Thaiadmin

วันที่ 29 ม.ค. นี้ "Thai@min mini Coffee Break" ประจำเดือนกุมภาพันธ์

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
วันที่ 29 ม.ค. นี้  เรียนเชิญท่านสมาชิกไทยแอดมินเข้าร่วมงาน

"Thai@min mini Coffee Break" ประจำเดือนกุมภาพันธ์

พบปะพูดคุย รับประทานอาหาร (มันคือ ยอดข้าว) ร่วมกัน

รายละเอียด : http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=1212.0

สำหรับสถานที่พบปะ คือ

หมูกะทะ 36 ตรงข้างๆ Lotus อ่อนนุชครับ ลงรถไฟฟ้า แล้วเดินมานิดหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มกราคม 2005, 08:08:34 โดย เดอะแฮคโปร »
หนุ่ม SA พเนจร

• 3,938
  • 84
กราบขออภัยทุกท่านนะครับ ตอนนี้ ยังหาสถานที่ไม่ได้เลย

ขออนุญาตสอบทางทางสมาชิกนะครับ ว่าจะไปไหนกันดี

วันเสาร์นี้แล้วด้วย มีเวลาไม่มาก มีตัวเลือกให้ดังนี้

1. ขอเป็นร้านที่อยู่กลางใจเมือง กทม.

2. ขอเป็นลานเบียร์ ร้านหมูจุ่ม ร้านหมูย่างเกาหลี หรืออื่น ๆ ที่นั่งได้มาก ๆ คน
ราคาถูก ๆ เน้นว่าขอเป็นร้านที่สะดวกแก่การเดินทาง

3.  เป็นร้านที่คนทั่ว ๆ ไปรู้จัก และเสียงรอบข้างไม่ดังจนเกินไป

ร่วมออกความคิดเห็น ได้เลยครับ ขอรายละเอียดด้วย

ว่าร้านดังกล่าว ดียังไง อยู่ตรงไหน เดินทางไปยังไง

ตอนนี้ผมมึน ๆ พี่อัทก็ช่วยผมมึนไปด้วยอีกคน เอ้ก ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มกราคม 2005, 18:06:02 โดย HackPro »

ออฟไลน์ ทัชชี่น่ารัก

• 961
  • 39
  • The Friendship for You can Touch
    • ทัชชี่
ร้านอร่อยแน่นอน ตรง พระรามเก้า

HackPro เคยไปกินแล้วไม่ใช่เหรอ  :o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มกราคม 2005, 11:12:35 โดย ทัชชี่น่ารักสุดๆ »

ออฟไลน์ DisableAccount

• 3,690
  • 53
  • อยู่ด้วยความพอดี
    • my twitter
เอาใกล้ๆ แหล่งอาหารเจ หน่อยนะครับ
หรือร้านที่ทำอาหารเจ ได้ยิ่งดี

อดมื้อ กินมื้อ มาหลายวันแล้ว

the_oo

สวนลุมไนท์บราซ่าครับ ใกล้ที่ทำงานผม อิ อิ ลานเบียร์ขนาดใหญ่ นั่งคุยกันได้เบียร์อร่อย น้องๆเชียร์หน้าตาหน้ารัก

• 3,938
  • 84
ร้านอร่อยแน่นอน ตรง พระรามเก้า

ไม่มีที่นั่งครับ ไปกันหลายคน

ยกเลิกโครงการนี้ดีกว่า อิอิ (ไม่มีตังค์ พอดี)

ไปร้านหมูย่างเกาหลี ของคุณ สมรักษ์ ดีไหมครับ

ออฟไลน์ analyser

• 497
  • 16
    • BitcoinThaialnd
ท่าน เออ 28 แล้วนะครับ

ผมหนึ่งเสียง สมรักษ์� (ถนนนวมินทร์)�
ไปมาก็สะดวก รถเมล์ ผ่าน (ไม่จอดครับ :) )
� �

san

แนะนำ หมูกะทะ 36 ตรงข้างๆ Lotus อ่อนนุชครับ ลงรถไฟฟ้า แล้วเดินมานิดหน่อย ไม่รู้ไกลเกินหรือป่าวครับ  :P

• 3,938
  • 84
แนะนำ หมูกะทะ 36 ตรงข้างๆ Lotus อ่อนนุชครับ

น่าสน ๆ ครับ  ขอแผนที่ครับ

ลงรถไฟฟ้าที่สถานีไหนครับ เดินไปทางซ้ายหรือขวา

ไกลประมาณเท่าไหร่ อยู่ใกล้ ๆ ร้านอะไร

ไปกินหมูกันดีกว่า มามะ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
แนะนำ หมูกะทะ 36 ตรงข้างๆ Lotus อ่อนนุชครับ

