Thaiadmin

ใครไปงานมิตติ้ง 4 รบกวนมารายงานตัวรับตำแหน่ง VIP ด้วยครับ

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
ใครไปงานมาบ้าง นั่งคุยกะใคร นั่งแถวไหน กลับกี่โมง

อ้วกไปกี่รอบ ตื่นกี่โมง มารายตัวกันหน่อยครับ
(ควงใครกลับบ้านด้วย บอกมาให้หมด เช่น มีกิจกรรมอะไรต่อจากนั้น ฯลฯ)

ผมจะทยอยอัพเกรดให้เป็นสมาชิก VIP กันโดยถ้วนหน้าครับ
(ผมเช็คจากใบเซ็นชื่อด้วย ใครโกหกขอให้ท้องเสีย ก้าก ๆ)
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ Aunz

• 89
  • 0
  • TH@min Membership
มารายงานตัวแย้ว  ยัง hang อยู่เลย  :P
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

devilnut

= คุยกะ พี่ makubex แล้วก็คนอื่นๆ อีกมากมาย จำมะได้ * * แล้วก็ ขึ้นเวที ได้ cd-php มา แผ่นนึง ซัดเหล้า หมดไป 2ขวด ขวดแรกเหลือ ครึ่งนิง ขวด 2 เหลือ ประมาน 1 ใน 3 จำได้ว่านั่งหน้าร้าน นั่งมองผุหญิงด้วยความมันส์ ^^

กลับประมาน 11 โมงมั้ง ถ้าจำมะผิก ลาพี่ก่อนกลับบ้านด้วย ^^''

* ยังไม่มี อาการ ผิดปกติ ทำงานได้เหมือนเดิม คริกคริก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กรกฎาคม 2006, 14:08:07 โดย DeviL~NuT »

amigo

ไปเจอบุคคลในตำนาน(แบบไหน???)มาตรึมเลย

เจอหลายคนมากเลยครับ เอาเท่าที่จำชื่อได้ก็น้องกอล์ฟ พี่นาท พี่เก่ง พี่ทัชชี่ ท่านแฮค และก็บุคคลในตำนาน

อ๊ะ ล้อเล่นนนน  ;D

ออฟไลน์ Oramon

• 1,325
  • 16
  • TH@min Membership

หุ หุ หุ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
ผมต้องรายงานตัวด้วยอ่ะเปล่าเนื้ย  >:D >:D >:D

ออฟไลน์ mrnaruk

• 400
  • 5
= คุยกะ พี่ makubex แล้วก็คนอื่นๆ อีกมากมาย จำมะได้ * * แล้วก็ ขึ้นเวที ได้ cd-php มา แผ่นนึง ซัดเหล้า หมดไป 2ขวด ขวดแรกเหลือ ครึ่งนิง ขวด 2 เหลือ ประมาน 1 ใน 3 จำได้ว่านั่งหน้าร้าน นั่งมองผุหญิงด้วยความมันส์ ^^

กลับประมาน 11 โมงมั้ง ถ้าจำมะผิก ลาพี่ก่อนกลับบ้านด้วย ^^''

* ยังไม่มี อาการ ผิดปกติ ทำงานได้เหมือนเดิม คริกคริก

บอกว่าจะเอา PHP มาให้โหลด ตามมาทวงสัญญา อาน่ะๆ
 >:D >:D

ไปเจอตัวเป็นๆมาหมดเลยครับ ทุกท่าน เหอะๆๆๆ ไม่อยากบอกเลยว่าใครเปงไง ไว้คราวหน้าไปเจอกันเองน่ะ แล้วจะอึ้งๆๆๆ
นั่งหลับดูบอลด้วยเรา ชอบจัด    ;D ;D

ออฟไลน์ kilvalrikan

• 117
  • 3
  • Network & Security
    • เวบของป๋ม
มารายงานตัวครับ กินไก่ไป 15 น่อง กุ้งอีก 20 ตัว แล้วก็ไอ่หมูเปรี้ยวๆอีก 12 ชิ้น น้ำเปล่า 1 ขวด น้ำแข็ง 7 ก้อน นั่งอยู่โต้ะ 2 ง่ะคับ เด็กที่สุดในงาน ใส่เสื้อเหลืองที่เขียนว่าเรารักในหลวง ที่หน้าซื่อบื้อๆหน่อยที่คุยกับคุณอาร์มง่ะ คงจำได้นะครับ ขากลับกลับ 3 ทุ่มเพราะกลัวรถใต้ดินหมดง่ะ นั่งรถใต้ดินจากหน้า fortune ไปหัวลำโพงต่อสาย7 ไปถึงพระพรม แล้วต่อ 80 เข้าบ้าน แล้วก็โทรหาเด็ก ละเอียดพอยังครับ

