้วกไปกี่รอบ ตื่นกี่โมง มารายตัวกันหน่อยครับ
(ควงใครกลับบ้านด้วย บอกมาให้หมด เช่น มีกิจกรรมอะไรต่อจากนั้น ฯลฯ)

ผมจะทยอยอัพเกรดให้เป็นสมาชิก VIP กันโดยถ้วนหน้าครับ
(ผมเช็คจากใบเซ็นชื่อด้วย ใครโกหกขอให้ท้องเสีย ก้าก ๆ)
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ Aunz

• 89
  • 0
  • TH@min Membership
มารายงานตัวแย้ว  ยัง hang อยู่เลย  :P
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

devilnut

= คุยกะ พี่ makubex แล้วก็คนอื่นๆ อีกมากมาย จำมะได้ * * แล้วก็ ขึ้นเวที ได้ cd-php มา แผ่นนึง ซัดเหล้า หมดไป 2ขวด ขวดแรกเหลือ ครึ่งนิง ขวด 2 เหลือ ประมาน 1 ใน 3 จำได้ว่านั่งหน้าร้าน นั่งมองผุหญิงด้วยความมันส์ ^^

กลับประมาน 11 โมงมั้ง ถ้าจำมะผิก ลาพี่ก่อนกลับบ้านด้วย ^^''

* ยังไม่มี อาการ ผิดปกติ ทำงานได้เหมือนเดิม คริกคริก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กรกฎาคม 2006, 14:08:07 โดย DeviL~NuT »

amigo

ไปเจอบุคคลในตำนาน(แบบไหน???)มาตรึมเลย

เจอหลายคนมากเลยครับ เอาเท่าที่จำชื่อได้ก็น้องกอล์ฟ พี่นาท พี่เก่ง พี่ทัชชี่ ท่านแฮค และก็บุคคลในตำนาน

อ๊ะ ล้อเล่นนนน  ;D

ออฟไลน์ Oramon

• 1,325
  • 16

หุ หุ หุ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
ผมต้องรายงานตัวด้วยอ่ะเปล่าเนื้ย  >:D >:D >:D

ออฟไลน์ mrnaruk

• 400
  • 5
= คุยกะ พี่ makubex แล้วก็คนอื่นๆ อีกมากมาย จำมะได้ * * แล้วก็ ขึ้นเวที ได้ cd-php มา แผ่นนึง ซัดเหล้า หมดไป 2ขวด ขวดแรกเหลือ ครึ่งนิง ขวด 2 เหลือ ประมาน 1 ใน 3 จำได้ว่านั่งหน้าร้าน นั่งมองผุหญิงด้วยความมันส์ ^^

กลับประมาน 11 โมงมั้ง ถ้าจำมะผิก ลาพี่ก่อนกลับบ้านด้วย ^^''

* ยังไม่มี อาการ ผิดปกติ ทำงานได้เหมือนเดิม คริกคริก

บอกว่าจะเอา PHP มาให้โหลด ตามมาทวงสัญญา อาน่ะๆ
 >:D >:D

ไปเจอตัวเป็นๆมาหมดเลยครับ ทุกท่าน เหอะๆๆๆ ไม่อยากบอกเลยว่าใครเปงไง ไว้คราวหน้าไปเจอกันเองน่ะ แล้วจะอึ้งๆๆๆ
นั่งหลับดูบอลด้วยเรา ชอบจัด    ;D ;D

ออฟไลน์ kilvalrikan

• 117
  • 3
  • Network & Security
    • เวบของป๋ม
มารายงานตัวครับ กินไก่ไป 15 น่อง กุ้งอีก 20 ตัว แล้วก็ไอ่หมูเปรี้ยวๆอีก 12 ชิ้น น้ำเปล่า 1 ขวด น้ำแข็ง 7 ก้อน นั่งอยู่โต้ะ 2 ง่ะคับ เด็กที่สุดในงาน ใส่เสื้อเหลืองที่เขียนว่าเรารักในหลวง ที่หน้าซื่อบื้อๆหน่อยที่คุยกับคุณอาร์มง่ะ คงจำได้นะครับ ขากลับกลับ 3 ทุ่มเพราะกลัวรถใต้ดินหมดง่ะ นั่งรถใต้ดินจากหน้า fortune ไปหัวลำโพงต่อสาย7 ไปถึงพระพรม แล้วต่อ 80 เข้าบ้าน แล้วก็โทรหาเด็ก ละเอียดพอยังครับ

ออฟไลน์ pitlokdd

• 178
  • 0
  • Hosting & Domain Name
    • PitlokDD Hosting for You
 :) เมื่อคืนได้รู้จักเพื่อน ๆ พี่ ๆ เยอะเลยครับ  O0
คุณเชื่ออย่างไร คุณคิดอย่างไร คุณจะใช้ชีวิตแบบนั้น
My Service : www.pitlokdd.com จดโดเมน เว็บโฮสติ้ง Cloud Hosting & VPS

devilnut

บอกว่าจะเอา PHP มาให้โหลด ตามมาทวงสัญญา อาน่ะๆ
 >:D >:D

ไปเจอตัวเป็นๆมาหมดเลยครับ ทุกท่าน เหอะๆๆๆ ไม่อยากบอกเลยว่าใครเปงไง ไว้คราวหน้าไปเจอกันเองน่ะ แล้วจะอึ้งๆๆๆ
นั่งหลับดูบอลด้วยเรา ชอบจัด    ;D ;D

PHP อยุ่ ตรง ลายเซ๊น แล้ว ครับ ^^ ไม่ผิดสันยา แน่นอน  มี นอกรอบก็ได้เลย ครับ ไม่มี ปัญหา ยินดีๆ

ออฟไลน์ Caramel Macchiato

• 738
  • 25
  • My style - www.karnake.com
    • www.karnake.com
ยังเอ๋อ ๆ อยู่เลย จำอะไรไม่ได้เลย นอกจากแขกรับเชิญพิเศษโต๊ะหน้า    ;D ;D ;D
ขอต้อนรับเข้าสู่ www.karnake.com

• 117
  • 3
    • เวบของป๋ม
คราวหน้าจะซิ่งรถไปเองแล้วไม่งั้นกลับบ้านดึกไม่ได้แงแงเสียดายยังไม่ได้เตะเบียซักกะตี้ด

rb007

จำได้ว่า เมา อย่างอื่นจามไม่ได้ฟ่ะ ;D กลับถึงบ้านได้ยังไงฟ่ะนี่ ยังงง อิอิ

ออฟไลน์ mrnaruk

• 400
  • 5
PHP อยุ่ ตรง ลายเซ๊น แล้ว ครับ ^^ ไม่ผิดสันยา แน่นอน� มี นอกรอบก็ได้เลย ครับ ไม่มี ปัญหา ยินดีๆ

