Thaiadmin

Mini Coffee Break ประจำเดือน พฤษภาคม 06

vimutti

Re: Mini Coffee Break ประจำเดือน พฤษภาคม 06
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 28 เมษายน 2006, 14:06:48 »
EGO ไม่มี มีแต่อีแก่ไปได้ไหมครับล้อเล่นน่ะครับ 

;D ;D ;D

อย่าไปน่ะกลัวรู้ถึงหู

เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 02:05:29 pm
EGO ไม่มี มีแต่อีแก่ไปได้ไหมครับล้อเล่นน่ะครับ 

;D ;D ;D

อย่าไปน่ะกลัวรู้ถึงหู

อย่าพูดไปน่ะกลัวรู้ถึงหู
ขอแก้หน่อยพิมพ์ตกไปน่ะ

ออฟไลน์ @k

• 1,472
  • 12
  • TH@min Membership
    • Thailand Virtualization
Re: Mini Coffee Break ประจำเดือน พฤษภาคม 06
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 28 เมษายน 2006, 14:58:28 »
ดูแผนที่แล้วงง ๆ ครับ คุณ M.a.k.u.b.e.x  รบกวนอีกนิดนะ ถ้าผมเริ่มจาก เมเจอร์นนทบุรี (มาจากแคราย)จะไปยังงัยครับ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 28 เมษายน 2006, 15:05:25 »
ดูแผนที่แล้วงง ๆ ครับ คุณ M.a.k.u.b.e.x  รบกวนอีกนิดนะ ถ้าผมเริ่มจาก เมเจอร์นนทบุรี (มาจากแคราย)จะไปยังงัยครับ

เรื่องของเรื่องคือ ผมบอก taxi ว่าร้านอยู่ไต้สะพานพระราม 6
จากอนุสาวรีข้ามสะพานพระราม 7 ไปแล้วหักซ้ายลอดสะพานพระราม 6
แล้วจะเห็นร้านอยู่ข้างวัด - -" 

ขอโทษจิงๆ คับ  สงสัยต้อง google earth

ออฟไลน์ JoNaZTiaL

• **
  • 158
  • 1
  • คนเราจะดีจะเลวอยู่ที่ตัวเราเอง
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 28 เมษายน 2006, 16:55:55 »
อ่อนึกออกแล้วครับ มาจาก วงสว่าง ขึ้น พระราม7 พอลงพระราม 7 ก็วยใต้สะพาน จะเจอวันอาไรน้า แล้วร้านอยู่ข้างวัด อืมๆ ไปลอยกระทงแถวนั้นบ่อย เด้กเก่าพระนครเหนืองับ

เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 04:48:49 pm
อ้างถึง
ข้อความโดย: @k
ใส่การอ้างถึงคำพูด

มาจากเมเจอร์นนท์นะครับ ก็ตรงมาเรื่อยๆตามถนนใหญ่ ไม่ต้องเลี้ยว จะผ่านหน้า พระจอมเกล้าพระนครเหนืออะครับ พอเลยหน้าสถาบัน จะเจอไฟแดง ให้ จอดรอไฟแดงเพื่อเลี้ยวขวา อย่าเลี้ยวซ้ายนะครับ ไม่งันต้องกลับรถไกลมาก เลี้ยวขวา วนขึ้นสะพานพระราม 7 แล้วชิดซ้ายเอาไว้ พอตอนลง ก็จะเข้าเลนใน ไปลอดใต้สะพาน จะเจอวันที่คุณทัวร์ บอกอะครับ

อยากไปด้วยจัง แต่ไม่รุแฟนจะอนุมัตป่าว T_T :'( :'( :'( :'(
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

scorpion

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 28 เมษายน 2006, 17:59:05 »
ดูแผนที่แล้วงง ๆ ครับ คุณ M.a.k.u.b.e.x� รบกวนอีกนิดนะ ถ้าผมเริ่มจาก เมเจอร์นนทบุรี (มาจากแคราย)จะไปยังงัยครับ
นั่งรถ สาย 203 ครับ แล้วมาเมื่อข้ามสะพานพระราม 7 ลงป้ายแรก ป้าย กฟผ. นะ ครับ เดินย้อนกลับมาหน่อย แล้วขึ้นรถมอเตอร์ไซด์หรือเดินย้อนมาก็ได้ครับ

เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 05:56:51 pm
ดูแผนที่แล้วงง ๆ ครับ คุณ M.a.k.u.b.e.x� รบกวนอีกนิดนะ ถ้าผมเริ่มจาก เมเจอร์นนทบุรี (มาจากแคราย)จะไปยังงัยครับ
หรือนั่งเรือ จากท่าน้ำนนท์ ก็ได้ครับ มาลงตรงใต้สะพานพระรามเจ็ด แล้วเดินนิดหนึ่งก็ถึงแล้วครับ

ออฟไลน์ @k

• 1,472
  • 12
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 28 เมษายน 2006, 18:27:45 »
ขอบคุณครับ ทุกท่าน คงได้เจอกันในวันงาน อยากเจอหน้าหลาย ๆ ท่าน มานานแล้ว O0

rgonot

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 29 เมษายน 2006, 10:48:39 »
Meeting ครั้งหน้าค่อยไปดีก่า....เพราะเมื่อคืนก็หนักเหมือนกัน..อิอิ
 ;D

ออฟไลน์ @k

• 1,472
  • 12
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 29 เมษายน 2006, 15:19:46 »
ต้องขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ พอดีติดธุระด่วนน่ะครับ ขอเป็นงา Meeting ใหญ่ล่ะกัน

beeoo

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 29 เมษายน 2006, 16:25:23 »
ขอให้มีต่างจังหวัดบ้างได้ไหมครับ  ภาคใต้ที่หาดใหญ่ก็ได้ครับ อยากให้มีจริงๆ ประสบการณ์ดีๆไปอยู่ที่กรุงเทพกันหมดเลย   หากชาวใต้เห็นข้อความนี้ช่วยกันโหวตหน่อยครับอาจจะมีสักวันภายในไม่กี่เดือนข้างหน้าคงถึงตาของเราชาวใต้กันบ้าง   ขอเสียงโหวตเยอะๆ นะครับ Staff เค้าจะได้ให้ความสนใจ  ของคุณมากครับผม  / Webmaster ผู้ต่ำต้อย .......

