Thaiadmin

ประกาศ!! จำหน่ายเสื้อโปโล ThaiAdmin รุ่น 9 ปี สมทบทุน โครงการสานฝันปันน้ำใจ ปี 2557

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
ประกาศ!! จำหน่ายเสื้อโปโล ThaiAdmin รุ่น 9 ปี สมทบทุน โครงการสานฝันปันน้ำใจ ปี 2557

เพื่อหารายได้สำหรับกิจกรรม สานฝันปันน้ำใจ ของ ThaiAdmin ที่จะจัดขึ้นปลายปีนี้ (สถานที่และวันเวลาจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ ขอดูยอดเงินก่อนว่าทำอะไร ที่ไหน ได้บ้าง)

เสื้อจัดจำหน่ายในราคาตัวละ 400 บาท + ค่าส่ง EMS
(จากราคาเดิม 350 บาท ขอเพิ่มเป็น 400 บาทนะครับ จะได้ซื้อของดีๆ ไปบริจาคน้องๆ ได้เต็มที่คับ)

ขั้นตอนการเป็นเจ้าของ
1 วัดรอบอกตัวเอง แล้วไปสั่งซื้อและเลือกไซต์เสื้อที่ http://order.thaiadmin.net/order ท่านจะได้รับเมลแจ้ง Ticket ID และสรุปรายการสั่งซื้อของท่าน

2. คำนวณค่าเสื้อ + ค่าส่ง EMS ด้วยตัวเองและดูรายละเอียดการชำระเงินที่ http://order.thaiadmin.net/How-To-Pay

(การรับของแบบ EMS เพิ่มเงิน ดังนี้
สั่ง 1 ตัว เพิ่มเงิน 80 บาท = 400 + 80 = 480 บาท
สั่ง 2 ตัว เพิ่มเงิน 100 บาท = 400 + 400 + 100  = 900 บาท
สั่ง 3 ตัว เพิ่มเงิน 120  บาท = 400 + 400 + 400 + 120 = 1,320 บาท
อัตราค่าส่ง EMS เพิ่ม 20 บาท ทุกๆ การเพิ่ม 1 ตัว ได้แก่ 80, 100, 120, 140, 160, ...
**คำนวณรวมค่าเสื้อพร้อมค่าจัดส่งให้เรียบร้อยแล้วค่อยโอนเงินนะครับ)

3. โอนเงินมายัง
    ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    ประเภท : ออมทรัพย์
    เลขที่บัญชี : 2402072354
    ชื่อ : กุลธิดา ศรีเผือก
    โทร : 084-1116944
    แล้วแจ้งที่ http://order.thaiadmin.net/payment โดยระบุ Ticket ID ที่ท่านได้รับจากข้อ 1

4. รอเช็คสถานะการจัดส่งที่ http://order.thaiadmin.net/delivery  โดยคลิกเข้าไปที่รหัส Ticket ID ของท่าน

**การจัดส่งของช่องทาง EMS เท่านั้น (เพื่อความสะดวกรวดเร็ว)

รายละเอียดของเสื้อ
- เสื้อโปโลทรงสุภาพ สีดำทั้งตัว
- เนื้อผ้าจูติทอหนา
- มีกระเป๋าที่หน้าอกด้านซ้าย
- ปักโลโก้ฉลอง 9 ปี ที่กระเป๋า
- แขนขวาปัก "กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย" สีน้ำเงิน
- แขนซ้ายปัก "http://www.thaiadmin.org" สีส้ม
- กระดุมสีขาว 2 เม็ด ปั้มตรา "Thaiadmin"
- ป้ายยี่ห้อ "Thaiadmin" ที่คอปกด้านใน
- ราวบ่าด้านหลังปัก "Thailand System Administrator" สีขาว ***
(ภาพประกอบตามไฟล์แนบ)

** สำหรับท่านที่สั่งซื้อและโอนเงิมมาตั้งแต่รอบที่แล้วแล้วยังไม่ได้รับเสื้อ ติดต่อข้อความหาหญิงโดยตรงนะคะ**
หากติดปัญหาตรงส่วนใด ให้ท่านสมาชิกทิ้งข้อความไว้ในกระทู้นี้เลยครับ
ทางเจ้าหน้าที่จะคอยดูแลท่านเองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2014, 15:49:59 โดย Kul_Ying »
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

• 1,017
  • 59
    • ITSCS
รายได้จากการจำหน่ายเสื้อครั้งนี้ ร่วมกิจกรรมสานฝันปันน้ำใจที่เราจะจัดขึ้นปลายปีนี้นะครับ

สรุปภาพกิจกรรมครั้งที่ผ่านๆ มาตามไฟล์แนบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2014, 22:29:05 โดย Kul_Ying »
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

• 1,017
  • 59
    • ITSCS
จอง เผื่อประกาศเพิ่มเติมครับ

จอง ไซต์ L สองตัวครับ  :D
<b>thaiforex.net เว็บสอนการวิเคราะห์กราฟเก็งกำไรค่าเงิน</b>