ออฟไลน์ pitlokdd

• 178
  • 0
  • Hosting & Domain Name
    • PitlokDD Hosting for You
 :) เมื่อคืนได้รู้จักเพื่อน ๆ พี่ ๆ เยอะเลยครับ  O0
คุณเชื่ออย่างไร คุณคิดอย่างไร คุณจะใช้ชีวิตแบบนั้น
My Service : www.pitlokdd.com จดโดเมน เว็บโฮสติ้ง Cloud Hosting & VPS

devilnut

บอกว่าจะเอา PHP มาให้โหลด ตามมาทวงสัญญา อาน่ะๆ
 >:D >:D

ไปเจอตัวเป็นๆมาหมดเลยครับ ทุกท่าน เหอะๆๆๆ ไม่อยากบอกเลยว่าใครเปงไง ไว้คราวหน้าไปเจอกันเองน่ะ แล้วจะอึ้งๆๆๆ
นั่งหลับดูบอลด้วยเรา ชอบจัด    ;D ;D

PHP อยุ่ ตรง ลายเซ๊น แล้ว ครับ ^^ ไม่ผิดสันยา แน่นอน  มี นอกรอบก็ได้เลย ครับ ไม่มี ปัญหา ยินดีๆ

ออฟไลน์ Caramel Macchiato

• 738
  • 25
  • My style - www.karnake.com
    • www.karnake.com
ยังเอ๋อ ๆ อยู่เลย จำอะไรไม่ได้เลย นอกจากแขกรับเชิญพิเศษโต๊ะหน้า    ;D ;D ;D
ขอต้อนรับเข้าสู่ www.karnake.com

• 117
  • 3
    • เวบของป๋ม
คราวหน้าจะซิ่งรถไปเองแล้วไม่งั้นกลับบ้านดึกไม่ได้แงแงเสียดายยังไม่ได้เตะเบียซักกะตี้ด

rb007

จำได้ว่า เมา อย่างอื่นจามไม่ได้ฟ่ะ ;D กลับถึงบ้านได้ยังไงฟ่ะนี่ ยังงง อิอิ

ออฟไลน์ mrnaruk

• 400
  • 5
PHP อยุ่ ตรง ลายเซ๊น แล้ว ครับ ^^ ไม่ผิดสันยา แน่นอน� มี นอกรอบก็ได้เลย ครับ ไม่มี ปัญหา ยินดีๆ

ขอบคุณครับ น้อง นัท

devilnut

ขอบคุณครับ น้อง นัท

ยินดีคับ

keng2004

;D สนุกดีครับ หนังแถวหน้าเลยครับ โต๊ะเดียวกับคุณ cord red

nung01

ยังเบลอๆอยู่เลย พะอืดพะอม  :-\ รู้ว่าเบียร์เหลือเยอะเลยเมามากซะงั้น ไปตั้งแต่เริ่มงาน นั่งแถวชั้นบน
ด้วยความหิว เลยชวนพี่ต้อม เปิดซิงกับข้าวก่อนเลย และตามคาดครับคนตามมาตรึม  ;D
ทานอย่างเอร็ดอร่อยครับ กับข้าวอร่อย กลับตี 2 ครับ คนเดียว ไม่มีสาวๆ กลับด้วยเลย :(
สนุกดีครับ ทั้งเฮทั้งฮา พี่และน้องๆ เสียดายเวลามันผ่านไปรวดเร็วจัง ฮ่ะๆๆ  O0

นี่พี่ต้อม รางวัลร้องเพลงผมหายไปไหนก็ไม่รู้ ตั้งสองกล่องโดนหนุ่มนายหนึ่งจำหน้าไม่ได้พายเป้ใส่รางวัลหนีกลับบ้านเลย
เขาไม่ได้ขึ้นร้องด้วย งงเลย ให้น้องเด็กเสริฟ์วิ่งตามและเรียกก็ไม่หันกลับเห็นบอกเรียกแท็กซี่ขึ้นพรวดหายไปเลย  ปัดโธ่...
โดนหลอกให้ร้องฟรีนะเนี่ย  ทวงรางวัลด้วย ฮ่า ๆๆ  แหกปากร้องไปซะงั้น  >:(