ขอบคุณครับ น้อง นัท

devilnut

ขอบคุณครับ น้อง นัท

ยินดีคับ

keng2004

;D สนุกดีครับ หนังแถวหน้าเลยครับ โต๊ะเดียวกับคุณ cord red

nung01

ยังเบลอๆอยู่เลย พะอืดพะอม  :-\ รู้ว่าเบียร์เหลือเยอะเลยเมามากซะงั้น ไปตั้งแต่เริ่มงาน นั่งแถวชั้นบน
ด้วยความหิว เลยชวนพี่ต้อม เปิดซิงกับข้าวก่อนเลย และตามคาดครับคนตามมาตรึม  ;D
ทานอย่างเอร็ดอร่อยครับ กับข้าวอร่อย กลับตี 2 ครับ คนเดียว ไม่มีสาวๆ กลับด้วยเลย :(
สนุกดีครับ ทั้งเฮทั้งฮา พี่และน้องๆ เสียดายเวลามันผ่านไปรวดเร็วจัง ฮ่ะๆๆ  O0

นี่พี่ต้อม รางวัลร้องเพลงผมหายไปไหนก็ไม่รู้ ตั้งสองกล่องโดนหนุ่มนายหนึ่งจำหน้าไม่ได้พายเป้ใส่รางวัลหนีกลับบ้านเลย
เขาไม่ได้ขึ้นร้องด้วย งงเลย ให้น้องเด็กเสริฟ์วิ่งตามและเรียกก็ไม่หันกลับเห็นบอกเรียกแท็กซี่ขึ้นพรวดหายไปเลย  ปัดโธ่...
โดนหลอกให้ร้องฟรีนะเนี่ย  ทวงรางวัลด้วย ฮ่า ๆๆ  แหกปากร้องไปซะงั้น  >:(

X.Power

รายงานตัวครับ  นั่งแถวหลังสุดในห้อง  กินจนมึนก่อนกลับครับ  :)

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
คราวหน้าจะซิ่งรถไปเองแล้วไม่งั้นกลับบ้านดึกไม่ได้แงแงเสียดายยังไม่ได้เตะเบียซักกะตี้ด
ไม่ขอแนะนำให้เอารถมาเองครับ เพราะทางทีมงานเกรงว่าท่านไม่สามารถขับรถกลับเองได้ และเป็นห่วงความปลอดภัยของท่านครับ ควรนั่ง Taxi หรือ หาที่พักกับเพื่อน ๆ จะเหมาะกว่านะครับ
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

• 2,706
  • 47
ไม่ขอแนะนำให้เอารถมาเองครับ เพราะทางทีมงานเกรงว่าท่านไม่สามารถขับรถกลับเองได้ และเป็นห่วงความปลอดภัยของท่านครับ ควรนั่ง Taxi หรือ หาที่พักกับเพื่อน ๆ จะเหมาะกว่านะครับ
เห็นด้วยครับ นอกจากว่าท่านจะไม่ดื่ม และเพื่อที่จะมาขนสมาชิกที่กลับไม่ได้ติดรถไปด้วย  >:D >:D >:D

• 117
  • 3
    • เวบของป๋ม
ก็ผมไม่ดื่มนิครับ เมื่อวานผมกินแต่น้ำเปล่าง่ะ น้ำอัดลมผมก็ไม่กินเยยย แต่ผมก้ว่างั้นแหละนั่ง Taxi กลับชัวสุด อิอิ

• 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
ส่วนผมนั่งแต่ Zone ด้านนอกเป็นส่วนใหญ่ครับ (บรรยากาศดีครับ  >:D >:D มีแหล่งข้อมูลให้ดูดกลับมานั่งอ่านครับ) ก็ได้ทานกุ้งชุบ , น่องไก่ ,มะม่วง และ สัปปรด ส่วนเครื่องดื่มก็ เบียร์ , น้ำเปล่า ,Vodca และ น้ำแดงเฮลบูลบอย ก็นั่งดูบอลคู่อิตาลี่ กับฝรั่งเศส จนจบครับ ออกมาจากร้าน ก็ขึ้นรถเมล์สาย 136 เพื่อกลับไปที่ หมอชิตใหม่ และกลับถึงโคราช ประมาณ 8.00 น. โดยเมื่อกลับถึงบ้านก็หลับจนบ่าย 3 โมงเย็นครับ ณ ตอนนี้ยังไม่ได้ทานข้าวเลยนะครับ (ท่าทางจะยังอิ่มอาหารในงานอยู่ครับ   ;D ;D)
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

kichibear

ไม่อยากจะบอกเลยว่า โดน Black mail แบบสมยอม

ก๊ากๆๆ สาวเจ้ามี เจ้าของ นั่งอยู่ข้างๆ แท้ๆ ไม่น่า ห้าวเลยเรา

ที่ทำไปเพราะบ้ายุ คร๊าบพี่น้อง

อิอิ งานนี้เกือบโดนมอม รีบกลับตั้งแต่เที่ยงคืน เพราะ นัดหวานใจไว้

งานหน้าจะไปอีกครับ

ปล. โดนเลยงานนี้ ตาทัวร์ makubex มาตอกย้ำความลับกานอีก
กำๆๆๆ

ปล. ยังยืนยันเหมือนเดิม ว่า Hackpro เป็นเกย์ �

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
ไม่อยากจะบอกเลยว่า โดน Black mail แบบสมยอม

ก๊ากๆๆ สาวเจ้ามี เจ้าของ นั่งอยู่ข้างๆ แท้ๆ ไม่น่า ห้าวเลยเรา

ที่ทำไปเพราะบ้ายุ คร๊าบพี่น้อง

อิอิ งานนี้เกือบโดนมอม รีบกลับตั้งแต่เที่ยงคืน เพราะ นัดหวานใจไว้

งานหน้าจะไปอีกครับ

ปล. โดนเลยงานนี้ ตาทัวร์ makubex มาตอกย้ำความลับกานอีก
กำๆๆๆ

ปล. ยังยืนยันเหมือนเดิม ว่า Hackpro เป็นเกย์ �

อ่ะ ขอ Bolt Blue� �1 ขวดนะครับ แล้ว VDO ความลับที่สาวเจ้าโดนท่านต้นลวนลาม จะไม่แพร่งพรายไปไหน

หรือใครอยากดู VDO ท่านต้นทำอะไรสาวๆ ก็ขอ Bolt Blue� 1 ขวดนะครับ แล้วจะจัดส่งไห้ อิอิ

