Thaiadmin

ลงชื่อเข้าร่วมงาน Thaiadmin Meetting ครั้งที่ 3

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
ท่านใดที่สนใจจะเข้าร่วมงาน ลงชื่อด้วยครับ

จะเป็นสมาชิก หรือ ไม่เป็นสมาชิก ก็ได้ครับ

ไม่จำเป็นต้องทำงานแอดมิน ก็ไปร่วมงานได้ครับ

จะพาแฟนไปด้วย ก็ได้ครับ (กิ้ก ก็เอาไปได้ ถ้าไม่กลัวกบาลแยก)

สาเหตุที่ผมอยากให้ลงชื่อนั้น เนื่องจากผมต้องนับจำนวนคน เพื่อไปคำนวณอัตราค่าเข้างาน
จำนวนอาหาร (บุฟเฟ่ห์) ปริมาณเครื่องดื่ม และ เบียร์ ครับ (ถ้าคนมาก ก็ปิดร้านเลี้ยงครับ)

รายละเอียด วัน เวลา สถานที่ <--- Click อ่านรายละเอียด

ขอบคุณทุกท่าน ที่ให้ความสนใจงานนี้ครับ
อาร์ม-แฮคโปร

ป.ล. ทิ้งท้าย สำหรับคนที่ไม่ได้ลงทะเบียนไว้ แต่ในวัน เวลาดังกล่าว ว่างภารกิจ
และสนใจจะไปร่วมงาน สามารถเดินทางไปสมทบได้เลยครับ ไม่ต้องกังวลเรื่องการลงทะเบียน
เพราะเรารับลงทะเบียนที่หน้างานอยู่แล้วครับ ไปกันได้หายห่วง และเรื่องเครื่องดื่มไม่ต้องเป็นกังวล
เพราะผมสามารถสั่งเบียร์เพิ่มได้อีกหลายถังครับ (มีสแปร์หลายถังครับ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พฤศจิกายน 2005, 10:30:45 โดย HackPro »
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
Re: ลงชื่อเข้าร่วมงาน Thaiadmin Meetting ครั้งที่ 3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2005, 15:13:17 »
ลงชื่อเข้าร่วมงานครับ
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

ออฟไลน์ Devman

• 3,609
  • 85
  • กล้าที่จะลอง เพื่อสิ่งที่ดีกว่า
Re: ลงชื่อเข้าร่วมงาน Thaiadmin Meetting ครั้งที่ 3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2005, 19:27:17 »
....อืม ... ไปทุกงานอยู่แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ตุลาคม 2005, 11:57:41 โดย HackPro »

ออฟไลน์ Caramel Macchiato

• 738
  • 25
  • My style - www.karnake.com
    • www.karnake.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2005, 22:03:43 »
ไปแน่นอนครับ ไว้เจอกัน   ;D ;D ;D
ขอต้อนรับเข้าสู่ www.karnake.com

ออฟไลน์ rajasit

• 238
  • 9
  • คืนสันติ สู่สังคมไทย www.santi.in.th
    • Bancha
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2005, 22:41:53 »
สนใจครับ พลาดไปหลายครั้ง แล้ว ครั้งหวังคงไม่ผลาด ถ้าไม่ติดงาน หรือติดธุระด่วนจริง รับรองเจอกันที่งานแน่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ตุลาคม 2005, 11:58:12 โดย HackPro »
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

ออฟไลน์ **GUNZU_TON**

• 1,008
  • 7
  • อะไรที่คิดว่าดีก็ทำไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2005, 08:52:57 »
แล้วเจอกัน เย้  ;D
+++เริ่มต้นจากรากหญ้า เมื่อโตขึ้นอย่าลืมตน - วันนี้โง่ พรุ่งนี้เก่ง อย่าลืมอาจารย์ หรือผู้ฝึกสอน- อ่อนน้อมถ่อมตน ให้เกียรติผู้อื่น-งานของทุกคนเท่าเที่ยมกัน ไม่มีงานยากงานง่าย ถึงจะเกิดทีมสามัคคี*****

rb007

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2005, 10:26:01 »
ไปอยู่แล้วววว  :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ตุลาคม 2005, 11:57:15 โดย HackPro »

ออฟไลน์ DOUBLEA

• 111
  • 6
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2005, 11:44:53 »
รับทราบ ปฏิบัติ
เจอกัน O0
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

san

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2005, 11:58:01 »
ไม่แน่ใจครับ แต่ครั้งนี้ไม่อยากพลาด เพราะครั้งที่2 ก็พลาดไปแล้ว
ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดคราวนี้คงได้ไปครับ� ^-^

ถ้าได้ไปจะพาอาซ้อไปช่วยงานครับ จะได้มีคนเก็บซากพวกเรา ดีไหม ฮ่าๆ  ;D ::)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 พฤศจิกายน 2005, 10:25:56 โดย SaN »

ออฟไลน์ *B#nb@r*

• 302
  • 5
  • TH@min Membership
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2005, 13:45:21 »
 :)....ครับ....:)
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

Modtanoy

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2005, 14:33:11 »
ลงชื่อครับ

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2005, 14:48:22 »
โดนบังคับไปงับ  :'(

ล้อเล่นน่ะ :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ตุลาคม 2005, 15:27:15 โดย ~ * - M.a.k.u.b.e.x -*~ »

jessada100

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2005, 15:20:20 »
ลางานได้ก็จะไปด้วย      :o

ต้น@212cafe.com

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2005, 18:33:49 »
งานนี้ท่าทาง เบียร์หมดร้านแน่ ๆ
ไปด้วยครับ อยากเจอ+รู้จัก พี่ ๆ น้อง ๆ  ^-^

