Thaiadmin

ใครมีรูปงาน ก็เอามาลงให้หนำใจเลยนะครับ

ออฟไลน์ บัวเงิน

• 391
  • 24
  • Work in Background Process
    • buataitom
อ่า ผมยังแฮงค์ อยู่เลย ขอไปต่อก่อน เอ้ย ไปนอนต่ออ่ะครับ

เพิ่มเติมโดยนายอาร์ม

อ้างถึง
ขออภัยนะครับ เรื่องรูป

ขอแนะนำว่า ให้ zip รูปแล้วส่งมาทางเมล์นะครับ

hackpro [at] thaiadmin.net หรือ hackpro [at] thaiadmin.org ก็ได้ครับ

แด๋วผมจะจัดการ up ขึ้น server ให้ครับ จะได้โหลดบอร์ดน้อยลงอ่ะครับ

ขอบคุณครับ ใครพกกล้องไปถ่ายรูป รบกวนขอไฟล์ด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 ธันวาคม 2005, 09:01:48 โดย HackPro »
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ<br />อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ <br />จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน <br />ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

isootlor

Re: ใครมีรูปงาน ก็เอามาลงให้หนำใจเลยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2005, 11:07:01 »
เอามาลง ให้ด้วยนะครับ อยากดุ ๆ อะ  55555  :D เมา

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองน่าน

• 900
  • 17
  • อยู่ด้วยศรัทธา มาด้วยใจพร้อม
Re: ใครมีรูปงาน ก็เอามาลงให้หนำใจเลยนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2005, 11:17:24 »
 :D เวรกรรม มือถือแฮงค์ไป 3 รอบเมื่อคืน

เช้านี้เปิด Bluetooth ขึ้นมา แฮงค์อีก ตายเลย เข้าไปดูรูป ไม่มีเลยซักรูป แต่ในเครื่องมีนะ เข้าผ่าน BT ไม่มี แปลก ???
เดี๋ยวขอเวลากู้ข้อมูลก่อน (ทำอย่างกะฮาร์ดดิสก์) :P
+ + + สอบถามปัญหาต่าง ๆ กรุณาตั้งกระทู้ถามที่กระดานสนทนานะครับ ไม่รับประกันหรือไม่รับตอบปัญหาทางข้อความส่วนตัว อีเมล์ และโปรแกรมแชท ถามคนเดียว รู้คนเดียว ตอบไม่ได้ เดี๋ยวจะเคืองกันอีก (นิสัย นิสัย พระมหาสมปองว่าไว้) อิ อิ + + +

-*- หมูอ้วนสุดหล่อ -*-

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2005, 19:31:55 »
กล้องผมขอเปงวันอังคารคับ

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2005, 19:34:55 »
เหอๆๆ อยากดู วีรกรรม ของสมาชิกบอร์ดจังเลยแฮะ

ออฟไลน์ เทป

• **
  • 17
  • 1
    • ForStudent.COM
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2005, 19:42:27 »
เหอๆ ติดกล้องใครมั่งเปล่านี่ 555 รู้สึกเท่าที่จำความได้จะเห็นแสงแฟลชเต็มไปหมดเลย

rb007

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2005, 19:45:57 »
ใคมีรูปเด็กเชียร์เบียร์ เอามาดูด้วย... ;D

ถ่ายรูปเพื่อนๆ ไว้แค่ 2 รูปเองอะ กล้องห่วยอีกตังหาก �;D

• 900
  • 17
  • อยู่ด้วยศรัทธา มาด้วยใจพร้อม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2005, 20:16:39 »
 :D ประมาณนี้หรือเปล่าท่าน อิ อิ ;D
+ + + สอบถามปัญหาต่าง ๆ กรุณาตั้งกระทู้ถามที่กระดานสนทนานะครับ ไม่รับประกันหรือไม่รับตอบปัญหาทางข้อความส่วนตัว อีเมล์ และโปรแกรมแชท ถามคนเดียว รู้คนเดียว ตอบไม่ได้ เดี๋ยวจะเคืองกันอีก (นิสัย นิสัย พระมหาสมปองว่าไว้) อิ อิ + + +

• 900
  • 17
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2005, 20:17:26 »
หรือว่าแบบนี้ ???