• 1,017
  • 59
    • ITSCS
จอง ไซต์ L สองตัวครับ  :D

สั่งผ่านระบบเลยคร๊าบบบบผม

ออฟไลน์ ตาน้อยคุง

• 400
  • 5
  • ผมไม่หล่อ... แต่ผมจน
ลืมดูวิธีสั่ง 555+

5 ปี ผมยังใหม่ๆ อยู่เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2014, 21:02:06 โดย ตาน้อยคุง »
Do it better with Linux
My Server : FreeBSD 8.2 , Ubuntu 10.10
My Desktop : Ubuntu 10.04 , Windows XP (Sp3) x64, Windows 7 Ultimate

หมดเขตไปหรือยังครับ

ผมสั่งซื้อไปตามขั้นตอนในข้อ 1แล้ว  แต่ยังไม่ได้รับ mail แจ้ง Ticket ID และข้อมูลการสั่งซื้อเลยอ่ะครับ  ผมต้องทำยังไงครับ
ต้องสั่งซื้อใหม่ไหม หรือไปโอนตังได้เลยครับ ขอบคุณมากครับ

ผมโอนเงินและส่งหลักฐานไปให้แล้วนะครับ ไม่ทราบว่าได้รับไหมครับ รบกวน Admin ช่วยตรวจสอบให้หน่อยครับ ticket id 63429006  ขอบคุณมากครับ

• 1,017
  • 59
    • ITSCS
ผมโอนเงินและส่งหลักฐานไปให้แล้วนะครับ ไม่ทราบว่าได้รับไหมครับ รบกวน Admin ช่วยตรวจสอบให้หน่อยครับ ticket id 63429006  ขอบคุณมากครับ

ค่ำๆ เช็คให้นะครับ

• 1,017
  • 59
    • ITSCS

ได้รับข้อมูลการโอนเงินแล้วครับผม

ผมเพิ่งเป็นสมาชิกได้ไม่นาน จะขอเข้าร่วมกิจกรรมด้วยได้ไหมครับ

โอนเงินไปแล้วอ่ะครับ แจ้งการโอนเงินไปแล้ว แต่ไม่เห็นมีอะไรตอบกลับมาเลย รบกวนเช็คให้หน่อยได้ไหมครับ Ticket ID : 22690386 ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ joelamtan

• 53
  • 0
ของพี่ทัวร์ ไซต์อะไรครับ ขอ ใหญ่ กว่าพี่ทัวร์ไซต์ หนึ่ง
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ<br />อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ <br />จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน <br />ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

แจ้งการโอนเงินแล้วนะคะ. Ticket I'd:79218866. รบกวนครวจสอบให้ด้วยค่าาาาา
TimMyNoKoTo of Thai Admin Org. TH@min #2835<br />COMEBACK AGAIN .......^__^\\\\\\\'\\\\\\\'

ออฟไลน์ arzugi

• 3
  • 0
แจ้งการโอนเงินแล้วนะครับ. Ticket 71949719. รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะครับ
เช็คที่ไรไม่ขึ้นใจห่อเหี่ยว อุอุ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ เซ็งกิ จัง

• 0
  • 0
  • ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
สั่งได้ที่ไหนอ่ะครับ ^^" เพิ่งเปิดมาเจออ่ะครับ

ออฟไลน์ kanasawa

• 460
  • 2
  • เรียนรู้วันละนิดเพิ่มทักษะชีวิตให้ยาวไกล
เพิ่งมาเห็นเหมือนกันยังทันมั่ยเนี้ยครับ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ตอนนี้ยังสั่งได้มั้ยครับ

สั่งตอนนี้ ทันไหมครับ

มี size อารัยบ้างคับมี S ชายมั้ย

ออฟไลน์ Nes-IT

• *
  • 1
  • 0
ยังสั่งได้อยู่อีกหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ แอตมินใจบุญ

• *
  • 146
  • 0
  • อยากให้โลกใบนี้ มีแต่สิ่งดี ดี
ยังขายอยู่หรือป่าวครับ
ต้องมั่นฝึกฝน จึงจะพบกับความสำเร็จ
จงทำในสิ่งที่ดีงาม  และคลาดหวัง
หากผิดหวังให้ถอยไปพัก  แล้วกลับมาเริ่มต้น
จงอย่าถ้อถอยต่ออุปสรรค  หากเรายังมีใจรักอยู่

ออฟไลน์ nunfather2

• *
  • 91
  • 0
  • ...ชีวิตมีวันสิ้น คนไม่มีวันพอ...
ถ้ามีคงจะเป็น รุ่น 10 ปีล่ะมั๊งครับ ปีนี้ 2558 แล้ว

ออฟไลน์ sommai76

• **
  • 19
  • 0
ปีนี้ทำเสื้อปะครับ

ออฟไลน์ kampol

• 121
  • 0
  • Rescue Club Thailand # 187
ทำเพิ่มอีกมั้ยครับ