X.Power

รายงานตัวครับ  นั่งแถวหลังสุดในห้อง  กินจนมึนก่อนกลับครับ  :)

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
คราวหน้าจะซิ่งรถไปเองแล้วไม่งั้นกลับบ้านดึกไม่ได้แงแงเสียดายยังไม่ได้เตะเบียซักกะตี้ด
ไม่ขอแนะนำให้เอารถมาเองครับ เพราะทางทีมงานเกรงว่าท่านไม่สามารถขับรถกลับเองได้ และเป็นห่วงความปลอดภัยของท่านครับ ควรนั่ง Taxi หรือ หาที่พักกับเพื่อน ๆ จะเหมาะกว่านะครับ
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
ไม่ขอแนะนำให้เอารถมาเองครับ เพราะทางทีมงานเกรงว่าท่านไม่สามารถขับรถกลับเองได้ และเป็นห่วงความปลอดภัยของท่านครับ ควรนั่ง Taxi หรือ หาที่พักกับเพื่อน ๆ จะเหมาะกว่านะครับ
เห็นด้วยครับ นอกจากว่าท่านจะไม่ดื่ม และเพื่อที่จะมาขนสมาชิกที่กลับไม่ได้ติดรถไปด้วย  >:D >:D >:D

• 117
  • 3
    • เวบของป๋ม
ก็ผมไม่ดื่มนิครับ เมื่อวานผมกินแต่น้ำเปล่าง่ะ น้ำอัดลมผมก็ไม่กินเยยย แต่ผมก้ว่างั้นแหละนั่ง Taxi กลับชัวสุด อิอิ

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
ส่วนผมนั่งแต่ Zone ด้านนอกเป็นส่วนใหญ่ครับ (บรรยากาศดีครับ  >:D >:D มีแหล่งข้อมูลให้ดูดกลับมานั่งอ่านครับ) ก็ได้ทานกุ้งชุบ , น่องไก่ ,มะม่วง และ สัปปรด ส่วนเครื่องดื่มก็ เบียร์ , น้ำเปล่า ,Vodca และ น้ำแดงเฮลบูลบอย ก็นั่งดูบอลคู่อิตาลี่ กับฝรั่งเศส จนจบครับ ออกมาจากร้าน ก็ขึ้นรถเมล์สาย 136 เพื่อกลับไปที่ หมอชิตใหม่ และกลับถึงโคราช ประมาณ 8.00 น. โดยเมื่อกลับถึงบ้านก็หลับจนบ่าย 3 โมงเย็นครับ ณ ตอนนี้ยังไม่ได้ทานข้าวเลยนะครับ (ท่าทางจะยังอิ่มอาหารในงานอยู่ครับ   ;D ;D)
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

kichibear

ไม่อยากจะบอกเลยว่า โดน Black mail แบบสมยอม

ก๊ากๆๆ สาวเจ้ามี เจ้าของ นั่งอยู่ข้างๆ แท้ๆ ไม่น่า ห้าวเลยเรา

ที่ทำไปเพราะบ้ายุ คร๊าบพี่น้อง

อิอิ งานนี้เกือบโดนมอม รีบกลับตั้งแต่เที่ยงคืน เพราะ นัดหวานใจไว้

งานหน้าจะไปอีกครับ

ปล. โดนเลยงานนี้ ตาทัวร์ makubex มาตอกย้ำความลับกานอีก
กำๆๆๆ

ปล. ยังยืนยันเหมือนเดิม ว่า Hackpro เป็นเกย์ �

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
ไม่อยากจะบอกเลยว่า โดน Black mail แบบสมยอม

ก๊ากๆๆ สาวเจ้ามี เจ้าของ นั่งอยู่ข้างๆ แท้ๆ ไม่น่า ห้าวเลยเรา

ที่ทำไปเพราะบ้ายุ คร๊าบพี่น้อง

อิอิ งานนี้เกือบโดนมอม รีบกลับตั้งแต่เที่ยงคืน เพราะ นัดหวานใจไว้

งานหน้าจะไปอีกครับ

ปล. โดนเลยงานนี้ ตาทัวร์ makubex มาตอกย้ำความลับกานอีก
กำๆๆๆ

ปล. ยังยืนยันเหมือนเดิม ว่า Hackpro เป็นเกย์ �

อ่ะ ขอ Bolt Blue� �1 ขวดนะครับ แล้ว VDO ความลับที่สาวเจ้าโดนท่านต้นลวนลาม จะไม่แพร่งพรายไปไหน

