Thaiadmin

"Thai@min mini Coffee Break" ประจำเดือนตุลาคม

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
"Thai@min mini Coffee Break" ประจำเดือนตุลาคม
« เมื่อ: 3 ตุลาคม 2005, 18:52:19 »
สำหรับการพบปะสังสรรค์ประจำเดือนนี้ จะตรงกับ วันเสาร์ที่ 8 ตุลาคม ครับ

เวลาประมาณ 19.00 น. เป็นต้นไป

ส่วนสถานที่ ร้าน TakeAView (เทคอะวิว) เชิงสะพานพระราม 8 ครับ

นำทีมโดย คุณทัวร์ คนเดิม
ติดต่อ : 0-9129-9486 ครับ

ป.ล. ไม่ใช่งานมิตติ้งใหญ่ครับ เป็นแค่นัดพบประจำแต่ละเดือน
โดยมีกำหนดอยู่ที่ ทุก ๆ เสาร์แรกของเดือนครับ มิตติ้งใหญ่ครั้งต่อไป
เป็นเดือนธันวาคมครับ งานนี้เราเรียกว่า มินิคอฟฟี่เบรค ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 ตุลาคม 2005, 22:21:46 โดย rb007 »
หนุ่ม SA พเนจร

Devman no ligin

Re: "Thai@min mini Coffee Break" ประจำเดือนตุลาคม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2005, 19:29:54 »
คืนวันเสาร์ที่  8  ฉันไป ISSP กับ บัวเงิน + อัต มั้ง   

ออฟไลน์ UserMode

• 339
  • 3
  • No Comment
    • เว็บภาควิชา
Re: "Thai@min mini Coffee Break" ประจำเดือนตุลาคม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2005, 19:39:35 »
งานนี้ กินกาแฟ อย่างเดียวหรือเปล่าครับ ตามชื่องาน  เพราะว่าสุราเมไร ผมไม่ค่อยถนัด น่ะครับ ;)
ว่างเปล่า ไม่เห็นอะไรเลย

ออฟไลน์ **GUNZU_TON**

• 1,008
  • 7
  • อะไรที่คิดว่าดีก็ทำไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2005, 21:37:58 »
วันที่ 5 ก็หมูกะทะ แล้วนี่ครับ คุณ hackpro แล้ววันที่ 8 ก็มากันอีกหรือครับ

ดีใจจัง  ::)
+++เริ่มต้นจากรากหญ้า เมื่อโตขึ้นอย่าลืมตน - วันนี้โง่ พรุ่งนี้เก่ง อย่าลืมอาจารย์ หรือผู้ฝึกสอน- อ่อนน้อมถ่อมตน ให้เกียรติผู้อื่น-งานของทุกคนเท่าเที่ยมกัน ไม่มีงานยากงานง่าย ถึงจะเกิดทีมสามัคคี*****

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2005, 22:15:36 »
วันที่ 5 ก็หมูกะทะ แล้วนี่ครับ คุณ hackpro แล้ววันที่ 8 ก็มากันอีกหรือครับ

ป่าวครับ

จังหวัดใคร จังหวัดมันครับ อิอิ

ผมไม่ได้เข้าตัว กทม. ผมก็เลยแอบจัดงานย่อย ๆ กันเองภายในจังหวัดครับ
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2005, 08:43:46 »
งานนี้ผมอยู่แถวปิ่นเกล้านะ ผมรับผิดชอบแถวนั้นละกัน เพราะ
สมาชิกฝั่งธนไม่ค่อยได้มา  คุณ rb007 ทิ้งเบอร์ไว้ด้วยนะครับ เตรียมร้านไว้ด้วย
วันเสาร์กินโออิชืเสร็จ จะโทรไป  หรือจะมากินด้วยกันก็ได้
Major ปิ่นเกล้า วันเสาร์  ช่วงบ่ายครับ

ในเมืองยกไห้คุณอัทเค้านะ  :)  ผมขอรับรองทางนอกเมืองบ้าง

rb007

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2005, 20:17:42 »
โอเคคับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะตระเวนหาร้านเลยแล้วกันนะครับ คงแถวๆ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้านะครับ สมาชิกท่านใดมาได้ก็ลงชื่อไว้ด้วยนะครับ เบอร์โทรผม 01-7799818 ครับ

ออฟไลน์ Room8

• 335
  • 3
  • TH@min Membership
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 5 ตุลาคม 2005, 15:46:22 »
รับทราบครับ ถ้าเสร็จงาน backup แล้วจะรีบไปครับ  :)
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

Athena_Shield

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 5 ตุลาคม 2005, 16:57:57 »
งานนี้ผมอยู่แถวปิ่นเกล้านะ ผมรับผิดชอบแถวนั้นละกัน เพราะสมาชิกฝั่งธนไม่ค่อยได้มา�

อ่า คุงทัวร์ไปอยู่แถวปิ่นเกล้าซะแล้วเหรอฮะ จำได้ว่าสมัยก่อนอยู่แถวๆ รัชดาใกล้ๆนี้เองอ่าฮะ ... ^_^