ปล. ยังยืนยันเหมือนเดิม ว่า Hackpro เป็นเกย์ 

ออฟไลน์ ทัชชี่น่ารัก

• 961
  • 39
  • The Friendship for You can Touch
    • ทัชชี่
ส่วนผมนั่งแต่ Zone ด้านนอกเป็นส่วนใหญ่ครับ (บรรยากาศดีครับ  >:D >:D มีแหล่งข้อมูลให้ดูดกลับมานั่งอ่านครับ) ก็ได้ทานกุ้งชุบ , น่องไก่ ,มะม่วง และ สัปปรด ส่วนเครื่องดื่มก็ เบียร์ , น้ำเปล่า ,Vodca และ น้ำแดงเฮลบูลบอย ก็นั่งดูบอลคู่อิตาลี่ กับฝรั่งเศส จนจบครับ ออกมาจากร้าน ก็ขึ้นรถเมล์สาย 136 เพื่อกลับไปที่ หมอชิตใหม่ และกลับถึงโคราช ประมาณ 8.00 น. โดยเมื่อกลับถึงบ้านก็หลับจนบ่าย 3 โมงเย็นครับ ณ ตอนนี้ยังไม่ได้ทานข้าวเลยนะครับ (ท่าทางจะยังอิ่มอาหารในงานอยู่ครับ   ;D ;D)

รู้สึกว่าไม่ได้ม่แต่ข้อมูลที่น่าอ่านนะครับ....พวกที่ใส่สายเดี่ยว+เกาะอกอยู่หน้าร้านก็น่าอ่านใช่มั้ยๆ

kichibear

เง้ย ไม่ได้ลวนลาม แค่นั่งติดกัน เท่านั้นเอง   ตกลงเมื่อคืนผมเมาป่ะน่ะ ชักงง

เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2006, 17:33:41
มารายงานตัวแย้ว� ยัง hang อยู่เลย� :P

เหอๆ เมียคอย มาคุย เมียคอยมาคุ๊ม คอยมาคุมๆ

devilnut

เง้ย ไม่ได้ลวนลาม แค่นั่งติดกัน เท่านั้นเอง   ตกลงเมื่อคืนผมเมาป่ะน่ะ ชักงง

<<<<< ใครถ่ายรูปพี่คนนี้ไว้ ตอน นัวเนี้ยกะ เธอเสื้อขาวผมขอด่วน แลกกะ เบีย 1 มื้อ  >:D >:D >:D

sutian

เมาค้างอยู่  รายงานตัวไม่ได้

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองน่าน

• 900
  • 17
  • อยู่ด้วยศรัทธา มาด้วยใจพร้อม
หุ หุ หุ ตื่น 8 โมงกว่า ๆ วันนี้ไปแรดแถว ๆ มาบุญครองต่อ อิ อิ ;D
+ + + สอบถามปัญหาต่าง ๆ กรุณาตั้งกระทู้ถามที่กระดานสนทนานะครับ ไม่รับประกันหรือไม่รับตอบปัญหาทางข้อความส่วนตัว อีเมล์ และโปรแกรมแชท ถามคนเดียว รู้คนเดียว ตอบไม่ได้ เดี๋ยวจะเคืองกันอีก (นิสัย นิสัย พระมหาสมปองว่าไว้) อิ อิ + + +

-*- หมูอ้วนสุดหล่อ -*-

ออฟไลน์ ฅนบ้านไกล

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
งานนี้เอากล้องไปด้วย กลัวดูม่ะทันใจ รู้สึกท่านอาร์มเอาขึ้นแล้วนะ

ผมยังม่ะได้ดูเลย กดมา 119 ภาพ จนแบตหมด

ทั้งมึนทั้งเมา สุดๆเพิ่งจะฟื้นนี่แหละ กลับที่พักเดินตุปัดตุเป๋ไปเลย อิอิ

ทีแรกคิดว่ากลับที่พักประมาณ 3-4 ทุ่ม มาถามอาร์มกะเชษ ว่าเรากลับ

กี่ทุ่ม คำตอบ ไม่ใช่ทุ่มครับ กลับกลายเป็นตี2 �โอ๊ะโห เราเพลินขนาดเชียวรึนี่

ก็มันสนุก ช่วยม่ะได้ อิอิ!!!!!!!

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
หุหุ ตี 4 ผมยังนั่งอยู่หน้า Fortune อยู่เลย ^^'

ตี 4 ครึ่ง ตีรถบริษัทกลับระยอง ถึงมาบตาพุด 7 โมงเช้า ได้เวลาเดินเปิด work ใน plant พอดี
เหนื่อย shift หาย แทบไม่ได้นอนเยย  = ="

ออฟไลน์ NineNarin

• 40
  • 0
ผมนั่งอยู่โต๊ะใกล้ๆถังเบียร์อ่ะคับ ไม่ได้ตั้งใจนะ พี่เขาผมไปนั่งตรงนั้นเองอ่ะ

ได้คุยกะพี่ๆหลายคนเลยครับเช่น พี่นาจ พี่เก่ง พี่เบส พี่ทรง พี่หนึ่ง พี่นพ พี่เล็ก(คนนี้รุ่นพี่ผมเอง) คุณอาร์ม คุณเจ และอีกหลายๆคนครับ
จำชื่อไม่ค่อยได้แล้ว เป็นปลาทองครับความจำสั้นครับ...อิอิ

อยู่จนถึงบอลจบครึ่งแรกครับ ก็นึกว่าไม่มีใครดูต่อแล้วเห็นกลับกันเกือบหมดแล้ว ... ???

เพิ่งเคยไปครั้งแรกครับ รู้สึกดีมากครับ ที่จริงเกือบไม่ได้ไปร่วมงานแล้วครับ
เพราะก่อนหน้านั้นเป็นไข้ 2-3 วันเลยครับ รีบหายเพื่อไปร่วมงานเลยนะเนี่ย

ได้แผ่นซีดีจากคุณ อาร์มมา 1 แผ่นครับ อุตส่าห์ดีใจนึกว่าแผ่นหนังโป๊ ที่ไหนได้แผ่นโปรแกรม
แต่ดีแล้วล่ะ  เพราะผมไม่ชอบดูหนังโป๊เกย์หรอกนะครับ คุณอาร์มครับ... ^-^

งานหน้าคงได้เจอกันอีกครับพี่ๆ ทุกคน  ยินดีที่ได้รู้จัก สมาชิกไทยแอดมิน ทุกคนครับ... O0

isootlor

มารายงงานตัว ฮับ

นั่งใกล้เทป แต่โดนคุณ HackPro สี  ;D ;D

ออฟไลน์ simon_n

• 92
  • 1
  • Simon Sommool
 :o  :o ใครเอารางวัลเราไปไหนหรอน้องหนึ่ง แล้วตกลงใครได้บ้าง  :o  :o ไม่เป็นไรเดี๋ยวของเราเอาไว้คราวหน้าร้องเพลงให้พี่ฟังใหม่ เดี๋ยวพี่จัดให้  ;D  ;D กลับจากงานประมาณเที่ยงคืน ก็ไปต่อกับเพื่อนที่ร้านไม้เอก ไปดู.... ? แอบชอบอยู่คนหนึ่ง เมามากกลัวขับรถไม่ไหว ต้องจอดพักแถว โฟไซดอน กลับถึงบ้านประมาณ 6 โมงเช้าโน้นเลย

