Thaiadmin

จดหมายเหตุ : กล่าวขออภัยผู้เข้าร่วมงานมิตติ้ง #3

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
ก่อนอื่น ต้องกล่าวขออภัยผู้ร่วมงานทุกท่าน ที่ผมไม่สามารถให้การต้อนรับได้อย่างทั่วถึง

อาหารการกินอาจจะบกพร่องไปบ้าง เพราะจำนวนคนมีมากกว่าที่คิดไว้มากโข

สถานที่อาจจะคับแคบไปบ้าง เพราะจำนวนโต๊ะจัดไว้ที่ 100 ท่าน แต่ทว่า

ผู้เข้าร่วมงานมีมากจนที่นั่งไม่พอครับ ก็เลยมีโต๊ะเสริมกันบ้าง นั่งเบียด ๆ กันบ้าง

กิจกรรมก็มีน้อยไปหน่อย เพราะเรามีเวลาจำกัดบนเวที (เจ้าของร้านกำหนดเวลาไว้น้อย)

แต่คาดว่า ทุก ๆ ท่านคงได้อะไรติดไม้ติดมือกันไปบ้าง ไม่มากก็น้อย

งานนี้ ก็มีข้อบกพร่องอยู่หลายประการ กระผมต้องกราบขออภัย ณ ที่นี้ด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 ธันวาคม 2005, 09:53:41 โดย HackPro »
หนุ่ม SA พเนจร

• 3,938
  • 84
งานนี้ผมเดินไม่ทั่วทุกโต๊ะน่ะครับ ต้องขอโทษด้วย

ต้องจัดแจงงานหลายอย่างน่ะครับ

ยังไงต้องขอโทษทุกคนด้วย ที่ยังมีข้อติดขัดในบางจุดอยู่

ถึงงานจะราบรื่นดี แต่บางคนอาจจะไม่แฮปปี้กับงานนี้

เพราะบางคนก็ไม่ได้ทานอาหาร บางคนก็หาที่นั่งลำบาก

ยังไงต้องกล่าวขอโทษ ย้ำ ๆ หลาย ๆ รอบด้วยครับ

มีข้อเสนอแนะอะไร แจ้งมาได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 ธันวาคม 2005, 10:02:23 โดย HackPro »

jackz

เสียดาย

ziancom

ผมไม่ได้ไปจนได้ครับ เพราะติดธุระ ไว้โอกาศหน้าไม่พลาดครับ อยากเจอทุกคนครับป่ม  O0

isootlor

แจกของกัน ไม่รู้ มีชื่อเราเปล่า มัวแต่ เมา ไมได้ฟังอะ   :D

puenz

เอาหน่า ขำๆ ;D ไม่เครียดๆ

ที่คับแคบก็อบอุ่นดี ไม่เห็นเป็นไรเลย

มานั่งคุยกันขำๆก็คุ้ม 300 แล้ว.....

ออฟไลน์ ~ RoNiN ~

• 553
  • 7
  • ทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย
อาหารม่ายพอเฟร้ย  >:(
คนมาที่หลังได้กินกันแต่เบียร์ แถมให้จ่ายตั้ง 300  :-\

ปล.ได้ยินเค้าบ่นมาตอนเดินประมูลเสื้อน่ะ ???
Hello Thailand

Design

เหอ ๆ เราดิ เตรียมตัวตั้งนาน พอไปถึงเพื่อนบอกว่า กลับกันดีกว่า เหอ ๆ คิดดูนะ อุตส่าห์ถึงงานแล้วอ่ะ รอมาตั้งนานหลายเดือน -*- ขอบ่น อิอิ นานาทัศนะนะ ห้ามว่าเรา อิอิ >:D

atalantae

ไปถึงงานเป็นคนแรกๆ... แต่ก็ไม่ได้กินอะไรเหมือนกันค่ะ  :'(
แต่คิดว่าทุกคนที่ไปคงได้อะไรกลับมามากกว่าเบียร์และอาหารแน่ๆ ...  ;)

rb007

เหอๆ คงไม่มีอะไร Perfact 100% ได้หรอกครับ ไม่ว่าเรื่องใดๆ �ที่ผมเห็นก็
1.เรื่องจำนวนคนที่มาเข้างานผมว่าค่อนข้างแก้ยากนิดนึงตรงที่ว่าสมาชิกหลายๆ ท่านไม่แน่ใจว่าจะมาได้หรือไม่ในวันงาน ซึ่งตรงนี้ก็ต้องให้โอกาสสมาชิกด้วย อย่างจะให้ลงทะเบียนแล้วโอนเงินก่อน แล้วถ้าสมาชิกท่านนั้นติดธุระมาไม่ได้จริงๆ ก็ดูจะเป็นการเอาเปรียบกันเกินไป หรือถ้าจะบอกว่าให้สมาชิกเฉพาะที่ลงทะเบียนเท่านั้นเข้างานได้ก็ดูจะเป็นการไม่ให้โอกาส ผมมีความคิดว่า เปิดขายบัตรล่วงหน้าสัก 1 เดือนก่อนงาน ทีนี้เราก็จะได้จำนวนคนที่แน่นอน แต่ปัญหาที่ตามมาต้องมีอีกแหละครับ เพียงแต่ยังไม่รู้เพราะยังไม่ได้ลอง.... สรุปว่า แก้ยากครับ ใครมีวิธีการแก้ปัญหาดีๆ ก็แนะนำกันเข้ามานะครับ
2.เรื่องอาหาร เครื่องดื่ม ไม่พอ ก็เนื่องมาจากข้อ 1. ครับ แก้ข้อ 1. ได้ก็คงไม่มีปัญหา
3.เรื่องป้ายชื่อเล็กเกินไป อันนี้คาดว่าครั้งหน้าคงไม่มีปัญหานี้อีกแน่นอนครับ
อ๋อ....ส่วนเรื่องค่าเข้างาน 300 บาท ผมว่าน้อยไปด้วยซ้ำนะครับ กับสิ่งที่รับได้มา เพียงแต่อาจเป็นที่ว่าครั้งนี้สมาชิกมากันเยอะมาก หรือมาดึกไป เลยไม่ได้ทานอาหาร เลยมองว่า 300 มันเยอะไปใช่มั้ยครับ.... (อันนี้เป็นความคิดส่วนบุคคลนะครับ) ...

สมาชิกท่านใดที่เห็นว่าควรปรับปรุงอะไร ด้านไหน ก็เสนอมาได้นะครับ ครั้งหน้าต้องดีขึ้นแน่นอนครับ

ออฟไลน์ ชีดี กะ กุญแจ

• 13
  • 0
  • CD-Key
อาหร่อยหรือเปล่า ไม่รู้ แต่ มาวววว อบอุ่นดีครับ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

aumnart

ไม่ได้กินเบียร์เลย อาหารกินนิดๆ แต่ไม่คิดเสียดายเลย เจอพวกพี่ๆ (Hack Pro ทรงผมฮามาก) เจอเวปอื่นๆก้อดีใจแล้วครับ งานนี้ถือว่าเวิร์ค แม้ว่าเสียงไมค์จะไม่ค่อยดังเท่าไหร่ แต่ก้อเข้าใจครับ  ;D

ออฟไลน์ c_yuttapong

• 127
  • 4
  • TH@min Membership
    • http://www.inokk.com
เมาดีคับรู้สึกสนุกดีได้คุยกับพี่ๆหลายคนหวนความหลังเก่าสมัยเริ่มใช้คอมใหม่ๆ แต่ไม่ได้ CD บ้างเลย  เสียดายใครมีส่งมาให้บ้างนะ
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ bankes

• 18
  • 0
  • Recalling My Memories
เหอๆ...อาหารอร่อยดี...น้ำส้มสุดเมาก็อร่อยดีสรุปอิ่ม5 5 5 5

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองน่าน

• 900
  • 17
  • อยู่ด้วยศรัทธา มาด้วยใจพร้อม
ได้กินยาธาตุน้ำขาวด้วย อิ อิ ;D ใครก็ไม่รู้เอามาให้จิบ :D
+ + + สอบถามปัญหาต่าง ๆ กรุณาตั้งกระทู้ถามที่กระดานสนทนานะครับ ไม่รับประกันหรือไม่รับตอบปัญหาทางข้อความส่วนตัว อีเมล์ และโปรแกรมแชท ถามคนเดียว รู้คนเดียว ตอบไม่ได้ เดี๋ยวจะเคืองกันอีก (นิสัย นิสัย พระมหาสมปองว่าไว้) อิ อิ + + +

-*- หมูอ้วนสุดหล่อ -*-

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
ก็น่าเห็นใจคนจัดการนะ ลำบากนิดนึง ^^"
คนมางาน 132 คน แต่ลงทะเบียนหน้างานซะ 75 คน
(ยังไม่นับสมาชิกหลายคนที่ไปถึงร้านแต่ไม่ได้เข้างาน อ่ะ...เสียดายจัง �:()

ใครไม่ได้ไปคราวนี้ อดเห็นฝาแฝด Hackpro เลย หุหุ �>:D

ออฟไลน์ ~ RoNiN ~

• 553
  • 7
  • ทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย
พี่อิ๊กเมื่อวานไปอยู่มุมไหนอ่ะพี่ เค้าแจกซีดีพี่ได้รางวัลด้วยอ่ะเรียกตั้งหลายหน :-\
Hello Thailand

konicabook

พี่อิ๊ก เมาอยู่โต๊ะกลางเลย เริ่มมึนๆ  ดั๊มตลอดด  :-[

ออฟไลน์ sf_alpha

• 3,936
  • 89
  • The SF-Alpha
    • My Profiles
ผมก็ไม่ได้ไป พอดีเพื่อนซ้อมรับปริญญา เลยต้องไปถ่ายรูป กว่าจะเสร็จก็ หกโมง เหนื่อยมาก ๆ

ผมว่าคนมาเยอะกว่าที่คาดก็ถือว่าดีแล้วครับ :)

ใครมี EOS Digital ให้ยืมบ้าง ?

