Thaiadmin

ภาพบรรยากาศในงาน Thailand Admin & Developer Party 2005

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
ภาพบรรยากาศในงาน Thailand Admin & Developer Party 2005
« เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 22:04:19 »
คำบรรยายรูปนั้น ผมอนุญาตให้คุณ DevMan และทีมงาน เข้ามาแก้ไขกระทู้

เพิ่มคำ แต่งเสริมเติมเต็ม ได้เต็มที่ครับ แต่ห้ามพาดพิงผมเด็ดขาด เหอ ๆ

กล้องนี้ ของ DevMan ครับ และจะมีทยอยมาเพิ่มเรื่อย ๆ ครับ

สำหรับท่านอื่น ๆ ที่พกกล้อง หรือมือถือถ่ายรูปไปด้วย แล้วมีรูปในงาน

รบกวน zip ไฟล์แล้วแนบส่งเมล์มายัง hackpro [at] thaiadmin.org ด้วยครับ

หรือถ้าแนบไฟล์ได้จำกัด ให้แอด MSN ผมเพื่อขอ Account FTP ได้ที่ hackpro [at] hotmail.com ครับ

และท่านสามารถคลิกที่รูปเล็ก เพื่อดูรูปขยายเต็ม ๆ ได้ครับ

รูป Original Size ทั้งหมด ดาวโหลดไปดูได้ครับ

ป.ล. เจ้าหน้าที่ ที่จะแก้ไขคำบรรยาย ให้ดูก่อนว่ามีท่านอื่นแก้อยู่หรือปล่าว โดยไปดูที่หน้า สถานะ

สถานที่จัดงานในครั้งนี้ครับ อยู่ตรง 3 แยกพอดี วิ่งตรงไปก็ทะลุร้านหล่ะครับ

ป้ายงานที่หน้าร้านครับ สมาชิกจะได้รู้ว่า มาถูกงาน

บรรยากาศส่วนนึงของในร้าน ยามเย็นครับ (ก่อนถูกถล่ม)

จุดลงทะเบียนเข้างานครับ มีคนมารอคิวเป็นแถวเลยครับ

เปิดฉากด้วยอาซาฮี 1 หลอดครับ คนอื่น ๆ จำมะได้ครับ เสื้อส้ม ๆ พี่แสนครับ

เสื้อเขียว ๆ ตาที (CyberNude) ครับ  คนนี้นั่งหลอดไหน หลอดนั้นรั่วเลย หมดเร็วมากๆ

สมาชิกเริ่มทยอยกันเข้ามาแล้วครับ

เจ้าหน้าที่รับลงทะเบียนครับ ขออนุญาตไม่เอ่ยนาม อิอิ

เสื้อลายพี่สุรศักดิ์ เสื้อขาวพี่มะขามแห่ง ThaiBSD และชู 2 นิ้ว นายอ๊อฟ (บัวเงิน) เจ้าหน้าที่เราเองครับ

ตาที (CyberNude) ขอชนแก้วกับพี่มะขามครับ หุหุ

ตาทัวร์นี่เจอสาวๆไม่ได้เลย ปลีกวิเวกมาเลย

ตาทัวร์ นู๋โอ๊ะ ถัดมาทางขวานายปุ้ย และใครหว่า แฮ่ะ ๆ จำมะได้ครับ

เสื้อแดงคุณ พีกับยู แห่ง php.deeserver.net ผู้พัฒนาเว็บบอร์ดอันเลื่องชื่อ และพี่อัท เสื้อเทาใครก็ไม่รู้ จำมะได้

มุมนึงของในร้าน ใครเป็นใคร จำได้บ้าง ไม่ได้บ้าง

เอ้า อ้ำ หย่อย ๆ พี่นั่นดิ กินไม่แบ่งอาร์ม ระวังติดคอนะ คริ คริ

เสื้อขาวชู 2 นิ้ว คุณเทป (Tape) เจ้าของ Bitthailand ครับ และผองเพื่อน คนเสื้อแดง Hot ที่สุดในงานนี้เลยครับ
ลืมไป พี่เสื้อดำเป็นแอดมินของ mcot.net ครับ มางานนี้ด้วยครับ

3 หนุ่ม 3 มุม ผมจำชื่อไม่ได้สักกะคน

แนบแนม เพ่บัวเงินทีมงานหน่อย อิอิ ลืมตาหน่อยเพ่ ตอนถ่ายรูป ส่งสัยแพ้แสงแน่ๆ แต่ถ้าจองตาสาว ๆ ผมว่าตาโตแหง่ม ๆ
(คนเสื้อลายเขียว ๆ) คนเสื้อแดง รู้สึกจะเป็นเจ้าของเว็บ siambit ครับ ชายเสื้อดำ ColVlpTeCh

แฮ่ะ ๆ จำไม่ได้อ่ะครับ โทษที แต่สังเกตหลอดอาซาฮี อิอิ

จากซ้าย rb007 ต่อด้วย the_oo ตามด้วย columbus ตาจิม (เห็นแต่หัว) และนายแบงค์

3 คนแรก ผมจำมะได้ แต่คนสุดท้าย พี่คนบ้านไกล ที่อนุเคราะห์เรื่องการเดินทางให้อาร์มครับ

คำบรรยาย

คำบรรยาย

คนกลางเสื้อขาว คุณด๊อท (fordot) คนที่ใคร ๆ ก็อยากเจอครับ

แข่งหล่อครับ 2 คนนี้ อิอิ แต่หล่อสู้ผมมะได้ร้อก

อ้าวเพ่ ไม่ยกแก้วล่ะ แด๋วไม่ทันพี่เสื้อดำนะ

ข้างซ้ายพี่เอ มดแดง (moddengv8) ทางขวาพี่แสน (SaN) แห่ง deeserver ครับ สีหน้ากับสีเสื้อ เริ่มเหมือนกันแล้ว

คำบรรยาย

พี่โจอี้ (นั่นดิ) จาก siamzone.com  ครับ

สองคนนี้เฝ้านู๋โอ๊ะ Developer ของเราทั้งคืนเลยครับ ไม่ยอมลุกไปไหนเลย ซ้ายคุณ Neo กลางคุณแบ๊ง ขวาคุณนู๋โอ๊ะครับ

ไงล่ะ เอเล็ก เจอ เอใหญ่ ซ้าย พี่เอ นักโทษประหาร ปะทะ ขวา พี่เอ มดเด้ง
ไปฝึกมาหนักไหม เอ้าดื่ม ๆๆๆ  อิอิ สังเกตหน้าครับ

เอ้าพวกเรา งานนี้ถล่มไอ้อาร์มให้ราบคาบเล้ย เหอ ๆ

เอ๊า หมดแก้วเลยนะเพ่น้อง เราเป็นสายเลือดเดียวกันล่ะ อิอิ สายเลือดแอลกอฮอล์ไง

แฮ่ะ ๆ เบียร์ไม่ค่อยยุบเลยนะ อิอิ

คำบรรยาย

อย่างอื่นไม่สน เราสนใจที่จานเปล่า ๆ ครับ เหลือแต่จานครับท่านผู้ชม

เอามาอีก 2 หลอด งานนี้สู้ตายครับ

คุณจ๊ะผู้ออกแบบของที่ระลึกของเว็บ php.deeserver.net คุณแบงค์แห่ง www.rubybox.net  คุณ Dr.Yes ผู้ที่คอยให้คำปรึกษาปัญหา php เสื้อแดงๆ ตาปุ๊ (พีกับยู) แห่ง php.deeserver.net คนชูสองนิ้วคุณเอ ThaiFastHost ที่แอบหนีกลับก่อน

คุณทัชชี่ เจ้าของเรสคิวซีดีครับ งานนี้เอา cd มาแจก 10 แผ่น

โอ้ว แค่นี้ท้อแล้วเหรอพี่ เบียร์ยังเหลืออีกหลายถังนะ

คู่นี้ ฝาแฝดกันหรือปล่าวนี่ คุณวุธ (raisara) และคนหันหลังเด็กในสังกัดครับ อิอิ

ตาทัวร์ ผู้ไม่เคยย่อท้อต่อความยากลำบาก (ในการดื่ม)

