Thaiadmin

โพลล์

แบบสำรวจความสนใจกิจกรรมภาคกลางวัน Meeting #4

สนใจมาก  ไปด้วยคน
49 (68.1%)
สนใจมาก  แต่ไม่ไป
18 (25%)
ไม่สนใจ    แต่ไปดู
1 (1.4%)
ไม่สนใจ    ไม่ไป
2 (2.8%)
ไร้สาระ
2 (2.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 38

กิจกรรมภาคบ่าย Meeting #4 กรมทหารราบที่ 11 รักษาพระองค์

ออฟไลน์ anginblack

• 740
  • 10
  • โอกาสไม่ได้มีเสมอไปจงไขว้คว้า
    • www.jstnet.com
Re: แบบสำรวจความสนใจกิจกรรมภาคกลางวัน Meeting #4
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 09:57:03 »
ไปด้วย ยิงกันสนั่ม รบ.1 แน่ๆ อิอิ ใครเก่งสุด ส่งลงใต้ไปพร้อมรบเลย อิอิ  ;D
ขายอุปกรณ์ Router Loadbaland และ VPN ---> http://www.jstnet.com

ออฟไลน์ เทพห้านาที

• 665
  • 11
  • The quick brown mouse jumped over the lazy dog.
    • EECPMUT
Re: แบบสำรวจความสนใจกิจกรรมภาคกลางวัน Meeting #4
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 10:19:01 »
สนใจเหมือนกัน แต่คงไปร่วมไม่ได้ ขอให้หนุกๆกันนะครับ รองานหน้าละกานผม
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ ~::=::ENTER::=::~

• 788
  • 7
  • :=)(แอดมึน)(= : warnning every time.|||||
    • ข่าวไอที
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 10:51:52 »
อยากไปเหมือนกันครับ... :'(แต่ขอดูสภาพร่างกายก่อนถ้าพร้อมไปแน่ครับ. :-*
เดินทางกันต่อไป

ออฟไลน์ Nostalgia

• 3,864
  • 140
  • <= ถึงจะเป็น admin เซอๆ แต่ผมก็จน =>
    • ส่วนตัว
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 11:11:57 »
อยากไปเช่นกันคับ แต่สงสัยงานนี้ร่างกายไม่ไหวแน่ๆ คับ งานยุ่งอ่ะสัปดาห์นี้
http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=26169.0
ให้ฉันดูแลเธอ รักเธอได้ไหม

(\_/)
(='.'=)
("")_("")

ออฟไลน์ **GUNZU_TON**

• 1,008
  • 7
  • อะไรที่คิดว่าดีก็ทำไป
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 11:22:21 »
ไปคับ
คุณทัวร์นี่ เป็นคนรักเพื่อนฝูงจังเยยนะครับ นัดกับเพื่อนทำโน่นทำนี่ตลอดเลย (สงสัยโสด) อิอิ

วันจันทร์นี่น่าสนเลยครับ  ยิงปืน สงสัยยิงเสร็จ เหนือ่ยอีก คงเติมเบียร์ลงท้องอีกแน่ ๆ เยย

ว่าแต่จะแบ่งฝ่ายยังไงครับเนี่ยะ

IT support เจอกัน ทีม network admin ป่าว  555
+++เริ่มต้นจากรากหญ้า เมื่อโตขึ้นอย่าลืมตน - วันนี้โง่ พรุ่งนี้เก่ง อย่าลืมอาจารย์ หรือผู้ฝึกสอน- อ่อนน้อมถ่อมตน ให้เกียรติผู้อื่น-งานของทุกคนเท่าเที่ยมกัน ไม่มีงานยากงานง่าย ถึงจะเกิดทีมสามัคคี*****

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 11:26:11 »

แบ่งโสดกะไม่โสดครับ  จะได้เชียร์ถูกทาง

ผมหัวหน้าชมรมคนโสด คิกๆ

ออฟไลน์ pitlokdd

• 178
  • 0
  • Hosting & Domain Name
    • PitlokDD Hosting for You
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 11:33:34 »
อยาก ๆ นุก ๆ แน่งานนี้  ;)
คุณเชื่ออย่างไร คุณคิดอย่างไร คุณจะใช้ชีวิตแบบนั้น
My Service : www.pitlokdd.com จดโดเมน เว็บโฮสติ้ง Cloud Hosting & VPS