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
พี่อิ๊กเมื่อวานไปอยู่มุมไหนอ่ะพี่ เค้าแจกซีดีพี่ได้รางวัลด้วยอ่ะเรียกตั้งหลายหน :-\

โอ้ม่าย...

อิอิ ไม่เป็นไร vcd ที่มีอยู่ยังดูไม่หมดเลย  >:D

Vorvii

สู้พี่อิ๊กไม่ไหวอ่ะ ขอยอมแพ้ ยกได้อึดจริงๆ  :D

ออฟไลน์ Spicyzeed

• 79
  • 0
  • ::-:: Spicyzeed ::-::
ไม่ได้กินเบียร์เลย อาหารกินนิดๆ แต่ไม่คิดเสียดายเลย เจอพวกพี่ๆ (Hack Pro ทรงผมฮามาก) เจอเวปอื่นๆก้อดีใจแล้วครับ งานนี้ถือว่าเวิร์ค แม้ว่าเสียงไมค์จะไม่ค่อยดังเท่าไหร่ แต่ก้อเข้าใจครับ� ;D

เค้าเรียกทรงทุเรียนง่ะ

ได้ข่าวว่าหัวโต๊ะซัดเบียร์ไป 11 หลอด ช่างน่านับถือจริงๆ เลย *0*
กินกันไปได้ไงเนี่ย
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ websystemservice

• 7
  • 0
  • websystemservice
    • www.tarad.com/websystemservice
ทุกอย่างย่อมเกิดปัญหาได้  ไม่งั้นจะมีadmin ทำไมครับ ไว้แก้ไขใหม่คราวหน้าครับ แต่คราวนี้ก็สนุก อบอุ่นดีครับ
สู้ต่อไปนะอุนตร้าแมน O0

ออฟไลน์ :: นักโทษประหาร ::

• 1,158
  • 11
  • http://www.itmanage.info
ไม่ต้องซีเรียสเน้อ อาร์ม งานนี้สำหรับ ผม ไม่หวัง อะไรหรอก อยากเจอ เพื่อนๆ มากกว่า สนุกกันไป งาน ทุกงาน ย่อมมีปัญหาครับแต่ถ้าเราคิดว่าเสียเงินแต่ได้ความสุขเล็กๆ ได้ความรู้ที่แต่หละคนมาร่วมแสดงความคิดเห็นกันเงิน สามร้อยบาทสำหรับผมถือว่าคุ้มครับ ( อิอิ ตา ป๋อง เอาผมไปอีกสองร้อยงานนี้มัดมือ ชก จริงเล๊ยๆ อิอิ ) นานๆ ได้เจอเพื่อนๆ สักครั้งผมเองก็ดีจัยแล้วครับ  O0
รักที่จะเรียนรู้ คิดเมื่อมีสิ่งที่เรียกว่าอุปสรรค ฉลาดเมื่อเห็นว่าเหตุผลกับแนวทางตรงกัน เฉลียวเมื่อเห็นว่ามีสิ่งที่เราคิดว่าเกิดจากประสบการณ์  (ถามผู้มีประสบการ์มากกว่าถามผู้รู้)

ออฟไลน์ kzero

• 239
  • 3
  • อย่าคิดลึกนาค๊าบ - -'
สรุปพี่ fordot ได้ไปป่าวคับ

แล้ว cd ที่พี่เค้าเอามา 10 แผ่นง่ะคับ มานคือไรง่า ( แบบใครใจบุญ เอามาใส่ไว้ให้ download ได้ป่าวค้าบ อยากได้ แต่อดไป ซ้อมรับปริญญาง่า )

:'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

ปล. อ้อ อดไปทำให้อดขอลายเซ็นพี่ fordot กะเฮีย aegis โอ๊ยยยยยยยย แซ๊ดดด พี่จัดครั้งที่ 4 ให้ไวเรยค้าบบ

xcariber

ไว้โอกาสหน้านะครับพี่ๆ คราวนี้ผมไม่ได้ไปร่วมงานจริงๆ เสียดายมาก คราวหน้าคงไม่พลาด

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
งานก็ผ่านไปได้ด้วยดี แม้จะทุลักทุเลไปบ้าง
ขอบคุณมากๆ สำหรับ สมาชิกที่มาช่วยงาน�
โดยเฉพาะ คุณน้อง คุณพิม และคุณบี ครับ
ที่อาสามาช่วยงานตั้งแต่หัววันเลย ขอบคุณจิงๆ

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่มาร่วมงาน� �ทำไห้งานนี้สำเร็จไปได้ด้วยดี
ขอบคุณทุกคนที่ทนฟังเพลงของผม� ที่เล่นโดยมือเบส (ไม่ใช่มือ guitar เลยไม่กล้าใส่ลูกเล่น - -a)
ขอบคุณ ๆ และ ขอบคุณ

จากใจครับ

ฟื้นมาตอนเที่ยงเลยอ่ะ หุหุ เพิ่งได้เข้า net
ว่าแต่นะ� รู้สึกว่า� พอนู๋โอ๊ะ naomi มาแล้วจะ fever เป็นพิเศษ
หุหุหุ นั่งเฝ้ากัน จ้า งง� ง ง ง เอิ๊กๆๆๆ สงสารน้องเค้าบ้างเน้อ� เด๋วงานหน้าไม่กล้ามานา อิอิ

ว่าแต่เป็นห่วงตา Jim กะนู๋ B2 จัง เมาจัด เปงไงบ้างหว่า� มาแล้วรายงานตัวด้วยนะครับ

ปล. คนที่ดวลเหล้ากะเราจนหยดสุดท้ายอ่ะ ฟื้นกันยังเอ่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 ธันวาคม 2005, 19:14:38 โดย M.a.k.u.b.e.x »

phantom

ปายงานซ้อมรับปริญญาน้องอ่ะงับ......เส้า       :'( :'( :'(

atalantae

ว่าแต่ว่า.... ใครเก็บกล่องของเรา  2 กล่องไว้ให้บ้างรึเปล่าเนี่ย... (กล่องที่ใช้เก็บตังค์ในงานอ่ะค่ะ)
ใครรู้ช่วยบอกที.....   :-[  :'(

handnew

อดเลยครับ เมื่อวานกลับก่อนมีภารกิจต่อ  อยากดูรูปแล้วครับ ช่วยๆ เอามาลงบอร์ดหน่อยครับ

jinnee

เข้ามารายงานตัวแล้วน่ะค่ะ ทัวร์ รู้อย่างเดียวว่า หิว.......มาก ๆๆๆๆๆ เลย กลับบ้านต้องไปหาข้าวที่บ้านกินอีกรอบอ่ะ ดูสิ  :-[

ออฟไลน์ เทป

• **
  • 17
  • 1
    • ForStudent.COM
เหอๆ ไปจองที่ตั้งแต่ 6โมงครึ่ง 5555 หลังๆก็เดินอย่างเดียว ยิ่งดึกยิ่งคึก นั่งไม่ติดเลย 555 ;D
อาหารก็อร่อยดี แต่ก็กินนิดเดียวเพราะเอาท้องไว้กรอกเบีย 555 พี่เรามันกินซะแย่งเรากินอีก T-T
เด็กเชียเบียน่ารักครับ เหอๆ :o

ผมไม่ serious ครับ ในความคิดผมว่า Perfect เลยครับ โดนเฉพาะ เด็กเชียเบียที่ยินอยู่ใกล้ๆนี่สิ เหอๆ แอบหื่นนิดนึง ;D

ถือว่าคุ้มครับ ขนเบียใส่ท้องมาเยอะครับ เหอๆ โดนค่ากินเบียเยอะไป 100 ด้วย คริๆ

san

คุ้มเกินคุ้มครับ สำหรับงานนี้ครับ

เรื่องอาหารก็อย่าไปคิดมากครับ ถือว่างานนี้เราไปแลกเปลี่ยนความรู้และประสบการณ์ครับ ผมหุ่นเล็กๆ ก็ได้ทานนิดเดียวเองครับ ส่วนมากหนักไปทางน้ำเมาครับ เอิ๊กๆๆ ตาอาร์มบอกผมตอนงานจะเลิกว่า พี่ๆ คนมางานนี้กว่าร้อยห้าสิบคน พระเจ้า...