งานนี้ เหล่านางฟ้าของเรา นัดกันใส่เสื้อสีชมพูหวานแหวว กันหมดเลยแฮะ น่าร๊ากทั้งงนั้นเลย ขอบอก
เด็กแนว

คนหน้าสุด คุณอิ้ก (ic_q) ถัดไปฝาแฝดคุณแฮคโปรครับ นายอาร์ต งานนี้ผมโดนแซวตลอดเลยครับ แฮ่ะ ๆ

หนุ่มเมืองน่าน ปะทะ เด็กชาย pom2day อิอิ จานใบนี้ ถือทั้งงานเลยป่ะ

คุณน้อง (~nOnG~) เจ้าหน้าที่ DBA แห่ง AIS ครับ งานนี้มาช่วยเก็บตังค์ แฮ่ะะ ๆ

คำบรรยาย

โอ้ย แค่นี้สบาย หนักกว่านี้ก็สู้มาแล้ว อิอิ

เสื้อแดงหน้าสุด คุณเก่งเรซซิ่ง เจ้าของเว็บไซต์รถแข่งที่ใหญ่ที่สุดในประเทศ คนอื่น ๆ ไม่ขอกล่าวถึง

พี่แสน (SaN) กำลังสัมภาษณ์สด คุณด๊อท (fordot) ครับ

คำบรรยาย

เริ่มมีการประคองปีกแล้วครับ จะไปต่อไหวไหมนี่ อิอิ

งานใกล้เลิกแล้ว เจ้าของร้านเริ่มไล่และ เหอ ๆ

บรรยากาศก่อนเลิกงาน ยังไหวกันทุกคน เย้ !!!

ปล.ยังไงขออภัยเรื่อง รายละเอียดภาพนะ จำอะไรไม่ได้แล้ว คนเยอะ หุหุ ไปไม่ทั่วครับ ขออภัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 เมษายน 2008, 08:35:05 โดย ColVlpTeCh »
หนุ่ม SA พเนจร

• 3,938
  • 84
Re: ภาพบรรยากาศในงาน Thailand Admin & Developer Party 2005
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 22:11:00 »
กล้องนี้ของ DevMan ด้วยเหมือนกันครับ แต่เป็น SET 2 ครับ

ท่านสามารถคลิกที่รูปเล็ก เพื่อดูรูปขยายเต็ม ๆ ได้ครับ

ป.ล. เจ้าหน้าที่ ที่จะแก้ไขคำบรรยาย ให้ดูก่อนว่ามีท่านอื่นแก้อยู่หรือปล่าว โดยไปดูที่หน้า สถานะ

กะลังชงพันช์ครับ  เมาตั้งแต่ตอนนี้แล้ว

บรรยากาศด้านหน้าของร้านครับ

คำบรรยาย

SpizyZeed ตามด้วย นายวอวี่ อิอิ ด้านขวาพี่โชค multitech และ ic_q

พี่หนุ่มเมืองน่านครับ หนุ่มสมชื่อจริง ๆ อิอิ

คำบรรยาย

นายปุ้ย กะสาว ๆ ที่ไหนอ่ะ ผมจำชื่อมะได้ แฮ่ะ ๆ

จับได้คาหนังคาเขา กำลังถ่ายรูปน้องพริตตี้ของอาซาฮีเลย อิอิ

คำบรรยาย

งานนี้ไม่ต้องห่วงเรื่องหวัดนกนะครับ ได้ข่าวว่าไก่ของเราผ่านการตรวจเรียบร้อยแล้ว
อีกอย่างหมดก่อนเพื่อนเลยมั้ง อิอิ ขายดีเหมือนครั้งที่ 2 เลยขอบอก เพ่ครับเป็นพรีเซ็นเตอร์
ได้เลยนะเนี่ย อิอิ เด็กแนว

สังเกตจากแก้ม เพ่เอ มดแดงสิ หุหุ ไก่ข้าใครอย่าแตะ ประมาณนั้น อร่อยใช้เล่นเลยนะเนี่ยขอบอก ^ v ^

เสื้อตัวเล็กไปหรือปล่าว พี่ทัวร์เค้าจะใส่ได้เหรอ เสื้อขาว นายเจนครับ

เดฟแมน และ โค้ดเรด งานนี้ไม่รู้ใครเมากว่าใคร

คำบรรยาย

คำบรรยาย

แฮ่ะ ๆ เพ่ ผมมะไหวแล้ววว แต่ทว่า นายวอวี่สู้ตายครับ

หลอดนี้จะหมดอีกแล้ว น้องพริตตี้มาเติมหน่อยเร้วววว

เจอแล้วค้า บ บ บ ตัวการทำ Buffet กะ เบียร์หมด  หูวๆๆๆ เต็มๆ  ทั้งซ้ายทั้งขวาวเลยนะพี่

งานนี้สู้จนใจขาดดิ้น ไม่เมาไม่เลิกลา

คำบรรยาย

คำบรรยาย

คำบรรยาย

คำบรรยาย

คำบรรยาย

คำบรรยาย

คุณพี่ด๊อท (fordot) กำลังให้ข้อคิดครับ

คำบรรยาย

เย้ ได้เสื้อ Th@dmin Limited Edition แล้ว เอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอม

อินเตอร์เน็ต Wi-Fi ได้ไปแล้ววววว อย่าลืมเอาไปใช้ด้วยนะ อิอิ

คำบรรยาย

คำบรรยาย

คำบรรยาย

คุณเก่งเรซซิ่ง และคุณอัทไทยแอดมิน ให้ทาย ใครหล่อกว่า อิอิ

ทำเป็นเข้ม อิอิ (ยืมคำในโคนามาอ่ะ)

คำบรรยาย

คำบรรยาย

เอ้า แลกเบอร์กันซะแล้ว จะเอาไว้โทรไปนัดกินครั้งหน้าใช้มะ อิอิ

คำบรรยาย

คำบรรยาย

เสื้อแดงครับ ไม่รู้ว่าชื่ออะไร แต่สาว ๆ ชมกันมา ว่าน่ารักมาก ๆ อิอิ งานนี้หมองกันเป็นแถบ ๆ
มาแก้ข่าวด้วยนะว่า คนเสื้อแดงมะใช่คู่ขานายอาร์มนะก้าบบบ สาบานได้ อิอิ

โต๊ะนี้ น้องพริตตี้เดินมาบ่อยที่สุดอ่ะครับ ไม่รู้ถูกใจใคร อิอิ

คำบรรยาย

ic_q ปะทะ ColVlpTeCh ครับ เจ้าหน้าที่เราทั้ง 2 ท่าน ว่าแต่คนเสื้อขาว ๆ ใครหว่า ?

คำบรรยาย

คำบรรยาย

ฮือ ๆ พริตตี้มะมาเติมให้เลย เติมเองก็ได้ เอ้ก ๆ

ยืนคอตกเลยเหรอเพ่ (สังเกตมุมบนซ้ายครับ อิอิ)

คำบรรยาย

คำบรรยาย

นักร้องรับเชิญครับ คุณ rb007

คำบรรยาย

อีกคนสิทีมงานของ Thaiadmin ต้องแนบแนมหน่อย อิอิ
จบงานนี้ส่งสัยออกเทป เปล่านะเพ่ทัวร์เรา หุหุ ผมว่ามีค่ายเทปมาติดต่อแน่ๆ   
กริ๊ดดดดดดดดดดดดดด จากเด็กแนวแก๊ง Peter

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 เมษายน 2008, 08:35:14 โดย ColVlpTeCh »

• 3,938
  • 84
Re: ภาพบรรยากาศในงาน Thailand Admin & Developer Party 2005
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 22:11:11 »
เนื่องจากภาพมีจำนวนมาก ผมขอแยกกระทู้ออกไปที่

http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=14317.0

เพื่อลดการจราจรของข้อมูลครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 ธันวาคม 2005, 12:25:17 โดย HackPro »

ออฟไลน์ bankes

• 18
  • 0
  • Recalling My Memories
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 22:39:47 »
ภาพมันช่าง- -รูปข้าน้อยดูแย่จิงๆ- -แง