ออฟไลน์ raisara

• 1,681
  • 43
  • The Flavor Of Life
    • raisara.com
อิจฉาคนที่ได้นอนตื่นสายกันจังเลยน่ะครับ
เมื่อคืนกลับตีหนึ่งกว่าๆตื่น เจ็ดโมงเช้า ไม่อยากลุกเลย
สะลึมสะลือ  ไม่อยากมาทำงานเลย
แต่ก็ต้องมาทำงาน มาหลับๆตื่นๆทั้งวันเลย

กินไรไปบ้างไม่รู้จำไม่ค่อยได้
จำได้ลางๆว่าแรกๆดื่มเบียร์ แต่หลังๆ น้ำใส ครับ
เอ็นไก่ทอดอร่อยดีน่ะครับ
มึนๆทั้งวันเลยครับวันนี้

รอดูรูปอยู่ครับตอนนี้

ออฟไลน์ c_yuttapong

• 127
  • 4
    • http://www.inokk.com
เมื่อวานใครทำไรไว้จำได้บ้างไหม  ทำเอาผมโดนต่อว่ามา ถึงกับเดินตามไปในห้องน้ำอ่ะ  ทำเอาผมเสียหมดเลย
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

• 7,407
  • 169
เมื่อวานใครทำไรไว้จำได้บ้างไหม  ทำเอาผมโดนต่อว่ามา ถึงกับเดินตามไปในห้องน้ำอ่ะ  ทำเอาผมเสียหมดเลย
ช่วยเล่าเหตุการณ์ และสถานการณ์ด้วยครับ ว่าเป็นอย่างไรกันบ้างครับ
^
^
^

ออฟไลน์ lek

• 14
  • 1
ไม่ได้ลงทะเบียน แต่ก็ไปครับ สรุปว่าเมา นั่งกะคุณต้อม จาก ยุติธรรม และเพื่อนๆหลายคน
นั้งโต๊ะซ้ายมือครับผม

geewiz

:D ฮาฮิ้ว มาตอบ Reply คับ ด้วยความที่ไม่ได้คิดกะจะไปทีแรกเพราะมันต้องติดเรียนทหาร ซักกาตึ๊บ

โต๊ะที่นั่งนั่งกับพี่อิ๊ก v0vii คนบ้านไกล J-dai + ทัชชี่น่ารัก แล้วก้ไปคุยกับ p' Devman , p' makubex เหอๆๆ

ตกลงพี่อาร์มแฮคโปร เป็น ... ป่ะครับ เอิ๊กๆ กลับลาดกระบังตอน ตี สาม จะอาเจียนคาแท๊กซี่เป็นติ๊บซักกะหน่อย บอกให้ขับเร็วๆ เค้าก้เหยียบๆ เร่งๆ นั่นแหละทำผมจะอ๊วก

ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ เอ พี่ tape ทำ id ให้ผมหละยั่งเนี่ย อยากใช้ id นั้นจัง

::)

ต้น 212

เมารั่ว เลยครับ กลับห้องได้ไงก็ไม่รู้ ..
รูปเดี๋ยวจะเอาลงให้นะครับ  :'(

geewiz

เหอๆ พี่ต้น ผมก็ห่วงซะ เต้นเย้วๆ บนเวที เหอๆ มองอีกที หายตัวเร็วมาก
ยังไม่ได้ทันหวัดดีไปซะจ้อย ... พี่เต้นฮาดี ชอบ ชอบ  O0

ออฟไลน์ EuT^_^

• 870
  • 49
    • Siambox Dot Com
<<<<< ใครถ่ายรูปพี่คนนี้ไว้ ตอน นัวเนี้ยกะ เธอเสื้อขาวผมขอด่วน แลกกะ เบีย 1 มื้อ  >:D >:D >:D

มีอะครับ  รูปเต็มๆเลย แต่ว่า  ถ้าเอาขึ้น เด๋วมีเรื่อง 55555   

devilnut

มีอะครับ  รูปเต็มๆเลย แต่ว่า  ถ้าเอาขึ้น เด๋วมีเรื่อง 55555   

ผมก็ ว่างั้น แต่ ทำเป็น เอาขึ้นผิดรุป คงไม่น่าเกรียด นะ 5555 ^^''  >:D >:D

ออฟไลน์ c_yuttapong

• 127
  • 4
    • http://www.inokk.com
ช่วยเล่าเหตุการณ์ และสถานการณ์ด้วยครับ ว่าเป็นอย่างไรกันบ้างครับ

คือวันนี้ผมได้คุยกับน้องที่ร้าน ได้โดนต่อว่าเกี่ยวกับการทำตัวไม่ค่อยให้เกรียติกับผู้หญิงเท่าไหร่และมีการเดินตามเข้าไปในห้องน้ำซึ่งตรงนี้ผมก็ยังไม่แน่ใจว่าเป็นท่านใด
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

• 1,325
  • 16
คือวันนี้ผมได้คุยกับน้องที่ร้าน ได้โดนต่อว่าเกี่ยวกับการทำตัวไม่ค่อยให้เกรียติกับผู้หญิงเท่าไหร่และมีการเดินตามเข้าไปในห้องน้ำซึ่งตรงนี้ผมก็ยังไม่แน่ใจว่าเป็นท่านใด

อืมม ประเด็นนี้น่าคิดครับ

• 2,706
  • 47
โฮ้ มีเหตุการณ์อย่างนี้ด้วยเหรอครับ ผมนั่งอยู่ข้างในไม่รู้เรื่องเลยเนี้ย อีกอย่างผมกลับเร็วด้วยครับ

• 7,407
  • 169
ประเด็นนี้ต้องลองสอบถามน้องๆ ที่ร้าน โดยเอารูปที่ถ่ายจากงานไปให้น้องๆ เขาดูด้วยครับว่าเป็นใคร จากนั้นก็ค่อยว่ากล่าวตักเตือนกันภายในอีกทีครับ
^
^
^

devilnut

ผมก็นั่งหน้าร้านตลอดนะ ไม่เห็นมีใครเดินตามผู้หญิงเลย  ที่เดินตามเพราะ อาจจะ อยากเข้าห้องน้ำ พร้อมกันริเปล่า

แต่เรื่องมันก็ผ่านมาแล้ว ก็ ถือว่าเป็นประสบการ์ณเถอะ ครับ

teng_only

ไปมาด้วยจ้า เจอ Hack Pro ก่อนเรยอะ นั่งข้างนอกอะ ตรงแถวๆที่ พวกพี่ๆๆๆ หลี ..... กันอยุ่อะ ม่ายด้ายมาวนะ เอิ๊กๆๆๆ แฮะๆๆๆ ...
ครั้งหน้าจะไปอีกจ้า เสียดายรอบบ่ายอะ ที่ไม่ได้ไป ฮือๆๆๆๆ

เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2006, 22:25:38
ผมก้นั่งข้างๆ กะ นัทอะ ไม่เหงมีไรเกิดขึ้นเรย งืมๆๆๆๆๆๆ น่าคิด.........