มันก็เลยทำให้ประมาณการณ์ไม่ได้ว่าจะจัดอาหารกันอย่างไรให้พอดี ผมว่างานหน้ารับรองว่าอาหารน่าจะพอนะครับ เพราะงานนี้ผู้จัดฯ ได้รับประสบการณ์ในการจัดงานไปเต็มๆ

งานนี้ก็ต้องยกเครดิตให้สาวๆ สาม-สี่ท่าน ที่มาคอยช่วยรับลงทะเบียนหน้างาน เพราะลำพังเหล่าผู้ชายคงไม่สามารถน่ะครับ เริ่มตึงๆ ตั้งแต่หัวค่ำแล้ว ฮ่าๆๆ

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
หุหุ นู๋ B1 ฟื้นแล้ว โล่งใจไปที
เหลือนู๋โอ๊ะ กะนู๋สาวล่ะ ฟื้นยังเอ่ย

ว่าแต่ อาหาร ผมไปตั้งแต่ 5 โมง ก็ได้กินแค่ปีกไก่ 2 ชินเองครับ หุหุห ไม่ว่างกินเลย
ขอบคุณสำหรับ account bits นะครับ

พี่แสนก็เดินวุ่นเลยนะพี่ หุหุ  ไม่ได้ชนกะพี่แสนเท่าไหร่เลย

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
ไม่ได้ไป แต่มารายงานตัว (ซะงั้น)  ;D

juniorcafe

:D O0 ฮ่า ๆๆ ทั้งเมาทั้งอ้วน อายคุณอาร์มจริง ๆ เลย ขอบคุณ คุณ อาร์มและ คุณทัวร์ ด้วยนะครับที่มาผมมาพักที่ห้องพัก ผมไม่มีโอกาสขอบคุณเลย งั้นขอขอบคุณมา ณ ที่นี้นี้ด้วย โดยรวมของงาน ผมว่า โอเคแล้วครับ  ว่าง ๆ จะส่งรูป น้องเชียร์เบียร์ ให้ดู ใครได้รูปจากโทรสับผมไป ก็เอามาโพสด้วยนะครับ ส่งใส่ Bluetrooth ไม่ทั่วถึง

ออฟไลน์ ฅนบ้านไกล

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
ว่าแต่ว่า.... ใครเก็บกล่องของเรา� 2 กล่องไว้ให้บ้างรึเปล่าเนี่ย... (กล่องที่ใช้เก็บตังค์ในงานอ่ะค่ะ)
ใครรู้ช่วยบอกที.....� �:-[� :'(

คิดว่าให้ HackPro ไว้เป็นที่ระลึก
เห็นแวบๆ แต่ไม่รู้ว่ากี่กล่อง ประมาณว่าสีฟ้าหรือชมพูอะไรนี่แหละ แบบว่ามึนๆน่ะ

เกินคุ้มครับ สำหรับงานนี้ มีความสุขที่สุด ได้เจอพูดคุยกะเหล่าแอดมินมากหน้าหลายตา
งานหน้ารับรองได้ ต้องไปอีก มา ณ.วันนี้ยังจำหน้าฉาวๆได้แค่คนเดียว
มาววววมากๆ กลับไปห้องหัวถึงหมอน สลบเลย อิอิ!!!!

ม่ะรู้ว่าป่านนี้ อาร์มฟื้นละยัง

:D O0 ฮ่า ๆๆ ทั้งเมาทั้งอ้วน อายคุณอาร์มจริง ๆ เลย ขอบคุณ คุณ อาร์มและ คุณทัวร์ ด้วยนะครับที่มาผมมาพักที่ห้องพัก ผมไม่มีโอกาสขอบคุณเลย

คุณJIM อะป่าว ตื่นมาเห็นหายไปตั้งแต่ 6 โมงเช้า สร่างเร็วจิงๆ

• 3,790
  • 88
อ่ะ พี่มุ่ยก็เก่งนา  ขับรถกลับได้ตอนเช้า ตกลงไปถึงกันกี่โมงเนี่ย

ออฟไลน์ Jiggy

• *
  • 838
  • 10
น่าเสียดายครับ ที่ไม่ได้ไป� :'(

ไว้ ครั้งหน้า จะต้องไปให้ได้ครับ� O0

แต่เมื่อคืน ก้ฉลอง แมนยูฯ จนถึงเช้าเลยครับ  >:D

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
อ่ะ พี่มุ่ยก็เก่งนา� ขับรถกลับได้ตอนเช้า ตกลงไปถึงกันกี่โมงเนี่ย

ประมาณ 9.30 น.ครับ ถึงบ้านต้องรีบปูเสื่อ จัดอาสนะให้พระนั่ง (ทำบุญบ้านน่ะ)
ไปรับพระ เสร็จงานบ่ายโมง ตีรถไปส่งคนที่ระยองอีก
กลับมาตอน4โมง สลบเลย เพิ่งจะฟื้นนี่แหละ

โทดที มารายงานตัวช้าอ่ะ  ;D ;D ;D

juniorcafe

ครับผมเอง JIM คิกคิก  รีบกลับก่อนครับ แต่ยังสร่างหรอก ผมว่าน่าจะจัดอีกครั้ง ปีใหม่เนอะ ผมจะมาคนแรกเลย

ออฟไลน์ UserMode

• 339
  • 3
  • No Comment
    • เว็บภาควิชา

ปล. คนที่ดวลเหล้ากะเราจนหยดสุดท้ายอ่ะ ฟื้นกันยังเอ่ย

ผมกลับถึงห้องตอนตี 3 นิดๆ  นอนเลยครับไม่ได้อาบน้ำ ตื่นมาตอน 8.30 ทำโปรเจคต่อครับ  มานอนอีกทีก็ 4 โมงเย็นครับ พึ่งตื่นมาครับ 3 ทุ่มครึ่งครับ

ปล. ทำมั้ยคุณ JIM ถึงไปนอนทางเดินห้องน้ำล่ะครับเมือคืน
ว่างเปล่า ไม่เห็นอะไรเลย

• 195
  • 6
ปล. ทำมั้ยคุณ JIM ถึงไปนอนทางเดินห้องน้ำล่ะครับเมือคืน

เบียร์ 11 หลอดสำหรับหัวโต๊ะครับ

SiamBIT

ดีครับคนเยอะดีครับ อาหารอร่อยดีครับ แต่เบียร์เยอะไปหน่อย อิอิ  ;D

ออฟไลน์ IBABABA

• 4
  • 0
ไม่ได้ไปติดงาน เสียดายมาก ๆ กว่าจะเลิกงานก็เที่ยงคืน  :'( :'(

ออฟไลน์ ดื่มแล้วดี

• **
  • 102
  • 0
เสียดายอะครับ ติดธุระไปไม่ได้ ต้องขอโทษด้วยนะครับ

• 3,938
  • 84
ม่ะรู้ว่าป่านนี้ อาร์มฟื้นละยัง

นอนเพิ่งตื่น แฮ่ะ ๆ

มารายงานตัวครับ

กล่องสีฟ้าอยู่ที่ผม 1 ใบครับ แอบเอาใส่ตังค์มาอ่ะครับ

juniorcafe

หน้าห้องน้ำน่านอนอ่ะครับ ผมไม่รู้ไปนอน ตอนไหน อิอิ ๆๆๆ ;D

เมื่อ:  4 ธันวาคม 2005, 22:29:44
คุณอาร์ม ตื่นแล้วเหรอครับ ขอบคุณนะครับที่พาผมไปส่งห้องพัก โอกาสหน้า จัดปีใหม่นะ

konicabook

รู้สึก naomi จะ HOT เหลือเกินน คนนี่รุม เลย นี่ถ้าไม่ติด พริตตี้เบียร์ นะ ผมว่า จ้องกันจืดแน่ๆ น่าสงสารพี่เขาจัง� พี่อิ๊ก ก็ เหลือเกิน ไม่ยอมหยุดเลย ทีหลังต้องดูแก้วดีๆ ว่ารั่ว ป่าวว� >:D

freekick

:) ...อยู่ต่างจังหวัด..ไม่ได้ไปร่วมงานเสียดายจัง...มีข้อเสนอหนึ่งเรื่องครับ...งาน(ต่างๆ)คราวต่อไป น่าจะมีการถ่ายทอดสด(แล้วแต่วิธีการ)ให้สมาชิกผู้ที่มาร่วมงานไม่ได้ สามารถติดตามสถานการณ์สดๆเสมือนว่าได้ร่วมงานด้วย...(ความเห็นส่วนตัวครับ)....แล้วเสื้อผลออกมาว่าไงครับอยากรู้จัง..  ;D

the_oo

เหอ เหอ เบียร์ 11 หลอด มันกินเข้าไปได้ยังไงเนี่ย

เหอๆ ไปจองที่ตั้งแต่ 6โมงครึ่ง 5555 หลังๆก็เดินอย่างเดียว ยิ่งดึกยิ่งคึก นั่งไม่ติดเลย 555 ;D
อาหารก็อร่อยดี แต่ก็กินนิดเดียวเพราะเอาท้องไว้กรอกเบีย 555 พี่เรามันกินซะแย่งเรากินอีก T-T