หรือใครอยากดู VDO ท่านต้นทำอะไรสาวๆ ก็ขอ Bolt Blue� 1 ขวดนะครับ แล้วจะจัดส่งไห้ อิอิ

ปล. ยังยืนยันเหมือนเดิม ว่า Hackpro เป็นเกย์ 

ออฟไลน์ ทัชชี่น่ารัก

• 961
  • 39
  • The Friendship for You can Touch
    • ทัชชี่
ส่วนผมนั่งแต่ Zone ด้านนอกเป็นส่วนใหญ่ครับ (บรรยากาศดีครับ  >:D >:D มีแหล่งข้อมูลให้ดูดกลับมานั่งอ่านครับ) ก็ได้ทานกุ้งชุบ , น่องไก่ ,มะม่วง และ สัปปรด ส่วนเครื่องดื่มก็ เบียร์ , น้ำเปล่า ,Vodca และ น้ำแดงเฮลบูลบอย ก็นั่งดูบอลคู่อิตาลี่ กับฝรั่งเศส จนจบครับ ออกมาจากร้าน ก็ขึ้นรถเมล์สาย 136 เพื่อกลับไปที่ หมอชิตใหม่ และกลับถึงโคราช ประมาณ 8.00 น. โดยเมื่อกลับถึงบ้านก็หลับจนบ่าย 3 โมงเย็นครับ ณ ตอนนี้ยังไม่ได้ทานข้าวเลยนะครับ (ท่าทางจะยังอิ่มอาหารในงานอยู่ครับ   ;D ;D)

รู้สึกว่าไม่ได้ม่แต่ข้อมูลที่น่าอ่านนะครับ....พวกที่ใส่สายเดี่ยว+เกาะอกอยู่หน้าร้านก็น่าอ่านใช่มั้ยๆ

kichibear

เง้ย ไม่ได้ลวนลาม แค่นั่งติดกัน เท่านั้นเอง   ตกลงเมื่อคืนผมเมาป่ะน่ะ ชักงง

เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2006, 17:33:41
มารายงานตัวแย้ว� ยัง hang อยู่เลย� :P

เหอๆ เมียคอย มาคุย เมียคอยมาคุ๊ม คอยมาคุมๆ

devilnut

เง้ย ไม่ได้ลวนลาม แค่นั่งติดกัน เท่านั้นเอง   ตกลงเมื่อคืนผมเมาป่ะน่ะ ชักงง

<<<<< ใครถ่ายรูปพี่คนนี้ไว้ ตอน นัวเนี้ยกะ เธอเสื้อขาวผมขอด่วน แลกกะ เบีย 1 มื้อ  >:D >:D >:D

sutian

เมาค้างอยู่  รายงานตัวไม่ได้

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองน่าน

• 900
  • 17
  • อยู่ด้วยศรัทธา มาด้วยใจพร้อม
หุ หุ หุ ตื่น 8 โมงกว่า ๆ วันนี้ไปแรดแถว ๆ มาบุญครองต่อ อิ อิ ;D
+ + + สอบถามปัญหาต่าง ๆ กรุณาตั้งกระทู้ถามที่กระดานสนทนานะครับ ไม่รับประกันหรือไม่รับตอบปัญหาทางข้อความส่วนตัว อีเมล์ และโปรแกรมแชท ถามคนเดียว รู้คนเดียว ตอบไม่ได้ เดี๋ยวจะเคืองกันอีก (นิสัย นิสัย พระมหาสมปองว่าไว้) อิ อิ + + +

-*- หมูอ้วนสุดหล่อ -*-

ออฟไลน์ ฅนบ้านไกล

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
งานนี้เอากล้องไปด้วย กลัวดูม่ะทันใจ รู้สึกท่านอาร์มเอาขึ้นแล้วนะ

ผมยังม่ะได้ดูเลย กดมา 119 ภาพ จนแบตหมด

ทั้งมึนทั้งเมา สุดๆเพิ่งจะฟื้นนี่แหละ กลับที่พักเดินตุปัดตุเป๋ไปเลย อิอิ

ทีแรกคิดว่ากลับที่พักประมาณ 3-4 ทุ่ม มาถามอาร์มกะเชษ ว่าเรากลับ

กี่ทุ่ม คำตอบ ไม่ใช่ทุ่มครับ กลับกลายเป็นตี2 �โอ๊ะโห เราเพลินขนาดเชียวรึนี่

ก็มันสนุก ช่วยม่ะได้ อิอิ!!!!!!!