• 2,706
  • 47
ประเด็นนี้ต้องลองสอบถามน้องๆ ที่ร้าน โดยเอารูปที่ถ่ายจากงานไปให้น้องๆ เขาดูด้วยครับว่าเป็นใคร จากนั้นก็ค่อยว่ากล่าวตักเตือนกันภายในอีกทีครับ
อันนี้เห็นด้วยครับควรจะมีการเตือนกันด้วย (แต่อยากเสนอให้ตักเตือนเป็นการส่วนตัวจะดีกว่าครับ) ไม่งั้นเสียหายทั้งกลุ่มแน่ อีกอย่างที่จะเสียหาย (เสียหน้า) คือฝ่าย Staff ครับ จะโดนเหมาเอาว่าดูแลผู้มาร่วมงานไม่ได้
ประเด็นอย่างนี้น่าหยิบยกขึ้นมาคุยเป็นทางการก็ดีนะครับ จะได้ป้องกันในการจัด Meeting ครั้งต่อๆไปด้วย

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
เอ๊ะ ไมผมไม่ยักกะรู้เรื่องเลยนะ
พี่กู๋เปี่ยม แจงหน่อยซิฮะ

• 2,706
  • 47
เอ๊ะ ไมผมไม่ยักกะรู้เรื่องเลยนะ
พี่กู๋เปี่ยม แจงหน่อยซิฮะ
ผมก็ไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ครับยืนยันไม่ได้เหมือนกันครับ แต่ถ้าเป็นจริงอย่างที่ท่าน c_yuttapong ว่ามาก็น่าจะเอามาคุยกันครับ  ???

GusKunG

มารายงงานตัว ฮับ

นั่งใกล้เทป แต่โดนคุณ HackPro สี� ;D ;D
<===นั่งข้างคนนี้คร๊าบบบบ ไปแบบงงๆๆ แต่กลับมาแบบได้ใจ(สาวโต๊ะข้างๆ) กร๊ากกกก

ออฟไลน์ КёngЯacing

• 75
  • 5
  • มีหลายหน้า
    • RacingWeb.NET
ตามนั้น

ไปช้าๆ กลับเร็วๆ

ออฟไลน์ chaiyutk

• *
  • 579
  • 3
    • ITDoubleService
และแล้ว ก็ไม่ว่างไปอีกตามเคย ครับ
เซ็งจัง จาได้ไปเมื่อไหร่เนี่ย  คราวหน้าอีกล่ะ
http://www.itdoubleservice.com/

" การหยุดอยู่กับที่ ไม่เรียนรู้สิ่งใหม่ๆ ก็เหมือนกับคุณเริ่มถอยหลังแล้ว "

nung01

:o:o ใครเอารางวัลเราไปไหนหรอน้องหนึ่ง แล้วตกลงใครได้บ้าง� :o:o ไม่เป็นไรเดี๋ยวของเราเอาไว้คราวหน้าร้องเพลงให้พี่ฟังใหม่ เดี๋ยวพี่จัดให้� ;D;D กลับจากงานประมาณเที่ยงคืน ก็ไปต่อกับเพื่อนที่ร้านไม้เอก ไปดู.... ? แอบชอบอยู่คนหนึ่ง เมามากกลัวขับรถไม่ไหว ต้องจอดพักแถว โฟไซดอน กลับถึงบ้านประมาณ 6 โมงเช้าโน้นเลย

ไม่มีใครได้ครับ โดนเชิดหมด เหอๆ เออจริงสิ ว่าแต่ข้างในมันคืออะไรกันหว่า นาฬิกาหรือเปล่าพี่    ผมเป็นคนไม่ค่อยจะมีเวลาเท่าไหร่ ฮ่ะๆๆ

• 92
  • 1
ไม่มีใครได้ครับ โดนเชิดหมด เหอๆ เออจริงสิ ว่าแต่ข้างในมันคืออะไรกันหว่า นาฬิกาหรือเปล่าพี่� � ผมเป็นคนไม่ค่อยจะมีเวลาเท่าไหร่ ฮ่ะๆๆ

;D  ;D ไม่มีเวลาไม่เป็นไร ขอให้จริงใจเป็นพอ 555  :D  :D

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
<<<<< ใครถ่ายรูปพี่คนนี้ไว้ ตอน นัวเนี้ยกะ เธอเสื้อขาวผมขอด่วน แลกกะ เบีย 1 มื้อ� >:D >:D >:D

ผมมีเป็น VDO คับ อิอิ ขอเปง blue corazo ละกันนะ

ส่วนเรื่องกลางคืน ผมเห็นตอนเดินออกจากห้องน้ำงับ แต่ก็จำไม่ได้อีกเช่นกัน เนื่องจากเมา
เรื่องนี้ ผมอยากไห้มาคุยกันหน่อย  ใครทำอะไรไปก็รับกันตรงๆ  ผมกะที่ c_yutthapong
รู้จักกับเจ้าของร้านด้วย และเจ้าของร้าน ก็เป็นเพื่อนกะ I-Park และ หนึ่งในสาวๆ ที่มานั่ง
เป็นแฟนของเจ้าของร้านนะครับ   เพราะฉนั้น  ขอนอกรอบ  นัดมาคุยกันหน่อย   จะได้ไม่เสียไปทั้งหมด

ร้านเค้าไม่ได้อยากเอาเรื่องครับ  เค้าก็ไม่ได้ว่าอะไรมากมาย  แต่เราเสียครับ  thaiadmin เสียกันหมดนะ
อ้อ  รวมท่านที่ไปโวยคนในร้านด้วยนะครับ  โทรไปขอโทษพี่นก c_yutthapong ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กรกฎาคม 2006, 10:35:30 โดย M.a.k.u.b.e.x »

devilnut

ผมมีเป็น VDO คับ อิอิ ขอเปง blue corazo ละกันนะ

แพง งิ  :D   เอาแม่โขง ไปก่อนละกานเนอะ มัน คล้ายๆๆ กาน  O0 O0

kichibear

เอ หมายถึงผมป่าวหว่า แต่ผมไม่ได้เดินเข้าห้องน้ำ ผู้หญิงนา แค่เจอน้องเค้า ตรงทางออก พอดีเจอกันก็ทักกัน

แต่ถ้า ทางเค้าบอกมาว่าเป็นผม ผมจะไปขอโทษ แต่โดยดีเลย ไม่น่าจะมีเจตนาร้ายอะไร

แต่ก็โดนแซวไปเยอะ

เอาเป็นว่าถ้าใช่ผม ช่วยแจงด้วยนะครับ

เดี๋ยวจะมาคุยต่อ

ปล. makubex รบกวน PM หรือ MSN มานะ อยากรู้เรื่อง ว่าเกี่ยวกับผมหรือเปล่า แต่แค่เที่ยงคืน ผมก็ต้องกลับแล้ว อ่า เพราะเช้าต้องทำงาน ยังไง makubex ติดตอ่กลับด้วยน๊า

Vorvii

ใช่ผมเปล่าครับ ผมเข้าห้องน้ำผิดไปเข้าห้องน้ำ ญ ทีนึงอ่ะ มึนเมามากมายครับ ยังไงก็ขอโทษด้วยนะครับ ???

