Thaiadmin

ลงชื่อเข้าร่วมงาน Thaiadmin Meetting ครั้งที่ 3

ออฟไลน์ bankes

• 18
  • 0
  • Recalling My Memories
Re: ลงชื่อเข้าร่วมงาน Thaiadmin Meetting ครั้งที่ 3
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 16:39:00 »
เหอๆๆๆแค่แวปมาเฉยๆ

ออฟไลน์ warzwar

• 546
  • 1
  • Chinese's Eyes Killer
Re: ลงชื่อเข้าร่วมงาน Thaiadmin Meetting ครั้งที่ 3
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 16:39:39 »
ไปด้วยคับ
CCNA --> JNCIS-ER --NEXT--> failure

ออฟไลน์ inspire

• 372
  • 5
  • Membership Th@min
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 16:47:14 »
  อยากไปมาก แต่ไม่รู้จะว่างไหม   แต่ถ้าไปจริงๆ จะไปหลับนอนที่ไหนละเนี่ย :-\  อยู่บ้านนอกครับ
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

t_dragonman

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 16:53:32 »
ลงชื่อเข้าร่วมงานครับ  O0 O0 O0 O0 O0

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 16:58:09 »
อยากไปมาก แต่ไม่รู้จะว่างไหม   แต่ถ้าไปจริงๆ จะไปหลับนอนที่ไหนละเนี่ย :-\  อยู่บ้านนอกครับ

สถานที่จัดงาน ตามแผนที่วางไว้

- อยู่ใกล้สถานีของรถไฟฟ้า BTS หรือ MRTA จะได้เดินทางสะดวก
- อยู่ใกล้โรงแรมที่ไม่แพง ราคาเป็นกันเอง (คืนละ 3 - 5 ร้อยบาท)
  ในการนี้ หากไม่สะดวกนอนคนเดียว มาช่วยกันหารค่าห้องได้ครับ
  นอนห้องละ 3 คนได้ คนละ 100 กว่าบาทเองครับ
- จัดอาการบุฟเฟ่ได้ และอาจย่างบาร์บีคิวกินเองได้
- มีเด็กเสิร์ฟเบียร์ (เด็กเชียร์เบียร์นั่นหล่ะ) สาวสวย

เราวางแผนให้สะดวกสบายกับสมาชิกทุก ๆ ท่านครับ ไม่ต้องห่วง
หนุ่ม SA พเนจร

ka_tig

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 17:07:16 »
สงสัย...ต้องไปแจมมั้งแล้วฮานนี้ เอ้า....หว่าพรือ...น้องทัว.... ;)

Fujita

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 17:16:48 »
ไม่ทราบว่าที่ไหนดีครับ กลัวจะไม่ว่างไปอ่ะนะ ถ้าไม่ได้ลงชื่อไว้ไปด้วยไก้ป่ะครับ กลัวว่าถ้าลงชื่อแล้วจะไปไม่ได้ครับ  :'(

• 3,938
  • 84
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 17:22:21 »
ไม่ทราบว่าที่ไหนดีครับ กลัวจะไม่ว่างไปอ่ะนะ ถ้าไม่ได้ลงชื่อไว้ไปด้วยไก้ป่ะครับ กลัวว่าถ้าลงชื่อแล้วจะไปไม่ได้ครับ

ไม่ได้ลงชื่อไว้ ก็ไม่เป็นปัญหาครับ  ถ้าว่างไปแจมได้ตลอดคืนครับ (ถึงตี 1)

ในครั้งนี้ ถือเป็นงานใหญ่ประจำปีครับ ทีมงานของเราเตรียมงานกันไว้เป็นอย่างดีครับ

Fujita

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 17:28:59 »
ไม่ได้ลงชื่อไว้ ก็ไม่เป็นปัญหาครับ� ถ้าว่างไปแจมได้ตลอดคืนครับ (ถึงตี 1)

