Thaiadmin

จดหมายเหตุ : กล่าวขออภัยผู้เข้าร่วมงานมิตติ้ง #3

jinnee

เข้ามารายงานตัวแล้วน่ะค่ะ ทัวร์ รู้อย่างเดียวว่า หิว.......มาก ๆๆๆๆๆ เลย กลับบ้านต้องไปหาข้าวที่บ้านกินอีกรอบอ่ะ ดูสิ  :-[

ออฟไลน์ เทป

• **
  • 17
  • 1
    • ForStudent.COM
เหอๆ ไปจองที่ตั้งแต่ 6โมงครึ่ง 5555 หลังๆก็เดินอย่างเดียว ยิ่งดึกยิ่งคึก นั่งไม่ติดเลย 555 ;D
อาหารก็อร่อยดี แต่ก็กินนิดเดียวเพราะเอาท้องไว้กรอกเบีย 555 พี่เรามันกินซะแย่งเรากินอีก T-T
เด็กเชียเบียน่ารักครับ เหอๆ :o

ผมไม่ serious ครับ ในความคิดผมว่า Perfect เลยครับ โดนเฉพาะ เด็กเชียเบียที่ยินอยู่ใกล้ๆนี่สิ เหอๆ แอบหื่นนิดนึง ;D

ถือว่าคุ้มครับ ขนเบียใส่ท้องมาเยอะครับ เหอๆ โดนค่ากินเบียเยอะไป 100 ด้วย คริๆ

san

คุ้มเกินคุ้มครับ สำหรับงานนี้ครับ

เรื่องอาหารก็อย่าไปคิดมากครับ ถือว่างานนี้เราไปแลกเปลี่ยนความรู้และประสบการณ์ครับ ผมหุ่นเล็กๆ ก็ได้ทานนิดเดียวเองครับ ส่วนมากหนักไปทางน้ำเมาครับ เอิ๊กๆๆ ตาอาร์มบอกผมตอนงานจะเลิกว่า พี่ๆ คนมางานนี้กว่าร้อยห้าสิบคน พระเจ้า...

มันก็เลยทำให้ประมาณการณ์ไม่ได้ว่าจะจัดอาหารกันอย่างไรให้พอดี ผมว่างานหน้ารับรองว่าอาหารน่าจะพอนะครับ เพราะงานนี้ผู้จัดฯ ได้รับประสบการณ์ในการจัดงานไปเต็มๆ

งานนี้ก็ต้องยกเครดิตให้สาวๆ สาม-สี่ท่าน ที่มาคอยช่วยรับลงทะเบียนหน้างาน เพราะลำพังเหล่าผู้ชายคงไม่สามารถน่ะครับ เริ่มตึงๆ ตั้งแต่หัวค่ำแล้ว ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
หุหุ นู๋ B1 ฟื้นแล้ว โล่งใจไปที
เหลือนู๋โอ๊ะ กะนู๋สาวล่ะ ฟื้นยังเอ่ย

ว่าแต่ อาหาร ผมไปตั้งแต่ 5 โมง ก็ได้กินแค่ปีกไก่ 2 ชินเองครับ หุหุห ไม่ว่างกินเลย
ขอบคุณสำหรับ account bits นะครับ

พี่แสนก็เดินวุ่นเลยนะพี่ หุหุ  ไม่ได้ชนกะพี่แสนเท่าไหร่เลย

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
ไม่ได้ไป แต่มารายงานตัว (ซะงั้น)  ;D

juniorcafe

:D O0 ฮ่า ๆๆ ทั้งเมาทั้งอ้วน อายคุณอาร์มจริง ๆ เลย ขอบคุณ คุณ อาร์มและ คุณทัวร์ ด้วยนะครับที่มาผมมาพักที่ห้องพัก ผมไม่มีโอกาสขอบคุณเลย งั้นขอขอบคุณมา ณ ที่นี้นี้ด้วย โดยรวมของงาน ผมว่า โอเคแล้วครับ  ว่าง ๆ จะส่งรูป น้องเชียร์เบียร์ ให้ดู ใครได้รูปจากโทรสับผมไป ก็เอามาโพสด้วยนะครับ ส่งใส่ Bluetrooth ไม่ทั่วถึง

