Thaiadmin

ข้อมูลสรุป Thaiadmin Meeting ครั้งที่ 4 - วันอาทิตย์ที่ 9 กรกฎาคม 2549

ออฟไลน์ c_yuttapong

• 127
  • 4
  • TH@min Membership
    • http://www.inokk.com
อ้างถึง
อ้างจาก: !~Hell~Angles~! ที่ เมื่อวานนี้ เวลา 11:15:48
แถวนั้น รู้สึกจะมี โรงแรมที่ถูก ๆ อยู่ นะครับ รัชดาชิตี้ หรือไงนี่แหละ คืน 500 เอง มั้ง ไม่รู้เปลี่ยนชื่อยัง

รัชดา ซิตี้ โฮเตล

เรื่องโรงแรมแถวนั้น ทัวรใช้บริการมาหมดแล้ว มีไรถามได้คับ  อิอิ
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
อ้างถึง
เวลา   ทั้งวันทั้งคืน แต่เราจะไปช่วง 1.30 - 17.00
คุณ HackPro เรื่องเวลานี่พิมพ์หรือเปล่าครับ หรือว่าจะไปกันเวลานี่จริงๆ ( 1.30 - 17.00 ) ตีหนึ่งครึ่ง ถึง ห้าโมงเย็น เลยเหรอครับ น่าจะเป็น 13.30-17.00 หรือเปล่าครับ  >:D >:D >:D
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
คุณ HackPro เรื่องเวลานี่พิมพ์หรือเปล่าครับ หรือว่าจะไปกันเวลานี่จริงๆ ( 1.30 - 17.00 ) ตีหนึ่งครึ่ง ถึง ห้าโมงเย็น เลยเหรอครับ น่าจะเป็น 13.30-17.00 หรือเปล่าครับ  >:D >:D >:D

อ่ะ ผิดๆๆๆ หุหุ

เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2006, 09:22:52
เรื่องโรงแรมแถวนั้น ทัวรใช้บริการมาหมดแล้ว มีไรถามได้คับ  อิอิ

ไม่เคยใช้  แค่บ้านผมอยู่นั่น รู้จักแต่ชื่อโรงแรมอ่ะ
แหมๆๆๆ  ได้ทีใส่ใหญ่เชียวนะ

ออฟไลน์ meio

• *
  • 37
  • 0
ถ้าผมจำไม่ผิด รถที่ว่า
29 ,510 แยกลาดพร้าว

มันไม่ได้วิ่ง พหลโยธิน ครับ มันวิ่ง วิภาวดี

ที่จะผ่าน น่าจะเป็น 34, ปอ34,59,ปอ59,26,ปอ.3,524,543,ปอ12,รถตู้ทุกคันที่บอกว่าจะไป สะพานใหม่ ครับ

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
ถ้าผมจำไม่ผิด รถที่ว่า
29 ,510 แยกลาดพร้าว

มันไม่ได้วิ่ง พหลโยธิน ครับ มันวิ่ง วิภาวดี

ที่จะผ่าน น่าจะเป็น 34, ปอ34,59,ปอ59,26,ปอ.3,524,543,ปอ12,รถตู้ทุกคันที่บอกว่าจะไป สะพานใหม่ ครับ

รบกวน check ไห้หน่อยนะครับ
วันก่อนผมโทรไปเจอจ่าแก่ๆ เค้าบอกมาน่ะ ผมไม่เคยไปแถวนั้นซะด้วย

t_dragonman

เข้าร่วมงานเหมือนทุกครั้งที่ผ่านมา แน่นอน ครับ  รอจ่ายตังค์ เท่าไหร่นะ ค่ายิงปืน  200 บาท เท่าที่ผมรู้เล่นแบบนี้ แถมมี ปืน ชุด แถมเล่นได้ทั้งวัน ถูกมากๆ ครับ

บัตรเข้างานเหรอครับ 400 บาท ครับ ทุกคนจะได้อิ่มหนำสำราญกันทั่วหน้าครับ

ส่วนสถานที่จัดงานผมไปมาแล้ว เจ้าของร้านรู้จักกัน เป็นกันเองมาก อิอิ แถมเรียกน้องๆ ให้ด้วย เวอร์คๆๆ ครับ เวอร์ค วันงาน พี่เขาจัดเด็กเชียร์เบียรมาให้ด้วย

