Thaiadmin

ภาพบรรยากาศในงาน Thailand Admin & Developer Party 2005

ออฟไลน์ virus

• 28
  • 0
  • ThaiUsedCars
    • thaiusedcars
Re: ภาพบรรยากาศในงาน Thailand Admin & Developer Party 2005
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 22:05:38 »
.ม่าว..น้ำส้ม...ด้วยมือตัวเอง.... ;D.
<b>---</b>

ออฟไลน์ rajasit

• 238
  • 9
  • คืนสันติ สู่สังคมไทย www.santi.in.th
    • Bancha
Re: ภาพบรรยากาศในงาน Thailand Admin & Developer Party 2005
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 9 ธันวาคม 2005, 02:50:14 »
�� เพิ่งโผล่หัวมาครับ�� ออกจากงาน meeting ตีสอง� นอนตีสามกว่า� ไปนอนโรงแรมข้างๆ� ตื่น หกโมงเช้ารีบไปขึ้นรถไปเที่ยวธรรมชาติต่อ�� �แต่ก็นะอุตส่าห์ไปรองานนี้ก่อนตั้งหนึ่งวัน� นอนโรงแรใปแล้วสองวัน�

นอนโรงแรมคน เดียว หรือ นอนกะใครหรือเปล่านะ� โรงแรมข้างบรรยากาศมันส่อเค้ายังไงไม่รู้ซิ

น้ำส้ม Vodka นี่ เป็น original ครับ
ถ้ารู้ว่าชอบกัน ครั้งหน้าจะทำ Salamiyagi ไห้ทาน

Salamiyagi = น้ำส้ม + Vodka + Campari + Greenadine + น้ำมะนาว + Pepper� � �สูตรนี้สุดยอด
ร้อนไปถึงลำใส้เลยครับ� อร่อยด้วย เป็นสูตรดั้งเดิมจาก Sweden� ^-^
สูตร นี้� �รีบไปจดลิขสิทธิ์นะ ก่อนโดนฝรั่งขโมยไปจดนะ

เห็น สูตร ก็เมาแล้ว  3 กะ ษัด  อย่าง แย่ เลย  มา   6  กะ ษัด ตีกันตายไปข้างแน่

เมื่อ: 09 ธันวาคม 2005, 02:42:16
เหอ ๆ เจ้าตัวมาแก้ข่าวแล้ว ปริศนาคนเสื้อแดง อิอิ มะช่ายคู่ขาผมน้าาาาา

คนหน้าห้องน้ำ ผมไปทิ้งไว้ห้องข้าง ๆ อ่ะครับ อิอิ มะช่ายห้องผม

ครั้งนี้ขนาดปิดตี 1 พี่ ๆ ยังเลยเวลาไปถึงตี 2 ได้อ่ะ แล้วถ้าปิดตี 2 ไม่เลยไปถึงตี 5 เหรอ อิอิ

จัดริมทะเลเลยครับ ได้ตั้งแต่ หัวค่ำ ยันสว่าง� � เวลาเมา จะได้ไปโดด ทะเลเล่นกัน

หรือบนภู ก็ดีนะครับ� อากาศเย็น ไม่เปลื้องน้ำแข็งด้วย ผมเคยไปกินเหล้า บนภู ดอย รู้สึกว่า ดื่มได้เยอะกว่าที่กรุงเทพ ตื่นมาแล้วก็ไม่ค่อยเมาค้าง
เมื่อเมาแล้วกลิ้ง ลงจากภูเล่นก็ได้ครับ� ผมเคยกลิ้งลงมาแล้ว เพื่อนเล่มให้ฟังว่า เดินไปด้วยกัน แล้วได้ยินเสียงอะไรไม่รู้กลิ้งลงไปข้างล่าง� หันไปดูผม ปรากฎว่าไม่อยู่ แล้ว เลยเดินไป เห็นผมกลิ้งไปติดต้นกล้วย
ถ้าไม่มี ต้นกล้วย คงไม่ได้มางาน Thai admin แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 ธันวาคม 2005, 02:57:09 โดย rajasit »
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 9 ธันวาคม 2005, 08:55:10 »
หึหึ ๆๆๆๆ และแล้วงานนี้ก็เป็นหลักฐานได้อย่างดี ว่าเราไม่ได้คออ่อน  8)
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

HooG

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2005, 22:23:07 »
รูปคู่ก็มีหลักฐานพร้อม ยังจะมาแก้ตัว เหอๆ 555
ไม่รู้ติดใจไรน้ำส้มนักหนา ขึ้นรถกลับบ้านเพ้อถึงน้ำส้มอย่างเดียว เอหรือว่า สาวๆ อาซาฮีจะชื่อส้ม แต่คงไม่ใช่มั่ง 555
เหอๆ คนไม่ลองน้ำส้ม ไม่รู้หรอกว่าเป็นไง เอิ๊กๆ แต่เอ๊ะ คนที่เพ้อถึงสาวอาซาฮีนี่ใครกันนะ ไม่ช่ายอู๊ดเองหรอกรึ คิคิคิ.... ;D

kameye11

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2005, 19:14:40 »
อยากไปเหมือนกันนะนี่  เดี๋ยวอายเค้า....เหอะๆๆ Admin ฝึกหัดอย่างเรา... :-[  :-\  :'(  ที่จิง ไม่มีเงินไปอ่านะ อยู่เชียงรายครับผม
แต่กลัวไปแล้วไม่มีความรู้ไปคุยกะคนอื่นอ่ะสิเรา....เหอะๆๆ

ออฟไลน์ @k

• 1,472
  • 12
  • TH@min Membership
    • Thailand Virtualization
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2005, 21:13:13 »
เสียดาย ไม่ได้อยู่จนงานเลิก กลับตอนไหนไม่รู้น่าจะประมาณ ตี 1 มั้ง

ใครคุยกะผมไว้เรื่องอะไรบ้าง ถ้าจำได้ก็เข้ามาทักกันนะครับ

istyle

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 4 กุมภาพันธ์ 2006, 17:42:25 »
อยากเห็นหน้าพี่วินของ เว็บ thaicreate.com สงสัยว่าจะไม่ได้ไปอ่ะ เห็นบรรยากาศแล้วน่าไปมากๆ แต่ตอนนี้ยังไม่เก่งครับ O0

napoleon

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2006, 14:33:48 »
 :D  อยากไปจังเลย ไม่รู้จักไม่งั้นไปแล้ว  ::)  มีคราวหน้าไปแน่ๆ

miracle

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 5 มิถุนายน 2006, 16:14:18 »
::)

ดีค่ะ น่าสนใจดีน่ะค่ะ บรรยากาศดูเป็นกันเองดีค่ะ