Thaiadmin

ทำไงดีครับ ผจก ลืมระหัสผ่าน Hotmail พวกคำถามคำตอบด้วย

ออฟไลน์ seqouia

• *
  • 147
  • 0
  • กบนอกกะลามาอยู่ในตู้ Rack
พอดีมีงานสำคัญอย่างมากครับอยู่ในนั้น ยังพอมีวิธีอื่นอีกใหมครับ ที่จะขอพาสใหม่จาห Hotmail อ่ะครับ ผมตันแล้ว
เรียน เจ้านายที่เคารพรักอย่างสูงยิ่งยวด
เรื่อง แจ้งให้ทราบสถานะระบบคอมพิวเตอร์
        เนื่องจากข้าพเจ้าได้ทำระบบล่มและข้อมูลหายเกลี้ยง
จึงขอแจ้งให้เจ้านายสุดที่รักทราบ จบข้อความครับ
                                               ด้วยความเคารพรักและภักดียิ่ง
                                                      นายไอที ขยันโคตะระ

ออฟไลน์ yutteam

• *
  • 11
  • 0
พอดีมีงานสำคัญอย่างมากครับอยู่ในนั้น ยังพอมีวิธีอื่นอีกใหมครับ ที่จะขอพาสใหม่จาห Hotmail อ่ะครับ ผมตันแล้ว

เข้าไปเปลี่ยน password ได้นะครับในฃช่องนั้น
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

ออฟไลน์ max2you

• 596
  • 1
ถ้าโดยวิธีการมาตรฐานแล้ว จะต้องตอบคำถามสำรองที่เคยลงรายล่ะเอียดเอาไว้ แล้ว จะมีการอ้างอิงและส่ง password ไหม่ไปยังอีเมล์สำรองที่เคยกรอกไว้
อีกทางนึงคือ ขอรับความช่วยเหลือ จากทีมซัพพอร์ตเค้าได้ครับ โยการแจ้งรายละเอียดและกรอกข้อมูลกลับไปแต่จะใช้เวลาช่วงนึงเหมือนกันถ้าจำอะไรไม่ได้เลย
แตอย่าตั้งความหวังไว้เยอะน่ะครับ ของเพื่อนผมเกือบสองอาทิตย์กว่าจะได้คืน ผมว่าลองให้เค้าส่งงานมาในเมล์ใหม่จะง่ายกว่าน่ะครับ
HP Thailand (Enterprise Division) ..

ออฟไลน์ J@e

• 232
  • 0
มันมีให้เลือก [bgcolor=#00cdff]ลืมรหัสผ่าน[/bgcolor] แล้วลองทำตามขั้นตอนอ่ะครับ
"หนึ่งสมอง สองมือเท่าเท่า กัน อย่าบอกว่าทำไม่ได้"

ออฟไลน์ seqouia

• *
  • 147
  • 0
  • กบนอกกะลามาอยู่ในตู้ Rack
ถ้าโดยวิธีการมาตรฐานแล้ว จะต้องตอบคำถามสำรองที่เคยลงรายล่ะเอียดเอาไว้ แล้ว จะมีการอ้างอิงและส่ง password ไหม่ไปยังอีเมล์สำรองที่เคยกรอกไว้
อีกทางนึงคือ ขอรับความช่วยเหลือ จากทีมซัพพอร์ตเค้าได้ครับ โยการแจ้งรายละเอียดและกรอกข้อมูลกลับไปแต่จะใช้เวลาช่วงนึงเหมือนกันถ้าจำอะไรไม่ได้เลย
แตอย่าตั้งความหวังไว้เยอะน่ะครับ ของเพื่อนผมเกือบสองอาทิตย์กว่าจะได้คืน ผมว่าลองให้เค้าส่งงานมาในเมล์ใหม่จะง่ายกว่าน่ะครับ

ขอบคุณมากครับที่แนะนำ งานใหม่อ่ะไม่เท่าไหร่ครับ แต่งานเก่าที่เขาสร้างโฟลเดอร์เก็บไว้ในนั้นอ่ะ อื้อเลย จะลองดูครับ ระหว่างนี้ก็ใช้เมลล์ใหม่ไปแทนครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ
เรียน เจ้านายที่เคารพรักอย่างสูงยิ่งยวด
เรื่อง แจ้งให้ทราบสถานะระบบคอมพิวเตอร์
        เนื่องจากข้าพเจ้าได้ทำระบบล่มและข้อมูลหายเกลี้ยง
จึงขอแจ้งให้เจ้านายสุดที่รักทราบ จบข้อความครับ
                                               ด้วยความเคารพรักและภักดียิ่ง
                                                      นายไอที ขยันโคตะระ

ออฟไลน์ tomatoze

• 81
  • 0
    • Attapon's Blog

แล้ว ผจก. คุณได้ใช้โปรแกรมไรไหม เช่น outlook อะไรงี้ นอจากผ่านเว็บอ่าครับ
ไม่งั้นก็นั่งจับเข่าคุยกับผจก. เพื่อระลึกความจำ เผื่อมีโอกาสครับ
http://tomatoze.multiply.com - ภาพถ่าย
http://www.iphonemod.net - ไอโฟนมด
http://attapon.ptkclub.com - บล็อคส่วนตัว