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 11:51:34 »
อยากเล่นสุด ๆ เลย ผมไม่มีทั้งชุด ไม่มีทั้งปืน ทำไงดีเนี่ย  :'(
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ Caramel Macchiato

• 738
  • 25
  • My style - www.karnake.com
    • www.karnake.com
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 12:06:24 »
แบ่งโสดกะไม่โสดครับ� จะได้เชียร์ถูกทาง

อยู่ทีมคนโสดด้วยคนครับ อิ อิ
ขอต้อนรับเข้าสู่ www.karnake.com

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 12:08:36 »
ไปเล่น เคาร์ทเตอร์ สไตร์ค กันหรอคับเพื่อนๆ :D

หลังจากเล่นมานานคราวนี้ ภาคสนามครับ อิอิ  8)

ออฟไลน์ raisara

• 1,681
  • 43
  • The Flavor Of Life
    • raisara.com
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 12:31:50 »
ไปด้วย ยิงกันสนั่ม รบ.1 แน่ๆ อิอิ ใครเก่งสุด ส่งลงใต้ไปพร้อมรบเลย อิอิ� ;D

เป็นความคิดที่ดีครับ O0

rb007

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 13:12:27 »
แบ่งโสดกะไม่โสดครับ� จะได้เชียร์ถูกทาง

จิงๆ แล้วมี 3 ทีมคับ 1.คนไม่โสด 2.คนโสด และ 3.คนโฉด คับ โดยทีมที่ 3 คุณทัวร์เป็นหัวหน้าทีมครับ ข้างบนคงพิมพ์ผิด เหอๆ

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 13:15:55 »
อยากเล่นสุด ๆ เลย ผมไม่มีทั้งชุด ไม่มีทั้งปืน ทำไงดีเนี่ย  :'(

มีปืนมีชุดครบครับ

ออฟไลน์ anginblack

• 740
  • 10
  • โอกาสไม่ได้มีเสมอไปจงไขว้คว้า
    • www.jstnet.com
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 13:17:03 »
ดีน่ะ มีคำว่า โสด กับไม่โสด และโฉด ไม่มีทีม สด กับไม่สด มั่งหรอ  >:D
ขายอุปกรณ์ Router Loadbaland และ VPN ---> http://www.jstnet.com

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 13:21:57 »
จิงๆ แล้วมี 3 ทีมคับ 1.คนไม่โสด 2.คนโสด และ 3.คนโฉด คับ โดยทีมที่ 3 คุณทัวร์เป็นหัวหน้าทีมครับ ข้างบนคงพิมพ์ผิด เหอๆ

ข้างบนถูกแล้วคับ  ทีมโฉด  คุณ RB007 จะเปงคนนำครับ

ออฟไลน์ Caramel Macchiato

• 738
  • 25
  • My style - www.karnake.com
    • www.karnake.com
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 13:23:59 »
ผมว่าทัวร์กะ rb007 เนี่ยน่าจะอยู่ทีม โฉด ด้วยกันนะ 5555
ขอต้อนรับเข้าสู่ www.karnake.com

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 13:30:04 »
ผมว่าทัวร์กะ rb007 เนี่ยน่าจะอยู่ทีม โฉด ด้วยกันนะ 5555

ไม่ได้หรอกครับ เสือ 2 คัวอยู่ถ้ำมองเดียวกันไม่ได้  ผมไห้พี่ RB007 ล่ะ ดีแล้ว  O0 
ผมลาออกจากบัลลังค์ครับ  โดนประชาชนประท้วงเยอะ

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 13:57:01 »
มีปืนมีชุดครบครับ
ราคาค่าเช่าแพงเปล่าครับ ?

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 14:36:18 »
อยู่แถวไหนครับ น่าไปดี

ออฟไลน์ cyberboy

• *
  • 194
  • 2
  • www.chaiyorich.ws
    • ไชโยเรารวยแล้ว
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 14:38:16 »
ถ้าว่างจะไปนะครับ ว่าแต่ถ้าไปคนเดียว กลัวโดนรุมครับ �แต่ก็พร้อมจะลุยกันมานานแล้ว... >:D

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 15:35:06 »
ผมว่าจับสองคนนี้มาล่อเป้าดีก่า  >:D >:D >:D >:D >:D

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 15:56:21 »
ราคาค่าเช่าแพงเปล่าครับ ?

