กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย
20 สิงหาคม 2014, 21:36:58 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

Thaiadmin on Social NetworkThaiadmin on TwitterThaiadmin on Facebook Group

ข่าว:
  หน้าแรก   เวบบอร์ด   ค้นหา ช่วยเหลือ เจ้าหน้าที่ เข้าสู่ระบบ ลืมรหัสผ่าน? คำเแนะนำ สมัครสมาชิก Register via Facebook Register via Google+  
บุคคลทั่วไป, คุณถูกห้ามตั้งกระทู้หรือส่งข้อความส่วนตัวในฟอรั่มนี้
+ กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย » Serve Zone » Hardware » หัวข้อ:
|-+ ขอโปรแกรมเคลียซับหมึก Canon IP3680 หน่อยครับ

หน้า: [1]   ลงล่าง
  เพิ่มบุ้คมาร์ค  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโปรแกรมเคลียซับหมึก Canon IP3680 หน่อยครับ  (อ่าน 4159 ครั้ง)
oliver076
Intelligent Layer 5

จิตพิสัย: 0

สมาชิกลำดับที่ 24818

Posting Frequency

ระดับถัดไป:
 15.83% ( 19 / 120 )

« เมื่อ: 6 สิงหาคม 2012, 17:12:15 »

พอดีหาโปรแกรมเคลียร์ซับหมึก Canon IP3680 อยู่ครับ  ใครมีรบกวนขอหน่อยครับ ตอนนี้ไม่สามารถปริ้นงานได้ครับ รองทำตามบอกแล้่วก็ยังไม่ได้ครับ

ขอบคุณมากครับ

Share topic : บันทึกการเข้า

กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย
Rogi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2012, 03:35:09 »

โปรแกรมเคลียร์ซับหมึกเป็นตัวเก่าจะเคลียร์ไม่ได้นะครับ

ถ้ากดปุ่ม Main เพื่่อเคลียร์ซับหมึกเมนบอร์ดจะเสียทันที

ลองมาแล้วครับ เครื่อง canon ip2770

serial number ขึ้นต้นด้วย HRVB710XX เป็นต้น (เคลียร์ไม่ได้น่ะครับเมนบอร์ดจะเสีย)

canon Mp287 serial number ขึ้นต้นด้วย LFMG080XX เป็นต้น(เคลียร์ไม่ได้น่ะครับเมนบอร์ดจะเสีย)
ต้องใช้โปรแกรม เวอร์ชั่นใหม่เท่านั้นนะครับ หายากมาก เพิ่งได้มา

ขายคับสำหรับร้านค้าที่่ทำธุรกิจ และบุคคลที่อยากลองเล่นโปรแกรม

ได้ผลชัวร์ 100% ผมใช้อยู่ทุกวัน สนใจเมล์มาที่ rogi0526@hotmail.com Cool

Share topic : บันทึกการเข้า
กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

โปรดอ่านกฎกติกาก่อนแสดงความคิดเห็น

1. โปรดงดเว้น การใช้คำหยาบคาย ส่อเสียด ดูหมิ่น กล่าวหาให้ร้าย สร้างความแตกแยก หรือกระทบถึงสถาบันอันเป็นที่เคารพ
2. ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นเวบบอร์ดโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไปและสมาชิก
ซึ่งทีมงานกลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น
และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
3. หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป
4. ทีมงานกลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอสงวนสิทธิ์ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  เพิ่มบุ้คมาร์ค  |  พิมพ์  
+ กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย » Serve Zone » Hardware » หัวข้อ:
|-+ ขอโปรแกรมเคลียซับหมึก Canon IP3680 หน่อยครับ