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองน่าน

• 900
  • 17
  • อยู่ด้วยศรัทธา มาด้วยใจพร้อม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 23:07:19 »
หว่ายยยยยยยยยยย !!!  มีรูปเราด้วย   ???  ความลับถูกเปิดเผยก็คราวนี้แหละ ;D
+ + + สอบถามปัญหาต่าง ๆ กรุณาตั้งกระทู้ถามที่กระดานสนทนานะครับ ไม่รับประกันหรือไม่รับตอบปัญหาทางข้อความส่วนตัว อีเมล์ และโปรแกรมแชท ถามคนเดียว รู้คนเดียว ตอบไม่ได้ เดี๋ยวจะเคืองกันอีก (นิสัย นิสัย พระมหาสมปองว่าไว้) อิ อิ + + +

-*- หมูอ้วนสุดหล่อ -*-

Enewhand

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 23:12:08 »
อ่าาา  ไม่ได้ไปร่วมงานคับ แต่ดูรูปแล้วได้บรรยากาศ เหมือนได้ไปร่วมงานเลย     ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 ธันวาคม 2005, 01:10:30 โดย Bad Memory »

ออฟไลน์ ฅนบ้านไกล

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 23:18:11 »
เสื้อสีส้ม รูปที่ 3 รองจากท้ายน่ะ ใครเหรอ
คุยได้รสชาดมาก คุยทั้งปาก ไปทั้งมือ อิอิ!!!
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

• 900
  • 17
  • อยู่ด้วยศรัทธา มาด้วยใจพร้อม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 23:20:45 »
เสื้อสีส้ม รูปที่ 3 รองจากท้ายน่ะ ใครเหรอ
คุยได้รสชาดมาก คุยทั้งปาก ไปทั้งมือ อิอิ!!!

555 ไม่อยากบอกเลยว่า........เป็นคนบ้านเดียวกะผม อิ อิ ปายหนาย....มารายงานตัวด่วนครับ ;D
+ + + สอบถามปัญหาต่าง ๆ กรุณาตั้งกระทู้ถามที่กระดานสนทนานะครับ ไม่รับประกันหรือไม่รับตอบปัญหาทางข้อความส่วนตัว อีเมล์ และโปรแกรมแชท ถามคนเดียว รู้คนเดียว ตอบไม่ได้ เดี๋ยวจะเคืองกันอีก (นิสัย นิสัย พระมหาสมปองว่าไว้) อิ อิ + + +

ออฟไลน์ เทป

• **
  • 17
  • 1
    • ForStudent.COM
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 23:27:21 »
มีรูปเราติดหลายอานเลย ดีใจๆ เหอๆ

jiranuwat

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 23:51:32 »
โอ้ เห็นภาพบรรยากาศสุดยอดไปเลย

เราหน่อมะได้ไป แง่ ๆ เพ่ ๆ หลายคนที่ไปก็ยังเห็นหน้าคร้าตา เหมือนเดิมเลย เพ่อาร์ม ยังหล่อเหมือนเดิมนะ พี่ทัวร์ เพ่บัวเงิน ด้วย ใครอีกล่ะ เยอะไปหมด 5 5 5 อ่านคำบรรยาย แต่ยังมะหมด จะรอดูอยู่ว่ามีใครมั้งหว้า เยอะแยะไปหมด หุหุ เอาเป็นว่าจะเข้ามาดูใหม่นะเพ่อาร์ม คำคืนนี้ฝันดีทุก ๆ คนนะครับเพ่ ๆ

atalantae

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 23:59:34 »
"เจ้าหน้าที่รับลงทะเบียนครับ แฟนพี่แสน เจ้น้อง (~nOnG~) และคนหันหลัง พิม (Smile) ครับ"

แง แง แก้คำบรรยายด่วนเลยอาร์ม... เรายังไม่อยากทำให้ใครเสียหายนะ ฮือ ฮือ  :'(

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 00:04:15 »
มีรูปเราติดหลายอานเลย ดีใจๆ เหอๆ

คนไหนอะ  ลานตาไปหมด  ;D ;D
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 00:19:50 »

อ่า... นายชัช
ตอนงานจะเลิกนี่ ดวลน้ำส้มกันร้านแทบแตก ^^"

konicabook

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 00:22:28 »
มีแต่ด้านหลัง  เรา อะ  เง้อออ

handnew

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 00:34:58 »
โห แย่เลย มีรูปผมแค่รูปเดียว แล้วงี้ ใครจะรู้จักผมอะ อาร์ม คุณรีบเอามาลงเยอะๆเลยนะ ว่าแต่คนเก็บตังค์อะ ใช้ได้เลย(ดูจากหน้าได้เลยอะ ว่างานนี้ไม่มีใครเบี้ยวชัวร์ ทวงแหลก)

Design

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 00:42:46 »

ลิโพ อิอิ   ;D

SiamBIT

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 00:46:43 »
แหะๆๆ

ออฟไลน์ Caramel Macchiato

• 738
  • 25
  • My style - www.karnake.com
    • www.karnake.com
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 00:52:08 »
อุ อุ  ...

เป็นอย่างไรกันบ้าง หายเมาค้างกันหรือยังครับ

...
ขอต้อนรับเข้าสู่ www.karnake.com

ออฟไลน์ Spicyzeed

• 79
  • 0
  • ::-:: Spicyzeed ::-::
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 01:56:14 »
อุ อุ� ...

เป็นอย่างไรกันบ้าง หายเมาค้างกันหรือยังครับ

...

มะเมาแว้วกั๊บ แต่ตอนนี้เปื่อยแทน >_<
คราวนี้ไป มะกล้าเข้าหาใครเลย เด็กสุดเลยผม
เข้าไปกลัวคุยกับพี่ๆม่ายรู้เรื่อง เก่งๆ กันทั้งนั้นเลย
ไว้คราวหน้าน่าจะได้รู้จักพี่ๆ เยอะกว่านี้ *-*

ออฟไลน์ krit

• 79
  • 10
  • TH@min OWASP
อยากดูรูปฉาวๆก๊าปปปปปปปปม
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 01:59:52 »
อยากดูรูปฉาวๆก๊าปปปปปปปปม กั๊กๆมีฉาวๆป่าวครับพี่ๆ
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ<br />อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ <br />จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน <br />ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ rajasit

• 238
  • 9
  • คืนสันติ สู่สังคมไทย www.santi.in.th
    • Bancha
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 03:20:32 »
ไม่มีรูปเรา เลย รอลุ้นกล้องที่� 2-5� จะมีรูปกับเค้ามั๊ยนะ

ลุ้น

ลุ้น

ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆ
ก็ยังไม่มีรูปเรา� �สงสัยลืมถอดของเลยถ่ายไม่ติด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 ธันวาคม 2005, 23:09:48 โดย rajasit »
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ Caramel Macchiato

• 738
  • 25
  • My style - www.karnake.com
    • www.karnake.com
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 07:08:30 »
มะเมาแว้วกั๊บ แต่ตอนนี้เปื่อยแทน >_<
คราวนี้ไป มะกล้าเข้าหาใครเลย เด็กสุดเลยผม
เข้าไปกลัวคุยกับพี่ๆม่ายรู้เรื่อง เก่งๆ กันทั้งนั้นเลย
ไว้คราวหน้าน่าจะได้รู้จักพี่ๆ เยอะกว่านี้ *-*

เข้าไปคุยเถอะครับ ความรู้ทั้งนั้น ถามได้ทุกอย่าง ตอบได้เปล่าอีกเรื่อง 

***ปล. ห้ามยืมเงินนะครับ  อิ อิ
ขอต้อนรับเข้าสู่ www.karnake.com

ออฟไลน์ DOUBLEA

• 111
  • 6
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 07:43:12 »
หวาย เราทำไรลงไปเนี๊ย แก้วเบียร์คามือเลย ตายละหว่า แม่เห็นตีตายเลย
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ Bugfly