ออฟไลน์ NineNarin

• 40
  • 0
อ้างถึง
ใช่ผมเปล่าครับ ผมเข้าห้องน้ำผิดไปเข้าห้องน้ำ ญ ทีนึงอ่ะ มึนเมามากมายครับ ยังไงก็ขอโทษด้วยนะครับ

คราวหน้าถ้าจะเข้าห้องน้ำผิดอีก  ชวนผมไปด้วยคนนะคับ...  :o   ::)

ต้น 212

เอารูปมาให้ดูครับ ใช้ photoshop ทำเอาง่าย ๆ
ทั้งหมดประมาณ 500 MB up ขึ้นไม่ไหวครับ
ใครต้องการ original รูปไหน บอกมาละกันครับ
เอาไปดูกันขำ ๆ ก่อนครับ ..
http://www.212cafe.com/download/MISC/meeting4/index.htm

nung01

ขอบคุณมากๆเลย ครับสำหรับรูป  เห็นตัวเองแล้วเมาทิ่มเลย

devilnut

เอารูปมาให้ดูครับ ใช้ photoshop ทำเอาง่าย ๆ
ทั้งหมดประมาณ 500 MB up ขึ้นไม่ไหวครับ
ใครต้องการ original รูปไหน บอกมาละกันครับ
เอาไปดูกันขำ ๆ ก่อนครับ ..
http://www.212cafe.com/download/MISC/meeting4/index.htm

เหงหน้าตัวเองแล้วมันแปลกๆ * *     แต่ก็นะ ลองดูหน้า หลัง ๆ รุสึกจะเริ่มมีผู้หญิงมาพัวพัน !!!  O0

kichibear

นั่นละ พอหมดรูปหลังๆ ก็ประมาณเที่ยงคืน ผมก็ชิ่งกลับบ้าน คุยโทรศัพท์ กะหวานใจ และนอน ดีก่า โดนวอดก้า + เบียร์ไปเยอะ

devilnut

นั่นละ พอหมดรูปหลังๆ ก็ประมาณเที่ยงคืน ผมก็ชิ่งกลับบ้าน คุยโทรศัพท์ กะหวานใจ และนอน ดีก่า โดนวอดก้า + เบียร์ไปเยอะ

รู้สึกว่า พี่จะถ่ายคู่กะหวานใจ ตั้ง 2รุป นะ !!  O0 >:D >:D >:D :D :D :D :D :D

kichibear

รู้สึกว่า พี่จะถ่ายคู่กะหวานใจ ตั้ง 2รุป นะ !!� O0 >:D >:D >:D :D :D :D :D :D

กำ หวานใจ เค้าอยู่บ้านเค้า ไม่ใช่น้องคนนี้ กำๆ กะเอาเหล้า ฟรีใช่ไหม ชงใหญ่เรยนะ T T

งานหน้าน้องนัทไป โดนมั่ง เด๋วจับถ่าย ตอนเมา ล่อนจ้อนเรย อิอิ

• 117
  • 3
    • เวบของป๋ม
ทำไมหน้าเรามันเน่าๆยังไงไม่รู้หว่า แต่ก็ยังดีมีรูปเรา 1 รูป อิอิ ;D

• 2,706
  • 47
กำนั่งอยู่ข้างในไม่มีซักรูป แถมกลับเร็วอีกต่างหาก  :'( :'( :'(

devilnut

กำ หวานใจ เค้าอยู่บ้านเค้า ไม่ใช่น้องคนนี้ กำๆ กะเอาเหล้า ฟรีใช่ไหม ชงใหญ่เรยนะ T T

งานหน้าน้องนัทไป โดนมั่ง เด๋วจับถ่าย ตอนเมา ล่อนจ้อนเรย อิอิ

ขอโทษ นะครับ ผม เมา ยาก  ^^''  >:D

rotlek

นั่งใน ครับ แว๊บออกมานั่งนอกเป็นระยะ ระยะ  คนนี้ผมเอง
http://www.212cafe.com/download/MISC/meeting4/pages/IMG_2279.htm

ปรากฏว่าเมาครับ กลับตอนบอลครึ่งแรกจบ ยังแรดไปดูบอลต่อแล้วค่อยเข้าห้อง
เช้ามาไปประชุมไม่ทัน ซวยไปเลยตู

Design

จำได้ว่า เมา อย่างอื่นจามไม่ได้ฟ่ะ ;D กลับถึงบ้านได้ยังไงฟ่ะนี่ ยังงง อิอิ

นั่นจิ เห็นใคร ๆ ก็มาถามตลอดงานเลยนี่นา ขนาดจะกลับบ้าน ยังมีคนแวะถามพี่ rb007ว่านี่กี่นิ้ว  :D

isootlor

ทำไมไม่มีรูปผมเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ไม่ยอม ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  >:(

nung01

;D;D ไม่มีเวลาไม่เป็นไร ขอให้จริงใจเป็นพอ 555� :D:D

นี่พี่ต้อม ยังไม่เคลียร์เลย  คืนนั้นแอบไปนอนอาบน้ำคนเดียวเลยนะ  เล่ามาให้หมด  ไปไม้เอกแล้ววกกลับไพไซดอนได้ไง

t_dragonman

ผมมีแต่รูปตอนไปยิงปืน หนุกๆ ครับ

http://www.212cafe.com/download/MISC/meeting4/pages/IMG_2117.htm

http://www.212cafe.com/download/MISC/meeting4/pages/IMG_2106.htm

นั่งที่ร้านก็คุยกับพี่ DOT และ พี่ระชา จาก I-PARK เรื่อง Secure แล้วก็ปรึกษา เรื่องงานอื่นๆ ด้วยครับ นานๆ จะเจอกี่เขาสักครั้งครับ
แล้วก็ขอคำปรึกษาเรื่องเปิดกลุ่ม White HACK  ด้วยครับว่าจะทำในแนวทางไหน อือๆๆ งานนี้ได้ความรู้เยอะครับไม่ผิดหวังเลย