juniorcafe

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2005, 20:35:55 »
ผมขอเป็น ดึก ๆ นะ เดี๋ยวจะโพสให้ดูเยอะ ๆๆ

ออฟไลน์ naomi

• 4
  • 0
  • N a O m i S a Y : -->
 ;) >:(
นู๋โอ๊ะเองค่ะดีใจที่ได้รู้จักทุกคน อยากให้ที่ปรึกษา php บน Linux จังค่ะ แต่ก็ได้มาพอสมควร ที่เจอเมื่อคืนนี้น่ารักทุกคนค่ะ
แต่อยากดูรูปวันงานมาก ๆ เลยค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จัดทุกคนนนะค่ะ
naomi
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ<br />อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ <br />จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน <br />ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
ที่ 1 เย้!!!
ยินดีคร้าบ บ บ� ขอบคุณที่มาร่วมงานครับ
ที่นีปรึกษาได้ทุกคนครับ  เรื่อง php ยังพจำได้ linux ขอไปรื้อฟื้นก่อนเน้อ
ว่างๆ มาร่วมงานอีกนะครับ

rb007

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2005, 21:28:36 »
:D ประมาณนี้หรือเปล่าท่าน อิ อิ ;D

ทามไมรูปเดียวกันกับในมือถือผมเลยหว่า �;D

• 900
  • 17
ทามไมรูปเดียวกันกับในมือถือผมเลยหว่า  ;D

ก็เขาให้ถ่ายได้ครั้งเดียวนี่....อิ อิ ใครแชร์มาก็ไม่รู้ เปิดบนเครื่องผมไม่ได้ สงสัยใหญ่ไป :D ;D

เมื่อ:  4 ธันวาคม 2005, 21:32:18
:D ;D 555 มือถือผมแฮงค์ไป 3 รอบครับ มาแฮงค์อีกรอบตอนเช้า (ทั้งคนทั้งมือถือ) คราวนี้รูปหายเกลี้ยงเลยครับ
คือมันมีอยู่ในมือถือน่ะนะ แต่...Bluetooth จากคอมฯ มองไม่เห็น เปลี่ยนเครื่อง เปลี่ยน BT แล้ว ก็ไม่หาย
สุดท้าย Format ครับ :'(
มีแค่เหลือแค่ 2 รูป ครับ (อยู่คนละโฟลเดอร์กัน) รูปสาวเชียร์เบียร์ กับแก้วเบียร์ครับ ใครส่งมาให้ก็ไม่รู้ รับต่อมาหลายทอด อิ อิ

juniorcafe

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2005, 22:00:22 »
เค้าให้ถ่าย ใครแชร์มาเหรอ ก็มือถือผมงัย นั่งติดกันยังจำไม่ได้อีกเหรอครับ ท่าน  >:( :P

ออฟไลน์ thanapatpp

• 359
  • -6
  • TH@min Membership
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2005, 22:12:44 »
ผม กำลัง รอ เลย นะ คับ
น่าเอาไป ด้วย จัง เลย
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

juniorcafe

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2005, 22:13:39 »
ผมถ่ายมาแค่นี้ครับ ส่วนที่เหลือต้องรอคุณทัวร์ กับ คุณอาร์มมาโพสต่อ ว่าแต่น้อง เชียร์เบียร์ ใครนั่งติดผมรู้สึกจะมีเหมือนผมเลยนะ O0 ;D

• 900
  • 17
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2005, 22:19:38 »
เค้าให้ถ่าย ใครแชร์มาเหรอ ก็มือถือผมงัย นั่งติดกันยังจำไม่ได้อีกเหรอครับ ท่าน  >:( :P

แหะ ๆ มาวครับ ตื่นมาจำอะไรไม่ค่อยจะได้น่ะ ต้องเอาเบียร์กรอกปากอีกรอบครับ ถึงจะจำได้ ;D

ออฟไลน์ bankes

• 18
  • 0
  • Recalling My Memories
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2005, 22:40:57 »
แสงมันมืดถ่ายแล้วเห็นไม่ค่อยแจ่มสักเท่าไร

Happyman

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 4 ธันวาคม 2005, 23:26:58 »
อุ้ย มีรูป ผมด้วย  :D :o

