Thaiadmin

Mini Coffee Break ประจำเดือน พฤษภาคม 06

ออฟไลน์ analyser

• 497
  • 16
Re: Mini Coffee Break ประจำเดือน พฤษภาคม 06
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 25 เมษายน 2006, 20:56:12 »
แงง  ไปไม่ได้ ติดงาน  อยู่  ตจว  ครับ     

ออฟไลน์ ชีดี กะ กุญแจ

• 13
  • 0
  • CD-Key
Re: Mini Coffee Break ประจำเดือน พฤษภาคม 06
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 25 เมษายน 2006, 21:19:07 »
จะพยายามไปให้ได้   ;D  เบื่อคนขี้เมา
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

Nattapon

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 25 เมษายน 2006, 21:37:48 »
จะพยายามไปให้ได้�  ;Dเบื่อคนขี้เมา
แล้วอย่าเมาเองล่ะครับ :)

xcariber

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 25 เมษายน 2006, 23:14:29 »
ทำไมไม่มีแบบ Thaiadmin สัญจร ไปตามภาคต่างๆ บ้างอ่ะมาจัด Coffee Break กันตามภาคต่างๆ ของประเทศบ้างอ่ะ �^-^
เผื่อว่าสมาชิกบางท่าน (เช่นผม) ที่อยู่จังหวัดไกลจาก กทม. ไปไม่ได้ (ถึงแม้อยากไปก็เถอะ...) �:'(
งานนี้เสียดายแย่เลย ... �:'(

เหอๆ กลับไปที่ทำงานเจอซองขาวแง่มๆ อิอิ  >:D

ออฟไลน์ J-Day23

• 132
  • 1
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 26 เมษายน 2006, 17:01:07 »
 เดี๋ยวเจอกัน  ;D  ;D  ;D
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ jimrim

• 364
  • 12
  • TH@min Membership
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 26 เมษายน 2006, 18:37:33 »
จิงครับ พาสาวๆ CDGS มาเยอะๆ นะครับ ผมไม่ค่อยได้เข้าตึก 555  ;D

ผมเพิ่งทำงานได้สับดาเดียวเอง ยังไม่ค่อยรู้จักใคร แผนกผมไม่ค่อยมีอ่ะสาวๆ
แต่แผนกอื่นตรึมๆ แต่ไม่รู้จัก -*-

แต่เงินเดือนออกแล้วแหะ ยังไม่ได้ทำไรเลย หุหุ  :D

ออฟไลน์ thanapatpp

• 359
  • -6
  • TH@min Membership
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 00:33:37 »

แล้วเจอกันครับ เตรียมตัวเมาเอาไว้ให้ดี หุ หุ ๆ ;D ;D

ได้ เลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
เดียว เจอ กัน

เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 00:29:33
ขนาด Mini Meeting ยังต้องเตรียมตัวเมา แล้ว Meeting เดือนกรกฏาคม จะไม่เมาแบบหามกลับเลยหรือครับนี่  >:D

(สี่สหาย Mini Meeting จริง ๆ เลยนะครับ)

งานนี้ไม่ต้องหาม เดียว อาร์ม จะเปิดห้อง เอา ไว้ ให้ นะ
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ :: นักโทษประหาร ::

• 1,158
  • 11
  • http://www.itmanage.info
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 00:46:33 »
Mini Coffee Break ประจำเดือน พฤษภาคม

สำหรับ Mini CoffeeBreak ประจำเดือน พฤษภาคม
 ทางทีมงานขอเลื่อนมาเป็นวันเสาร์ที่ 29 สิ้นเดือนเมษายนนะครับ
เพราะเห็นว่าเป็นวันว่าง และเงินเดือนออกกันพอดี
 ก่อนที่มันจะอันตธานหายไปกะงานอื่นๆ ซะก่อน หุหุ
ที่สำคัญ� สมาชิกหลายท่านจะไม่อยู่ช่วงวันที่ 5-7 พฤษภาคม
ดังน้น� ทางทีมงานจึงขอประกาศให้

แล้วเจอกันที่ SilveerBoat 1 ทุ่มเป็นต้นไปนะครับ

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการ DVD Networker for newbie สามารถซื้อได้หน้างาน
โดยกรอกแบบฟอร์มที่นี่
พร้อมหมายเหตุด้วยนะครับว่ารับของและจ่ายเงินในงานแล้ว จากนั้นคุณ RB007 จะโทรไป confirm อีกทีครับ