ตั้งใจจะไปหาคุณ Tape แห่ง bitthailand เป็นคนแรก ว่าจะไปทวง user ที่หายไปตอน server ล่มบ่อยๆ upload ไป 200 กว่า กิ๊ก
แต่จนแล้วจนรอด ก็ไม่เห็น ตอนนี้เลยไม่มี user เข้าไปใช้เลย เซ็งงงงงงงงงงง จิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว่าแต่ คุณ Jim อย่าลืมไปเรียนภาษาไทย ใหม่นะครับ คืนนั้น พูดผิด พูดถอก ทั้งคืน

jiranuwat

อดไปจนได้เรา ได้ฟังเขาเล่าเรื่องสนุกกันจัง ๆ แง่ ๆ มีสาว ๆ น่ารักเยอะด้วย พวอเพ่ ๆ ทีมงานยังคงหล่อเหลากันทุกคนนะครับ แล้วรูปจะเอาขึ้นเมื่อไรล่ะครับ รอดูอยู่นะครับ บรรยากาศ กะสาวๆ น่ารัก เง้อ อิจฉา  แล้วเสื้อก็อดได้ด้วย เศร้าอีกแล้ว เง้ออออออออออออออออออออออออออออ

ปล.ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ครั้งนี้มะได้ไปช่วยเลย คิดถึงเพ่ ๆ นะครับ   ;)
และขอแด่สิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั่วสากลโลก จงดลบรรดาลให้เพ่ๆ ทุกคนหลับฝันดีและมีความสุขกับปีใหม่ที่จะถึงนี้ด้วยนะครับ ร่ำรวย มีเงินมีทอง ครอบครัวสุขสันต์ ความรักสมหวัง คิดอะไรก็ขอให้เป็นดั้งที่คิดทุกประการเทอญ

san

พี่แสนก็เดินวุ่นเลยนะพี่ หุหุ� ไม่ได้ชนกะพี่แสนเท่าไหร่เลย

ไว้คราวหน้าก็ได้ครับตาทัวร์ เห็นเมื่อคืนตึงๆ ตั้งแต่หัวค่ำเลยนะ ฮ่าๆๆ  ;D

NewHand

คุณหนุ่ม เมืองน่าน เมาแน่ๆ ผมชง RUM+Pepsi ให้ชิม ไง �มะ ใช่ ยาธาตุนะ

แฮะ ๆ ใคร ว่าแต่ ใคร ชอบ ค๊อกเทล ของผมบ้าง

RUM PEPSI
ORANGE RUM VODGA
LIME VODGA

ไว้ ครับ หน้า จะ ไป ผสม ให้ ชิม กัน อีก

ว่าแต่เมื่อคืน ผม เหมา ไป เกือบ 3 เหยือก �อะ

HackPro �หล่อ กว่ารูป ที่ Post ใน web ซะอีก ถูกใจทรงผมมักๆ

M.a.k.u. b.e.k เพลง �เพราะมาก ครับ ขอโทษ ครับที่ไม่ได้อยู่ ดวล แก้วต่อ เพราะ ไปถ่ายรูปงานรับปริญญา มอ บูร แต่เช้า เลย

บัวเงิน ครับ ที่ invite siambit เข้าไม่ได้อะ อ๋อ คราวหน้า ไป ย้อนยุค (DOS) �thanapat คุณนก อีก

คุณเทป อย่าลืม neomarker �นะครับ เด๋ว ผมจะไป upload � ดีใจที่ได้เจอตัว และisoolor ด้วย ผมก็สงสัยอยู่ เหมือนกัน ว่า ทำไปป้วนเปี้ยนอยู่ แถว โต๊ะผม
ที่แท้ก็ มาเหล่ น้องเชียร์เบียร์ นี่เอง ที่แน่ๆ ตัวน้องเขา ช้ำไปหมด � โดน สัมผัสด้วยสายตา (หื่น) เกือบร้อยคู่แนะ

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองน่าน

• 900
  • 17
  • อยู่ด้วยศรัทธา มาด้วยใจพร้อม
คุณหนุ่ม เมืองน่าน เมาแน่ๆ ผมชง RUM+Pepsi ให้ชิม ไง  มะ ใช่ ยาธาตุนะ

แฮะ ๆ ใคร ว่าแต่ ใคร ชอบ ค๊อกเทล ของผมบ้าง

;D อิ อิ แค่แซวเล่นครับ ... ก็ขวดมันเหมือนนี่ครับ เห็นหลายคนสงสัยเหมือนกันแหละครับ ว่าใครเอาขวดยาธาตุน้ำขาวมาวางไว้ ::)

ก็เพราะชอบนี่แหละ ถามตาเชษฐ์ดูละกัน รสชาติเป็นไงบ้าง

ผมไม่ค่อยเมานะครับ มึน ๆ นิดส์หน่อยน่ะ :D แต่....มาววววววววว รถแทน หุ หุ
+ + + สอบถามปัญหาต่าง ๆ กรุณาตั้งกระทู้ถามที่กระดานสนทนานะครับ ไม่รับประกันหรือไม่รับตอบปัญหาทางข้อความส่วนตัว อีเมล์ และโปรแกรมแชท ถามคนเดียว รู้คนเดียว ตอบไม่ได้ เดี๋ยวจะเคืองกันอีก (นิสัย นิสัย พระมหาสมปองว่าไว้) อิ อิ + + +

-*- หมูอ้วนสุดหล่อ -*-

juniorcafe

ว่าแต่ผมหน่ะต้องไปเลีย เอ้ย เรียนภาษาไทยใหม่รึเปล่าผมว่าทุกคนก็พูดถอกพูดผิดเหมือนกันหมดเลยนะ ฮ่า ๆๆๆ ;D

ออฟไลน์ EuT^_^

• 870
  • 49
    • Siambox Dot Com
� � � � � � สวัสดีครับผม เพื่อนๆทุกๆท่าน� �ว่าแล้วงานครั้งที่ 3 ก็ จบกันไปได้ด้วยดี� � ไม่คิดไม่ฝันเลยครับผม� �ว่าเพื่อนๆจะให้ความสนใจ มากขนาดนี้� � � � เวลาผ่านมาได้เจอหน้า สมาชิกเก่าหลายๆท่าน ความรู้สึกผมมันเหมือนงานรวมญาติ งานหนึ่งเลยครับผม� � ได้เจอ พี่ๆ� น้องๆ� ที่ไม่ได้� เจอกันมาเกือบๆ 3 ปี หุหุ� � ไหนจะเจอเพื่อนหลายๆท่าน ที่เคยเจอหน้ากันที่� กสท แต่ก็ไม่เคยคุยกัน ต่อไป เรารู้จักกันแล้ว� คงได้ คุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นแน่ๆ

� � � � � � ส่วนตัวผม ต้อขออภัยด้วยนะครับ� ถ้าตอนผมเมาแล้วพูดอะไร มากไป� หรือไปล่วงเกินท่านใด� ผมก็� ขออภัยด้วยนะครับ� ^ ^� � � � � � � �

� � ส่วนตัวผม� หวังว่า� ความอบอุ่นในครอบครับ Thaiadmin ของพวกเรา จงอยู่อย่างนี้ตลอดไปนะครับ

ป.ล.   ครั้งนี้เมาไม่มากเท่าไหร่ครับผม  เพราะแม่ไปด้วย เอิ๊กๆ    โชคดีที่ผมไม่ได้กินข้าวไปเลย   เลยไม่มีอะไรให้ อ๊วก 555555          ช่วงนี้ ฤดูลานเบียร์   ท่านไหนจะไปลานไหน  ส่งข่าวด้วยนะครับ ไปด้วยๆ  อิอิ

neo

มันส์ และเมาดี อิอิอิ

ออฟไลน์ DisableAccount

• 3,690
  • 53
  • อยู่ด้วยความพอดี
    • my twitter
เจ็บคอครับ แรกๆ ก่ะกินแต่ pepsi  สุดท้ายได้กินแต่น้ำอุ่น ฮ่าๆ

แต่ก็คุ้มครับ ได้คุยกับคนที่ไม่ได้คุยมานาน

และได้มามองสาวๆ เชียร์เบียร์+สมาชิคสวยๆ ในงานแบบเก็บไปฝัน(แฟนตามไปหลอนในฝัน แย่เลย)

สุดท้ายนี้ตาอัทหายไปไหนทั้งคืนน้า อิๆ

• 195
  • 6
คุณอัทว่าจะพาผมไปขอ SiamBit เดินชนแก้วตั้งแต่หัวโต๊ะ ยังไม่ทันถึงหางโต๊ะ
มัวแต่ชนแก้ว หันมาอีกที อ้าว!!! คุณอัทไปไหน �หายแวบบ ไปกับตา
เลยนั่งแหมะคุยกะ ic_q �raisara Devi อยู่หางโต๊ะ �;D ;D ;D

aumnart

คุณอัทว่าจะพาผมไปขอ SiamBit เดินชนแก้วตั้งแต่หัวโต๊ะ ยังไม่ทันถึงหางโต๊ะ
มัวแต่ชนแก้ว หันมาอีกที อ้าว!!! คุณอัทไปไหน �หายแวบบ ไปกับตา
เลยนั่งแหมะคุยกะ ic_q �raisara Devi อยู่หางโต๊ะ �;D ;D ;D