• 2,706
  • 47
  • พยายามจะก้าวออกจากกะลา
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 07:51:59 »
เฮอะๆๆๆ เซ๊งเลยสรุปว่าผมไม่ได้ไปอยากที่บอกจิงๆ  :'( :'( ไปโรงพยาบาลมาอะครับ  เศร้า  :'(

juniorcafe

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 07:53:33 »
เชื่อไหมผมถ่ายเกือบทั้งงาน �55555 เห็นผม เดินถ่ายไหมล่ะ เสียดายนะไม่ได้ถ่ายผมตอนนอนอยู่หน้าห้องน้ำ �;D ;)

juniorcafe

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 07:56:08 »
รูปนี้ บ่งบอกถึง อะไรเหรอครับ ช่วยอธิบายให้ชาว Admin เข้าใจ ไม่งั้นผมจะคิดมากนะครับ สายตาท่านบอกอะไรอยู่ ???? บอกหน่อยได้ไหม

• 238
  • 9
  • คืนสันติ สู่สังคมไทย www.santi.in.th
    • Bancha
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 08:06:02 »
รูปนี้ บ่งบอกถึง อะไรเหรอครับ ช่วยอธิบายให้ชาว Admin เข้าใจ ไม่งั้นผมจะคิดมากนะครับ สายตาท่านบอกอะไรอยู่ ???? บอกหน่อยได้ไหม
น่าสงสัย ผู้ชายคนกลางที่ ใส่สีดำ ตาน้องเค้ามอง อะไรอยู่นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 ธันวาคม 2005, 23:13:59 โดย rajasit »

ออฟไลน์ virus

• 28
  • 0
  • ThaiUsedCars
    • thaiusedcars
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 08:18:10 »
 :o.หนุกดีครับ..เอ๊ก..น้ำส้มออกฤทธิ์....กลางทาง...กลับถึงบ้าน....เช้าแลย.....
.......มีคนเอาสีรถมาฝากที่รถผมด้วยง่ะ........สีคร่ายมารับคืนด้วยน่า....เอ๊ก..
...
..
<b>---</b>

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 08:24:09 »
เเหอๆ นี่ฉานทำอะไรลไปเนี่ย ไปชี้นิ้วใส่ใครเนี่ย ดีนะเค้าไม่ตุ๊บเอาอ่ะ อิอิ >:D

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 08:32:56 »
เชื่อไหมผมถ่ายเกือบทั้งงาน �55555 เห็นผม เดินถ่ายไหมล่ะ เสียดายนะไม่ได้ถ่ายผมตอนนอนอยู่หน้าห้องน้ำ �;D ;)

รูปอ่ะมี แต่เอามาลงมันเสียภาพพจน์หมด

• 28
  • 0
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 08:37:09 »
...หุหุ...ม่ายด่าย..ม้.า..ว...น่ะ...ไม่จิง..เป็นป่ายม่ายด่าย..เอ๊ก..
<b>---</b>

ออฟไลน์ SnOOzE

• **
  • 65
  • 0
  • ผ่านนรก เฉียดตายมาได้อย่างหวุดหวิด!
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 08:44:18 »
ง้า �... ไปเหมือนกันนะคับ ... � นัดเพื่อนสาวไว้ 3 คนมาแจม �... แต่ไปถึงก็ 2 �ทุ่ม �ครึ่งแล้ว อะคับ

ผมไปถึงก่อนเพื่อนๆ �มันไม่มีโต๊ะลงทะเบียนแล้ว เห็นหลายท่านกะลัง drink และ คุยกันอย่างหนุกหนาน ....

ก็ยืนอยู่สักพักใหญ่ ๆ �ตรงข้าง ๆ ทางขึ้น ชั้นบนนั่นละคับ ไม่รู้จะไปเริ่ม ติดต่อใครยังไง แลกบัตรตรงไหน .....

ไม่มีเจ้าหน้าที่แนะนำด้วยสุดท้ายก็. ... �ต้องเดินออกจากร้าน โทรบอกเพื่อนอะคับ cancle .... เค้า

และก็น่าเสียดายครับ ... ที่ไม่ได้ไปรู้จักหลาย ๆ �ท่านที่อยากรู้จัก ...... �:'( �:'(

ออฟไลน์ iT-bOy

• 172
  • 2
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 08:56:21 »
...หุหุ...ม่ายด่าย..ม้.า..ว...น่ะ...ไม่จิง..เป็นป่ายม่ายด่าย..เอ๊ก..

ม่ายด่าย ม้าว จิงๆ เหรอ

Men

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 09:01:09 »
ดูภาพบรรยากาศแล้ว น่าไปอ่ะครับ เสียดายยยย คราวหน้ามีอีกเมื่อไหร่ครับเนี้ย  :)

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 09:03:20 »
หุหุ .... คิดแล้วเสียดายน่ะ (พอดีว่า ไม่มีตัง+ไม่ว่าง)

รอ MiniTrip ดีก่าเน้อ  ;D

ออฟไลน์ *B#nb@r*

• 302
  • 5
  • TH@min Membership
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 09:12:15 »
ผมก็โดนน้ำส้มออกฤทธิ์ กลางทางเหมือนกัน  ;D
น่าสงสาร Taxi   :D

ออฟไลน์ UserMode

• 339
  • 3
  • No Comment
    • เว็บภาควิชา
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 09:13:37 »
มีอยู่รูปเดียว เอง
ว่างเปล่า ไม่เห็นอะไรเลย

ออฟไลน์ ae

• 247
  • 3
  • เอ๋น้อย
    • Computer Center
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 09:14:06 »
เสียดายเหมือนกันเนอะ ที่ไม่ได้ไป รอให้ลูกโตก่อนละกัน �:P

ออฟไลน์ ชีดี กะ กุญแจ

• 13
  • 0
  • CD-Key
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 09:23:44 »
ดีใจจังติด 2 รูปแน่ะ ;)

ออฟไลน์ thanapatpp

• 359
  • -6
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 09:25:49 »
ม่ายด่าย ม้าว จิงๆ เหรอ
มายมาว แค่ เบียร 7 ถาง อาง วอกก้า อีก 2

ออฟไลน์ bankes

• 18
  • 0
  • Recalling My Memories
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 09:38:39 »
- -โดนแบล็คเมล์ภาพนั่นกำลังจะมองอาหารอย่าคิดมากๆ- -โดนถ่ายตอนมึนๆทุกทีน้ำส้มออกฤทธิ์

ออฟไลน์ 9(slax)

• 1,398
  • 51
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 09:48:10 »
เสียดายไม่ได้ไป... :'( :'( :'(

Men

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 09:57:28 »
ไม่ลองทำเป็น rally ไปต่างจังหวัดบ้างล่ะครับ ไปเที่ยวแล้วก็ทำบุญด้วย ผมว่าน่าจะหนุกดีนะครับ  ;)

kernel

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 09:59:03 »
เสียดาย ไม่ได้ไปอ่ะ แง้ๆ ตั้งใจว่าจะไป แต่อด เสียดายมากๆเลย
ดันติดธุระสำคัญ ไว้คราวหน้าละกัน ต้องไปให้ได้ ฮือๆ :(

• 900
  • 17
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 10:02:53 »
- -โดนแบล็คเมล์ภาพนั่นกำลังจะมองอาหารอย่าคิดมากๆ- -โดนถ่ายตอนมึนๆทุกทีน้ำส้มออกฤทธิ์

:D อาหารสายตาเหรอ? กั๊ก ๆ ๆๆ ๆๆ  ;D

• 3,938
  • 84
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 10:11:35 »
ผมไปถึงก่อนเพื่อนๆ  มันไม่มีโต๊ะลงทะเบียนแล้ว เห็นหลายท่านกะลัง drink และ คุยกันอย่างหนุกหนาน ....
ก็ยืนอยู่สักพักใหญ่ ๆ  ตรงข้าง ๆ ทางขึ้น ชั้นบนนั่นละคับ ไม่รู้จะไปเริ่ม ติดต่อใครยังไง แลกบัตรตรงไหน .....
ไม่มีเจ้าหน้าที่แนะนำด้วยสุดท้ายก็. ...  ต้องเดินออกจากร้าน โทรบอกเพื่อนอะคับ cancle .... เค้า

ปกติผมยืนต้อนรับอยู่หน้างานนะครับ สงสัยมาดึกกันแน่ ๆ ผมเลยเดินไปทำธุระอื่น

โห จุดลงทะเบียนอยู่ตรงทางเข้าอ่ะครับ แต่ท่าทางจะมาดึก เลยไม่มี

ลงทะเบียนได้ถึงประมาณ 3 ทุ่มอ่ะครับ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 10:12:19 »

