Thaiadmin

จดหมายเหตุ : กล่าวขออภัยผู้เข้าร่วมงานมิตติ้ง #3

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
ก่อนอื่น ต้องกล่าวขออภัยผู้ร่วมงานทุกท่าน ที่ผมไม่สามารถให้การต้อนรับได้อย่างทั่วถึง

อาหารการกินอาจจะบกพร่องไปบ้าง เพราะจำนวนคนมีมากกว่าที่คิดไว้มากโข

สถานที่อาจจะคับแคบไปบ้าง เพราะจำนวนโต๊ะจัดไว้ที่ 100 ท่าน แต่ทว่า

ผู้เข้าร่วมงานมีมากจนที่นั่งไม่พอครับ ก็เลยมีโต๊ะเสริมกันบ้าง นั่งเบียด ๆ กันบ้าง

กิจกรรมก็มีน้อยไปหน่อย เพราะเรามีเวลาจำกัดบนเวที (เจ้าของร้านกำหนดเวลาไว้น้อย)

แต่คาดว่า ทุก ๆ ท่านคงได้อะไรติดไม้ติดมือกันไปบ้าง ไม่มากก็น้อย

งานนี้ ก็มีข้อบกพร่องอยู่หลายประการ กระผมต้องกราบขออภัย ณ ที่นี้ด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 ธันวาคม 2005, 09:53:41 โดย HackPro »
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
งานนี้ผมเดินไม่ทั่วทุกโต๊ะน่ะครับ ต้องขอโทษด้วย

ต้องจัดแจงงานหลายอย่างน่ะครับ

ยังไงต้องขอโทษทุกคนด้วย ที่ยังมีข้อติดขัดในบางจุดอยู่

ถึงงานจะราบรื่นดี แต่บางคนอาจจะไม่แฮปปี้กับงานนี้

เพราะบางคนก็ไม่ได้ทานอาหาร บางคนก็หาที่นั่งลำบาก

ยังไงต้องกล่าวขอโทษ ย้ำ ๆ หลาย ๆ รอบด้วยครับ

มีข้อเสนอแนะอะไร แจ้งมาได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 ธันวาคม 2005, 10:02:23 โดย HackPro »
หนุ่ม SA พเนจร

jackz

เสียดาย

ziancom

ผมไม่ได้ไปจนได้ครับ เพราะติดธุระ ไว้โอกาศหน้าไม่พลาดครับ อยากเจอทุกคนครับป่ม  O0

isootlor

แจกของกัน ไม่รู้ มีชื่อเราเปล่า มัวแต่ เมา ไมได้ฟังอะ   :D

puenz

เอาหน่า ขำๆ ;D ไม่เครียดๆ

ที่คับแคบก็อบอุ่นดี ไม่เห็นเป็นไรเลย

มานั่งคุยกันขำๆก็คุ้ม 300 แล้ว.....

ออฟไลน์ ~ RoNiN ~

• 553
  • 7
  • ทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย
อาหารม่ายพอเฟร้ย  >:(
คนมาที่หลังได้กินกันแต่เบียร์ แถมให้จ่ายตั้ง 300  :-\

ปล.ได้ยินเค้าบ่นมาตอนเดินประมูลเสื้อน่ะ ???
Hello Thailand

Design

เหอ ๆ เราดิ เตรียมตัวตั้งนาน พอไปถึงเพื่อนบอกว่า กลับกันดีกว่า เหอ ๆ คิดดูนะ อุตส่าห์ถึงงานแล้วอ่ะ รอมาตั้งนานหลายเดือน -*- ขอบ่น อิอิ นานาทัศนะนะ ห้ามว่าเรา อิอิ >:D

atalantae

ไปถึงงานเป็นคนแรกๆ... แต่ก็ไม่ได้กินอะไรเหมือนกันค่ะ  :'(
แต่คิดว่าทุกคนที่ไปคงได้อะไรกลับมามากกว่าเบียร์และอาหารแน่ๆ ...  ;)

