Thaiadmin

[พบปะสังสรรค์] ไทยแอดมินสัญจร ณ ระยอง ประจำเดือนตุลาคม

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
แท่ม แทม แท้ม

กระผมนายอาร์ม แฮคโปร มีข่าวมาป่าวประกาศ ดังนี้

หลังจากได้พูดคุยกับคุณ DevMan เพื่อหาเวลาว่างไปนั่งรับประทานอาหารร่วมกัน

ได้ข้อสรุปมาว่า

ใน วันพุธที่ 5 ตุลาคม 2548 นี้ (ตั้งแต่ 1 ทุ่ม ขึ้นไป แต่ไม่เกิน 3 ทุ่ม)

เราจะไปนั่งกินหมูย่างร่วมกัน และพบปะพูดคุย เนื่องจากไม่ได้เจอกันนาน

ดังนั้น เราขอเชิญชวน ท่านสมาชิก (หรือไม่ใช่สมาชิกก็ได้) ที่อยู่ในเขตจังหวัดระยอง
(หรือใกล้เคียง (ที่อยากจะมาร่วม หรือหาเวลาว่างมาร่วมได้))

มาร่วมพูดคุย กินหมูย่างกับเรา เพื่อกระชับสัมพันธภาพ และพบตัวเป็น ๆ ของผมและเดฟแมน

ใครสนใจที่จะมาร่วมกิจกรรมกับเรา สามารถไปพบกันได้ที่ร้าน

ถุงทองหมูกะทะ ตรงข้ามแขวงการทางระยอง

เลยแหลมทองระยองมาทางตลาดหมอสาโรชน์

หากไปไม่ถูก หลงทาง อยากมา โทรมาคุยกันก่อนได้ที่

เดฟแมน - 068421949

งานนี้ คร่าว ๆ มีผู้ร่วมโต๊ะประมาณ 4 ท่าน ครับ

- HackPro
- DevMan
- iRCPro
- [A@MIN]

เจอกันในงานนะครับ
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ ฅนบ้านไกล

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
ทำไมไม่บอกกันบ้าง
คนใกล้กันแท้ๆ  :'( :'( :'(
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ DisableAccount

• 3,690
  • 53
  • อยู่ด้วยความพอดี
    • my twitter
มีตั๋วเครื่องบินไปกลับ  จ.เลย - ระยอง  ไปด้วยแน่นอน  แต่ขอ หมูกระทะเจ นะ :P

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
ผมไปร่วมแจมได้ม่ะครับ ?  ;D

ออฟไลน์ **GUNZU_TON**

• 1,008
  • 7
  • อะไรที่คิดว่าดีก็ทำไป
อ้างถึง
หมูกระทะเจ นะ

;D ;D ;D

แจ๋วเลยครับ ระยองน่าไปมาก ๆ แต่ว่า กินหมูกะทะ เสร็จแล้ว กลับเลยหรือครับ หรือไปเที่ยวต่อ
+++เริ่มต้นจากรากหญ้า เมื่อโตขึ้นอย่าลืมตน - วันนี้โง่ พรุ่งนี้เก่ง อย่าลืมอาจารย์ หรือผู้ฝึกสอน- อ่อนน้อมถ่อมตน ให้เกียรติผู้อื่น-งานของทุกคนเท่าเที่ยมกัน ไม่มีงานยากงานง่าย ถึงจะเกิดทีมสามัคคี*****

ออฟไลน์ Mr.AlterKidz

• 855
  • 27
;D ;D ;D

แจ๋วเลยครับ ระยองน่าไปมาก ๆ แต่ว่า กินหมูกะทะ เสร็จแล้ว กลับเลยหรือครับ หรือไปเที่ยวต่อ

เดี๋ยวไปเที่ยวทะเลกันต่อก็นิครับ  ไม่มีอารายๆ  ;D

ออฟไลน์ mmados

• 480
  • 1
  • TH@min Membership
ผมอยู่ยะลา...จะไปได้ไงเนี่ย....แล้วเมื่อไร...จะลงมา meeting ที่ยะลาบ้างครับ.... ;D ;D ;D
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

Fujita

ผมอยู่ยะลา...จะไปได้ไงเนี่ย....แล้วเมื่อไร...จะลงมา meeting ที่ยะลาบ้างครับ.... ;D ;D ;D
พี่อยู่ยะลาเหรอครับ
ทำงานที่ไหนอ่ะครับ
พอดีอาผมก็อยู่ยะลา ถ้าสอบเสร็จอาจจะไปก็ได้ครับ
ว่าแต่ว่าตอนนี้ปลอดภัยไหมครับ  :-\

ออฟไลน์ HackPro

• Public Relations
  • 3,938
  • 84
  • ผมไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์
    • Thaiadmin Alliance Mail
ทำไมไม่บอกกันบ้าง
คนใกล้กันแท้ๆ

เพิ่งคุยกะเชษตะกี้เองครับ ก็เลยเอามาโพสก่อน แฮ่ะ ๆ

ผมไปร่วมแจมได้ม่ะครับ

มาได้ครับ ไม่มีปัญหา

พอดีผมไม่ค่อยว่าง นาน ๆ จะไปเจอกับคนในตัวเมือง (เดฟแมน) ซะที

ก็เลยถือโอกาสนัดคนว่าง ๆ ไปนั่งคุยกันด้วยครับ

เลยอาศัยบอร์ด เป็นสื่อกลางเพื่อประชาสัมพันธ์ให้คนใกล้เคียงรู้น่ะครับ

ท่าน ๆ อื่น ๆ ก็นัดพบกันเองภายในจังหวัดใครจังหวัดมันได้ครับ

เริ่มต้นจากจังหวัด ต่อไปก็อาจเป็นภูมิภาค และเป็นมิตติ้งใหญ่ในที่สุด

จังหวัด กทม. เค้ายังมีนัดพบกันทุก ๆ ต้นเดือนเลย

เราก็เลยเอามั่ง อิอิ (ไม่ได้เข้ากทม. อ่ะ)
หนุ่ม SA พเนจร

ออฟไลน์ M.a.k.u.b.e.x

• Global Project Leader
  • 3,790
  • 88
  • Are you alone in the Dark?
    • IT Solutions Consultant and Services Co., Ltd.

อ่ะ เอาตั๋วเครื่องบินมา เด๋วไป :D

ออฟไลน์ MU

• 706
  • 9
ไมไม่จัดช่วง 22-23-24 เพราะหยุดยาวกะจะไปเที่ยวระยองพอดี  จะได้ร่วมแจมออกพรรษาแล้วด้วยจะได้เมาซะทีหลังอด มาเกือบ 3 เดือน

ออฟไลน์ ฅนบ้านไกล

• 195
  • 6
  • ต่างชนิด..ยังเป็นเพื่อนกันได้
คงไปไม่ได้ซะแล้ว ต้องไปรับลูกที่สัตหีบ (ธุระจริงๆ)
ตั้งใจไป แต่คงหมดโอกาส ขอโทษที อิอิ!!!!
ไว้โอกาสหน้าละกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 ตุลาคม 2005, 21:52:01 โดย ฅนบ้านไกล »