• 3,790
  • 88
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 5 ตุลาคม 2005, 17:02:09 »
อ่า คุงทัวร์ไปอยู่แถวปิ่นเกล้าซะแล้วเหรอฮะ จำได้ว่าสมัยก่อนอยู่แถวๆ รัชดาใกล้ๆนี้เองอ่าฮะ ... ^_^

พอดีวันเสาร์ไปธุระปิ่นเกล้าครับ กลัวกลับมาไม่ทัน  :P
อีกอย่าง สมาชิกทางนี้ ไม่ค่อยได้เข้าไปในเมือง
เลยออกไปบ้านนอกเจอเค้าซะหน่อย  ;D

rb007

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 5 ตุลาคม 2005, 22:27:20 »
ขอสรุปสถานที่ "Thai@min mini Coffee Break"� นะครับ เป็นร้าน TakeAView เชิงสะพานพระราม 8 นะครับ ใกล้ๆ กับพาต้า ปิ่นเกล้า บรรยากาศดี ดนตรีเพราะ สบายๆ ครับ
งานจะเริ่ม 19.00 น. โดยประมาณครับ สมาชิกท่านใดมาไม่ถูก โทรมาสอบถามได้ที่ 01-7799818 หรือโทรหาคุณทัวร์ ที่เบอร์ 0-9129-9486 นะครับ ถ้าจะให้ดีกรุณาลงชื่อด้วยนะครับ เพราะร้านนี้วันศุกร์ วันเสาร์คนจะเยอะมาก จะได้จองถูกว่ากี่ที่อะครับ

• 3,790
  • 88
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 6 ตุลาคม 2005, 08:44:52 »
ผมไป 1 คน

ออฟไลน์ BilLinus

• 216
  • 14
  • My Son... Santibhumi
    • ร้านนายภูมิซอฟต์แวร์โซลูชั่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 6 ตุลาคม 2005, 11:15:59 »
สอบเสร็จพอดีเลย ไปด้วยดีมั๊ยเนี้ย  >:D เหงาๆอยู่ด้วย แต่กลัวไปแล้วไม่รุจักใคร
ทำไงดีอ่ะคะ
ทุกสิ่งที่เกิดขึ้น ล้วนมีผลมาจากการกระทำ

ออฟไลน์ ColVIpTeCh

• Union Relationship Leader
  • 7,407
  • 169
  • ท่านพอใจเรายินดี ผิดพลาดสิ่งใดขออภัย จากใจจริง ^_^
    • กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย - ColVlpTeCh
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 6 ตุลาคม 2005, 11:22:31 »
คงไม่มีปัญหานะครับ มีคน Take Care เยอะแน่ ๆ ครับ (สุภาพสตรี First เสมอครับ)
- ขออภัย หากมิได้ตอบข้อความส่วนตัว
- ขอความร่วมมือและโปรดใช้ Thank You ในทุกๆ ข้อความที่ท่านต้องการขอบคุณ
^
^
งด SPAM mail ทุกชนิด - protect@mict.mail.go.th
^

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 6 ตุลาคม 2005, 11:24:39 »
วันที่ 5 ไม่ได้ไปเรย  :'(

มีงานเข้ามา

เครื่อง Boots ไม่ขึ้น ทำเสร็จ DNS เน็ตดันล่มอีก

ไม่ได้นอนเล้ย  :'(

rb007

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 6 ตุลาคม 2005, 13:15:20 »
แต่กลัวไปแล้วไม่รุจักใคร

ครั้งแรกก็คงไม่มีใครรู้จักใครกันหรอกครับ มาเพื่อทำความรู้จักกันงัยครับ

ออฟไลน์ DOUBLEA

• 111
  • 6
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2005, 09:35:41 »
ลืมกันยัง rp007 (ลูกคอขยี้ฟองเบียร์)
ชูมือไปด้วยคนนะ
<b>กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย</b>

rb007

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2005, 14:23:59 »
ลืมกันยัง rp007 (ลูกคอขยี้ฟองเบียร์)

ลืมกันได้ไงครับ หุหุ ตั้งฉายาให้ซะ... มาเร้วๆ ด้วยก็ดีนะคับ ผมคงไปถึง ประมาณ 18.30 คับ ใครมาไม่ถูก โทรมาสอบถามเส้นทางได้นะครับ หาไม่ยาก ร้านใหญ่ๆ  :)

ออฟไลน์ beowolf

• **
  • 101
  • 2
  • == Life is good ==
    • ระบบบริหารจัดการ้านแอร์
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 8 ตุลาคม 2005, 11:22:49 »
ถ้าผมจะไปนี้ ติดต่อใครได้บ้างครับ แล้วนัดกันกี่โมงครับผม......

ออฟไลน์ BilLinus

• 216
  • 14
  • My Son... Santibhumi
    • ร้านนายภูมิซอฟต์แวร์โซลูชั่น
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 8 ตุลาคม 2005, 15:03:15 »
ไม่ได้ไปแล้วแก้งานยังไม่เสร็จ มีงานด่วนเข้ามาด้วย เสียดายจัง
ทุกสิ่งที่เกิดขึ้น ล้วนมีผลมาจากการกระทำ

t_dragonman

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2005, 17:16:02 »
ติดงานเหมือนกัน พลาด อีกล่ะ  :'( :'( :'( :'(

สิ้นเดือนนี้มีอีกไหมครับ ??? ??? ???