rb007

เหอๆ คงไม่มีอะไร Perfact 100% ได้หรอกครับ ไม่ว่าเรื่องใดๆ �ที่ผมเห็นก็
1.เรื่องจำนวนคนที่มาเข้างานผมว่าค่อนข้างแก้ยากนิดนึงตรงที่ว่าสมาชิกหลายๆ ท่านไม่แน่ใจว่าจะมาได้หรือไม่ในวันงาน ซึ่งตรงนี้ก็ต้องให้โอกาสสมาชิกด้วย อย่างจะให้ลงทะเบียนแล้วโอนเงินก่อน แล้วถ้าสมาชิกท่านนั้นติดธุระมาไม่ได้จริงๆ ก็ดูจะเป็นการเอาเปรียบกันเกินไป หรือถ้าจะบอกว่าให้สมาชิกเฉพาะที่ลงทะเบียนเท่านั้นเข้างานได้ก็ดูจะเป็นการไม่ให้โอกาส ผมมีความคิดว่า เปิดขายบัตรล่วงหน้าสัก 1 เดือนก่อนงาน ทีนี้เราก็จะได้จำนวนคนที่แน่นอน แต่ปัญหาที่ตามมาต้องมีอีกแหละครับ เพียงแต่ยังไม่รู้เพราะยังไม่ได้ลอง.... สรุปว่า แก้ยากครับ ใครมีวิธีการแก้ปัญหาดีๆ ก็แนะนำกันเข้ามานะครับ
2.เรื่องอาหาร เครื่องดื่ม ไม่พอ ก็เนื่องมาจากข้อ 1. ครับ แก้ข้อ 1. ได้ก็คงไม่มีปัญหา
3.เรื่องป้ายชื่อเล็กเกินไป อันนี้คาดว่าครั้งหน้าคงไม่มีปัญหานี้อีกแน่นอนครับ
อ๋อ....ส่วนเรื่องค่าเข้างาน 300 บาท ผมว่าน้อยไปด้วยซ้ำนะครับ กับสิ่งที่รับได้มา เพียงแต่อาจเป็นที่ว่าครั้งนี้สมาชิกมากันเยอะมาก หรือมาดึกไป เลยไม่ได้ทานอาหาร เลยมองว่า 300 มันเยอะไปใช่มั้ยครับ.... (อันนี้เป็นความคิดส่วนบุคคลนะครับ) ...

สมาชิกท่านใดที่เห็นว่าควรปรับปรุงอะไร ด้านไหน ก็เสนอมาได้นะครับ ครั้งหน้าต้องดีขึ้นแน่นอนครับ

ออฟไลน์ ชีดี กะ กุญแจ

• 13
  • 0
  • CD-Key
อาหร่อยหรือเปล่า ไม่รู้ แต่ มาวววว อบอุ่นดีครับ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

aumnart

ไม่ได้กินเบียร์เลย อาหารกินนิดๆ แต่ไม่คิดเสียดายเลย เจอพวกพี่ๆ (Hack Pro ทรงผมฮามาก) เจอเวปอื่นๆก้อดีใจแล้วครับ งานนี้ถือว่าเวิร์ค แม้ว่าเสียงไมค์จะไม่ค่อยดังเท่าไหร่ แต่ก้อเข้าใจครับ  ;D

ออฟไลน์ c_yuttapong

• 127
  • 4
  • TH@min Membership
    • http://www.inokk.com
เมาดีคับรู้สึกสนุกดีได้คุยกับพี่ๆหลายคนหวนความหลังเก่าสมัยเริ่มใช้คอมใหม่ๆ แต่ไม่ได้ CD บ้างเลย  เสียดายใครมีส่งมาให้บ้างนะ
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ bankes

• 18
  • 0
  • Recalling My Memories
เหอๆ...อาหารอร่อยดี...น้ำส้มสุดเมาก็อร่อยดีสรุปอิ่ม5 5 5 5

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองน่าน

• 900
  • 17
  • อยู่ด้วยศรัทธา มาด้วยใจพร้อม
ได้กินยาธาตุน้ำขาวด้วย อิ อิ ;D ใครก็ไม่รู้เอามาให้จิบ :D
+ + + สอบถามปัญหาต่าง ๆ กรุณาตั้งกระทู้ถามที่กระดานสนทนานะครับ ไม่รับประกันหรือไม่รับตอบปัญหาทางข้อความส่วนตัว อีเมล์ และโปรแกรมแชท ถามคนเดียว รู้คนเดียว ตอบไม่ได้ เดี๋ยวจะเคืองกันอีก (นิสัย นิสัย พระมหาสมปองว่าไว้) อิ อิ + + +