ออฟไลน์ ฅนบ้านไกล

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
ว่าแต่ว่า.... ใครเก็บกล่องของเรา� 2 กล่องไว้ให้บ้างรึเปล่าเนี่ย... (กล่องที่ใช้เก็บตังค์ในงานอ่ะค่ะ)
ใครรู้ช่วยบอกที.....� �:-[� :'(

คิดว่าให้ HackPro ไว้เป็นที่ระลึก
เห็นแวบๆ แต่ไม่รู้ว่ากี่กล่อง ประมาณว่าสีฟ้าหรือชมพูอะไรนี่แหละ แบบว่ามึนๆน่ะ

เกินคุ้มครับ สำหรับงานนี้ มีความสุขที่สุด ได้เจอพูดคุยกะเหล่าแอดมินมากหน้าหลายตา
งานหน้ารับรองได้ ต้องไปอีก มา ณ.วันนี้ยังจำหน้าฉาวๆได้แค่คนเดียว
มาววววมากๆ กลับไปห้องหัวถึงหมอน สลบเลย อิอิ!!!!

ม่ะรู้ว่าป่านนี้ อาร์มฟื้นละยัง

:D O0 ฮ่า ๆๆ ทั้งเมาทั้งอ้วน อายคุณอาร์มจริง ๆ เลย ขอบคุณ คุณ อาร์มและ คุณทัวร์ ด้วยนะครับที่มาผมมาพักที่ห้องพัก ผมไม่มีโอกาสขอบคุณเลย

คุณJIM อะป่าว ตื่นมาเห็นหายไปตั้งแต่ 6 โมงเช้า สร่างเร็วจิงๆ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
อ่ะ พี่มุ่ยก็เก่งนา  ขับรถกลับได้ตอนเช้า ตกลงไปถึงกันกี่โมงเนี่ย

ออฟไลน์ Jiggy

• *
  • 838
  • 10
  • TH@min Membership
น่าเสียดายครับ ที่ไม่ได้ไป� :'(

ไว้ ครั้งหน้า จะต้องไปให้ได้ครับ� O0

แต่เมื่อคืน ก้ฉลอง แมนยูฯ จนถึงเช้าเลยครับ  >:D
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
อ่ะ พี่มุ่ยก็เก่งนา� ขับรถกลับได้ตอนเช้า ตกลงไปถึงกันกี่โมงเนี่ย

ประมาณ 9.30 น.ครับ ถึงบ้านต้องรีบปูเสื่อ จัดอาสนะให้พระนั่ง (ทำบุญบ้านน่ะ)
ไปรับพระ เสร็จงานบ่ายโมง ตีรถไปส่งคนที่ระยองอีก
กลับมาตอน4โมง สลบเลย เพิ่งจะฟื้นนี่แหละ

โทดที มารายงานตัวช้าอ่ะ  ;D ;D ;D

juniorcafe

ครับผมเอง JIM คิกคิก  รีบกลับก่อนครับ แต่ยังสร่างหรอก ผมว่าน่าจะจัดอีกครั้ง ปีใหม่เนอะ ผมจะมาคนแรกเลย

ออฟไลน์ UserMode

• 339
  • 3
  • No Comment
    • เว็บภาควิชา

ปล. คนที่ดวลเหล้ากะเราจนหยดสุดท้ายอ่ะ ฟื้นกันยังเอ่ย

ผมกลับถึงห้องตอนตี 3 นิดๆ  นอนเลยครับไม่ได้อาบน้ำ ตื่นมาตอน 8.30 ทำโปรเจคต่อครับ  มานอนอีกทีก็ 4 โมงเย็นครับ พึ่งตื่นมาครับ 3 ทุ่มครึ่งครับ