แต่ แค่เสริฟ นะครับ ( อย่าคิดมาก) มีดนตรีเล่นให้ด้วย นักร้อง แจ่มๆ  ด้วย ขอบอก ผมเคยไปเกาะขอบเวที โห อย่าให้ said  นักร้องชายเสียงดี นักร้องหญิง ก็เอ่ออ....(คิดเอาเอง) อยากรู้ต้องไปครับ งานนี้

งานนี้เป็นงานMeeting กลางปีครับ ที่เราได้รวมใจและรวมตัวกัน สร้างสิ่งดีๆ ให้กับคนในอาชีพเดียวกัน หรือ คนที่อยากศึกษาครับ  เราจะได้เจอกันจริงๆ สำหรับคนใหม่ๆ และคนเก่าๆ ก็จะได้พบปะแลกเปลี่ยนความคิด และคุยกันกับกิจกรรมดีๆ ที่เกิดขึ้นมาในอนาคตเพี่อคนในอาชีพเดียวกันครับ

ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

ขอให้เกิดสิ่งดีๆ กับคนในอาชีพเดียวกันครับ

t_Dragonman

neoheung

ผมไปคนได้มั๊ยครับ ...

san

ผมไปด้วยคนได้ไหมครับ ไม่เคยไปเลยครับ สนใจอยากจะร่วมงานในครั้งนี้มากครับ  ::) :P 8)

• 3,790
  • 88
ผมไปคนได้มั๊ยครับ ...

ยินดีครับ  O0

เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2006, 04:51:31 pm
ผมไปด้วยคนได้ไหมครับ ไม่เคยไปเลยครับ สนใจอยากจะร่วมงานในครั้งนี้มากครับ  ::) :P 8)

คร้าบ บ บ เชิญคร้าบ บ บ ผมรู้ว่าพี่ไม่เคยมาเลย ไม่เคยเล้ย ย ย ย  ที่จะกินเบียร์แลวหน้าแดง  :P

san

ยินดีครับ� O0

เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2006, 04:51:31 pm
คร้าบ บ บ เชิญคร้าบ บ บ ผมรู้ว่าพี่ไม่เคยมาเลย ไม่เคยเล้ย ย ย ย� ที่จะกินเบียร์แลวหน้าแดง� :P

ฮ่าๆ ที่ไม่เคย หมายความว่า สถานที่ที่ใช้จัดงานในครั้งนี้ต่างหาก ร้านนี้ไม่เคยไปนั่งเลย เลยอยากไปร่วมงานด้วย ฮ่าๆๆ ;D

ป.ล. ทำไมมันเร็วแบบนี้ หน้าเว็บผมยังขึ้นงานครั้งที่ 3 อยู่เลย http://php.deeserver.net/ อับอายจริงๆ  :-[ :P

bowking

อยากไปร่วม ด้วยอ่ะ แต่ วันอาทิต ผมต้องไปรับพี่ที่สนามบิน

แล้วไปเปิดโรงแรมอ่ะ เขามาจากอเมริกา แล้วก็พาไปเช่ารถ พากิน พาเที่ยวอ่ะ สงสัยจะอดไปเลย หรือไม่แน่ ถ้าพี่เขาไม่เหนื่อย ก็จะพาไปด้วยอ่ะ อิอิอิ มีคนจ่ายเงินให้ กิกิกิ  ไม่รู้ว่าเจ้าที่สนใจ เชิญพี่เขาเป้นแขกพิเศษ ป่าว เขาเป็นโปรแกรมเมอร์ให้ บริษัท ลูกข่าย Microsoft  ทำพวก .Net อ่ะ

อยากไปด้วยจัง.............. แล้วยิ่ง บริษัท ผมอ่ะ ไม่รู้จักวันหยุดด้วยซิ ทำงานมัน 6 วันเลย ที่นี้ไม่มีวัน ชาติ ไม่มีวัน ศาสนา เลยหยุดให้เศร้าใจจัง ใครหยุดติดๆๆกัน รู้สึกอิจฉาจัง

ออฟไลน์ virus

• 28
  • 0
  • ThaiUsedCars
    • thaiusedcars
 ;D .....ไป..ด้าย... .....
<b>---</b>

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
ถ้าพี่เขาไม่เหนื่อย ก็จะพาไปด้วยอ่ะ อิอิอิ มีคนจ่ายเงินให้ กิกิกิ
ไม่รู้ว่าเจ้าที่สนใจ เชิญพี่เขาเป้นแขกพิเศษ ป่าว เขาเป็นโปรแกรมเมอร์ให้ บริษัท ลูกข่าย Microsoft� ทำพวก .Net อ่ะ