ปล2. งาน MiniCoffeeBreak เดือนต่อไปจะไม่มีนะครับ� เพราะเราจะหยุดไห้ท่านๆ
เก็บหอมรอมริบมาเพื่องาน Meeting ใหญ่โดยเฉพาะครับ

เบอร์ Staff
Makubex ทัวร์ : 0-9129-9486
RB007� เอก� �: 0-1779-9818
t_dragonman ต้น : 0-9112-6038
c_yuttapong� นก : 0-9810-7464

บอกทางทีไปไม่ถูก เบอร์โทรน่ะ 04-7828477
รักที่จะเรียนรู้ คิดเมื่อมีสิ่งที่เรียกว่าอุปสรรค ฉลาดเมื่อเห็นว่าเหตุผลกับแนวทางตรงกัน เฉลียวเมื่อเห็นว่ามีสิ่งที่เราคิดว่าเกิดจากประสบการณ์  (ถามผู้มีประสบการ์มากกว่าถามผู้รู้)

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 09:38:01 »
 update map

ออฟไลน์ khao_lek

• 31
  • 0
  • =@ ASs06KMIT'NB @=
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 10:30:38 »
อยากไปครับ :) แต่ไม่รู้จักใครเลย ประมาณว่าครั้งแรกครับ :-\ แล้วคงต้องไปคนเดี่ยวอะครับ ???

ออฟไลน์ DoctorK

• 312
  • 8
  • "รู้อะไร ก็ไม่สู้ รู้ไปหมด"
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 10:54:09 »
ร้านนี้เคยไปครับ นั่งเรือด่วนเจ้าพระยา ผ่านทุกวัน แต่ผมคงไปไม่ได้ครับ ติดงาน ขอให้สนุกนะครับ

versailles

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 11:54:01 »
อยากไปครับ :) แต่ไม่รู้จักใครเลย ประมาณว่าครั้งแรกครับ :-\ แล้วคงต้องไปคนเดี่ยวอะครับ ???

เหมือนผมเลยลืมตาดูโลกวันแรกก็ยังไม่รู้จักใครเหมือนกันครับ  ;) เราไปเพื่อทำความรู้จักครับ เชื่อผมจะมีอะไรดีดีกลับมาเสมอๆแน่นอนครับ   O0

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 13:26:53 »
 O0 อยากไปคับ แต่ต้องไป ตจว. เซงงงงง :'( :'( :'(

ออฟไลน์ ไอ้ตัวดี

• 80
  • 1
  • ( ' .') ( , ") หาความรู้( +.+) (' .' )
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 13:36:10 »
 :(ไม่ยุติธรรม ทำไม เราต้อง โดนเรียก ไป setup ระบบ ที่บริษัท
---โลกนี้ ไม่มีความยุติธรรม
--- โลกลำเอียง
--- โลกเลือน
---  โลกกลม
 :-[

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 13:39:39 »
:(ไม่ยุติธรรม ทำไม เราต้อง โดนเรียก ไป setup ระบบ ที่บริษัท
---โลกนี้ ไม่มีความยุติธรรม
--- โลกลำเอียง
--- โลกเลือน
---  โลกกลม
 :-[

อย่างน้อย โลกนี้ก็สดไสไปด้วยสาวๆ นะครับ :)
ลองมีแต่ผู้ชายแล้วคุณจะเศร้าใจ

ออฟไลน์ ไอ้ตัวดี

• 80
  • 1
  • ( ' .') ( , ") หาความรู้( +.+) (' .' )
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 13:42:20 »
อย่างน้อย โลกนี้ก็สดไสไปด้วยสาวๆ นะครับ
ลองมีแต่ผู้ชายแล้วคุณจะเศร้าใจ

---  หญิงหมดโลก หันมาบริโภคกระเทย

ออฟไลน์ d-friends

• 980
  • 11
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 14:01:10 »
ถ้าออก 30 หรือ วันที่ 1 หละครับ ไม่เสียดายหรือ
พวกเราแก๊ง Rocket แห่งจักรวาล. While Hole พรุ่งนี้ที่สดใสรอเราอยู่

ออฟไลน์ Caramel Macchiato

• 738
  • 25
  • My style - www.karnake.com
    • www.karnake.com
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 14:11:56 »
ชอบ avatar คุณ ไอ้ตัวดี   จังเลย
ขอต้อนรับเข้าสู่ www.karnake.com