ปล. ทำมั้ยคุณ JIM ถึงไปนอนทางเดินห้องน้ำล่ะครับเมือคืน
ว่างเปล่า ไม่เห็นอะไรเลย

• 195
  • 6
ปล. ทำมั้ยคุณ JIM ถึงไปนอนทางเดินห้องน้ำล่ะครับเมือคืน

เบียร์ 11 หลอดสำหรับหัวโต๊ะครับ

SiamBIT

ดีครับคนเยอะดีครับ อาหารอร่อยดีครับ แต่เบียร์เยอะไปหน่อย อิอิ  ;D

ออฟไลน์ IBABABA

• 4
  • 0
ไม่ได้ไปติดงาน เสียดายมาก ๆ กว่าจะเลิกงานก็เที่ยงคืน  :'( :'(

ออฟไลน์ ดื่มแล้วดี

• **
  • 102
  • 0
เสียดายอะครับ ติดธุระไปไม่ได้ ต้องขอโทษด้วยนะครับ

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
ม่ะรู้ว่าป่านนี้ อาร์มฟื้นละยัง

นอนเพิ่งตื่น แฮ่ะ ๆ

มารายงานตัวครับ

กล่องสีฟ้าอยู่ที่ผม 1 ใบครับ แอบเอาใส่ตังค์มาอ่ะครับ
หนุ่ม SA พเนจร

juniorcafe

หน้าห้องน้ำน่านอนอ่ะครับ ผมไม่รู้ไปนอน ตอนไหน อิอิ ๆๆๆ ;D

เมื่อ:  4 ธันวาคม 2005, 22:29:44
คุณอาร์ม ตื่นแล้วเหรอครับ ขอบคุณนะครับที่พาผมไปส่งห้องพัก โอกาสหน้า จัดปีใหม่นะ

konicabook

รู้สึก naomi จะ HOT เหลือเกินน คนนี่รุม เลย นี่ถ้าไม่ติด พริตตี้เบียร์ นะ ผมว่า จ้องกันจืดแน่ๆ น่าสงสารพี่เขาจัง� พี่อิ๊ก ก็ เหลือเกิน ไม่ยอมหยุดเลย ทีหลังต้องดูแก้วดีๆ ว่ารั่ว ป่าวว� >:D

freekick

:) ...อยู่ต่างจังหวัด..ไม่ได้ไปร่วมงานเสียดายจัง...มีข้อเสนอหนึ่งเรื่องครับ...งาน(ต่างๆ)คราวต่อไป น่าจะมีการถ่ายทอดสด(แล้วแต่วิธีการ)ให้สมาชิกผู้ที่มาร่วมงานไม่ได้ สามารถติดตามสถานการณ์สดๆเสมือนว่าได้ร่วมงานด้วย...(ความเห็นส่วนตัวครับ)....แล้วเสื้อผลออกมาว่าไงครับอยากรู้จัง..  ;D

the_oo

มารายงานตัวครับ
เหอ เหอ เบียร์ 11 หลอด มันกินเข้าไปได้ยังไงเนี่ย

เหอๆ ไปจองที่ตั้งแต่ 6โมงครึ่ง 5555 หลังๆก็เดินอย่างเดียว ยิ่งดึกยิ่งคึก นั่งไม่ติดเลย 555 ;D
อาหารก็อร่อยดี แต่ก็กินนิดเดียวเพราะเอาท้องไว้กรอกเบีย 555 พี่เรามันกินซะแย่งเรากินอีก T-T

ตั้งใจจะไปหาคุณ Tape แห่ง bitthailand เป็นคนแรก ว่าจะไปทวง user ที่หายไปตอน server ล่มบ่อยๆ upload ไป 200 กว่า กิ๊ก
แต่จนแล้วจนรอด ก็ไม่เห็น ตอนนี้เลยไม่มี user เข้าไปใช้เลย เซ็งงงงงงงงงงง จิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว่าแต่ คุณ Jim อย่าลืมไปเรียนภาษาไทย ใหม่นะครับ คืนนั้น พูดผิด พูดถอก ทั้งคืน

jiranuwat

อดไปจนได้เรา ได้ฟังเขาเล่าเรื่องสนุกกันจัง ๆ แง่ ๆ มีสาว ๆ น่ารักเยอะด้วย พวอเพ่ ๆ ทีมงานยังคงหล่อเหลากันทุกคนนะครับ แล้วรูปจะเอาขึ้นเมื่อไรล่ะครับ รอดูอยู่นะครับ บรรยากาศ กะสาวๆ น่ารัก เง้อ อิจฉา  แล้วเสื้อก็อดได้ด้วย เศร้าอีกแล้ว เง้ออออออออออออออออออออออออออออ

