Thaiadmin

Meeting ใหญ่รอบนี้ หาทำอะๆไรเป็นชิ้นเป็นอันกันดีกว่า

ออฟไลน์ EuT^_^

• 870
  • 49
  • TH@min Membership
    • Siambox Dot Com
     ครั้งก่อนเมากันละครั้งนี้ผมว่าจัดเป็นงาน สัมนาเล็ก   คล้ายๆ นั้งจิบกาแฟ &  แลกเปลียนความคิดเห็นกันดีกว่า  ไม่ก็ เด๋วช่วงเช้า ผมจะเชิญพี่ๆที่จักการเรื่อง  FreeBSD  มาแนะนำ เรื่อง os  และแนวทาง  ดีกว่ามะครับ   

แบบว่า  ครั้งก่อนกินกันไปมากละครั้งนี้  จักเป็น งานที่แลกเปลี่ยน  ความรู้แกเพื่อนๆ  สมาชิกดีกว่า   เพื่อนๆสมาชิก มีความเห็นว่าไงครับ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
ดีครับพี่ เห็นด้วย แต่ถ้ามี pretty ด้วยจาดีมากเยย  :D

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า
ดีครับพี่ เห็นด้วย แต่ถ้ามี pretty ด้วยจาดีมากเยย� :D

เดี่ยวสมาชิก regist ตรึมหรอก ผมว่าเอาเรื่องเสื้อให้เรียบร้อยก่อนดีกว่า

• 870
  • 49
หุหุ   เรื่องเสื้อ  ไม่รู้  ไปถึงไหนละ  ว่างแล้วก็โทรหา  อาร์ก่อน

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
ผมว่ามันต้องขึ้นอยู่กับสถานที่แหละครับ ว่าน่าจัดมั๊ย

ออฟไลน์ rajasit

• 238
  • 9
  • คืนสันติ สู่สังคมไทย www.santi.in.th
    • Bancha
� � �ครั้งก่อนเมากันละครั้งนี้ผมว่าจัดเป็นงาน สัมนาเล็ก� �คล้ายๆ นั้งจิบกาแฟ &� แลกเปลียนความคิดเห็นกันดีกว่า� ไม่ก็ เด๋วช่วงเช้า ผมจะเชิญพี่ๆที่จักการเรื่อง� FreeBSD� มาแนะนำ เรื่อง os� และแนวทาง� ดีกว่ามะครับ� �

� � แบบว่า� ครั้งก่อนกินกันไปมากละครั้งนี้� จักเป็น งานที่แลกเปลี่ยน� ความรู้แกเพื่อนๆ� สมาชิกดีกว่า� �เพื่อนๆสมาชิก มีความเห็นว่าไงครับ

ดีครับ เห็นด้วยครับ
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ ทัชชี่น่ารัก

• 961
  • 39
  • The Friendship for You can Touch
    • ทัชชี่
อย่างนี้ต้องจองศูนย์ประชุมฯ ที่ไหนสักแห่งดีกว่ามั้ง หรือไม่ก็หาโรงแรมว่างๆ สักที่มาสัมนา อิอิ O0

ออฟไลน์ :: นักโทษประหาร ::

• 1,158
  • 11
  • http://www.itmanage.info
อย่างนี้ต้องจองศูนย์ประชุมฯ ที่ไหนสักแห่งดีกว่ามั้ง หรือไม่ก็หาโรงแรมว่างๆ สักที่มาสัมนา อิอิ O0

เอา อิมแพค เยย ดีกว่า ง้าน  :D
รักที่จะเรียนรู้ คิดเมื่อมีสิ่งที่เรียกว่าอุปสรรค ฉลาดเมื่อเห็นว่าเหตุผลกับแนวทางตรงกัน เฉลียวเมื่อเห็นว่ามีสิ่งที่เราคิดว่าเกิดจากประสบการณ์  (ถามผู้มีประสบการ์มากกว่าถามผู้รู้)

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
หาศูนย์ประชุม ต่อด้วยโรงแรมเหรอ  :o

ออฟไลน์ limpbiz

• 2,370
  • 26
  • ต่างคน-ต่างเส้นทาง แต่ขอเดินด้วยตัวเอง
ไปขอสถานที่ในสถาบันดีก่ามั้ง จะได้ไม่แพงง่ะ แล้วก็ควักกระเป๋าจ่ายกันเลย ลงทะเบียนก่อนคนนึงคับ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

mafia

คงต้องจัดที่ กทม อีกแน่ เลยใช่ไหมครับ

คงจะไม่ได้ไปอีกเช่นเคย

ออฟไลน์ DisableAccount

• 3,690
  • 53
  • อยู่ด้วยความพอดี
    • my twitter
บริจาคร่างกาย

ออฟไลน์ yim

• 1,463
  • 50
  • กลัวเมีย แล้วจะทำมัย
    • https://www.facebook.com/ynarak
ถ้าผมจะเอา  logo  thaiadmin  ไปปักบนเสื้อผม จะได้มั้ย  รอเสื้อไม่ไหวแล้ว ได้ป่าววววว ขอหน่อย ส่งมาที่ mail   admin@pcn.co.th
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2005, 11:08:03 โดย yim »

mafia

ผมขอโลโก้ด้วยคนได้ไหมครับ

• 870
  • 49
เรื่องเสื้อ ผม process ต่อเอง  กำลัง  คุยกะ  อาร์ม  เงินผมมีละ  เด๋วออกให้ก่อน

• 3,790
  • 88
แล้วงานเอาไงดีครับพี่อัท

kichibear

meeting ครั้งหน้า ขอแบบมีสาระเพิ่มขึ้นนึดนึงครับ เรื่อง freeBSD Basic to Advance ผมว่าดีมากเลยครับ เหมาะสำหรับคนสนใจหรือมือใหม่ (เช่นผม  :-[ เป็นต้น)
จะได้เป็นสึกที ไม่อย่างนั้นทำงานลำบากครับ