ออฟไลน์ ชีดี กะ กุญแจ

• 13
  • 0
  • CD-Key
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 30 เมษายน 2006, 00:31:20 »
ไปได้ครึ่งทาง ฝนตก ครับ เลย กลับไว้เจอกัน meeting ครั้งใหญ่เลยแล้วกันครับ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

Design

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 30 เมษายน 2006, 02:41:08 »
ขอโทษท่านอาจารย์ด้วยความจริงใจ ที่นัดไว้แล้วมิได้ไปตามนัดหมาย แล้วข้าน้อยจะไปถ่ายบาปที่งานคราวหน้าฮะ 8)

rb007

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 30 เมษายน 2006, 05:54:14 »
สมาชิกที่ confirm ว่าจะมารับ DVD ในวัน mini coffee berak  แล้วไม่มารับ ทำให้ผมต้องถือกลับบ้าน จาทำไงดีหว่า เพิ่มอีก 50 เปง 350 ดีมั้ยคับ

ออฟไลน์ Caramel Macchiato

• 738
  • 25
  • My style - www.karnake.com
    • www.karnake.com
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 30 เมษายน 2006, 12:52:11 »
สำหรับรูปงานรอสักครู่ครับกำลังคัดภาพอยู่
ขอต้อนรับเข้าสู่ www.karnake.com

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 30 เมษายน 2006, 20:09:36 »
อ้างถึง
ขอให้มีต่างจังหวัดบ้างได้ไหมครับ  ภาคใต้ที่หาดใหญ่ก็ได้ครับ อยากให้มีจริงๆ ประสบการณ์ดีๆไปอยู่ที่กรุงเทพกันหมดเลย   หากชาวใต้เห็นข้อความนี้ช่วยกันโหวตหน่อยครับอาจจะมีสักวันภายในไม่กี่เดือนข้างหน้าคงถึงตาของเราชาวใต้กันบ้าง   ขอเสียงโหวตเยอะๆ นะครับ Staff เค้าจะได้ให้ความสนใจ  ของคุณมากครับผม  / Webmaster ผู้ต่ำต้อย .......

สักวันหนึ่งต้องได้เจอกันครับ
บ้านผมอยู่สมุย  ผมยังไม่ได้กลับเลยนะ ปีกว่าแล้ว หุหุ  ถ้าจัดที่สมุยจะมาได้มั้ยครับ?  แน่นอนว่าต้องเป็นช่วงวันหยุด

อ้างถึง
ไปได้ครึ่งทาง ฝนตก ครับ เลย กลับไว้เจอกัน meeting ครั้งใหญ่เลยแล้วกันครับ

ผม audition กะค่ายเพลงเสร็จฝนตกหนักเหมือนกัน แบก Bass ตากฝนมานะ
หุหุ วันนี้ไม่สบายเลย - -"

juhide

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 30 เมษายน 2006, 22:46:50 »
พวกพี่กลับกันกี่โมงอ่ะครับ ขอโทษทีที่ผมต้องรีบกลับก่อนเพราะบอก ผบ ไว้ว่ามาแป๊บเดียวอ่ะครับ  :o

versailles

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 2 พฤษภาคม 2006, 09:01:38 »
มาทวงสัญญา อิอิ รูปกลุ่มขี้เมาทั้งหลายอยู่ไหนอ่ะครับทาน  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ JoNaZTiaL

• **
  • 158
  • 1
  • คนเราจะดีจะเลวอยู่ที่ตัวเราเอง
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 2 พฤษภาคม 2006, 10:35:29 »
น่าอิจฉาจัง T_T ผบ. ทบ. (ผู้บัญชาการทางบ้าน) ไม่เซ็นอนุมัติ

xcariber

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 8 พฤษภาคม 2006, 05:00:59 »
ขยัน Meeting กันจังนะพี่ทัวร์ อิจฉาจังผมไม่ว่างเลยอะ

jinnee

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 8 พฤษภาคม 2006, 12:25:02 »
ทัวร์ อาชีพหลักเค้า meeting อาชีพรอง ทำงานอ่ะ  ;D

Lonely

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 8 พฤษภาคม 2006, 12:59:40 »
คราวหน้าขอไปด้วยคนนะคะ

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 8 พฤษภาคม 2006, 14:48:30 »
คราวหน้าขอไปด้วยคนนะคะ

ยินดีครับ  มาไห้ได้สักทีเหอะ บอกไว้แบบนี้หลายหนแว้วนา

ออฟไลน์ c_yuttapong

• 127
  • 4
    • http://www.inokk.com
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 9 พฤษภาคม 2006, 21:12:57 »
ทัวร มีสาวมาไม่ได้เลยนะ   อิอิ      รูปน่ะเอามาดูหน่อยสิ
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ Caramel Macchiato

• 738
  • 25
  • My style - www.karnake.com
    • www.karnake.com
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2006, 08:15:00 »
โทษทีพี่ช่วงนี้กลับดึกทุกวันเลย รูปเลยยังไม่ได้ส่งให้ตาเอกเลย  :-\ :-\
ขอต้อนรับเข้าสู่ www.karnake.com