อาหารอร่อย หมูมะนาว หุๆๆ อันนี้ผมชอบ ขอเมนูนี้เอง อิอิ แต่ อย่างอื่นก็อร่อยหมดครับ Confirm

tainum

สวัสดีครับ มารายงาน ตัว ครับ
   เออ คุณพี่ต้อมครับ โทษทีเรื่องของขัวญนะครับ พอดีคิดว่าพี่ให้ผมสองกล่องนะครับ ต้องขอโทษด้วย :'(
เด่วผม ฝาก คุณ Makube ไปคืนนะครับ แต่คงได้ กล่องเดียวนะคับ เพราะอีก กล่องผมอ้วกใส่ก่อนถึงห้องนะครับ
แต่ ถ้าไม่รังเกียจ เด่วผม หาแพ็กเกจ ห่อกลับให้ใหม่ นะครับ พอดี ผมชอบให้สาวๆๆโทรปลุก มากกว่า

คราวหน้า จะคุมตัวคุมสติมากกว่านี้ นะคราบบ

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
ทำไมไม่มีรูปผมเลย

มีครับ อยู่อีกกล้องนึง ลองดูให้ครบก่อง อิอิ
หนุ่ม SA พเนจร

nung01

แหมไอ้ผมก็นึกว่าหายไปไหน อยู่นี่เองเหรอครับ ว่าแต่ได้อะไรไปครับ ถูกใจไหม พี่ต้อมอุตส่าห์ เอามาแจก  อยากรู้ว่าเป็นอะไร ห้อมาดีเชียว

• 92
  • 1
 :D  :D ไม่เป็นไรครับ Admin ด้วยกัน คืนนั้นผมก็ไม่เมาเท่าไหร่ แต่สติไม่ค่อยชัดเจนแล้ว เหลือน้อยเต็มทน เรื่องของขวัญไม่ต้องคืนหรอกครับ เก็บไว้ให้ทีมงานก็ได้ครับ ถือว่าเป็นของขวัญแทนกำลังใจให้ทีมงานครับ จะได้มีงานแบบนี้อีกเรื่อย ๆ  O0  O0
 :-X ส่วนเจ้าหนึ่งพี่บอกแล้วว่าไม่เมา แต่ไม่รู้ขับรถไปไม้เอกได้ไงไม่รู้ แต่ที่แย่ที่สุดคือ หลังจากไม้เอกแล้วไปตื่นอยู่โฟไซดอน มีสาวน่ารักมาเช็ดตัวให้นี้ซิ อาย..จังเลย  :-X

ออฟไลน์ analyser

• 497
  • 16

เมาเด็กเสริฟ หรือเปล่า   เห็นเอียง ๆ เข้าหาอยู่เรื่อย เลย นะครับ ท่าน ^^

ออฟไลน์ thanapatpp

• 359
  • -6
มา รายงานตัว คัว คับ

เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2006, 00:04:02
มารายงานตัวครับ กินไก่ไป 15 น่อง กุ้งอีก 20 ตัว แล้วก็ไอ่หมูเปรี้ยวๆอีก 12 ชิ้น น้ำเปล่า 1 ขวด น้ำแข็ง 7 ก้อน นั่งอยู่โต้ะ 2 ง่ะคับ เด็กที่สุดในงาน ใส่เสื้อเหลืองที่เขียนว่าเรารักในหลวง ที่หน้าซื่อบื้อๆหน่อยที่คุยกับคุณอาร์มง่ะ คงจำได้นะครับ ขากลับกลับ 3 ทุ่มเพราะกลัวรถใต้ดินหมดง่ะ นั่งรถใต้ดินจากหน้า fortune ไปหัวลำโพงต่อสาย7 ไปถึงพระพรม แล้วต่อ 80 เข้าบ้าน แล้วก็โทรหาเด็ก ละเอียดพอยังครับ

มิน่า กุ้ง หายไปไหน หมด อยู่ ใน ท้อง น้อง นี้ เองงงง

แต่ เสีย ดาย กินเบียร เยอะไม่ได้ ต้อง ไป ชล บุรี วันรุ่ง ขึ้น ไม่มัน คง สนุก

เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2006, 00:08:25
ยังเอ๋อ ๆ อยู่เลย จำอะไรไม่ได้เลย นอกจากแขกรับเชิญพิเศษโต๊ะหน้า    ;D ;D ;D

แขก หรือ สาว หน้าร้าน หรือ ตาเอกกกกก >:D O0 ;D ;D ;D ;D ;D ;D

jdai

ครั้งแรกเลย
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2006, 01:36:10 »
555 ไม่รู้จักใครเลย แต่ก็มันดี อิอิอิ
อดดูบอลเลย
กลับมาก็หลับ

jinnee

เห็นบอกให้มารายงานตัวอ่ะ ก็มาแล้วน่ะ อิอิ

ออฟไลน์ SamaKitty VB

• Global Develop Leader
  • 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com
เห็นบอกให้มารายงานตัวอ่ะ ก็มาแล้วน่ะ อิอิ
ว่าแต่ว่า ใครเป็นใคร กันมั่งอ่ะ ในรูป อ่ะ
แล้ว คุณ L i T a  อ่ะ คนไหนเหรอ  ???

ผมจำได้แต่ Kilvalrikan เสื้อเหลืองๆ หัวเกรียนๆ ที่ทำหน้าหล่อๆ อ่ะ  :o
ใครเป็นใคร คนไหนกันมั่ง มาแนะนำตัวให้รู้จักหน้าตา หล่อๆ สวยๆ กันหน่อยสิคับ
คนไม่ได้ไปงาน ก็อยากรู้จักนะครับท่านๆ ทั้งหลาย  :)
Hi... Welcome to Thaiadmin.org
Power by VBNeverDie.Com

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด

jinnee

คุณวีบี พ่อลูกอ่อน.....

ผู้หญิงที่ไปอ่ะ มีไม่กี่คนเองน่ะค่ะ ก็ 1 ในนั้นที่คุณไม่รู้จักน่ะแหละ  ;D  ^-^

• 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com
คุณวีบี พ่อลูกอ่อน.....