ออฟไลน์ КёngЯacing

• 75
  • 5
  • มีหลายหน้า
    • RacingWeb.NET
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2005, 20:44:39 »
ไปได้ สบายมาก อิอิ

ออฟไลน์ raisara

• 1,681
  • 43
  • The Flavor Of Life
    • raisara.com
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2005, 20:51:11 »
รายงานตัวครับผม O0
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ ฅนบ้านไกล

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2005, 21:51:07 »
งานนี้ท่าทาง เบียร์หมดร้านแน่ ๆ
ไปด้วยครับ อยากเจอ+รู้จัก พี่ ๆ น้อง ๆ� ^-^

อ้าววววว เห็นทะเลาะกะใครอยู่แหมบๆ สบายใจแล้วเหรอ
อิอิ!!!!!!!!!!!!

เป็นเจ้าภาพอะปล่าว

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2005, 22:22:04 »
ไปด้วยครับ อยากเจอ+รู้จัก พี่ ๆ น้อง ๆ  ^-^

ตาต้นมาด้วยรึ  จามพี่ได้ป่ะ g-able IMO หุหุ แล้วเจอกาน  งานนี้มาว ว ว

rb007

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2005, 22:28:27 »
มีของกินแบบคนถือศิลกินได้ใหมครับ
ถ้ามีก็อยากจะไป ;D ;D ;D ;D ;D

เบียร์ไม่ใส่แก้วกินได้มั้ยคับ  ;D ;D

ซดทั้งเหยือกเหมือนป๋าทัวร์ ไปเรยยยยยยยยย

the_oooooooooo

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2005, 23:06:19 »
คราวนี้ คุณ rb007 ตั้งใจจะกินเบียร์กี่แก้วละครับ �ครั้งที่แล้ว กินตั้ง 2 แก้ว เหอ เหอ

NewHand

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 01:21:24 »
รายงานตัว ฮับ  ไม่น่าติดอะไรนะ

Quasar

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 01:26:04 »
ฮืม ท่าทางคนจะไปเยอะ นะเนี่ย ไปด้วยๆ :D

ออฟไลน์ limpbiz

• 2,370
  • 26
  • ต่างคน-ต่างเส้นทาง แต่ขอเดินด้วยตัวเอง
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 11:31:40 »
พร้อมจะลุยกันมานานแย้วววววววววววว (ถ้าไม่ติดธุระให้แม่ ทูนหัว)

อาร์มคุง request CS มาแบ่งกลุ่มยิงหัวหลังงานเลิกหน่อยจิ่ คนเยอะๆ อย่างนี้หนู ช้อป ชอบ

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 12:15:13 »
พร้อมจะลุยกันมานานแย้วววววววววววว (ถ้าไม่ติดธุระให้แม่ ทูนหัว)

อาร์มคุง request CS มาแบ่งกลุ่มยิงหัวหลังงานเลิกหน่อยจิ่ คนเยอะๆ อย่างนี้หนู ช้อป ชอบ

เปลี่ยนจาก CS เปง Halflife ได้มะ ขี้เกียจรออ่ะ ได้หัวน้อย
HL ดีกว่า  เก็บได้หลายหัวดี ตัวใครตัวมัน  คิดว่าเจ๋งเข้ามาโลก เอิ๊กๆ  >:D

หนุ่ม

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 13:01:04 »
ผมไปด้วยครับ �ไม่ทราบต้องทำอย่างไรบ้าง

Sm!Le

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 13:13:11 »
ไปด้วยคนจิ ว่าแต่มีสาวๆให้ควงไปงานมั่งป่ะ   ^-^

• 3,938
  • 84
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 13:16:07 »
ผมไปด้วยครับ  ไม่ทราบต้องทำอย่างไรบ้าง

พกยาแก้ Hang ไป 2 เม็ด + เงินค่าเข้างานอีกเล็กน้อย (ประมาณ 300)

วันงาน พยายามอย่ากินอะไรมาก ๆ ในช่วงกลางวัน เพราะหัวค่ำจะทานอะไรได้น้อย

แด๋วจะไม่คุ้มทุน อิอิ

รอผมแจ้งสถานที่ แล้วก็หาทางไปเอานะครับ (มีแผนที่ครับ)

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 13:40:07 »
ผมไปด้วยครับ  ไม่ทราบต้องทำอย่างไรบ้าง

นอกจากที่ตาอาร์มบอกแล้ว  ก็จำเบอร์โทร staff ไห้ดีๆ นะครับ
จำหน้าได้ด้วยยิ่งดีครับ  โดยเฉพาะ HackPro ครับ

m932001

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 16:24:06 »
ไม่ได้เป็นสมาชิกไปได้ป่ะครับ

• 3,938
  • 84
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 1 พฤศจิกายน 2005, 16:29:46 »
ไม่ได้เป็นสมาชิกไปได้ป่ะครับ

จะเป็น หรือไม่เป็น สมาชิก ก็ไปได้ครับ

ไม่จำเป็นต้องทำงานแอดมิน ก็ไปได้ครับ

เราแฟร์ครับ และใจกว้าง (กว้างมาก ๆ)

ถ้ากลัว หรือเกรงใจ ที่ว่าไม่ได้เป็นสมาชิก

ก็สมัครเลยซิครับ สมัครปุ้บ ก็ได้เป็นสมาชิกปั้บ

ง่ายออกจะตายครับ (สมัครสมาชิกง่ายมากครับ)

เราไม่แบ่งแยกชนชั้น และไม่แบ่งแยกวรรณะด้วยครับ