มองอาหารแน่เหรอ ไม่ยอมลุกเลยน่ะ  หุหุ

• 28
  • 0
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 10:20:00 »
... ;D....โดน..ถ่ายตอน......น้ำส้ม......(...น้ำ..ม่ายช่าย..ของนางเอกแล้ว...).....ออกฤทธิ์.......
......(หุหุ...ปล.ภาพที่ท่านเห็น.โปรดใช้วิจราณา...ในการรับชม....)...
<b>---</b>

san

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 10:20:57 »
"เจ้าหน้าที่รับลงทะเบียนครับ แฟนพี่แสน เจ้น้อง (~nOnG~) และคนหันหลัง พิม (Smile) ครับ"

แง แง แก้คำบรรยายด่วนเลยอาร์ม... เรายังไม่อยากทำให้ใครเสียหายนะ ฮือ ฮือ� :'(

นู๋อาร์มๆ มาแก้ข่าว(คาว) ด่วน ผมยังโสดดดด  :P ^-^

t_dragonman

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 10:21:32 »
มายมาว แค่ เบียร 7 ถาง อาง วอกก้า อีก 2

� � � � � � � � แต่คุณ Thanapatpp ก็ช่ายย่อย กินไปหลายถังเลยนะคร้าบบบ �;D ;D ;D
 � �

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 10:37:57 »
....ผมเชื่อนะว่า เบียร์ไม่พออ่ะ  เล่นเอา พันซ็น้ำส้มมาดวลกันต่อ   ไหนจะน้ำมะนาว+รัม โหๆ    วอสก้า ส่งกันอีกพรึบๆๆ   ไม่ยอม กลับ ในรูปสุดท้าย  01:32  แล้ว  หลังจากปิดร้านยังมาคุยกันต่ออีก

เออ งานนี้หนุ่มไหนไครไม่เมามั่งครับเนี่ย

• 359
  • -6
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 11:14:04 »

แต่คุณ Thanapatpp ก็ช่ายย่อย กินไปหลายถังเลยนะคร้าบบบ  ;D ;D ;D

น่า เสีย ดาย ถ้า มี ต่อ คง ไป ต่อ นะ คับ ใช่ ไหม คับ

เมื่อ:  6 ธันวาคม 2005, 11:09:43
....ผมเชื่อนะว่า เบียร์ไม่พออ่ะ  เล่นเอา พันซ็น้ำส้มมาดวลกันต่อ   ไหนจะน้ำมะนาว+รัม โหๆ    วอสก้า ส่งกันอีกพรึบๆๆ   ไม่ยอม กลับ ในรูปสุดท้าย  01:32  แล้ว  หลังจากปิดร้านยังมาคุยกันต่ออีก

เออ งานนี้หนุ่มไหนไครไม่เมามั่งครับเนี่ย

เล่นเอา พันซ็น้ำส้มมาดวลกันต่อ (ผสมวอกก้าครึ่งขวด นี้) แต่ อร่อย นะ

เมา ทุก คน แต่ เมา มี สติ เกือบ ทุก คน 

ออฟไลน์ :: นักโทษประหาร ::

• 1,158
  • 11
  • http://www.itmanage.info
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 11:30:10 »
อิอิ คุณ แสน แบบนี้ ต้องมี ศึกชิง คุณ น้องกันมั้ง อิอิ แหม เจ้าอาร์ม หาว่า เราหนีกลับ ก่อน เด๊ยะๆ พอดี แพ้อากาศ ค่อน ข้างหนัก เลย กินต่อ ไม่ไหว ต้อง ขออภัย ด้วย น่ะครับอยากอยุ่จน งานเลิก แต่ ไอ ไม่หยุด เลยต้องกลับก่อน เลย เศร้าจัง
รักที่จะเรียนรู้ คิดเมื่อมีสิ่งที่เรียกว่าอุปสรรค ฉลาดเมื่อเห็นว่าเหตุผลกับแนวทางตรงกัน เฉลียวเมื่อเห็นว่ามีสิ่งที่เราคิดว่าเกิดจากประสบการณ์  (ถามผู้มีประสบการ์มากกว่าถามผู้รู้)

san

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 11:34:17 »
อิอิ คุณ แสน แบบนี้ ต้องมี ศึกชิง คุณ น้องกันมั้ง อิอิ แหม เจ้าอาร์ม หาว่า เราหนีกลับ ก่อน เด๊ยะๆ พอดี แพ้อากาศ ค่อน ข้างหนัก เลย กินต่อ ไม่ไหว ต้อง ขออภัย ด้วย น่ะครับอยากอยุ่จน งานเลิก แต่ ไอ ไม่หยุด เลยต้องกลับก่อน เลย เศร้าจัง

เรื่องคุณน้อง ไม่เกี่ยวกับพร๋มมม  ??? ส่วนเรื่องหนีกลับผมแก้ไขเองครับ เห่อๆ

teaworm

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 12:44:40 »
เปนงัยม่ายรุ เอิ๊ก.... หลอดที่สามแระ ถอยทัพ ฮี่ๆ  ;D  ;D

ปล. พี่แสนบอก... วันนี้กินรัยก็ไม่เมา ไล่ก็ไม่เลิก รอตำรวจมาปิดร้าน เอิ๊ก.. 

• 238
  • 9
    • Bancha
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 15:31:06 »
แต่ไปถึงก็ 2 �ทุ่ม �ครึ่งแล้ว อะคับ

ผมไปถึงก่อนเพื่อนๆ �มันไม่มีโต๊ะลงทะเบียนแล้ว เห็นหลายท่านกะลัง drink และ คุยกันอย่างหนุกหนาน ....

ก็ยืนอยู่สักพักใหญ่ ๆ �ตรงข้าง ๆ ทางขึ้น ชั้นบนนั่นละคับ ไม่รู้จะไปเริ่ม ติดต่อใครยังไง แลกบัตรตรงไหน .....

ไม่มีเจ้าหน้าที่แนะนำด้วยสุดท้ายก็. ... �ต้องเดินออกจากร้าน โทรบอกเพื่อนอะคับ cancle .... เค้า

และก็น่าเสียดายครับ ... ที่ไม่ได้ไปรู้จักหลาย ๆ �ท่านที่อยากรู้จัก ...... �:'( �:'(

น่าเสียดาย แทน น่าจะโทรหาทางทีมงาน Thai admin ก่อนที่ตัดสินใจกลับนะครับ ซึ่งเค้าให้เบอร์ไว้ในเวปอยู่แล้วนิ

ผมไปถึง� 3 ทุ่มครับ เดินไปมั่วครับ� โต๊ะลงทะเบียนอยู่ โต๊ะแรกทางซ้ายมือครับ ไม่รู้จักใครเลยไปคน เดียว�
ตอนแรกก็ มองหา โต๊ะลง เห็นยืนมุง ก็ไปเป็นไทย มุงกะเค้านะ ครับ� ตอนลงทะเบียนในใจ คิดว่า จะนั่งไหนละ ทีเต็มหมดแล้ว
ไหนก็ มาแล้ว คนThaiadmin� คงรับผม ตัวอ้วนไปเบียดสักที นะ� เดินสักรอบก็ได้ที่นั่ง

พี่และเพื่อนที่นั่งอยู่ คุยเป็นกันเองมากครับ นั่งอยู่จนเช้า จนเพื่อนที่โต๊ะ� จอน้ำส้มชน หมด ไปหลายแก้ว อ้วก เลยครับ
เมื่อร้านเค้าเริ่มปิดไฟ ไล่ ก็ยังไม่กลับ คุณอาร์ม ต้องแจ้งว่าร้านปิดแล้วครับ และ พี่โต๊ะต้องพาเพื่อนหมดสภาพ กลับ อีกอย่าง ผมเป็นโรคไม่ค่อยถูกกะน้ำส้มเลยกับผมกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 ธันวาคม 2005, 22:59:57 โดย rajasit »