ผู้หญิงที่ไปอ่ะ มีไม่กี่คนเองน่ะค่ะ ก็ 1 ในนั้นที่คุณไม่รู้จักน่ะแหละ� ;D^-^
ผมรู้จักอยู่สามคนเอง นอกนั้น ไม่รู้จักซักกะคน:P
สองคน เป็น Helper อีกคน เป็น ..... ของ Global Activity Leader � � >:D

อ่ะ เจอแล้ว คนไหน ....... คนนี้นี่เอง  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กรกฎาคม 2006, 09:47:26 โดย วีบี พ่อลูกอ่อน »
Hi... Welcome to Thaiadmin.org

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด

• 2,706
  • 47
ผมรู้จักอยู่สามคนเอง นอกนั้น ไม่รู้จักซักกะคน  :P
สองคน เป็น Helper อีกคน เป็น ..... ของ Global Activity Leader     >:D

อ่ะ เจอแล้ว คนไหน ....... คนนี้นี่เอง  :D
คนไหนบอกมั่งดิ  >:D >:D >:D ขนาดผมไป ผมยังไม่รู้จักผู้หญิงซักคนเลย  >:D >:D >:D

Sm!Le

พี่ Bugfly ไปตอนไหนคะ ไม่เห็นเลยอ่ะ�

ปล. ป้ายชื่อสวยดีค่ะ แต่ไม่เห็นหน้าคนทำเลยอ่ะ

• 2,706
  • 47
พี่ Bugfly ไปตอนไหนคะ ไม่เห็นเลยอ่ะ 

ปล. ป้ายชื่อสวยดีค่ะ แต่ไม่เห็นหน้าคนทำเลยอ่ะ
ไปตั้งแต่งานเริ่มอ่ะครับ แต่กลับเร็ว 3-4 ทุ่มก็กลับแล้ว  :P :P :P

• 2,949
  • 177
คนไหนบอกมั่งดิ� >:D >:D >:D ขนาดผมไป ผมยังไม่รู้จักผู้หญิงซักคนเลย� >:D >:D >:D

ผมรู้จักแต่ Sm!Le ; )  แสนแสบ   กะ ~nOnG ~ แสนสวย อ่ะ    คนอื่นๆ ก็ ไม่รู้จักหรอกพี่   >:D

เหอๆๆ อย่าเข้าใจผิดนะคร้าบบบ ผมบ่ได้จีบเน้อ

Sm!Le

ไปตั้งแต่งานเริ่มอ่ะครับ แต่กลับเร็ว 3-4 ทุ่มก็กลับแล้ว� :P :P :P

ง่ะ ไปตั้งแต่งานเริ่ม ทำไมไม่เห็นเห็นเลยอ่ะค่ะ หรือไม่ก็ไม่รู้จัก หุหุ

แถมได้ข่าวว่าไม่มีรูปด้วยใช่ไหมอ่ะ�

ผมรู้จักแต่ Sm!Le ; )� แสนแสบ� 

แสบตรงไหนเนี่ย แง่งๆๆ เด๋วจับน้องการีมมากินซะเลย  >:D

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
ผมรู้จักอยู่สามคนเอง นอกนั้น ไม่รู้จักซักกะคน:P
สองคน เป็น Helper อีกคน เป็น ..... ของ Global Activity Leader � � >:D

อ่ะ เจอแล้ว คนไหน ....... คนนี้นี่เอง:D

ตัวจริงคุณ วีบี พ่อลูกอ่อน เนี่ยไม่ค่อยมีใครเคยเจอ แล้วไหงถึงได้รู้จักแต่สาวๆ นะ.. (ว่าแต่หมายถึงใครบ้างเนี่ย...)

แต่ว่าอุตสาห์ใจดี ส่งซีดีมาให้แจก เมื่อไหร่ตัวจริงจะมาร่วมงานซะทีอ่ะ งานหน้าขออนุญาตผู้ปกครองมาให้ได้จิ.....
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

Sm!Le

ตัวจริงคุณ วีบี พ่อลูกอ่อน เนี่ยไม่ค่อยมีใครเคยเจอ แล้วไหงถึงได้รู้จักแต่สาวๆ นะ.. (ว่าแต่หมายถึงใครบ้างเนี่ย...)

อีกคน เป็น ..... ของ Global Activity Leader      

คนนี้น่าจะหมายถึงพี่หญิงนะคะ คิๆ  ;D

• 2,706
  • 47
ง่ะ ไปตั้งแต่งานเริ่ม ทำไมไม่เห็นเห็นเลยอ่ะค่ะ หรือไม่ก็ไม่รู้จัก หุหุ

แถมได้ข่าวว่าไม่มีรูปด้วยใช่ไหมอ่ะ 

แสบตรงไหนเนี่ย แง่งๆๆ เด๋วจับน้องการีมมากินซะเลย  >:D
<----------------   ดูรูปข้างๆไปก่อนล่ะกันครับ  >:D >:D >:D

• 3,790
  • 88
คนไหนบอกมั่งดิ� >:D >:D >:D ขนาดผมไป ผมยังไม่รู้จักผู้หญิงซักคนเลย� >:D >:D >:D

ถามผมจิ อิอิ

• 1,325
  • 16

งั้นถามหน่อย

อยากรู้จักคนเสื้อชมพู ที่อยู่หน้าร้านอ่ะ

jinnee

รู้หมดอ่ะ คนเนี้ย  :P

ตาทัวร์

• 3,790
  • 88
งั้นถามหน่อย

อยากรู้จักคนเสื้อชมพู ที่อยู่หน้าร้านอ่ะ

ไปรู้จักคนนี้ระวังเจอใข้โป้งนะครับ  จะหาว่าไม่เตือน

• 1,325
  • 16
ไปรู้จักคนนี้ระวังเจอใข้โป้งนะครับ� จะหาว่าไม่เตือน

กรรมแล้วตรู

devilnut

พี่ทัวร์  รู้ทุกเรื่องงงง โดยเฉพาะ ผู้หญิงหน้าร้าน

ส่วนพี่ kichibear รู้ทุกเรื่องเกียวกับเทอ เสื้อ ขาว ^^ !!!

pnb-x

มารับ VIP member ครับ
กลับก่อนเที่ยงคืนนิดนึงครับ
ไม่ค่อยได้ดื่มเบียร์ ดื่มความเป็นมิตรภาพก็อิ่มแล้วครับ  ;)

jdai

เราก็ไป
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2006, 13:31:15 »
ไปนั่งกะใครนั้งรู้ รู้แต่ว่ากลับไม่ถึงห้องตัวเอง ไปนอนกะ........
งงงงงงงงงงงงงง

pixzer

pixzer รายงานตัว ครับผม

เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2006, 16:49:55
นี่พี่ต้อม ยังไม่เคลียร์เลย� คืนนั้นแอบไปนอนอาบน้ำคนเดียวเลยนะ� เล่ามาให้หมด� ไปไม้เอกแล้ววกกลับไพไซดอนได้ไง

อะ มีแฉ  ;D

ออฟไลน์ J-Day23

• 132
  • 1
ผมกลับไม่ดึกเลย แค่เกือบช่วยน้องปิดร้านและพาเด็กๆเข้านอน  :-X  >:D :-X >:D :-X (ดูบอลจบพอดีกับ P' ColVlpTeCh  O0 O0)