Thaiadmin

ถึงกลับลบกระทู้เลยเหรอ ครับ

CCIE R&S SP Sec

ถึงกลับลบกระทู้เลยเหรอ ครับ
« เมื่อ: 29 ตุลาคม 2014, 08:54:50 »
กลัวเหรอครับ ถึงกลับลบกระทู้ทิ้ง โทษทีนะผม สายไปไหม

ออฟไลน์ เด็กด้อยโอกาส

• 186
  • 0
  • เด็กน้อย ด้อยโอกาส
    • http://www.diamondaccounting-boi.com/
Re: ถึงกลับลบกระทู้เลยเหรอ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2014, 09:19:19 »
คุณตั้งกระทู้อะไรเอาไว้ครับ เขาลบหรือย้ายกระทู้ เพราะบางคนตั้งกระทู้ผิด เขาจะทำการย้ายให้ไปอยู่ที่ถูกต้องนะครับ
รับทำบัญชีชลบุรี,ตรวจสอบบัญชีชลบุรี,จดทะเบียนบริษัทชลบุรี,รับทำBOIชลบุรี 089-543-2716 k.หน่อย 081-3434037 k.ปู
http://www.diamondaccounting-boi.com/

CCIE R&S SP Sec

Re: ถึงกลับลบกระทู้เลยเหรอ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2014, 09:23:24 »
ขอบคุณครับ แต่ไม่ใช่หรอกครับ ผมมา comment กระทู้ของเขาที่เขียนไว้ครับคนที่ เขียนคือ RefeeL กำลังจะตรวจสอบครับ

ออฟไลน์ SamaKitty VB

• Global Develop Leader
  • 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2014, 09:33:27 »
ที่นี่ ไม่ยินดี กับการแอบแฝงตัว เข้ามาเพื่อขุดหาประวัติสมาชิก
หรือ ขุดคุ้ยเพื่อสืบเสาะอะไรบางอย่างอันเป็นผลเสียต่อสมาชิก

หากคุณ  CCIE R&S SP Sec  มีเจตนาบริสุทธิ์ และไม่ได้แอบแฝงอคติ กับสมาชิกคนใน
ขอความกรุณา แสดงตัวตน ด้วยการสมัครสมาชิก โดยใช้เมลล์จริง และ ข้อมูลจริง

แต่หาก คุณ  CCIE R&S SP Sec  ยืนยัน ในความต้องการเดิม
ผมให้เวลา 10 นาที ที่คุณจะอยู่ในที่แห่งนี้ได้

ขออภัย และ ขอความกรุณาแสดงตัว ครับ
ไม่ว่าคุณจะเป็นใคร ยิ่งใหญ่ในสถานประกอบการณ์ใด

แต่ คุณกำลังทำในสิ่งที่ไม่เหมาะสม ครับ

ขอแสดงความนับถือ
Hi... Welcome to Thaiadmin.org
Power by VBNeverDie.Com

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด

• 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2014, 09:39:07 »
เหลือเวลาอีก 5 นาที ในการแสดงตัว

หมดเวลา  >:(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ตุลาคม 2014, 09:47:54 โดย SamaKitty VB »
Hi... Welcome to Thaiadmin.org

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด

ออฟไลน์ ReFeeL

• *
  • 582
  • 0
  • The Human Network
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2014, 13:49:58 »
ขอบคุณครับ แต่ไม่ใช่หรอกครับ ผมมา comment กระทู้ของเขาที่เขียนไว้ครับคนที่ เขียนคือ RefeeL กำลังจะตรวจสอบครับ

ผมไม่ได้เป็นคนเขียนกระทู้ครับ เข้าใจไรผิดหรือเปล่า ??

แล้วคนที่ลบกระทู้ไม่ใช่ผมครับ เพราะสมาชิกไม่มีสิทธิ์ในการลบกระทู้ คนที่ลบกระทู้คือ Admin ที่เค้าคงเห็นว่า ข้อความของคุณไม่สร้างสรรค์และไม่เหมาะสมที่ทำให้เกิดการขัดแย้ง รวมถึง คนที่กลัวคงจะเป็นคุณรึเปล่าที่ไม่กล้าแสดงตัวออกมามากกว่าครับ  :)
We Are The Human Network

ออฟไลน์ DegaZe

• 22
  • 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2014, 14:11:56 »
แสดงตัวด่วนค่ะ อย่ามาป่วนอย่างงี้ ต้องการอะไรมิทราบคะ

ออฟไลน์ KajivaGiant

• 1,136
  • 1
  • โอ้ ! พระเจ้า Server << เน่า >> ต้องเข้า ThaiAdmin
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2014, 14:19:14 »
แสดงตัวด่วนค่ะ อย่ามาป่วนอย่างงี้ ต้องการอะไรมิทราบคะ

ไม่ทันละครับ 

เหลือเวลาอีก 5 นาที ในการแสดงตัว

หมดเวลา  >:(
อนาคตอยู่ที่เรา อยู่ที่เราว่าจะก้าวข้ามปัญหาหรือจะก้าวลงเหว

ออฟไลน์ DegaZe

• 22
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2014, 14:22:40 »
ไม่ทันละครับ 

ขอบคุณค่ะ
น่าโมโหจริง ฮึ่ยยย

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2014, 14:24:15 »
ขอล๊อกเลยนะครับ ตัดประเด็น  :)
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

• 2,949
  • 177
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2014, 14:51:40 »
ผมแบน IP ไปตั้งแต่ 9.47 แล้วครับ