-*- หมูอ้วนสุดหล่อ -*-

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
ก็น่าเห็นใจคนจัดการนะ ลำบากนิดนึง ^^"
คนมางาน 132 คน แต่ลงทะเบียนหน้างานซะ 75 คน
(ยังไม่นับสมาชิกหลายคนที่ไปถึงร้านแต่ไม่ได้เข้างาน อ่ะ...เสียดายจัง �:()

ใครไม่ได้ไปคราวนี้ อดเห็นฝาแฝด Hackpro เลย หุหุ �>:D

ออฟไลน์ ~ RoNiN ~

• 553
  • 7
  • ทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย
พี่อิ๊กเมื่อวานไปอยู่มุมไหนอ่ะพี่ เค้าแจกซีดีพี่ได้รางวัลด้วยอ่ะเรียกตั้งหลายหน :-\
Hello Thailand

konicabook

พี่อิ๊ก เมาอยู่โต๊ะกลางเลย เริ่มมึนๆ  ดั๊มตลอดด  :-[

ออฟไลน์ sf_alpha

• 3,936
  • 89
  • The SF-Alpha
    • My Profiles
ผมก็ไม่ได้ไป พอดีเพื่อนซ้อมรับปริญญา เลยต้องไปถ่ายรูป กว่าจะเสร็จก็ หกโมง เหนื่อยมาก ๆ

ผมว่าคนมาเยอะกว่าที่คาดก็ถือว่าดีแล้วครับ :)

ใครมี EOS Digital ให้ยืมบ้าง ?

ออฟไลน์ ic_q (-อิ๊ก-)

• 338
  • 12
  • UX50 เค้ายังอยู่นะ
พี่อิ๊กเมื่อวานไปอยู่มุมไหนอ่ะพี่ เค้าแจกซีดีพี่ได้รางวัลด้วยอ่ะเรียกตั้งหลายหน :-\

โอ้ม่าย...

อิอิ ไม่เป็นไร vcd ที่มีอยู่ยังดูไม่หมดเลย  >:D

Vorvii

สู้พี่อิ๊กไม่ไหวอ่ะ ขอยอมแพ้ ยกได้อึดจริงๆ  :D

ออฟไลน์ Spicyzeed

• 79
  • 0
  • ::-:: Spicyzeed ::-::
ไม่ได้กินเบียร์เลย อาหารกินนิดๆ แต่ไม่คิดเสียดายเลย เจอพวกพี่ๆ (Hack Pro ทรงผมฮามาก) เจอเวปอื่นๆก้อดีใจแล้วครับ งานนี้ถือว่าเวิร์ค แม้ว่าเสียงไมค์จะไม่ค่อยดังเท่าไหร่ แต่ก้อเข้าใจครับ� ;D

เค้าเรียกทรงทุเรียนง่ะ

ได้ข่าวว่าหัวโต๊ะซัดเบียร์ไป 11 หลอด ช่างน่านับถือจริงๆ เลย *0*
กินกันไปได้ไงเนี่ย
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ websystemservice

• 7
  • 0
  • websystemservice
    • www.tarad.com/websystemservice
ทุกอย่างย่อมเกิดปัญหาได้  ไม่งั้นจะมีadmin ทำไมครับ ไว้แก้ไขใหม่คราวหน้าครับ แต่คราวนี้ก็สนุก อบอุ่นดีครับ
สู้ต่อไปนะอุนตร้าแมน O0

ออฟไลน์ :: นักโทษประหาร ::