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 16:18:43 »
เห็นแต่ละคนมีความสุขก็สุขใจไปด้วยครับ พอหลังงานเลิก ผมก็ออกจากร้าน แล้วก็ขึ้นรถเมล์ ไป บขส. (แบบนักเดินทาง) แล้วก็นั่งรถ ป.1 กลับ โคราช เลยวันนั้นครับ จากนั้นก็นั่งรถต่อไปขอนแก่น เป็นวันที่เดินทางแล้วมีความสุขจริง ๆ ครับ  O0 O0
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

ออฟไลน์ limpbiz

• 2,370
  • 26
  • ต่างคน-ต่างเส้นทาง แต่ขอเดินด้วยตัวเอง
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 16:37:43 »
แย่จัง ที่ไม่ได้ร่วมอ่ะ เอาไว้แก้ตัวงานหน้านะคับ� :'( :'( :'( :'(

ออฟไลน์ SysPro

• 225
  • 3
  • ไอทีเมืองหมอแคนทำแทนไม่ได้
    • www.khonkaentoday.com
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 16:45:58 »
เห็นแต่ละคนมีความสุขก็สุขใจไปด้วยครับ พอหลังงานเลิก ผมก็ออกจากร้าน แล้วก็ขึ้นรถเมล์ ไป บขส. (แบบนักเดินทาง) แล้วก็นั่งรถ ป.1 กลับ โคราช เลยวันนั้นครับ จากนั้นก็นั่งรถต่อไปขอนแก่น เป็นวันที่เดินทางแล้วมีความสุขจริง ๆ ครับ� O0 O0

คุณ ColVlpTeCh อยู่ขอนแก่นเหรอครับ เสียดายจังผมไม่ได้ไปผมอยู่ขอนแก่นเหมือนกันถ้ามีงานแบบนี้อีกชวนผมหน่อยนะครับผมจะได้มีเพื่อนไป ...

• 195
  • 6
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 17:22:02 »
แย่จัง ที่ไม่ได้ร่วมอ่ะ เอาไว้แก้ตัวงานหน้านะคับ� :'( :'( :'( :'(

เสียดายครับ งานนี้สนุกจริงๆ คนแยะมาก ไม่รู้ว่าใครเป็นใครเลย  O0 O0

ออฟไลน์ UserMode

• 339
  • 3
  • No Comment
    • เว็บภาควิชา
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 17:23:46 »

เสียดายครับ งานนี้สนุกจริงๆ คนแยะมาก ไม่รู้ว่าใครเป็นใครเลย  O0 O0

ผมก็จำไม่ได้เลยครับ ว่าใครเป็นใคร จำได้แต่ชื่อเล่น ส่วนชื่อ ใน Thaiadmin จำไม่ได้เลยครับ
ว่างเปล่า ไม่เห็นอะไรเลย

jinnee

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 18:13:01 »

แง แง แก้คำบรรยายด่วนเลยอาร์ม... เรายังไม่อยากทำให้ใครเสียหายนะ ฮือ ฮือ  :'(

Yes!....... Please change to narrate.....na ja.....

ออฟไลน์ iT-bOy

• 172
  • 2
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 19:34:17 »
มีรูปติดอยู่ไม่กี่รูปเองงงงงง  นอกนั้นโดนหลอด บังหมด

Vorvii

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 19:40:44 »
ดีครับ รูปผมเห็นแค่หลัง ไม่งั้นแม่มาเห็ฯโดนแม่ตีแน่เลย แอบมากินเบียร์ตอนกลางคืน  >:D

• 302
  • 5
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 19:41:54 »
ผมก็จำไม่ได้เลยครับ ว่าใครเป็นใคร จำได้แต่ชื่อเล่น ส่วนชื่อ ใน Thaiadmin จำไม่ได้เลยครับ
ส่วนผม จำได้แต่ชื่อใน web อ่ะครับ
รบกวน list ชื่อในบอร์ด กับชื่อเล่นให้หน่อยดิ..... :)

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 22:31:02 »
ดีครับ รูปผมเห็นแค่หลัง ไม่งั้นแม่มาเห็ฯโดนแม่ตีแน่เลย แอบมากินเบียร์ตอนกลางคืน  >:D
เสร็จแน่ วอ
นายแบบโคนาน่องไก่  >:D

ออฟไลน์ monynaja

• 34
  • 0
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 22:56:02 »
 :Dสนุกมากครับงานนี้ และเป็นครั้งแรกด้วย ถ้าจัดคราวหน้าไปอีกแน่ครับ... O0

ออฟไลน์ raisara

• 1,681
  • 43
  • The Flavor Of Life
    • raisara.com
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 23:10:37 »
ใครที่เน็ตไม่แรงดูรูปได้หมดป่าวครับเนี่ย
รูปเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ยังมีคำบรรยายไม่หมดอ่ะครับ

Vorvii

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 23:32:35 »
เสร็จแน่ วอ
นายแบบโคนาน่องไก่  >:D

อ่าว กรมม - - เพิ่งเห็นว่าเอารูปมาลงเพิ่มทีหลังนะเนี่ย - -

ออฟไลน์ COLUMBUS

• 20
  • 14
  • NOBODY KNOWS
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 11:15:27 »

แง แง แก้คำบรรยายด่วนเลยอาร์ม... เรายังไม่อยากทำให้ใครเสียหายนะ ฮือ ฮือ� :'(

O0 นายอาร์มครับ รบกวนนิดนึงนะ แก้ไขด้วย เหอเหอ...เดี๋ยวเรื่องยาวววววววววววววววววววววววววววววววว� >:D

ออฟไลน์ noonui

• 87
  • 2
  • มหาลัยสอนให้เราเป็นข้ารับใช้ประชาชน
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 14:46:38 »
ไปเป็นครั้งแรกเลยครับ ถึงไม่ค่อยรู้จักใคร แต่ก็สนุกครับแถมเมาด้วย ยิ่งน้ำส้มอร่อยมาก แต่พิษมันเหลือร้าย

• 359
  • -6
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 15:23:38 »
วัน งาน ใคร คุยกับผม เรื่อง firewall นะ
มารายงานตัวด้วย

เมื่อ:  7 ธันวาคม 2005, 15:22:15
ไปเป็นครั้งแรกเลยครับ ถึงไม่ค่อยรู้จักใคร แต่ก็สนุกครับแถมเมาด้วย ยิ่งน้ำส้มอร่อยมาก แต่พิษมันเหลือร้าย

นั้น แล ตัวมอมหญิงยอดนิยม เลย
อิตมากเมื่อ 8 ปี ที่ แล้ว นะ

• 3,938
  • 84
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 16:00:32 »
คำบรรยายแก้แล้วจ้าาาาาา แก้ตั้งแต่โพสต์แรกของนู๋น้องแล้วจ้าาาาา

แฮ่ะ ๆ ๆ ๆ

ตามมากันตั้ง 4 โพสต์เยย อิอิ

konicabook

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 17:18:57 »
วอ ก็นะ ชอบ ไก่ ขนาดนั้น เลย แหมม แบบ นี้ต่อเป็น หวัดนก วอก้ ขออยู่คู่ไก่ ต่อไป  O0

aumnart

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 20:16:33 »
เอิ้กๆ มีรูปเราด้วย ตั้งรูปนึง  :D

wake

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 20:34:29 »
ไม่ได้ไปเสียดายจัง ติดงาน

ออฟไลน์ c_yuttapong

• 127
  • 4
    • http://www.inokk.com
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 20:43:29 »
อิอิ มีรูปเราติดไปด้วยได้ไงเนี่ย  คราวหน้ามีสูตรอื่นไปแนะนำให้กินอีกนอกจากน้ำส้มกะว้อดกา

pom2day

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 21:15:08 »
มาแล้วคร้าบผม เถรไถร ไปนานเลยครับ กว่าจะมาถึงโคราช  ;D

• 238
  • 9
    • Bancha
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 21:52:15 »
เมื่อ:� 7 ธันวาคม 2005, 15:22:15[/size]