• 980
  • 11
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 14:14:22 »
ชื่องาน Coffee Break แต่ทำไมถึงดื่มเหล้า เบียร์กันอะครับ
คือว่าผมไม่ดื่มอะ จะไปก็ยังไงอยู่ -*-
ก็ถูกต้องแล้วนี้ครับ ชื่อมันก็บอกว่า ว่า Coffee Break ( Break  coffee ไว้ เอา degree มา หนักๆ)
พวกเราแก๊ง Rocket แห่งจักรวาล. While Hole พรุ่งนี้ที่สดใสรอเราอยู่

teng_only

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 14:23:02 »
อยากไปด้วยอะ แต่ เงินยังไม่ออกเรย ทำไงดี งืมๆๆๆๆ

tainum

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 15:45:14 »
สวัสดีครับ
ขอไปด้งยจะได้ไหมครับ แล้วรบกวนจอง ดีวีดีด้วยนะครับจ่ายกับรับของหน้างานนะครับ
รบกวนคุณ ต้น  t_dragonman มารับด้วยนะครับเลิกงาน 6 โมงเย็นนะครับ พอจะทันเวลาไหมครับ อิๆๆๆ
รบกวนเกินไปไหม ถ้าเกินไป ก็บอกนะครับ  :D

• 980
  • 11
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 16:06:38 »
งงเลย
ได้ตังกระทู้ใหม่หรือเปล่าครับเนี้ย เมื่อกี้ยังมีคนตอบเยอะๆเลย
เข้ามาดูอีกที่ เป็นคนละกระทู้ไปแล้ว

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 16:08:16 »
งงเลย
ได้ตังกระทู้ใหม่หรือเปล่าครับเนี้ย เมื่อกี้ยังมีคนตอบเยอะๆเลย
เข้ามาดูอีกที่ เป็นคนละกระทู้ไปแล้ว

มันเป็นหน้า 2 ครัย หน้า 2 ลองดูดีๆ นะ  - -"

• 980
  • 11
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 16:09:27 »
โทษครับ
เดี๋ยว เขกกะบานตัวเอง

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 16:41:57 »

นี่มันหน้า 2 ครับลุง

ลุงดูหมายเลขหน้าด้วยครับ

** เวง ดันกด submit ทีหลังตาทัวร์
หนุ่ม SA พเนจร

scorpion

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 17:59:46 »
ยังไม่ค่อยสนิทกะใครเลย ใน Thaiadmin จะไปด้วยคนได้มั๊ย
แบบว่าไปคนเดียว  คุยไม่เก่ง รูปไม่หล่อ  แถมอ้วน  ตัวดำๆๆอีก

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 19:52:42 »
ยังไม่ค่อยสนิทกะใครเลย ใน Thaiadmin จะไปด้วยคนได้มั๊ย
แบบว่าไปคนเดียว  คุยไม่เก่ง รูปไม่หล่อ  แถมอ้วน  ตัวดำๆๆอีก

ไม่มี Ego ก็พอครับ

ออฟไลน์ ฅนบ้านไกล

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 27 เมษายน 2006, 21:04:41 »
บอกทางทีไปไม่ถูก เบอร์โทรน่ะ 04-7828477

เปลี่ยนเบอร์โทรอีกแล้วเหรอพ่อหนุ่ม
เห็นว่าเคยใช้เบอร์ 09-1527169 อยู่ฐานทัพเรือสัตหีบ
เปลี่ยนเหมือนเปลี่ยน ฉาวๆ เลยนะ หรือว่า กิ๊ก
มีโอกาสว่างว่าจะชวนอาร์มไปเที่ยวหาอยู่
พอดีมีน้องชายเป็นทหารเรือ พักอยู่ที่สัตหีบอ่ะ

Mini Coffee Break ม่ะเคยได้ไปสักที
คนคงน้อยคุยกันมันดี แต่เอาไว้เจอกัน
meetting ดีก่า เพราะวันที่ 1 พค ต้องไปแต่งลูกสะใภ้ อ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เมษายน 2006, 21:11:21 โดย ฅนบ้านไกล »

pook

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 28 เมษายน 2006, 01:56:01 »
ขาประจำที่มามั่วเฉพาะตอนเมา ไม่รุว่าจะไปได้ป่าวนะครับ
แต่ถ้าไม่ติดอะไร ขอไปนั่งทำหน้าหนาคุยด้วยคนครับ

ปุ๊ก

jinnee

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 28 เมษายน 2006, 13:58:52 »
ติดธรุระ ไม่ได้ไปอีกแล้วแหละ ทัวร์....... :-[