ส่งเมลล์มาเลยครับ เด๊ยว invite ให้จ้า เอิ้กๆ

ออฟไลน์ DOUBLEA

• 111
  • 6
หน้าห้องน้ำน่านอนอ่ะครับ ผมไม่รู้ไปนอน ตอนไหน อิอิ ๆๆๆ ;D

เมื่อ:  4 ธันวาคม 2005, 22:29:44
คุณอาร์ม ตื่นแล้วเหรอครับ ขอบคุณนะครับที่พาผมไปส่งห้องพัก โอกาสหน้า จัดปีใหม่นะ

jim รอดแล้วใช่มั้ยเป็ยห่วงแทบแย่ แต่ที่อดห่วงต่อไม่ได้เพราะอาร์มพาไปส่งที่โรงแรม ;D

เหอ เหอ เบียร์ 11 หลอด มันกินเข้าไปได้ยังไงเนี่ย

ยังดีนายไปแล้ว ดึกๆเจอน้ำส้มอีก แสบคอจัง ป่าวเมานะ ทีเด็ดมีผู้ไม่ประสงค์จะออกนามมา"เนียน"กับพวกเรา ไม่เชื่อไปถาม rb007 กับ devman ดู อิอิ

อีตอนจะกลับนะซิไม่ยอมจะกลับกันส่งกันไปส่งกันมา
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ :: นักโทษประหาร ::

• 1,158
  • 11
  • http://www.itmanage.info
รู้สึก naomi จะ HOT เหลือเกินน คนนี่รุม เลย นี่ถ้าไม่ติด พริตตี้เบียร์ นะ ผมว่า จ้องกันจืดแน่ๆ น่าสงสารพี่เขาจัง� พี่อิ๊ก ก็ เหลือเกิน ไม่ยอมหยุดเลย ทีหลังต้องดูแก้วดีๆ ว่ารั่ว ป่าวว� >:D

อิอิ พาเพื่อน มา น่ารักขนาดน้าน หนุ่มๆ เลยตาสว่างหายเมา อิอิ
รักที่จะเรียนรู้ คิดเมื่อมีสิ่งที่เรียกว่าอุปสรรค ฉลาดเมื่อเห็นว่าเหตุผลกับแนวทางตรงกัน เฉลียวเมื่อเห็นว่ามีสิ่งที่เราคิดว่าเกิดจากประสบการณ์  (ถามผู้มีประสบการ์มากกว่าถามผู้รู้)

juniorcafe

555555 �ที่ห้องหน่ะ คุณอาร์มเค้ามีแล้ว 1 คน ผมเข้าไปแจม ต่อ 5555 �;D ;D
jim รอดแล้วใช่มั้ยเป็ยห่วงแทบแย่ แต่ที่อดห่วงต่อไม่ได้เพราะอาร์มพาไปส่งที่โรงแรม ;D

ยังดีนายไปแล้ว ดึกๆเจอน้ำส้มอีก แสบคอจัง ป่าวเมานะ ทีเด็ดมีผู้ไม่ประสงค์จะออกนามมา"เนียน"กับพวกเรา ไม่เชื่อไปถาม rb007 กับ devman ดู อิอิ

อีตอนจะกลับนะซิไม่ยอมจะกลับกันส่งกันไปส่งกันมา

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า
ขอขอบคุณ ท่านที่มาร่วมงานทุกท่านนะครับ  ด้วยเหตูผลบางประการที่ทราบกัน ทำให้ท่านที่มาทีหลัง ไม่ได้ทานอาหารที่เราได้เตรียมไว้ :'(    บางท่านสั่งเพิ่ม แต่บางท่านไม่รู้ไม่ได้สั่ง  :(
หวังว่าท่านคงได้สิ่งดีๆ กลับไปบ้างนะครับ
ขอบคุณ พี่มะขาม,พี่สุรศักดิ์ และ พี่จากกลุ่ม freeBSD และ พี่ fordot  ทีให้เกียรติ พร้อมของขวัญ Notebook เสื้อ จาก cisco
ขอบคุณ สาวๆ คุณน้อง, คุณพิม,คุณบีด้วย ครับ หากไม่มี หนุ่มๆ คงวุ่นวายแย่  ;D
ขอบคุณ สมาชิกที่เดินทางมาไกล เช่น นายเจนและพี่??,นาย ที และท่านอื่นๆ ที่ผมไม่ทราบ และไม่ได้เอ่ยนามนะครับ
ขอบคุณสมาชิกทุกท่านนะครับ  :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 ธันวาคม 2005, 16:02:35 โดย Devman »

ออฟไลน์ COLUMBUS

• 20
  • 14
  • NOBODY KNOWS
ขออภัยเพื่อนๆที่กลับก่อนเวลาร้านจะไล่ อิอิอิ แบบว่ามีภารกิจนะครับ คราวหน้าสัญญาว่าจะอยู่จนคนสุดท้าย
อย่างน้อยก็อยู่จนถถึงเบียร์หลอดที่ 11 หัวโต๊ะครับ บริจาคช่วยค่าเบียร์เพื่อนๆไป 1K หวังว่า คงเฮฮากันมากเลยอ่ะนะครับ คราวหน้าจะบริจาคอีก อิอิอิ

ยินดีที่ได้เจอเพื่อนๆนะครับ แล้วก็สำกรับคนที่ไม่ได้ทักทายกันคราวนี้ คราวหน้าหวังว่าคงมีอกาสได้เจอกันอีกนะครับ

ออฟไลน์ rajasit

• 238
  • 9
  • คืนสันติ สู่สังคมไทย www.santi.in.th
    • Bancha
งานนี้ผมเดินไม่ทั่วทุกโต๊ะน่ะครับ ต้องขอโทษด้วย

ต้องจัดแจงงานหลายอย่างน่ะครับ

ยังไงต้องขอโทษทุกคนด้วย ที่ยังมีข้อติดขัดในบางจุดอยู่

ถึงงานจะราบรื่นดี แต่บางคนอาจจะไม่แฮปปี้กับงานนี้

เพราะบางคนก็ไม่ได้ทานอาหาร บางคนก็หาที่นั่งลำบาก

ยังไงต้องกล่าวขอโทษ ย้ำ ๆ หลาย ๆ รอบด้วยครับ

มีข้อเสนอแนะอะไร แจ้งมาได้นะครับ
ผมคิดว่า  งานครั้งดี ผมว่าจัดได้ดี ครับ

ถ้าเป็นได้ จัดที่โรงแรม จะ ดีมากๆๆเลยครับ จะเป็นการส่วนตัวมากกว่า เวที ขึ้นได้ตลอด จนหมดเวลา
และทำให้ จัดกิจกรรม เล่นเกม สร้างความเป็นกันเอง ระหว่างเพื่อนสมาชิก ได้มากกว่านี้ครับ

ลองจัดแบบ นี้มั๊ยครับ� 2 ชั่วโมงแรก บุฟเฟ่ส์ครับ ไม่มีเก้าอี้ให้ นั่ง มีแต่โต๊ะ ให้พอวางแก้วเบียร์ ได้
เพราะจำทำ ให้เพื่อน ได้ทำความรู้จักกัน หลายคนนะ ครับ� เพราะนั่งโต๊ะ แล้ว โต๊ะ เต็ม เพื่อน บางคนอาจจะไม่กล้าไปแจม�
เมื่อมี โต๊ะ และ เก้าอี้ ทำให้ เพื่อนที่ในงานแคบ อาจจะเดินไปเดินมา ไม่ค่อยสะดวก

ส่วนเวลาที่เหลือ ขายเก้าอั้ ตัวล่ะ 100 ครับ ใครเมาแล้วยืนไม่ไหว หรือใครอยากนั่ง เชิญครับ 100 เดียว

แจกของกัน ไม่รู้ มีชื่อเราเปล่า มัวแต่ เมา ไมได้ฟังอะ�� :D
ผม อยู่ โต๊ะ หลัง ไม่ได้ ยินเลย� แต่ไม่เป็นไร ยังไงมางานนี้ก็เกินคุ้มแล้ว
ขอบคุณทุกคนที่ทนฟังเพลงของผม� ที่เล่นโดยมือเบส (ไม่ใช่มือ guitar เลยไม่กล้าใส่ลูกเล่น - -a)

ไม่ได้ ทนฟัง ครับ เนื่องจากอยู่ทางด้านหน้าร้าน� ครับ� �ไม่ยิน นะครับ

คราวหน้า มาร้องทางด้านหน้าร้าน ด้วยมั๊ย เพื่อได้ ตังค์ค่าเบียร์ จาก ฝรั่ง� ได้เข้ากองทุน Thaiadmin ต่อไปครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 ธันวาคม 2005, 18:19:04 โดย rajasit »

• 238
  • 9
  • คืนสันติ สู่สังคมไทย www.santi.in.th
    • Bancha
ประมาณ 9.30 น.ครับ ถึงบ้านต้องรีบปูเสื่อ จัดอาสนะให้พระนั่ง (ทำบุญบ้านน่ะ)
ไปรับพระ เสร็จงานบ่ายโมง ตีรถไปส่งคนที่ระยองอีก
กลับมาตอน4โมง สลบเลย เพิ่งจะฟื้นนี่แหละ