แต่เดียวนี้ เปลี่ยนแนวมา ฮิต มอมผู้ชาย�แทน� ได้ข่าวว่า สงบเป็นตายไปหลายคน

ใครที่เน็ตไม่แรงดูรูปได้หมดป่าวครับเนี่ย
รูปเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ยังมีคำบรรยายไม่หมดอ่ะครับ
ขนาดเน็ต แรงๆๆๆๆ 100 M (local) อินเตอร์ได้เท่าไรไม่รู้ ต้องแย่งกับอื่น  ยังดูได้ไม่ครบเลยครับ  ต้องอาศัย Download เอานะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 ธันวาคม 2005, 21:58:26 โดย rajasit »

pom2day

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 21:53:37 »
ทำไมรู้ล่ะครับ สาวจริงๆด้วย แต่เป็นสาวยุดยาครับ เหอๆๆๆ สวยครับ กินมาม่า เหอๆๆๆ ;D

handnew

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 23:17:19 »
สนุกครับ แต่รูปผมน้อยอะครับ ไม่มีใครถ่ายวิลลี่เลยเหรอครับ O0

HooG

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 01:25:44 »
เหอๆ ว่าจาม่ายมาโพสแล้วคิๆ แต่อยากบอกว่า �:o ป๋มมะด้ายเปงเกย์กับ hack pro นะอิอิ(มะมีคนดีกว่านี้แล้วรึ) ล้อเล่นนะครับอย่าคิดมาก มาแก้ข่าวๆ :D
 แต่สนุกดีครับ ม่าวมากมาย แต่ใครเอาเพื่อนไปทิ้งไว้ในห้องน้ำ ท่าทางจะเส็ด hack pro แน่เลย �>:D เห็นบอกว่าเปิดโรงแรมรอไว้แล้ว
 ครั้งหน้าไว้ปิดสักตีสองนะครับ อิอิ อาวววว.....ชน

อ้อขอเสริมนิด น้ำส้นนี่อร่อยจิงครับ แต่ที่ขายนี้นี้ผมว่าเพราะเบียร์หมด ทีแรกไม่ค่อยมีคนรู้ฤทธิ์เฮ้ยรสน้ำส้มเลยจนเบียร์หมดนี่แหละ เหอๆ น้ำส้มอาราวาดเลย คิคิคิ.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 ธันวาคม 2005, 13:25:01 โดย HooG »

• 3,938
  • 84
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 02:02:38 »
เหอๆ ว่าจาม่ายมาโพสแล้วคิๆ แต่อยากบอกว่า  :o ป๋มมะด้ายเปงเกย์กับ hack pro นะอิอิ (มะมีคนดีกว่านี้แล้วรึ) ล้อเล่นนะครับอย่าคิดมาก มาแก้ข่าวๆ
แต่สนุกดีครับ ม่าวมากมาย แต่ใครเอาเพื่อนไปทิ้งไว้ในห้องน้ำ ท่าทางจะเส็ด hack pro แน่เลย  >:D เห็นบอกว่าเปิดโรงแรมรอไว้แล้ว
ครั้งหน้าไว้ปิดสักตีสองนะครับ อิอิ อาวววว.....ชน

เหอ ๆ เจ้าตัวมาแก้ข่าวแล้ว ปริศนาคนเสื้อแดง อิอิ มะช่ายคู่ขาผมน้าาาาา

คนหน้าห้องน้ำ ผมไปทิ้งไว้ห้องข้าง ๆ อ่ะครับ อิอิ มะช่ายห้องผม

ครั้งนี้ขนาดปิดตี 1 พี่ ๆ ยังเลยเวลาไปถึงตี 2 ได้อ่ะ แล้วถ้าปิดตี 2 ไม่เลยไปถึงตี 5 เหรอ อิอิ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 08:30:10 »
อิอิ มีรูปเราติดไปด้วยได้ไงเนี่ย  คราวหน้ามีสูตรอื่นไปแนะนำให้กินอีกนอกจากน้ำส้มกะว้อดกา

น้ำส้ม Vodka นี่ เป็น original ครับ
ถ้ารู้ว่าชอบกัน ครั้งหน้าจะทำ Salamiyagi ไห้ทาน

Salamiyagi = น้ำส้ม + Vodka + Campari + Greenadine + น้ำมะนาว + Pepper     สูตรนี้สุดยอด
ร้อนไปถึงลำใส้เลยครับ  อร่อยด้วย เป็นสูตรดั้งเดิมจาก Sweden  ^-^

ออฟไลน์ NuShY

• 124
  • 5
  • จงยิ้มเข้าไว้ แม้ยังมีน้ำตา
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 10:00:00 »
น้ำส้ม Vodka นี่ เป็น original ครับ
ถ้ารู้ว่าชอบกัน ครั้งหน้าจะทำ Salamiyagi ไห้ทาน

Salamiyagi = น้ำส้ม + Vodka + Campari + Greenadine + น้ำมะนาว + Pepper� �  สูตรนี้สุดยอด
ร้อนไปถึงลำใส้เลยครับ� อร่อยด้วย เป็นสูตรดั้งเดิมจาก Sweden� ^-^

สงสัยเรื่องพวกนี้จะชอบจิงๆๆๆๆๆๆๆอ่ะ เห็นสรรหาอะไรแปลงๆมากันจังน่ะ
+++ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ+++

ออฟไลน์ <<NuNeung>>

• 20
  • 1
  • ไม่มีอะไรที่อยากจะทำแล้วทำไม่ได้ ถ้าใจยังไม่ท้อ
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 10:56:14 »
===== งานนี้แอดมิน กลายร่างเป็น แอดเมากันหมดเลย �

ช่วงแรกเรียบร้อยมาก พอเริ่มชนแก้วที่ 3 นั่งไม่ติดโต๊ะกันเลย �;D =======

• 302
  • 5
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 12:15:03 »
 ;D-----------มาดูรูปแล้ว.......แหม--ทำไปได้ ;D

teaworm

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 12:30:52 »
วัน งาน ใคร คุยกับผม เรื่อง firewall นะ
มารายงานตัวด้วย

เมื่อ: �7 ธันวาคม 2005, 15:22:15

เรื่อง port forward รึเปล่าหว่า ชักมึนๆ ^ ^

ออฟไลน์ inspire

• 372
  • 5
  • Membership Th@min
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 18:15:37 »
   เพิ่งโผล่หัวมาครับ   ออกจากงาน meeting ตีสอง  นอนตีสามกว่า  ไปนอนโรงแรมข้างๆ  ตื่น หกโมงเช้ารีบไปขึ้นรถไปเที่ยวธรรมชาติต่อ   แล้วก็เพิ่งกลับมาเดี๋ยวนี้เอง เลยมาเปิดบอร์ด  ผมเข้าใจคุณ SnOOzE  เลยครับ  เพราะผมก็เดินออกมาแล้วเหมือนกันอารมณ์คล้ายๆกัน  แต่ก็นะอุตส่าห์ไปรองานนี้ก่อนตั้งหนึ่งวัน  นอนโรงแรใปแล้วสองวัน  ก็เลยเอาว่ะ  ก็ดุ่ยๆๆ เข้าไป ไม่มีที่นั่ง  ไม่รู้จักใครไม่รู้จะทำไง  สุดท้ายได้เจอ พี่ moddengv8 and noona  ซึ่งผมก็ทักเอาดื้อๆ แล้วพี่ๆเขาก็ชวนหาโต๊ะนั่ง  ด้วยการไปนั่งเอาโต๊ะวางกระเป๋า  ก็เลยได้เมา  อาหารเหรอ  หมดแล้วละ ได้นั่งกินแต่น้ำเบียร์ล้วนๆ  แล้วก็ได้รู้จักคุณพี่ คนบ้านไกล  (ไม่อยากจะเรียกพี่เลย  ;D ) อยากแวะไปเที่ยวบ้านพี่จังคงจะสวยงามน่าดู   แล้วก็พอรู้จักว่าบ้านพี่ คนไกลบ้าน อยู่ที่ไหน  ผมละอยากจะเปลี่ยนชื่อว่า  คนบ้านไกลกว่า  เลยทีเดียว  ;D

ออฟไลน์ เทป

• **
  • 17
  • 1
    • ForStudent.COM
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 21:16:30 »
มีรูปติดอยู่ไม่กี่รูปเองงงงงง� นอกนั้นโดนหลอด บังหมด
สงสัยจะดืมจัดนะนี่ ใช้ชีวิตอยู่แถวๆหลอดอย่างเดียว� ;D