พามาได้ครับ ยินดีต้อนรับทุกคน

ไม่ต้องเป็นสมาชิก ไม่จำเป็นต้องทำงานแอดมินก็มาได้ครับ

เราต้อนรับทุกคนครับ

อยากพาแฟน กิ้ก คู่ขา เพื่อนซี้ เสี่ยเลี้ยง หรือสาว ๆ ข้างทางที่น่ารัก ๆ

ก็พามาได้หมดครับ ผมรับไม่อั้น เพราะว่างานนี้ ทัวร์สั่งปิดร้านให้เลยครับ

ในงานจะมีเฉพาะเรา ๆ เท่านั้นครับ
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ BuFFaLo_CyBeR

• **
  • 40
  • 0
  • ดีเลวอยู่ใกล้กันแค่เอื้อมมือ
    • BuFFaLo
อยากไป แต่ว่าสงสัยพลาดอีกตามเคยแน่ๆ เอิกๆ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

xcariber

แอ้ๆๆ� ผมไปคนเดียวเหงาเลยอะ จะหาใครเจอไหมเนี้ย อย่ายิงผมนะ  >:D เดี๋ยวผมเอาของฝากไปด้วย (OTOP นราธิวาส) เอาไปปาใส่กัน อิอิ  :D ล้อเล่นครับ เจอกันวันงานนะครับ ... ว่าแต่จะนั่งโต๊ะไหนดีอะครับ  :o

ออฟไลน์ КёngЯacing

• 75
  • 5
  • มีหลายหน้า
    • RacingWeb.NET
ดีนะ ที่เป็นวันอาทิตย์ ไปได้ๆ (ช่วงวันนั้นคงจะไม่มีแข่งรถ) แต่ช่วงเย็นนะ

ออฟไลน์ meio

• *
  • 37
  • 0
รบกวน check ไห้หน่อยนะครับ
วันก่อนผมโทรไปเจอจ่าแก่ๆ เค้าบอกมาน่ะ ผมไม่เคยไปแถวนั้นซะด้วย

ยืนยันรถสายที่ผ่านครับ
ปอ503 รังสิต-สนามหลวง
59,ปอ59 รังสิต-สนามหลวง
ปอ39, รังสิต-สนามหลวง
34,ปอ34 รังสิต-หัวลำโพง
ปอ185 รังสิต-คลองเตย
ปอ522 รังสิต-อนุเสาวรีย์ชัย
ปอ512 หมอชิต-ปากคลองตลาด
ปอ545 บางเขน-ม.ราม
126 บางเขน-ม.ราม
ปอ524 บางเขน-สนามหลวง
26 อนุเสาวรีย์ชัย-กม8

รถตู้
อนุสาวรีย์ชัย-สพานใหม่
สะพานควาย-สพานใหม่
ม.ราม-สพานใหม่-รังสิต

จำได้แค่นี้ครับ ยังมีอีกหลายสายที่ผ่าน

ออฟไลน์ raisara

• 1,681
  • 43
  • The Flavor Of Life
    • raisara.com
แอ้ๆๆ� ผมไปคนเดียวเหงาเลยอะ จะหาใครเจอไหมเนี้ย อย่ายิงผมนะ� >:D เดี๋ยวผมเอาของฝากไปด้วย (OTOP นราธิวาส) เอาไปปาใส่กัน อิอิ� :D ล้อเล่นครับ เจอกันวันงานนะครับ ... ว่าแต่จะนั่งโต๊ะไหนดีอะครับ� :o
ไม่ต้องห่วงครับ มีหลายคนที่ไปคนเดียว ผมก็ไปคนเดียวสองครั้งแล้ว อิอิอิ
ไปเจอตัวเป็นๆเอาวันนั้นแหล่ะครับ เรื่องนั่งโต๊ะไหน ไม่ต้องห่วงดึกๆเดี๋ยวก็นั่งไม่ติดกันเองแหล่ะครับ
ไม่ค่อยได้นั่งหรอกครับเดินชน(แก้ว)กัน เต็มไปหมดเลย อิอิ

• 3,790
  • 88
แอ้ๆๆ  ผมไปคนเดียวเหงาเลยอะ จะหาใครเจอไหมเนี้ย อย่ายิงผมนะ  >:D เดี๋ยวผมเอาของฝากไปด้วย (OTOP นราธิวาส) เอาไปปาใส่กัน อิอิ  :D ล้อเล่นครับ เจอกันวันงานนะครับ ... ว่าแต่จะนั่งโต๊ะไหนดีอะครับ  :o