โทดที มารายงานตัวช้าอ่ะ� ;D ;D ;D

ทำได้ไง� สุดยอด เลยครับ
ผมรอ ชมภาพ บรรยากาศครับ อาร์ม อิอิ

ผม ด้วย  ถ้า มี แซวเล็ก รูป จะดีมากเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 ธันวาคม 2005, 18:15:07 โดย rajasit »

jackz

ผมรอ ชมภาพ บรรยากาศครับ อาร์ม อิอิ

kanompia

ดีครับบบบบบบบบบบบ เมาดีครับ ผมชอบ ๆ ๆ ๆ

• 339
  • 3
            ส่วนตัวผม ต้อขออภัยด้วยนะครับ  ถ้าตอนผมเมาแล้วพูดอะไร มากไป  หรือไปล่วงเกินท่านใด  ผมก็  ขออภัยด้วยนะครับ  ^ ^     

พี่ครับ จำสัญญาของเราได้เปล่าครับ   ฟรี น่ะๆๆๆ อย่าลืม 55++  ค่อยๆคิดน่ะครับว่ามันคืออะไร  แล้วว่างๆผมจะไปเอาน่ะครับ

ปล. แต่งานนี้ คุณ JIM นี้ดังไปเลยน่ะครับ <อ้วกไม่นับ หลับเป็นแพ้ แต่งานนี้ทั้งอ้วกทั้งหลับ ไม่มีชนะไม่มีแพ้>

พี่ทัวร์ครับ จำสัญญาในวงเหล้าของเราด้วย น่ะครับ <สำนึกรักบ้านเกิด>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 ธันวาคม 2005, 19:26:52 โดย UserMode »

• 3,790
  • 88
อ้างถึง
พี่ทัวร์ครับ จำสัญญาในวงเหล่าของเราด้วย น่ะครับ <สำนึกรักบ้านเกิด>

แน่นอนครับน้อง  แล้วเด๋วคงต้องไปทวงวสัญญากะพี่อัทถึง RackHub ล่ะ หุหุ

• 195
  • 6
ทำได้ไง� สุดยอด เลยครับ

ต้องทำให้ได้ครับ
เจ้าแม่อุตส่าห์พาไปทำผม แต่งหน้า
กลัวสามีสุดที่รัก จะขายขี้หน้า อิอิ!!!!!

Sm!Le

ขอโทษ คุณ ฅนบ้านไกล ด้วยนะคะ ไม่ค่อยได้คุยกันเลย ไม่ค่อยสบายอ่ะ งานนี้เลยยิ้มไม่ออก :-[

• 195
  • 6
ขอโทษ คุณ ฅนบ้านไกล ด้วยนะคะ ไม่ค่อยได้คุยกันเลย ไม่ค่อยสบายอ่ะ งานนี้เลยยิ้มไม่ออก :-[

ได้เจอคนสวยๆ เก่งๆอย่างนี้ก็เป็นบุญตาแล้วครับ คุณPaper และ คุณNoNg ด้วยครับ
งานนี้คนเยอะมากๆ ไม่รู้ว่าใครเป็นใคร
กลับมายังมานั่งทบทวน ว่าเราเมาแล้วพูดจาให้ใครระคายเคืองบ้างอะป่าว
อยู่ในครอบครัว ThaiAdmin นี่มีความสุขจริงๆครับ

โอกาสหน้าจัดอีก ไม่ยอมพลาดแน่นอน

งานหน้าขอชื่อในบอร์ดตัวโตๆด้วยนะครับ

ออฟไลน์ หนอนสมอ

• 134
  • 0
    • :: E-AeY.CoM ::..
คุณลุงเสียครับ กว่าจะตั้งสติได้ก็สี่ทุ่ม พอไปถึงงาน..ด้วยความงงๆ+เสียใจ+มึนๆ+ไม่รู้จักใคร..ก็เลยกลับครับ ขอบคุณครับคุณอาร์ม ;)

• 238
  • 9
    • Bancha
คุณลุงเสียครับ กว่าจะตั้งสติได้ก็สี่ทุ่ม พอไปถึงงาน..ด้วยความงงๆ+เสียใจ+มึนๆ+ไม่รู้จักใคร..ก็เลยกลับครับ ขอบคุณครับคุณอาร์ม ;)

ขอแสดงความเสียใจ ด้วยครับ

atalantae

งานนี้แทบจะไม่ได้คุยกับใครเลย.... ไว้แก้ตัวงานหน้านะคะ  :)

ขอบคุณคุณอาร์มและคุณทัวร์ที่เก็บกล่องสมบัติไว้ให้นะคะ
ยังไม่รู้จะเอาคืนยังงัย เอาเป็นว่า... เอาไปเก็บตังค์งานหน้าเลยก็แล้วกันนะ อิอิ  >:D

jinnee

รู้สึกว่าจะโดนหลอกให้ไป แต่ก็ ok ค่ะ ก็น่ารักดี  :-[

ก็ขอบคุณคุณทัวร์น่ะค่ะ ที่ดูเหมือนจะเป็นห่วงเดินมาถามว่ากินอะไรกันยังสาว ๆ แล้วก็หายไปใหนก็ไม่รู้ ไม่รู้ว่ามัวแต่ไปดูแลสาว ๆ ที่ใหนอยู่  >:D

แต่งานหน้าเนี้ย กินอย่างเดียวดีกว่าน่ะ  ;D

เมื่อ:  5 ธันวาคม 2005, 22:15:33

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ

• 3,938
  • 84
รู้สึกว่าจะโดนหลอกให้ไป แต่ก็ ok ค่ะ ก็น่ารักดี

ชมผมเหรอครับ ขอบคุณครับ

อิอิ  >:D

jinnee

ชมผมเหรอครับ ขอบคุณครับ

อิอิ  >:D

อะนะ คนเรา ..... อาร์ม เนี้ยน่ารักจิง ๆ ทุกคนก็เห็นแล้วแหละ อย่างน้อยก็ ทรงผม เนี้ยถูกใจทุก ๆ คนแน่ ๆ เลย

rocket

T-T และแล้วก้อไม่ได้ไปครับ ขออภัยครับ รอบนี้พอดีตรงกับวันเกิดพอดีเลยโดนเพื่อนๆลากไปอีกงานอะครับ
ไว้แก้ตัวงานครั้งต่อไปครับ

T@ekunG

อาร์มทำดีแล้วครับ เห็นเดินวุ้นไปทั่วร้านเลย  ;) คนมานเยอะก็เงี่ย

ออฟไลน์ Jiggy

• *
  • 838
  • 10
อะนะ คนเรา ..... อาร์ม เนี้ยน่ารักจิง ๆ ทุกคนก็เห็นแล้วแหละ อย่างน้อยก็ ทรงผม เนี้ยถูกใจทุก ๆ คนแน่ ๆ เลย

มีรูป่าวครับ อยากเห็นจัง อิๆๆๆ

• 238
  • 9
    • Bancha
มีรูป่าวครับ อยากเห็นจัง อิๆๆๆ

มีครับ ลองไปดู ที่ http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=14132.0

ออฟไลน์ **GUNZU_TON**

• 1,008
  • 7
  • อะไรที่คิดว่าดีก็ทำไป
มาก่อน อิ่มก่อนครับผม
+++เริ่มต้นจากรากหญ้า เมื่อโตขึ้นอย่าลืมตน - วันนี้โง่ พรุ่งนี้เก่ง อย่าลืมอาจารย์ หรือผู้ฝึกสอน- อ่อนน้อมถ่อมตน ให้เกียรติผู้อื่น-งานของทุกคนเท่าเที่ยมกัน ไม่มีงานยากงานง่าย ถึงจะเกิดทีมสามัคคี*****

ออฟไลน์ *B#nb@r*

• 302
  • 5
คนนี้รึป่าวหว่าที่ กินก๋วยเตี๋ยวกับผม  ;D
ขอโทษด้วยครับ จำอะไรไม่ค่อยได้ ;D
อิอิ

ออฟไลน์ thanaphon

• 539
  • 10
  • จิตสงบ สมาธิเกิด
ไม่เห็นพี่อ้วนเลยอ่ะครับ �วันงานรอพี่อ้วน รอจนเมา

ปล.ขอบคุณ พี่น้องทุก ๆ ท่าน นะครับและ ยินดีที่ได้รู้จัก เทป, แสน, istoolbar, และท่านอื่นๆ ด้วยนะครับ จำไม่ได้จริงๆ ครับเมาเหลือ (ท่านที่เคยรู้จักแล้วขออนุญาตไม่เอ่ยชื่อนะครับ ละไว้ในฐานที่เข้าใจ อุอุ) แต่ประทับใจสาว ๆ ครับ งานนี้ สาวๆ น่ารักทุกคนเลยครับ แต่รู้สึกว่า โต๊ะ ของ โอ๊ะ กับ สาว นี่ จะ HOT สุด ๆ นะครับแวะบ่อยจริงๆ ใช่มั้ยหละ เจ้านัท กับ เจ้าแบงก์

thanaphon.