===== งานนี้แอดมิน กลายร่างเป็น แอดเมากันหมดเลย�

ช่วงแรกเรียบร้อยมาก พอเริ่มชนแก้วที่ 3 นั่งไม่ติดโต๊ะกันเลย
นั่นสิแรกๆนั่งกันนิ่งจิงๆ คุยบ้างนิดหน่อย พอเบียเข้าปากเท่านั้นแหละ ไม่ว่าใครๆก็เพื่อนหมด 555

เหอๆ ว่าจาม่ายมาโพสแล้วคิๆ แต่อยากบอกว่า �:o ป๋มมะด้ายเปงเกย์กับ hack pro นะอิอิ(มะมีคนดีกว่านี้แล้วรึ) ล้อเล่นนะครับอย่าคิดมาก มาแก้ข่าวๆ
 แต่สนุกดีครับ ม่าวมากมาย แต่ใครเอาเพื่อนไปทิ้งไว้ในห้องน้ำ ท่าทางจะเส็ด hack pro แน่เลย เห็นบอกว่าเปิดโรงแรมรอไว้แล้ว

อ้อขอเสริมนิด น้ำส้นนี่อร่อยจิงครับ แต่ที่ขายนี้นี้ผมว่าเพราะเบียร์หมด ทีแรกไม่ค่อยมีคนรู้ฤทธิ์เฮ้ยรสน้ำส้มเลยจนเบียร์หมดนี่แหละ เหอๆ น้ำส้มอาราวาดเลย คิคิคิ.....
รูปคู่ก็มีหลักฐานพร้อม ยังจะมาแก้ตัว เหอๆ 555
ไม่รู้ติดใจไรน้ำส้มนักหนา ขึ้นรถกลับบ้านเพ้อถึงน้ำส้มอย่างเดียว เอหรือว่า สาวๆ อาซาฮีจะชื่อส้ม แต่คงไม่ใช่มั่ง 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 ธันวาคม 2005, 21:24:21 โดย tape »

• 28
  • 0
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 22:05:38 »
.ม่าว..น้ำส้ม...ด้วยมือตัวเอง.... ;D.
<b>---</b>

• 238
  • 9
    • Bancha
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 9 ธันวาคม 2005, 02:50:14 »
�� เพิ่งโผล่หัวมาครับ�� ออกจากงาน meeting ตีสอง� นอนตีสามกว่า� ไปนอนโรงแรมข้างๆ� ตื่น หกโมงเช้ารีบไปขึ้นรถไปเที่ยวธรรมชาติต่อ�� �แต่ก็นะอุตส่าห์ไปรองานนี้ก่อนตั้งหนึ่งวัน� นอนโรงแรใปแล้วสองวัน�

นอนโรงแรมคน เดียว หรือ นอนกะใครหรือเปล่านะ� โรงแรมข้างบรรยากาศมันส่อเค้ายังไงไม่รู้ซิ

Salamiyagi = น้ำส้ม + Vodka + Campari + Greenadine + น้ำมะนาว + Pepper� � �สูตรนี้สุดยอด
ร้อนไปถึงลำใส้เลยครับ� อร่อยด้วย เป็นสูตรดั้งเดิมจาก Sweden� ^-^
สูตร นี้� �รีบไปจดลิขสิทธิ์นะ ก่อนโดนฝรั่งขโมยไปจดนะ

เห็น สูตร ก็เมาแล้ว  3 กะ ษัด  อย่าง แย่ เลย  มา   6  กะ ษัด ตีกันตายไปข้างแน่

เมื่อ: 09 ธันวาคม 2005, 02:42:16
เหอ ๆ เจ้าตัวมาแก้ข่าวแล้ว ปริศนาคนเสื้อแดง อิอิ มะช่ายคู่ขาผมน้าาาาา

คนหน้าห้องน้ำ ผมไปทิ้งไว้ห้องข้าง ๆ อ่ะครับ อิอิ มะช่ายห้องผม

ครั้งนี้ขนาดปิดตี 1 พี่ ๆ ยังเลยเวลาไปถึงตี 2 ได้อ่ะ แล้วถ้าปิดตี 2 ไม่เลยไปถึงตี 5 เหรอ อิอิ

จัดริมทะเลเลยครับ ได้ตั้งแต่ หัวค่ำ ยันสว่าง� � เวลาเมา จะได้ไปโดด ทะเลเล่นกัน

หรือบนภู ก็ดีนะครับ� อากาศเย็น ไม่เปลื้องน้ำแข็งด้วย ผมเคยไปกินเหล้า บนภู ดอย รู้สึกว่า ดื่มได้เยอะกว่าที่กรุงเทพ ตื่นมาแล้วก็ไม่ค่อยเมาค้าง
เมื่อเมาแล้วกลิ้ง ลงจากภูเล่นก็ได้ครับ� ผมเคยกลิ้งลงมาแล้ว เพื่อนเล่มให้ฟังว่า เดินไปด้วยกัน แล้วได้ยินเสียงอะไรไม่รู้กลิ้งลงไปข้างล่าง� หันไปดูผม ปรากฎว่าไม่อยู่ แล้ว เลยเดินไป เห็นผมกลิ้งไปติดต้นกล้วย
ถ้าไม่มี ต้นกล้วย คงไม่ได้มางาน Thai admin แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 ธันวาคม 2005, 02:57:09 โดย rajasit »

ออฟไลน์ CyberNude

• 1,424
  • 24
  • ทำไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 9 ธันวาคม 2005, 08:55:10 »
หึหึ ๆๆๆๆ และแล้วงานนี้ก็เป็นหลักฐานได้อย่างดี ว่าเราไม่ได้คออ่อน  8)

HooG

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2005, 22:23:07 »
รูปคู่ก็มีหลักฐานพร้อม ยังจะมาแก้ตัว เหอๆ 555
ไม่รู้ติดใจไรน้ำส้มนักหนา ขึ้นรถกลับบ้านเพ้อถึงน้ำส้มอย่างเดียว เอหรือว่า สาวๆ อาซาฮีจะชื่อส้ม แต่คงไม่ใช่มั่ง 555
เหอๆ คนไม่ลองน้ำส้ม ไม่รู้หรอกว่าเป็นไง เอิ๊กๆ แต่เอ๊ะ คนที่เพ้อถึงสาวอาซาฮีนี่ใครกันนะ ไม่ช่ายอู๊ดเองหรอกรึ คิคิคิ.... ;D

kameye11

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2005, 19:14:40 »
อยากไปเหมือนกันนะนี่  เดี๋ยวอายเค้า....เหอะๆๆ Admin ฝึกหัดอย่างเรา... :-[  :-\  :'(  ที่จิง ไม่มีเงินไปอ่านะ อยู่เชียงรายครับผม
แต่กลัวไปแล้วไม่มีความรู้ไปคุยกะคนอื่นอ่ะสิเรา....เหอะๆๆ

ออฟไลน์ @k

• 1,472
  • 12
    • Thailand Virtualization
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2005, 21:13:13 »
เสียดาย ไม่ได้อยู่จนงานเลิก กลับตอนไหนไม่รู้น่าจะประมาณ ตี 1 มั้ง

ใครคุยกะผมไว้เรื่องอะไรบ้าง ถ้าจำได้ก็เข้ามาทักกันนะครับ

istyle

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 4 กุมภาพันธ์ 2006, 17:42:25 »
อยากเห็นหน้าพี่วินของ เว็บ thaicreate.com สงสัยว่าจะไม่ได้ไปอ่ะ เห็นบรรยากาศแล้วน่าไปมากๆ แต่ตอนนี้ยังไม่เก่งครับ O0

napoleon

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2006, 14:33:48 »
 :D  อยากไปจังเลย ไม่รู้จักไม่งั้นไปแล้ว  ::)  มีคราวหน้าไปแน่ๆ

miracle

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 5 มิถุนายน 2006, 16:14:18 »
::)

ดีค่ะ น่าสนใจดีน่ะค่ะ บรรยากาศดูเป็นกันเองดีค่ะ