ในครั้งนี้ ถือเป็นงานใหญ่ประจำปีครับ ทีมงานของเราเตรียมงานกันไว้เป็นอย่างดีครับ

ขอบคุงครับ แล้วจะพยายามไปให้ได้ครับ  ;)

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 17:38:03 »
สงสัย...ต้องไปแจมมั้งแล้วฮานนี้ เอ้า....หว่าพรือ...น้องทัว.... ;)

หึหึ ไห้มันจิงพี่ มาไห้จิง  จะดูซิ ว่าจะกินเก่งเหมือนขับรถป่าว หุหุ
ปล. มีตำแหน่งว่างบอกมั่งเน้อ แล้วเจอกันงับ

David_May

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 18:06:03 »
อยากไปด้วยจังเลย ถ้าว่างจะไปนะคราบงานดีดีแบบนี้ พลาดมาตั่ง 2 ครั้งและ ไปแล้วจะรู้จักใครมะอะ แงงงงงงง

Enewhand

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 18:13:23 »
ผมต้องขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้ไป ร่วมงาน
ใจจริงอยาก รู้จักเพื่อนสมาชิกทุกคนมาก หลังจาก
ที่เราได้แลกเปลี่ยนประสพการณ์ กัน  ขอให้ทุกคน
สนุกกับ งาน  Meetting มาก ๆ นะ ครับ  ;D

ออฟไลน์ Cact_man

• *
  • 198
  • 0
  • หนึ่งคำ..กับความหมายที่แตกต่าง....
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 18:17:55 »
ผมล่ะอยากไปทุกครั้งเลยครับที่มีการจัดงาน  ถ้าอยู่ที่กรุงเทพคงจะได้
จะได้ก๋ง ด้วยกัน

ยังไงใครไปก็ฝากกินเผื่อผมด้วยน่ะ ก๊าบบบ
 ;)
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 18:21:59 »
มาจากต่างจังหวัดก็หลายท่านเหมือนกันนะครับ พลาดครั้งนี้ก็รอปีหน้าครับ  >:D >:D
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

lamer

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 18:53:36 »
มีของที่ระลึก มั้ยครับ อยากได้จังเลย ....

• 3,938
  • 84
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 18:59:33 »
มีของที่ระลึก มั้ยครับ อยากได้จังเลย ....

มีแน่นอนครับ ไม่ต้องห่วง

ออฟไลน์ inspire

• 372
  • 5
  • Membership Th@min
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 19:45:52 »
    โฮ่ะๆๆๆ  ตื่นเต้นๆ งานนี้คงสนุกมาก  จะชวนเพื่อนไปด้วย (เผื่อพูดกับใครไม่เป็น จะได้คุยกับเพื่อนที่ไปด้วยกัน  ;D )   ถ้าไม่มีธุระมาขวางซะก่อน น่าจะได้ไป  >:D

Enewhand

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 19:50:14 »
 ;D  งั้นผมขอไปด้วยคนคับ อยากรู้จักเพื่อน ๆ จะแย่  ;D
3  ธค. นะคับ  เปลี่ยนแปลงอย่างไรบอกด้วย

ออฟไลน์ @k

• 1,472
  • 12
  • TH@min Membership
    • Thailand Virtualization
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 21:04:15 »
ก็หวังว่าจะไม่มีอะไร ด่วนนะครับ คงได้ไปซะที  :'(

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 22:57:03 »

ไม่ต้องห่วงครับ ทางทีมงานมีคุณ HackPro ไว้สมนาคุณแล้วเรียบร้อยครับ (หุ่นๆ  ;D)

adulmaleesri

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 2 พฤศจิกายน 2005, 00:08:03 »
ผมไปด้วยครับผม

juniorcafe

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 2 พฤศจิกายน 2005, 03:08:42 »
 :D ไม่มีปัญหา ไปได้อยู่แล้ว

atalantae

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 2 พฤศจิกายน 2005, 07:38:01 »
ไปด้วยคนค้าบ...บ...   ;D

boyy

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 2 พฤศจิกายน 2005, 07:49:37 »
อยากไปนะครับ ถ้าเกิดว่าง สมาชิกใหม่ขอไปด้วยคน อิอิ