• 3,790
  • 88
อ้างถึง
น่ารักทุกคนเลยครับ แต่รู้สึกว่า โต๊ะ ของ โอ๊ะ กับ สาว นี่ จะ HOT สุด ๆ นะครับแวะบ่อยจริงๆ ใช่มั้ยหละ เจ้านัท กับ เจ้าแบงก์

รู้สึกว่ามีแต่พี่นี่แหละ ที่นั่งตั้งแต่น้องเค้ามา  จนน้องเค้ากลับ ไม่ยอมเสียม้าไห้ใครเลย
ผมล่ะเป็นห่วง(น้องเค้า)จิงๆ อิอิ

• 339
  • 3

คนนี้รึป่าวหว่าที่ กินก๋วยเตี๋ยวกับผม  ;D
ขอโทษด้วยครับ จำอะไรไม่ค่อยได้ ;D
อิอิ

ผมไม่ได้กินเตี๋ยวกับ *B#nb@r*  แต่ผมกิน สุกี้ ตรงป้านรถเมย์สะพานควาย กับ *B#nb@r* และใครอีกคนก็จำไม่ได้ <แต่เป็นเด็กใต้>  ก่อนขึ้นแท็กซี้กลับ ไง <ค่ารถงานนี้ฟรี ครับ 55++>

ออฟไลน์ *B#nb@r*

• 302
  • 5
ครับ  ;D
สงสาร Taxi จริง ๆ อีกคน คุณ noonui ครับ
รู้สึกว่ามีแต่พี่นี่แหละ ที่นั่งตั้งแต่น้องเค้ามา� จนน้องเค้ากลับ ไม่ยอมเสียม้าไห้ใครเลย
ผมล่ะเป็นห่วง(น้องเค้า)จิงๆ อิอิ
ทั้ง 2 คนนะแหละ  ไม่ยอมลุกเลย ;D

• 539
  • 10
รู้สึกว่ามีแต่พี่นี่แหละ ที่นั่งตั้งแต่น้องเค้ามา� จนน้องเค้ากลับ ไม่ยอมเสียม้าไห้ใครเลย

แหม ทำไงได้หละ ก็โต๊ะที่น้องเขานั่ง ไม่รู้มี แม่เหล็กหรือป่าว เวลานั่งแล้ว ลุกไม่ขึ้นอ่ะคลื่นมันแรง ( หายใจเข้าก็โต๊ะเธอ  หายใจออกก็โต๊ะเธอ ) อุอุ

thanaphon.

ออฟไลน์ เนทแอดมิน ม.6

• 707
  • 17
  • www.sagurai.com
    • แบ่งปันความรู้ และประสบการณ์
ตั้งใจว่าจะไป แต่.....
 :'( :'( :'( ซ่อมรถตัวเองไปซะ หมื่นสอง.... รถก็เสร็จไม่ทัน เพิ่งจะได้เมื่อวานนี้เอง

อดเลย รอบที่สองแล้วนะนี่....... :'(

แต่ว่าไงผมก็สังสรรค์กันที่บอร์ดนี่แทนแล้วกันครับ

ขออภัยที่ไม่ได้ไปนะครับ....

t_dragonman

� � ??? แต่ผมว่าอาหารก็อร่อยนะ ไปตักมาทานครั้งหนึ่ง ที่เลยเบียรอย่างเดียว อิ อิ เมากลับบ้านเลยคร้าบบ �O0 O0

ออฟไลน์ thanapatpp

• 359
  • -6
     ??? แต่ผมว่าอาหารก็อร่อยนะ ไปตักมาทานครั้งหนึ่ง ที่เลยเบียรอย่างเดียว อิ อิ เมากลับบ้านเลยคร้าบบ  O0 O0

จริง น่า จะ ถอน ต่อ อีก ลัก ลัง นะ ท่าน

NewHand

จริง น่า จะ ถอน ต่อ อีก ลัก ลัง นะ ท่าน

แหม ท่าน ๆ

ท่านไม่เมา ได้ งาย เล่น rum pepsi  กะ ผม ซะ เพลิน เลย แถม ยัง เบียร์ ต่อ อีก

ผม นะ ไม่รู้ว่า อาหาร อร่อยหรือปล่าว ได้ ชิม วุ้นเส้น แค่ 2 คำ เอง ที่เหลือ เบียร์ ล้วน

t_dragonman

�;D ;D ทุกคนเมาแต่พองาม ครับ แต่ไม่รู้หัวโต๊ะเป็นไงมั่งตอนกลับ กินกันดุจริงๆ ชนอย่างเดียว แป็บเดียวหมดต้องเติมใหม่ เฮอะๆ มาววว �;D

เมื่อ:  6 ธันวาคม 2005, 12:11:08

เอาไว้ Meeting เล็กกันดีเปล่าพี่ เอาเพื่อนที่อยู่ใกล้ๆกัน แล้วนัดกันมาวว เอิ๊กๆ  :-[

ออฟไลน์ EuT^_^

• 870
  • 49
    • Siambox Dot Com
เจ็บคอครับ แรกๆ ก่ะกินแต่ pepsi  สุดท้ายได้กินแต่น้ำอุ่น ฮ่าๆ

แต่ก็คุ้มครับ ได้คุยกับคนที่ไม่ได้คุยมานาน

และได้มามองสาวๆ เชียร์เบียร์+สมาชิคสวยๆ ในงานแบบเก็บไปฝัน(แฟนตามไปหลอนในฝัน แย่เลย)

สุดท้ายนี้ตาอัทหายไปไหนทั้งคืนน้า อิๆ
อันนี้ไม่ได้  หน้าครับผม     พอดี  มีภาระกิจ   นิดหน่อย

มัวแต่ชนแก้ว หันมาอีกที อ้าว!!! คุณอัทไปไหน  หายแวบบ ไปกับตา
เลยนั่งแหมะคุยกะ ic_q  raisara Devi อยู่หางโต๊ะ  ;D ;D ;D
5555  พี่หลงกลผม สะแล้ว ผมกำลังหาคนเดินชนกะผมไง ครับ  เลยต้องดึงพี่ไปด้วย

พี่ครับ จำสัญญาของเราได้เปล่าครับ   ฟรี น่ะๆๆๆ อย่าลืม 55++  ค่อยๆคิดน่ะครับว่ามันคืออะไร  แล้วว่างๆผมจะไปเอาน่ะครับ
อันนี้จำไม่ได้  ครับ 5555 เมา  แต่นะ  ว่าจะให้แล้ว ผมก็จะไม่คืนคำครับผม   มาได้เลย แต่ห้ามมามือเปล่าครับผม

• 359
  • -6
ได้ เลย คับ ว่างๆ ไป กัน ต่อ

• 3,790
  • 88
     ??? แต่ผมว่าอาหารก็อร่อยนะ ไปตักมาทานครั้งหนึ่ง ที่เลยเบียรอย่างเดียว อิ อิ เมากลับบ้านเลยคร้าบบ  O0 O0

ว่าแต่พี่อยู่ตรงไหนอ่ะ ผมหาพี่ไม่เจออ่ะคับ

teaworm

Re: จดหมายเหตุ : กล่าวขออภัยผู้เข้าร่วมงานมิตติ้ง #3
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 13:15:09 »
ไปครั้งแรก อายม้วน.... นานๆ ไป หลายหลอดเข้า เริ่มฟัง ม่ายรุเรื่อง
รู้แต่ว่าหลังรับของรางวัล หลังพิงฝา เอิ๊ก.... กลายเปงคนรับลงทะเบียนไปได้งัยหว่า  >:D

the_oo

Re: จดหมายเหตุ : กล่าวขออภัยผู้เข้าร่วมงานมิตติ้ง #3
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 13:24:44 »
ว่าแต่พี่อยู่ตรงไหนอ่ะ ผมหาพี่ไม่เจออ่ะคับ

จะไปหาเจอพี่เขาได้อย่างไร เล่นไปนั่งนิ่ง อยู่แถวโต๊ะติดกำแพงอะ เหอ เหอ  ;D

ช่วงดึกๆ พี่เขามานั่งแจม อยู่แถวหัวโต๊ะ เบียร์ 11 หลอดอะ เหอ เหอ

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 14:02:13 »
อ่านะ ผมไปนั่งเป็นเพื่อนน้องเค้าแค่คึ่ง ชม. เองนะ
หลังจากนั้นไป takecare พี่ๆ ในงาน กลับมาดู โต๊ะน้องเค้า แว๊ก  ก ก ก
มากันมืดฟ้ามัวดิน ผมเลยฉากออกมาก่อนอ่ะ เหอะๆ

ออฟไลน์ วุฒ by army4.net

• **
  • 15
  • 0
  • TH@min Membership น้อมรับคำแนะนำ
    • เว็บคอม 2/2
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: 6 ธันวาคม 2005, 18:46:07 »
 ??? :'( ผมอยู่ต่างจังหวัดไม่สามารถไปร่วมงานได้ เสียดายจังเลยคับ  ถ้ามีโอกาสขอสังครั้งนะคับ

ออฟไลน์ analyser

• 497
  • 16
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 11:21:34 »
ผมไม่ได้ไป  ไม่สบายครับ  เสียดายครับ   นอนซมอยู่ที่บ้าน 

ออฟไลน์ NuShY

• 124
  • 5
  • จงยิ้มเข้าไว้ แม้ยังมีน้ำตา
« ตอบกลับ #105 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 11:36:40 »
ผมไม่ได้ไป� ไม่สบายครับ� เสียดายครับ�  นอนซมอยู่ที่บ้าน�

แล้วหายยังอ่ะ
หายเร็วๆน่ะค่ะ O0
+++ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ+++

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
« ตอบกลับ #106 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 13:20:53 »
ผมไม่ได้ไป  ไม่สบายครับ  เสียดายครับ   นอนซมอยู่ที่บ้าน