ปล.ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ครั้งนี้มะได้ไปช่วยเลย คิดถึงเพ่ ๆ นะครับ   ;)
และขอแด่สิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั่วสากลโลก จงดลบรรดาลให้เพ่ๆ ทุกคนหลับฝันดีและมีความสุขกับปีใหม่ที่จะถึงนี้ด้วยนะครับ ร่ำรวย มีเงินมีทอง ครอบครัวสุขสันต์ ความรักสมหวัง คิดอะไรก็ขอให้เป็นดั้งที่คิดทุกประการเทอญ

san

พี่แสนก็เดินวุ่นเลยนะพี่ หุหุ� ไม่ได้ชนกะพี่แสนเท่าไหร่เลย

ไว้คราวหน้าก็ได้ครับตาทัวร์ เห็นเมื่อคืนตึงๆ ตั้งแต่หัวค่ำเลยนะ ฮ่าๆๆ  ;D

NewHand

คุณหนุ่ม เมืองน่าน เมาแน่ๆ ผมชง RUM+Pepsi ให้ชิม ไง �มะ ใช่ ยาธาตุนะ

แฮะ ๆ ใคร ว่าแต่ ใคร ชอบ ค๊อกเทล ของผมบ้าง

RUM PEPSI
ORANGE RUM VODGA
LIME VODGA

ไว้ ครับ หน้า จะ ไป ผสม ให้ ชิม กัน อีก

ว่าแต่เมื่อคืน ผม เหมา ไป เกือบ 3 เหยือก �อะ

HackPro �หล่อ กว่ารูป ที่ Post ใน web ซะอีก ถูกใจทรงผมมักๆ

M.a.k.u. b.e.k เพลง �เพราะมาก ครับ ขอโทษ ครับที่ไม่ได้อยู่ ดวล แก้วต่อ เพราะ ไปถ่ายรูปงานรับปริญญา มอ บูร แต่เช้า เลย

บัวเงิน ครับ ที่ invite siambit เข้าไม่ได้อะ อ๋อ คราวหน้า ไป ย้อนยุค (DOS) �thanapat คุณนก อีก

คุณเทป อย่าลืม neomarker �นะครับ เด๋ว ผมจะไป upload � ดีใจที่ได้เจอตัว และisoolor ด้วย ผมก็สงสัยอยู่ เหมือนกัน ว่า ทำไปป้วนเปี้ยนอยู่ แถว โต๊ะผม
ที่แท้ก็ มาเหล่ น้องเชียร์เบียร์ นี่เอง ที่แน่ๆ ตัวน้องเขา ช้ำไปหมด � โดน สัมผัสด้วยสายตา (หื่น) เกือบร้อยคู่แนะ

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองน่าน

• 900
  • 17
  • อยู่ด้วยศรัทธา มาด้วยใจพร้อม
คุณหนุ่ม เมืองน่าน เมาแน่ๆ ผมชง RUM+Pepsi ให้ชิม ไง  มะ ใช่ ยาธาตุนะ

แฮะ ๆ ใคร ว่าแต่ ใคร ชอบ ค๊อกเทล ของผมบ้าง

;D อิ อิ แค่แซวเล่นครับ ... ก็ขวดมันเหมือนนี่ครับ เห็นหลายคนสงสัยเหมือนกันแหละครับ ว่าใครเอาขวดยาธาตุน้ำขาวมาวางไว้ ::)