น่าสน ๆ ครับ  ขอแผนที่ครับ

ลงรถไฟฟ้าที่สถานีไหนครับ เดินไปทางซ้ายหรือขวา

ไกลประมาณเท่าไหร่ อยู่ใกล้ ๆ ร้านอะไร

ออกตังไห้ด้วย ค่าบอกเรื่อง MSN มะวาน อิอิ

ออฟไลน์ DOUBLEA

• 111
  • 6
งงแล้วนะ
จะได้ไปถูกง่ะ
36 หมูกะทะก็ได้ หัวปลาต้มยำแซบนักแล
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

jinnee

ไม่รู้จักใครเลยไปได้ป่ะ อิ ๆ ๆ

• 3,938
  • 84
ผมก็ยังไม่รู้จักใครเลย

ไปทำความรู้จักกันได้ทุกคนครับ

สรุป คือ ไปที่ร้าน

หมูกะทะ 36 ตรงข้างๆ Lotus อ่อนนุชครับ

ลงรถไฟฟ้า แล้วเดินมานิดหน่อย

1 ทุ่มตรง เจอกันครับ (วันนี้)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มกราคม 2005, 08:10:43 โดย เดอะแฮคโปร »

ออฟไลน์ EuT^_^

• 870
  • 49
  • TH@min Membership
    • Siambox Dot Com
รับทราบครับ  ลูกพี่  อาร์ม     เด๋วเก็บคนละ  150.-  ก่อนเข้างานขอบอกๆ  เอิ๊กๆ เด๋วมาเจอกัน   ขอตัวทำงานก่อนครับ

ออฟไลน์ will

• 65
  • 3
  • ยังเป็นคนเดิม และ จริงใจอยู่เหมือนเดิม เสมอ
วันนี้แล้วซินี่   ไม่ได้อยู่  เมืองหลวง อะ   เราคนชนบท   ( เป็นแค่กบในกะลา )  อดไปเจอคนเก่งอีกแล้ว ๆๆ :'( :'(

san

น่าสน ๆ ครับ� ขอแผนที่ครับ

ลงรถไฟฟ้าฝั่งเดียวกับโลตัสนะครับ จากนั้นหันหน้าออกจากโลตัส แล้วเดินมาทางซ้ายครับ ข้ามถนนทีนึงครับ ร้านใหญ่และกว้างดีครับ

POUND

เพิ่งเปงสมาชิกวันนี้เอง....ยังไม่รู้จักใครเลย...แล้วจารู้ป่ะเนี่ย..ว่าไผเปงไผอ่ะ...

ออฟไลน์ EuT^_^

• 870
  • 49
  • TH@min Membership
    • Siambox Dot Com
โยๆ   เพิ่งไป Meeting มาเมาดี  หนุกดี  คุยกะน  กินหมูทะ   กินเบียร์     ไปกัน  ประมาณ  9-10 คน   แต่น้อยๆงี้  คุยกัน  สนุกมากๆ ขอบอกๆ   

ออฟไลน์ PandaMaster

• 117
  • 1
  • TH@I@dmin
T0T เมื่อวานไปไม่ได้ แงะ Y-Y
นานๆจะเข้ามาที ^^

ออฟไลน์ :: นักโทษประหาร ::

• 1,158
  • 11
  • http://www.itmanage.info
 :) กำลัง เคือง คุณ แสน เชอะ
รักที่จะเรียนรู้ คิดเมื่อมีสิ่งที่เรียกว่าอุปสรรค ฉลาดเมื่อเห็นว่าเหตุผลกับแนวทางตรงกัน เฉลียวเมื่อเห็นว่ามีสิ่งที่เราคิดว่าเกิดจากประสบการณ์  (ถามผู้มีประสบการ์มากกว่าถามผู้รู้)

san

ยังไงก็ขออภัยทุกๆ ท่านมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ เมื่อคืนการบ้านไม่เสร็จครับ พอดีวันอังคารต้อง present ด้วยครับ
จะทิ้งเพื่อนๆ ในกลุ่มออกมาก่อน ก็เกรงใจพวกเค้าน่ะครับ ยังไงคราวหน้าไม่พลาดแน่ๆ ครับ

ป.ล. คุณเอ จะเคืองทำไมครับ ผมไม่ไปน่ะดีแล้ว ปล่อยให้คุณเอมีโอกาศบ้าง เอิ๊กๆๆๆๆ  ^-^

dew

ไม่มีที่นั่งครับ ไปกันหลายคน

ยกเลิกโครงการนี้ดีกว่า อิอิ (ไม่มีตังค์ พอดี)

ไปร้านหมูย่างเกาหลี ของคุณ สมรักษ์ ดีไหมครับ

ผมเคยไปกินอ่ะครับ อร่อยสุดยอด เหอๆ