ขอให้สุขภาพแข็งแรง และหายป่วยเร็ว ๆ นะครับ ครั้งหน้าจะได้ร่วมงาน Meeting ครั้งหน้าครับ
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

• 359
  • -6
« ตอบกลับ #107 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 14:39:29 »
วัน งาน ใคร คุยกับผม เรื่อง firewall นะ
มารายงานตัวด้วย

NewHand

« ตอบกลับ #108 เมื่อ: 7 ธันวาคม 2005, 21:09:25 »
วัน งาน ใคร คุยกับผม เรื่อง firewall นะ
มารายงานตัวด้วย

ผม ไง  Newhand เรื่อง Zyxel firewall  อะป่าว หรือ เรื่อง Rum Pepsi ?

ipod

« ตอบกลับ #109 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 01:33:25 »
งานนี้ผมว่าโปรแกรมต่างๆในงาน ไม่ค่อยเวิร์ดนะครับ แต่คิดว่าคนจัดก็ทำได้ดีที่สุดแล้ว O0
ครั้งหน้าคิดว่าคงจะรู้จักกันมากขึ้น (ผมไปครั้งแรก ไม่ค่อยรู้จักใคร)
แต่บรรยากาศในงานเป็นกันเองมากๆครับ เสียอย่างนึงคือป้ายชื่อกับ User เล็กไปนิด เลยทำให้ไม่รู้เลยว่าใครเป็นใคร

ครั้งหน้าให้ผมช่วยคิดโปรแกรมนะครับ รับรองว่าเจ๋งแน่ ^-^

เมื่อ: 08 ธันวาคม 2005, 01:30:36
อ้าว ทำไมของผมไม่ขึ้นว่า  Meeting Members ล่ะครับ

ไปงานก็ไปนี่นา มีรูปด้วย(รูปที่ 21ที่บรรยายว่า "3 คนแรก ผมจำมะได้ แต่คนสุดท้าย พี่คนบ้านไกล ที่อนุเคราะห์เรื่องการเดินทางให้อาร์มครับ" รูปที่ 22 ก็มี)

จ่ายเงินก็ครบนี่นา หรือว่าไม่ได้อยู่จนจบงานเลยไม่ได้เลื่อนขั้นสมาชิกเนี่ย :'(

• 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
« ตอบกลับ #110 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 01:38:24 »
ใจเย็น ๆ ครับ พรุ่งนี้ เดี๋ยวอาร์มคงจะจัดการให้ครับ
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

• 3,938
  • 84
« ตอบกลับ #111 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 01:56:05 »
ครั้งหน้าให้ผมช่วยคิดโปรแกรมนะครับ รับรองว่าเจ๋งแน่

ถ้างานหน้าเบี้ยว มีเฮครับ แด๋วผมจดชื่อไว้ก่อง อิอิ

อ้าว ทำไมของผมไม่ขึ้นว่า  Meeting Members ล่ะครับ

ปรับให้แล้วจ้าาาาา

คนที่ไปงาน แล้วต้องการเลื่อนระดับ ต้องมาโพสต์ที่กระทู้นี้ก่องอ่ะครับ

แบบว่า ผมจำไม่ด้ายยยยยย ว่าใครเป็งใคร เหอ ๆ

มีทวงด้วยแฮะ อิอิ

คนไปงานนี้ ได้ทุกคน มะต้องห่วง เหอ ๆ

ป.ล. ว่าแต่ 4 คนในรูป คนไหนหว่า อิอิ

• 7,407
  • 169
« ตอบกลับ #112 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 01:58:09 »
บริการทุกระดับประทับใจ  ;D ;D รักอะไรไม่เท่ารัก ThaiAdmin  O0
^
^
^

• 359
  • -6
« ตอบกลับ #113 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 09:02:15 »
ผม ไง  Newhand เรื่อง Zyxel firewall  อะป่าว หรือ เรื่อง Rum Pepsi ?
ใช่ นะ
เห็น ว่า มี ตัว อื่นดี กว่า นี้ ขอ คำปรึกษา หน่อย
เห็น ขาย อยู่ ด้วยไม่ใช่ หรือ
มันจำไม่ค่อย ได้ นะ

ออฟไลน์ @k

• 1,472
  • 12
    • Thailand Virtualization
« ตอบกลับ #114 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 09:12:34 »
งานก็ถือว่าดีครับ แต่น่าจะมีกิจกรรมร่วมกันหน่อย

• 539
  • 10
« ตอบกลับ #115 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 09:47:04 »
งานก็ถือว่าดีครับ แต่น่าจะมีกิจกรรมร่วมกันหน่อย

พอดีว่าทางร้าน เขาไม่สามารถให้มีกิจกรรม มากเกินไปได้หน่ะครับ (คงเป็นเพราะใบอนุญาตที่จดทะเบียนของร้าน เป็นแบบประเภท ห้ามมีกิจกรรมอ่ะครับ)

thanaphon.

• 7,407
  • 169
« ตอบกลับ #116 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 10:13:35 »

มารายงานตัวแล้วหรือครับ ไง วันนั้นกลับห้องพักถูกหรือเปล่านี่ บอกแล้วว่าพี่น่ะสบาย (นักเดินทางอยู่แล้ว) กลับได้ไม่มีปัญหา เอาไว้ปีใหม่เจอกันที่ขอนแก่นอีกรอบครับ
^
^
^

ออฟไลน์ @k

• 1,472
  • 12
    • Thailand Virtualization
« ตอบกลับ #117 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 11:58:55 »
มารายงานตัวแล้วหรือครับ ไง วันนั้นกลับห้องพักถูกหรือเปล่านี่ บอกแล้วว่าพี่น่ะสบาย (นักเดินทางอยู่แล้ว) กลับได้ไม่มีปัญหา เอาไว้ปีใหม่เจอกันที่ขอนแก่นอีกรอบครับ

ถึงดิ (ได้ไม่รู้ถึงได้ยังงัย อิอิ) บอกว่านอนกรุงเทพก็ได้ รีบกลับไปไหนไม่รู้

madpenguin

« ตอบกลับ #118 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 12:21:21 »
 >:(   เพิ่งจะได้เข้ามา ตอบ... รอดูรูปจากกล้องป๋มแล้ว... กาน นะกั๊บ.... หนอน สามโร้ยดี..   >:D :D

teaworm

« ตอบกลับ #119 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 13:50:22 »
แจกของกัน ไม่รู้ มีชื่อเราเปล่า มัวแต่ เมา ไมได้ฟังอะ� �:D

เหมือนกันครับ... พอดีได้ยินแว่วๆ ว่าประกาศรัยกันเรยไปยืนใกล้ๆเวที.... ได้ยินชื่อหนอนชาเขียว..
เลยยิ้มกริ่มกลับบ้านนายอัท  ;D  ;D

เออ.. ว่าแต่ว่านายอัทไปถึงไหนหว่า ฮี่ๆ

ออฟไลน์ COLUMBUS

• 20
  • 14
  • NOBODY KNOWS
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2005, 16:16:20 »
 >:D แว่วๆมาว่า จะมีมินิทริป แถวๆ ริมทะเล เร็วๆนี้ แจ้งด่วนอ่ะครับ ว่าเมื่อไหร่ อิอิอิอิ  O0

• 238
  • 9
    • Bancha
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: 9 ธันวาคม 2005, 03:12:27 »
>:D แว่วๆมาว่า จะมีมินิทริป แถวๆ ริมทะเล เร็วๆนี้ แจ้งด่วนอ่ะครับ ว่าเมื่อไหร่ อิอิอิอิ� O0

รายละเอียดอยู่ ที่นี้ครับ
http://www.thaiadmin.org/board/index.php?topic=11767.0

ออฟไลน์ TophyMastery

• 111
  • 1
    • http://labnetwork.wordpress.com/
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: 9 ธันวาคม 2005, 20:35:20 »
เสียดายเหมือนกันที่ไม่ได้ไปครับติดรับปริญญาเหมือนกัน  คราวหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ  อิอิ

parasite

« ตอบกลับ #123 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2005, 00:02:16 »
เสียดายจัง ไม่ได้ไป  :'(

ออฟไลน์ anginblack

• 740
  • 10
  • โอกาสไม่ได้มีเสมอไปจงไขว้คว้า
    • www.jstnet.com
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2005, 16:53:41 »
แง้ๆ เพิ้งมาหลายงานตัววันนี้ ระบบ Internet ล่ม  แต่วันนั้นไปงาน ได้นั่งโต๊ะกับผู้จัดการคอนโด ขอบอกตลกดีครับพี่ และๆน้องจิ๊บ ด้วย พอดีไม่ได้ไปร่วมวงเพราะมีเพื่อนไปด้วยปล่อยมันคนเดียวเดี๋ยวมันว่าเอานะ  ;D ไว้คราวหน้าน่ะ น้ามุ้ย ปุ้ย jim (ตัวป่วน) ได้เมาต่อ ปล.อย่านอนหน้าห้องน้ำน่ะ อิอิ

พี่อ้วนรักษาสุขภาพด้วยน่ะพี่  ;D
ขายอุปกรณ์ Router Loadbaland และ VPN ---> http://www.jstnet.com