• 1,158
  • 11
  • http://www.itmanage.info
ไม่ต้องซีเรียสเน้อ อาร์ม งานนี้สำหรับ ผม ไม่หวัง อะไรหรอก อยากเจอ เพื่อนๆ มากกว่า สนุกกันไป งาน ทุกงาน ย่อมมีปัญหาครับแต่ถ้าเราคิดว่าเสียเงินแต่ได้ความสุขเล็กๆ ได้ความรู้ที่แต่หละคนมาร่วมแสดงความคิดเห็นกันเงิน สามร้อยบาทสำหรับผมถือว่าคุ้มครับ ( อิอิ ตา ป๋อง เอาผมไปอีกสองร้อยงานนี้มัดมือ ชก จริงเล๊ยๆ อิอิ ) นานๆ ได้เจอเพื่อนๆ สักครั้งผมเองก็ดีจัยแล้วครับ  O0
รักที่จะเรียนรู้ คิดเมื่อมีสิ่งที่เรียกว่าอุปสรรค ฉลาดเมื่อเห็นว่าเหตุผลกับแนวทางตรงกัน เฉลียวเมื่อเห็นว่ามีสิ่งที่เราคิดว่าเกิดจากประสบการณ์  (ถามผู้มีประสบการ์มากกว่าถามผู้รู้)

ออฟไลน์ kzero

• 239
  • 3
  • อย่าคิดลึกนาค๊าบ - -'
สรุปพี่ fordot ได้ไปป่าวคับ

แล้ว cd ที่พี่เค้าเอามา 10 แผ่นง่ะคับ มานคือไรง่า ( แบบใครใจบุญ เอามาใส่ไว้ให้ download ได้ป่าวค้าบ อยากได้ แต่อดไป ซ้อมรับปริญญาง่า )

:'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

ปล. อ้อ อดไปทำให้อดขอลายเซ็นพี่ fordot กะเฮีย aegis โอ๊ยยยยยยยย แซ๊ดดด พี่จัดครั้งที่ 4 ให้ไวเรยค้าบบ

xcariber

ไว้โอกาสหน้านะครับพี่ๆ คราวนี้ผมไม่ได้ไปร่วมงานจริงๆ เสียดายมาก คราวหน้าคงไม่พลาด

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
งานก็ผ่านไปได้ด้วยดี แม้จะทุลักทุเลไปบ้าง
ขอบคุณมากๆ สำหรับ สมาชิกที่มาช่วยงาน�
โดยเฉพาะ คุณน้อง คุณพิม และคุณบี ครับ
ที่อาสามาช่วยงานตั้งแต่หัววันเลย ขอบคุณจิงๆ

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่มาร่วมงาน� �ทำไห้งานนี้สำเร็จไปได้ด้วยดี
ขอบคุณทุกคนที่ทนฟังเพลงของผม� ที่เล่นโดยมือเบส (ไม่ใช่มือ guitar เลยไม่กล้าใส่ลูกเล่น - -a)
ขอบคุณ ๆ และ ขอบคุณ

จากใจครับ

ฟื้นมาตอนเที่ยงเลยอ่ะ หุหุ เพิ่งได้เข้า net
ว่าแต่นะ� รู้สึกว่า� พอนู๋โอ๊ะ naomi มาแล้วจะ fever เป็นพิเศษ
หุหุหุ นั่งเฝ้ากัน จ้า งง� ง ง ง เอิ๊กๆๆๆ สงสารน้องเค้าบ้างเน้อ� เด๋วงานหน้าไม่กล้ามานา อิอิ

ว่าแต่เป็นห่วงตา Jim กะนู๋ B2 จัง เมาจัด เปงไงบ้างหว่า� มาแล้วรายงานตัวด้วยนะครับ

ปล. คนที่ดวลเหล้ากะเราจนหยดสุดท้ายอ่ะ ฟื้นกันยังเอ่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 ธันวาคม 2005, 19:14:38 โดย M.a.k.u.b.e.x »

phantom

ปายงานซ้อมรับปริญญาน้องอ่ะงับ......เส้า       :'( :'( :'(

atalantae

ว่าแต่ว่า.... ใครเก็บกล่องของเรา  2 กล่องไว้ให้บ้างรึเปล่าเนี่ย... (กล่องที่ใช้เก็บตังค์ในงานอ่ะค่ะ)
ใครรู้ช่วยบอกที.....   :-[  :'(

handnew

อดเลยครับ เมื่อวานกลับก่อนมีภารกิจต่อ  อยากดูรูปแล้วครับ ช่วยๆ เอามาลงบอร์ดหน่อยครับ