Thaiadmin

ภาพงานมิตติ้งเชิงสัมมนา เว็บมาสเตอร์ & แอดมิน ภาคเหนือ ครั้งที่ 3

mocyc

;D ;D ;D

และแล้วก็ลุล่วงไปด้วยดีกับการ มิตติ้งเชิงสัมมนา เว็บมาสเตอร์ & แอดมิน ภาคเหนือ ครั้งที่ 3
ซึ่งงานในครั้งนี้ได้ความรู้และมิตรภาพแบบเต็มๆ เจอน้องๆหน้าใหม่เยอะเลยทีเดียว
มาดูรูปกันครับ

กลุ่มแรกที่มาจาก MADS

Chiangmaizone ลงทะเบียน

ชล Thaidogcenter และ นายเปิ้ล appservnetwork.com

เริ่มทะยอยมา

มาไกลจากลำพูน

มาจากลำพูน และ cmpromote.com

Japankiku.com เพิ่งรู้ว่าเป็นคนเชียงใหม่

เสื้อเหลืองมาจากเชียงราย

มาดเท่ๆ

มีเก๊ก มีเก๊ก

นายเปิ้ลพูดในหัวข้อแรก หลายๆท่านคงได้แนวคิดในการป้องกันเว็บไปได้บ้าง

พักทานข้าว

สู้ตายค่า

หิวๆๆๆๆๆๆ

กินๆๆๆๆๆ

รอๆๆๆๆ

พี่อ๊อค ในเรื่องที่ 3 เรื่องของระบบป้องกันเครือข่ายเช่นกัน

ทุกคนตั้งหน้าตั้งตาฟัง

เอาจริงเอาจัง

ได้ความรู้

เอ๊า ชนนนน อีกคนหน้าแดงจริงนะนายโป้ง

กลุ่มสุดท้ายที่ยังนั่งต่อกันจนเลิก

เก๊กกันจริ๊งงง

รูปผมมีน้อยมาก เพราะถ่ายรูปด้วย เลยมาติดเอารูปสุดท้ายเลย

งานนี้ขอขอบคุณทุกๆคนที่มาร่วมแชร์ความคิดกัน มาเจอกันเพื่อสร้างมิตรภาพที่ดีๆร่วมกันครับ

mocyc

ไว้เจอกันมิตติ้งครั้งต่อไปนะครับ

jobchiangmai.com

:-[ ทามมั่ยคนมันเยอะแบบนี้เนี่ย ครั้งก่อนไม่เห็นเยอะแบบนี้เลย คราวนี้ดูวิชาการมากๆ สงสัยคราวหน้า มีเชิญวิทยากรระดับประเทศมาอบรมกันเป็นวันแน่ �O0 ดูจากภาพแล้วผู้จัดงานทำได้ดีครับ ดูเป็นการเป็นงานดี ถึงแม้จะดึกไปซะหน่อย

ขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้ไป ติดดูบอลโลกอยู่ :-X ........ เอ้ยไม่ใช่ ติดงาน ครับ ติดงาน �>:(

บอร์ดนี้มันอัปรูปยังไงเนี่ย บอร์ดเครื่องมือเยอะๆ ใช่ไม่เปง ....เว็บมาสเตอร์ความรู้น้อย :'(

mocyc

วันนั้นก็มีคนมาร่วมงาน 30 กว่าชีวิต

แล้วผมจะจัดส่งรายชื่อไปให้ตามอีเมล์ที่ท่านกรอกไว้ตอนลงทะเบียนนะครับ

ส่วนใครที่อยากได้ VCD งานวันนั้นก็โทรมาบอกผมทีครับ 0-15953392 จะได้ดูจำนวนที่จะไร้ท์ให้ได้ครับ

pook

CD ผมขอมาชมสักชุดนะครับ เอาไว้เป็นที่ระลึก
แต่ดูงานแล้วทำได้ดีทีเดียวครับ พยายามเปิดให้ครบทุกรูป
ด้วยเน็ต 32kbps (WEPCT) ฮ่ะๆๆๆๆ

ปุ๊ก

โป้ง

ผมมี ไฟล์บันทึกการสัมมนา (ถอดข้อความ จากไฟล์เสียง)
เด๊ยว จัดทำเสร็จ จะส่งให้นาย mac. mocyc.com นะครับ

เสียดาย ช่วงแรก ที่นายเปิ้ล บรรยาย หัวข้อ open source
ไฟล์เกิดเสีย (โดยไม่ทราบสาเหตุ?)

ส่วน 3 หัวข้อ

-   เว็บไซต์ที่ดีเป็นอย่างไร ? โดยนายแม็ค Mocyc.com
-   Firewall (พี่อ๊อค)
-   คนไอทีจะเริ่มต้นธุรกิจตนเองได้อย่างไร ? โดยพี่บอมบ์ YessOnline

เก็บครบทุกเม็ด ครับ

kahn@mads

งานเยี่ยมมากครับ ยินดีที่ได้มีส่วนร่วม  ครั้งหน้าท่านแม๊คมีอะไรให้ทางเราช่วยเหลือก็เรียกใช้ได้เลยนะครับ เต็มที่ �:)

mocyc

ครั้งนี้ผมอาจจะทักทายไม่หมดนะครับ
เพราะมันค่อนข้างเวลาน้อย และต้องมีคนบรรยายตั้ง 4 ท่าน
บางคนผมอาจจะไปทักแล้วคุยไม่จบ เพราะต้องออกไปที่ลงทะเบียนอีก
คนเดียวเดินรอบงานครับ

งานหน้าคงได้คุยกันมากขึ้นนะครับ  ;D

nayaj

:)  :)  :) เสียดายครับที่ไม่ได้อยู่จนถึงงานเลิกไม่งั้นคงเมากันน่าดู  555   ไว้งานหน้าน่าจะรู้จักกันมากกว่านี้ครับผม   เด็กเชียงราย

ออฟไลน์ NuShY

• 124
  • 5
  • จงยิ้มเข้าไว้ แม้ยังมีน้ำตา
ผมมี ไฟล์บันทึกการสัมมนา (ถอดข้อความ จากไฟล์เสียง)
เด๊ยว จัดทำเสร็จ จะส่งให้นาย mac. mocyc.com นะครับ

เสียดาย ช่วงแรก ที่นายเปิ้ล บรรยาย หัวข้อ open source
ไฟล์เกิดเสีย (โดยไม่ทราบสาเหตุ?)

