Thaiadmin

Microsoft TechNet Flash - ขอเชิญท่านลงทะเบียนรับข่าว TechNet Flash e-newsletter

ออฟไลน์ SamaKitty VB

• Global Develop Leader
  • 2,949
  • 177
  • ไม่ใช่คนเก่ง ไม่ใช่คนดี ไม่ใช่คนพิเศษ ไม่ใช่..!!
    • Thaiadmin.org Power by : VBNeverdie.com

สวัสดีครับ

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณชาว IT Professional ในไทยทุกท่านที่ช่วยตอบแบบสอบถามออนไลน์ซึ่งได้จัดให้มีขึ้นระหว่างเดือนกันยายนถึงตุลาคม 2552 ที่ผ่านมา เพื่อสำรวจความพึงพอใจที่มีต่อไมโครซอฟท์ เราจะนำขอชี้แนะของทุกท่านมาพิจารณาปรับปรุงการทำงานให้ดียิ่งขึ้น ให้ตรงใจทุกท่านให้มากที่สุดครับ

ในฐานะที่เป็นคนทำงานไอที เชื่อว่าทุกท่านต้องได้เกี่ยวข้องกับเทคโนโลยีของไมโครซอฟท์กันบ้างไม่มากก็น้อย ท่านเคยเจอปัญหาเหล่านี้หรือไม่? คือรู้ว่ามีข้อมูลออนไลน์ที่จะช่วยคุณศึกษาเทคโนโลยีใหม่หรือแก้ปัญหาเทคนิค แต่บางครั้งหาไม่เจอเพราะข้อมูลเยอะเกินไป? หรือที่เจอก็มักเป็นภาษาอังกฤษทำให้ต้องเสียเวลาศึกษานานจนอาจไม่ทันการ?

วันนี้ไมโครซอฟท์ประเทศไทย มีคำตอบให้คุณแล้วครับ!

ขอเชิญทุกท่านมาลงทะเบียนรับข่าว TechNet Flash e-newsletter ฉบับภาษาไทยโฉมใหม่ ที่เราคัดสรรเนื้อหาให้เหมาะสมกับผู้ใช้ประเทศไทย ในรูปแบบทันสมัยรู้ก่อนใคร เช่น

• Latest downloads: รวมลิ้งค์ดาวน์โหลดซอฟต์แวร์ของไมโครซอฟท์ล่าสุดมากมาย เน้นที่ไม่มีค่าใช้จ่าย
  • “How To” articles: ศูนย์รวมบทความแนะนำความรู้ใหม่ๆ วิธีการป้องกัน และแก้ปัญหาสารพัด
  • “How Do I” On-Demand Web casts: รวมวิดีโอสื่อการสอนและสาธิตวิธีการต่างๆ
    เอาแบบสั้นๆ กระชับๆ พอดีๆ
  • Virtual Labs: มาทดลองทำแล็บแบบเสมือนจริงผ่านระบบออนไลน์ ช่วยให้ท่านได้ลงมือทดสอบซอฟต์แวร์ใหม่ๆ ทุกที่ทุกเวลา
  • Certification & eLearnings: ข้อมูลแนะนำการสอบ Cert ประเภทต่างๆ
    เพื่อการพัฒนาศักยภาพส่วนบุคคล
  • ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมชุมชนไอที, งานสัมนาร่วมถึงโปรโมชั่นล่าสุด
    และอื่นๆ อีกมากมาย

บางท่านอาจจะเคยสมัครไว้นานมาแล้ว ก็ขอให้สมัครใหม่ครับเพราะทุกท่านที่สมัครรับข่าว TechNet Flash ภาษาไทยโฉมใหม่ ภายใน
วันที่ 24 ธันวาคมนี้
จะได้สิทธิ์ลุ้นรับของรางวัลมากมายจากไมโครซอฟท์ ให้เอาไปฉลองคริสมาสต์กัน  สมัครแล้วอย่าลืมบอกต่อเพื่อนๆ นะครับ

จะมาแจ้งรายชื่อผู้โชคดีใน TechNet Flash ฉบับหน้าปลายเดือนธันวาคม 2552 นี้ครับ (ระวังเมล์ไปลงผิดที่ด้วยนะ)

จีระวัฒน์ กุลทรัพย์อุดม
บรรณาธิการ TechNet
Microsoft (Thailand) Limited

Hi... Welcome to Thaiadmin.org
Power by VBNeverDie.Com

SMF Mod & Template Modify, Hosting, Chat Room, Joomla Web, Flash Header, Images Decorate

ขออภัย ถ้าไม่ตอบ PM ครับ : กรุณา ถามตอบในบอร์ด

ออฟไลน์ sitskynet

• *
  • 1
  • 0
    • mahasit
มีข่าวน่าสนใจส่งมาเลยครับ

Kal

สนใจเช่นกันคะ อยากมีความารู้เยอะๆ

กดคลิ๊กสมัคร แต่มันไม่เข้าอ่ะค่ะ ทำไงดีคะ

If you have 5 keywords and 5 link building sources what is best to create links?
Feng Shui Products,Feng Shui Items,Feng Shui,Feng Shui USA,Feng Shui Elements,Free feng shui tips,Best feng shui websites