ก็เพราะชอบนี่แหละ ถามตาเชษฐ์ดูละกัน รสชาติเป็นไงบ้าง

ผมไม่ค่อยเมานะครับ มึน ๆ นิดส์หน่อยน่ะ :D แต่....มาววววววววว รถแทน หุ หุ
+ + + สอบถามปัญหาต่าง ๆ กรุณาตั้งกระทู้ถามที่กระดานสนทนานะครับ ไม่รับประกันหรือไม่รับตอบปัญหาทางข้อความส่วนตัว อีเมล์ และโปรแกรมแชท ถามคนเดียว รู้คนเดียว ตอบไม่ได้ เดี๋ยวจะเคืองกันอีก (นิสัย นิสัย พระมหาสมปองว่าไว้) อิ อิ + + +

-*- หมูอ้วนสุดหล่อ -*-

juniorcafe

ว่าแต่ผมหน่ะต้องไปเลีย เอ้ย เรียนภาษาไทยใหม่รึเปล่าผมว่าทุกคนก็พูดถอกพูดผิดเหมือนกันหมดเลยนะ ฮ่า ๆๆๆ ;D

ออฟไลน์ EuT^_^

• 870
  • 49
    • Siambox Dot Com
� � � � � � สวัสดีครับผม เพื่อนๆทุกๆท่าน� �ว่าแล้วงานครั้งที่ 3 ก็ จบกันไปได้ด้วยดี� � ไม่คิดไม่ฝันเลยครับผม� �ว่าเพื่อนๆจะให้ความสนใจ มากขนาดนี้� � � � เวลาผ่านมาได้เจอหน้า สมาชิกเก่าหลายๆท่าน ความรู้สึกผมมันเหมือนงานรวมญาติ งานหนึ่งเลยครับผม� � ได้เจอ พี่ๆ� น้องๆ� ที่ไม่ได้� เจอกันมาเกือบๆ 3 ปี หุหุ� � ไหนจะเจอเพื่อนหลายๆท่าน ที่เคยเจอหน้ากันที่� กสท แต่ก็ไม่เคยคุยกัน ต่อไป เรารู้จักกันแล้ว� คงได้ คุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นแน่ๆ

� � � � � � ส่วนตัวผม ต้อขออภัยด้วยนะครับ� ถ้าตอนผมเมาแล้วพูดอะไร มากไป� หรือไปล่วงเกินท่านใด� ผมก็� ขออภัยด้วยนะครับ� ^ ^� � � � � � � �

� � ส่วนตัวผม� หวังว่า� ความอบอุ่นในครอบครับ Thaiadmin ของพวกเรา จงอยู่อย่างนี้ตลอดไปนะครับ

ป.ล.   ครั้งนี้เมาไม่มากเท่าไหร่ครับผม  เพราะแม่ไปด้วย เอิ๊กๆ    โชคดีที่ผมไม่ได้กินข้าวไปเลย   เลยไม่มีอะไรให้ อ๊วก 555555          ช่วงนี้ ฤดูลานเบียร์   ท่านไหนจะไปลานไหน  ส่งข่าวด้วยนะครับ ไปด้วยๆ  อิอิ

neo

มันส์ และเมาดี อิอิอิ

ออฟไลน์ DisableAccount

• 3,690
  • 53
  • อยู่ด้วยความพอดี
    • my twitter
เจ็บคอครับ แรกๆ ก่ะกินแต่ pepsi  สุดท้ายได้กินแต่น้ำอุ่น ฮ่าๆ

แต่ก็คุ้มครับ ได้คุยกับคนที่ไม่ได้คุยมานาน

และได้มามองสาวๆ เชียร์เบียร์+สมาชิคสวยๆ ในงานแบบเก็บไปฝัน(แฟนตามไปหลอนในฝัน แย่เลย)

สุดท้ายนี้ตาอัทหายไปไหนทั้งคืนน้า อิๆ

• 195
  • 6
คุณอัทว่าจะพาผมไปขอ SiamBit เดินชนแก้วตั้งแต่หัวโต๊ะ ยังไม่ทันถึงหางโต๊ะ
มัวแต่ชนแก้ว หันมาอีกที อ้าว!!! คุณอัทไปไหน �หายแวบบ ไปกับตา
เลยนั่งแหมะคุยกะ ic_q �raisara Devi อยู่หางโต๊ะ �;D ;D ;D