ออฟไลน์ สมองน้อย

• 6
  • 0
  • TH@min Membership
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 2 พฤศจิกายน 2005, 09:07:15 »
ไปด้วยคนครับ

Uthen Donpeh

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 2 พฤศจิกายน 2005, 09:51:29 »
ที่ไหนมีเมาที่นั่นมีเรา   ขอไปด้วยคนน้าๆๆๆ    :D ;D O0

ออฟไลน์ Kul_Ying

• Thaiadmin Treasurer
  • 1,017
  • 59
  • หัดเป็น Admin เจ้าค่ะ
    • ITSCS
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 2 พฤศจิกายน 2005, 09:52:33 »
อ้างถึง
งานมิตติ้งใหญ่ ประจำปี 2548 มีกำหนดการดังนี้ครับ
งาน Thaiadmin Meeting ครั้งที่ 3 "รวมพลคนทำระบบ"
วันและเวลา วันเสาร์ที่ 3 ธันวาคม 2548 เวลา 20.00 น. เป็นต้นไป
สถานที่ อยู่ในระหว่างการพิจารณาจากเจ้าหน้าที่ครับ แต่อยู่แถวสถานีรถไฟฟ้าแน่นอนครับ
ค่าเข้างาน คนละ 300 บาท (เบื้องต้นครับ หากมีรายการพิเศษ จะแจ้งไห้ทราบอีกที)
อาหารการกิน อยู่ในระหว่างหารือจากที่ประชุมครับ แต่เป็นบุฟเฟ่ชัวร์ครับ
เครื่องดื่ม เบียร์สดสำหรับท่านชาย พันซ์สำหรับสาว ๆ ครับ

คุณ HackPro เจ้าขา สาวๆ ดื่มเบียร์บ้างไม่ได้เหรอเจ้าคะ
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ถ้าอยากได้   ก็รับไว้   ไม่ถือสา   ไม่อยากได้   ก็ผ่านไป   ไม่ได้ว่า   แต่กังขา   ไม่ได้ทำ   ติทำไม
เมื่อผู้ให้   ให้ด้วยใจ   ที่อยากให้   ก็รับไป   อย่างที่ให้   ไว้ได้ไหม   ไม่เห็นต้อง   สร้างเงื่อนไข   ให้วุ่นวาย   รับไม่ได้   ไม่ต้องรับ   ก็จบกัน

idos

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 2 พฤศจิกายน 2005, 10:14:17 »
ทีม staff จะให้อะไรเป็นของที่ระทึกกับคนมางานหว่า ;D ;D

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 2 พฤศจิกายน 2005, 10:24:13 »

อ้างถึง
คุณ HackPro เจ้าขา สาวๆ ดื่มเบียร์บ้างไม่ได้เหรอเจ้าคะ

ดื่มได้ครับ แต่สงสัยจาได้เก็บเท่าคนอื่นเหละ 300 หุหุ

อ้างถึง
ทีม staff จะให้อะไรเป็นของที่ระทึกกับคนมางานหว่า

สำหรับสาวๆ ผมไห้ทั้งตัวทั้งใจผมเลยครับ
แต่กับหนุ่มๆ ผมไม่กล้าแย่ง HackPro เค้างับ (เด๋วมีตาย ย ย)

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 2 พฤศจิกายน 2005, 10:51:23 »
ทีม staff จะให้อะไรเป็นของที่ระทึกกับคนมางานหว่า ;D ;D

อ่าๆ คราวที่แล้วบอกล่วงหน้า 1 วันใครจะเตรีมทัน คราวนี้ไม่พลาด แต่ไม่รู้จะถูกใจแค่ไหน   ::)