NewHand

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 00:03:32 »
ตากล้อง ที่จะมีรูปมากที่สุด คือ� DAV MAN� ไง ครับ

อยากดู รอดู ครับ

---------------------------------

คุณ Thanapatpp อย่าลืม มาย้อน ยุค กัน อีก ที นะ มันดี� ใคร ไม่รู้ เรา รู้ และกัน

----------------------------------

คุณ นั่นดิ ผม กะ ว่าจะไปเจอ ซะหน่อย แต่คนเยอะ มาก แล้วป้ายชื่อ ก็ เล็ก (เมา ด้วยและ)  เลย หาไม่เจอ   คราวหน้าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 ธันวาคม 2005, 00:09:50 โดย NewHand »

ออฟไลน์ ชีดี กะ กุญแจ

• 13
  • 0
  • CD-Key
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 00:48:29 »
มีมือกล้องเราคนหนึ่ง ถ่ายแต่สาวเชียร์เบียร์ ใคร หลักฐาน ประจานหน่อยเร็วๆๆ ฮ่าๆๆๆๆ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ บัวเงิน

• 391
  • 24
  • Work in Background Process
    • buataitom
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 01:09:02 »
devman คง hang อยู่มั้งครับ ไม่เห็นเลยวันนี้

Vorvii

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 07:46:47 »
มีมือกล้องเราคนหนึ่ง ถ่ายแต่สาวเชียร์เบียร์ ใคร หลักฐาน ประจานหน่อยเร็วๆๆ ฮ่าๆๆๆๆ
กรั๊ก ... ประจานทำไมล่ะครับ เอารูปเชียร์เบียร์มาดูดีก่า  ;D

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 08:14:48 »
devman คง hang อยู่มั้งครับ ไม่เห็นเลยวันนี้

อะโห ข้ามวันแล้วนะนี่
คอทองแดง จริงๆ หุหุ  :)

neo

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 08:55:06 »
น้องเชียร์เบียร์ ชื่อต้อมนนะครับเรียน อยู่มหาลัย......ปี 4 เด็กเที่ยว  เขาบอกว่าเจอกันที่ลานเบียร์ เวอร์เทรด  ที่รู้ไม่ใช่อะไรพอดี มีโอกาสได้คุยส่วนตัวอ่ะครับ

san

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 11:50:51 »
น้องเชียร์เบียร์ ชื่อต้อมนนะครับเรียน อยู่มหาลัย......ปี 4 เด็กเที่ยว� เขาบอกว่าเจอกันที่ลานเบียร์ เวอร์เทรด� ที่รู้ไม่ใช่อะไรพอดี มีโอกาสได้คุยส่วนตัวอ่ะครับ

น่านนน มีเคืองครับๆ  >:(

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 12:01:42 »
น้องเชียร์เบียร์ ชื่อต้อมนะครับเรียน อยู่มหาลัย......ปี 4 เด็กเที่ยว
เขาบอกว่าเจอกันที่ลานเบียร์ เวอร์เทรด  ที่รู้ไม่ใช่อะไรพอดี มีโอกาสได้คุยส่วนตัวอ่ะครับ

อิอิ แด๋วจะเอาไปฟ้อง...... ก้าก ๆ
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ rajasit

• 238
  • 9
  • คืนสันติ สู่สังคมไทย www.santi.in.th
    • Bancha
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 18:23:55 »
รอดู อยู่ครับ
นั่ง รอ  นอน รอ
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 19:38:19 »
อ่ะ แว๊บๆ ว่ามีคนถ่ายรูปผมคตอนเล่นดนตรี  เมื่อไหร่จะลงหว่า 
รออยู่ครับ อยากได้ๆ

NewHand

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 5 ธันวาคม 2005, 22:27:16 »
อ่ะ แว๊บๆ ว่ามีคนถ่ายรูปผมคตอนเล่นดนตรี� เมื่อไหร่จะลงหว่า�
รออยู่ครับ อยากได้ๆ

จำได้ว่า ผมเห็นคุณ DAVMAN ถ่ายติด เวที เลย อะ หรือว่า ตาฝาด ม่าย ก็ เมา อิ อิ