ส่วน 3 หัวข้อ

-   เว็บไซต์ที่ดีเป็นอย่างไร ? โดยนายแม็ค Mocyc.com
-   Firewall (พี่อ๊อค)
-   คนไอทีจะเริ่มต้นธุรกิจตนเองได้อย่างไร ? โดยพี่บอมบ์ YessOnline

เก็บครบทุกเม็ด ครับ

ไม่ได้ไป่วมงานแต่จะขอได้ด้วยไหมอ่ะ อยากดูอ่ะ  ??? ??? ???
+++ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ+++

โป้ง

กะลัง ทำครับ.. อาทิตย์นี้คงเสร็จ.. ::)

mocyc

ขะใจ๋เวยๆเน้อ รออยู่ๆ

cmprice.com

วันงาน cmprice.com และ chiangmai108.com ไม่ได้ไปงาน เลยนัดกันไปประชุมต่อยอดกัน 2 คน เห่อๆๆๆ  ;D

mocyc

:o
มันน่าไหมนี่ๆ
บอกจามาก็ผิดนัดตลอดเลยนะเรา เหอๆๆ

cmprice.com

ต้องขอโทษด้วยคร๊าบบบบบบบบ

ฝนตก + เบียร์ = ไม่ได้ไปไหนสักที่  ;D

ออฟไลน์ Mrprasit

• 718
  • 11
    • www.chevalgrp.com
งานหน้ามีเมื่อไรครับ... อยากไปแต่ไม่รู้จักใครสักคน... ???

... มีโอกาสคงได้ไปครับ จังหวัดเดียวกัน O0 O0 O0
[img ]http://www.chevalgrp.com/source/banner/laser-cutter-on-metal.jpg[/img]

ออฟไลน์ limpbiz

• 2,370
  • 26
  • ต่างคน-ต่างเส้นทาง แต่ขอเดินด้วยตัวเอง
ง่า ทำไมงานเค้าดู ไฮโซ จังเลยน้า  ;D ;D
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ SamaKitty VB

• Global Develop Leader
  • 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com
ง่า ทำไมงานเค้าดู ไฮโซ จังเลยน้า� ;D ;D
ใช่แล้ว ดูดี ดูหรู มากเลยล่ะ
ทำไม เราไม่ทำงี้ มั่งล่ะ เพื่อ ภาพพจน์ ที่ดี ของ กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย  นะ
Hi... Welcome to Thaiadmin.org
Power by VBNeverDie.Com

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
เห็นด้วยๆ  >:D >:D >:D
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ Mr.HackAlot

• 1,140
  • 36
  • ---
    • Med27PSU
ดูเป็นการเป็นงานดี thaiadmin เอาแบบนี้มั่งสิ อิอิ

ออฟไลน์ ฅนบ้านไกล

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
ของเค้ามันงานสัมนา เว็บมาสเตอร์ & แอดมิน

ของ Thaiadmin มันเป็นงานมิตติ้ง  ;D ;D

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
ของเค้ามันงานสัมนา เว็บมาสเตอร์ & แอดมิน

ของ Thaiadmin มันเป็นงานมิตติ้ง�

เพิ่งแวะมาอ่าน อิอิ

โดนไปเต็มๆ 1 ดอก อิอิ

งานสัมมนาของเราก็หรูครับ

ดูรูปได้ในกระทู้เก่า ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กรกฎาคม 2006, 14:28:58 โดย HackPro »
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ SamaKitty VB

• Global Develop Leader
  • 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com
ของ Thaiadmin มันเป็นงานมิตติ้ง� ;D ;D

งานสัมมนาของเราก็หรูครับ
ดูรูปได้ในกระทู้เก่า ๆ

อ่านดีๆ ครับ ทุกๆ ท่าน
อ้างถึง

ภาพงานมิตติ้งเชิงสัมมนา เว็บมาสเตอร์ & แอดมิน ภาคเหนือ ครั้งที่ 3

มีมั้งสองอย่าง  ทั้งสัมนา และ มีตติ้ง    2 In 1
แต่ ไอ้ของเราๆ อ้ะ มันมีแต่ สัมนา หรือ มีตติ้ง   1 By 1
Hi... Welcome to Thaiadmin.org
Power by VBNeverDie.Com

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
มีมั้งสองอย่าง  ทั้งสัมนา และ มีตติ้ง    2 In 1
แต่ ไอ้ของเราๆ อ้ะ มันมีแต่ สัมนา หรือ มีตติ้ง   1 By 1

Ok เข้าใจล่ะ  >:D >:D >:D

ออฟไลน์ NuShY

• 124
  • 5
  • จงยิ้มเข้าไว้ แม้ยังมีน้ำตา
มีมั้งสองอย่าง� ทั้งสัมนา และ มีตติ้ง�  2 In 1
แต่ ไอ้ของเราๆ อ้ะ มันมีแต่ สัมนา หรือ มีตติ้ง�  1 By 1

I see ! :) :)
+++ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ+++