ชุด + ปืน + สนาม ราคา 200 บาท  ได้ทั้งวัน  ราคากระสุนต่างหาก

kmkz

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 18:43:20 »
ไปด้วยอยู่แล้วครับ ใครได้แชมป์ มีของรางวัลเป็น
ส่งลงพิทักษ์ผื้นที่ 3 จังหวัดไปเลย  O0

ออฟไลน์ jimrim

• 364
  • 12
  • TH@min Membership
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 21:17:08 »
อิอิ ผมไปยิงมาแล้วตอนฝึกเข้าโจมตีภาคสนาม อิอิ เจ็บนะครับลูกกระสุนของพี่ไทยทำมันแตกยากครับเวลาโดนบางทีไม่แตกอะครับ ผมโดนที่คอ เขียวเลยอะ

อยากเล่น แต่ว่าเล่นแล้วเจ็บถึงขั้นเขียวนี่ -*- ไม่ไหวอะ

ออฟไลน์ **GUNZU_TON**

• 1,008
  • 7
  • อะไรที่คิดว่าดีก็ทำไป
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 22:19:44 »
คนโสดรายงานตัวครับ

ว่าแต่ ไปเล่น counter ก็มันส์นะครับ ไม่ร้อน ไม่เหนื่อย ได้ฮาด้วย อิอิ
+++เริ่มต้นจากรากหญ้า เมื่อโตขึ้นอย่าลืมตน - วันนี้โง่ พรุ่งนี้เก่ง อย่าลืมอาจารย์ หรือผู้ฝึกสอน- อ่อนน้อมถ่อมตน ให้เกียรติผู้อื่น-งานของทุกคนเท่าเที่ยมกัน ไม่มีงานยากงานง่าย ถึงจะเกิดทีมสามัคคี*****

teng_only

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2006, 23:03:00 »
ไปด้วยคนจิ แค่ขอติดรด ไปด้วยนะ ไปมะเปงหง้ะ  :'(
ท่าทางจะมันส์ แน่ๆๆๆๆ :o :o
ขออยู่ ทีม คนโฉด เอ้ย โสด ด้วยจ้า... ::) ::) ::)

ออฟไลน์ EuT^_^

• 870
  • 49
    • Siambox Dot Com
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2006, 01:10:03 »
จองไว้ด้วย 1 คน   (เกลียดๆใคร งานนี้แหละ เหอๆๆ  ยิ่งเละ)  >:D >:D

xcariber

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2006, 01:14:31 »
อยากเล่น แต่ว่าเล่นแล้วเจ็บถึงขั้นเขียวนี่ -*- ไม่ไหวอะ

สนุกครับ ไอที่ผมโดนอะมันฟลุ้คโดนคอครับ ปกติจะโดนตามตัวครับมีชุดให้ครับทั้งหมวกและถุงมือ สนุกครับ� O0

ออฟไลน์ inspire

• 372
  • 5
  • Membership Th@min
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2006, 01:18:47 »
          ถ้าไปกันหมดนี่  จะพอกันเล่นเหรอครับ  ให้นั่งรอไม่เอานะครับ ไม่มันส์  เนื้อที่เล่นคงจัดไว้จำกัด  แต่ถ้าเล่นพร้อมกันก็ดี  ผมจะได้ไม่ต้องเล็งมาก ยิงมั่วๆไปคงโดน  ;D 
     งานนี้อาจจะมี "ทหารมอง"  เพื่อคัดตัวลงไปเล่นที่ภาคใต้ต่อ  อาจจะได้ลงไปเป็นทีมเลย!!

ปล.  แนะนำเรื่องการเดินทางด้วยนะครับไปไม่เป็น  ผมไม่มีรถส่วนตัวด้วย มีแต่ benz สองประตู 28 หน้าต่าง 32 ที่นั่ง พัดลมอีกสิบ   ::)

ออฟไลน์ meio

• *
  • 37
  • 0
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2006, 08:49:29 »
มีของเล่นแบบ นี้ งานนี้ไปร่วมแจมด้วยดีกว่า ใกล้ที่พัก ด้วย อิ