โต๊ะผมไง

เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2006, 09:02:26 am
ดีนะ ที่เป็นวันอาทิตย์ ไปได้ๆ (ช่วงวันนั้นคงจะไม่มีแข่งรถ) แต่ช่วงเย็นนะ

แงะ  พี่เก่งมาก็ดี วันก่อนไม่ได้คุยกันเลยอ่ะ  ไม่ได้ถ่ายรูปด้วย  อาร์มหวงล่ะ  บอกว่า ห้ามเข้าไกล้เกิน 10 เมตร

เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2006, 09:03:23 am
ยืนยันรถสายที่ผ่านครับ

ขอบคุณครับ คุณ meio

ออฟไลน์ mr.man

• *
  • 196
  • 1
สมาชิกชาวเหนือ
ใครไป+ใครมีรถ ยกมือหน่อยครับ
เดี๋ยวยังไงถ้าเป็นไปได้หารน้ำมันกันครับ
อยากไปแต่กลัวหลงมาก  :'(

• 3,790
  • 88
สมาชิกชาวเหนือ
ใครไป+ใครมีรถ ยกมือหน่อยครับ
เดี๋ยวยังไงถ้าเป็นไปได้หารน้ำมันกันครับ
อยากไปแต่กลัวหลงมาก  :'(

ไม่หลงครับ ลงม๋อชิต แล้ว taxi เลยก็ได้ ไม่ไกลมาก  ราวๆ 70 บาท

ออฟไลน์ Konfang

• 607
  • 5
อยากไปครับ แต่กลัวว่าเวลานั้นจะติดงาน ไม่ทราบว่างานนี้ต้อง Confirm ก่อนล่วงหน้าสักกี่วันครับ

ออฟไลน์ GaMes

• *
  • 367
  • 1
  • Internet is Mylife
ไปๆด้วยคนครับ

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
ไม่ทราบว่างานนี้ต้อง Confirm ก่อนล่วงหน้าสักกี่วันครับ

ไม่ต้องเฟิร์ม ไปเจอกันหน้างาน จ่ายตังค์หน้างานได้เลยครับ

แด๋วจะมีระบบลงทะเบียนไปงานด้วย กำลังทำโดเมนอยู่

พรุ่งนี้คงใช้ได้ครับ
หนุ่ม SA พเนจร

t_dragonman

อย่าลืมเอาของมาฝากบ้างนะ อุปกรณ์แต่งรถ City ZX  อิ อิ แนะนำด้วยนะครับแต่งไงให้สวย

ออฟไลน์ Oramon

• 1,325
  • 16

มีโต๊ะแบบอายุ  30 Up ไหมครับ

ออฟไลน์ raisara

• 1,681
  • 43
  • The Flavor Of Life
    • raisara.com
แอ้ๆๆ� ผมไปคนเดียวเหงาเลยอะ จะหาใครเจอไหมเนี้ย อย่ายิงผมนะ� >:D เดี๋ยวผมเอาของฝากไปด้วย (OTOP นราธิวาส) เอาไปปาใส่กัน อิอิ� :D ล้อเล่นครับ เจอกันวันงานนะครับ ... ว่าแต่จะนั่งโต๊ะไหนดีอะครับ� :o
โต๊ะผมไง

เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2006, 09:02:26 am

ตามที่เคยเห็นมาน่ะ โต๊ะคุณทัวร์นี้จะมีแต่สาวๆน่ะ
จะมีที่ว่างเหรอครับ

tnboyz

เพิ่งมาเป็นครั้งแรกเหมือนกัน ไปด้วยคนครับ

ออฟไลน์ ranet

• 372
  • 15
มี 40 มาโต้ะผมเลยครับ  ;D ;D
ถึงจะสูงเทียมฟ้าอย่าดูถูก    ครูเคยปลูกวิชามาเเต่หลัง

ศิษย์ไร้ครูอยู่ไม่ได้ไม่จีรัง     อย่าโอหังลบหลู่ครูอาจารย์

ออฟไลน์ 9(slax)

• 1,398
  • 51
มี 40 มาโต้ะผมเลยครับ  ;D ;D

ผมพึงเลข 2 ครับ ;D

แล้วโต้ะคนมีครอบครัวแล้วมีใหมเอ่ย ::)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พฤษภาคม 2006, 23:57:10 โดย <-(slax)-> »